சுவாதி என் காதலி – பாகம் 58 – தமிழ் காமக்கதைகள்

சே ஏண்டி இம்ச என்னையே நிம்மதியா ஒரு ரெண்டு நிமிஷம் கூட கண்ண மூட விட மாட்டிங்குற சரி கனவுல வந்ததுதான் வந்த அட்லிஸ்ட் அந்த மழை துளிய பிடிச்சு விளாண்டிய அப்படி வந்துருக்கலாம்ல ஏன் வாந்தி எடுத்து கிட்டே பாவமா வந்து நிக்குற சரி இருந்தாலும் நீ அப்பதான் அழகா இருக்க என்று நினைத்து கொண்டு பின் விக்கி தன சேரில் உக்காந்தான் .

ஏதோ தோன்றியது போல உக்காந்து யாரும் வருகிறார்களா என்று ஒரு முறை எட்டி பார்த்து விட்டு மெல்ல தன் கம்ப்யூட்டரில் facebook பேஜ் ஓபன் பண்ணான் .அப்படி நீ என்னதான் அழகா இருக்கன்னு நான் பாக்குறேன் என்று நினைத்து கொண்டு பின் அதில் சுவாதி இருக்கும் பக்கத்திற்கு போனான் .பின் அதில் இருக்கும் அவள் பழைய போடோக்களை பார்த்தான் /.அதை பார்த்து தன்னை மறந்து அவளை ரசித்தான் ,சே இவ எப்பவுமே அழகுதான் என்று அவள் போட்டோக்கள் ஒன்று ஒன்றாக பார்த்து ரசித்து கொண்டு இருந்தான் .பின் எதார்த்தமாக அவள் status பார்க்க அதில் அவள் ரிலேசன்ஷிப் சிங்கிள் என்று போட்டு இருப்பதை பார்த்தான் மேலும் அதில் அவள் அவன் குரூப் விக்கி ,டேவிட் ,மணி ,வள்ளி என்று இவர்களோடு ஒன்றாக நின்று எடுத்த போட்டோ எதுவும் இல்லை .எல்லாத்தையும் நீக்கி இருந்தாள் .

அதை எல்லாம் உணர்ந்து புரிந்து கொண்ட அவனுக்கு அப்போது தான் அவள் முன்பு தன் நண்பனின் காதலி ஆக இருந்தது ஞாபகத்திற்கு வர உடனே facebook பேஜை க்ளோஸ் பண்ணான் . தன் தலையில் கை வைத்து கொண்டு சுவாதியை அவளவு நேரமும் நினைத்தை தன்னை மறந்து அவளை ரசித்தது எல்லாமே நினைத்து ஏதோ அவன் குற்றம் செய்தவன் போல் உணர்ந்தான் .

பின் அப்போது டீ பிரேக்ம் முடியவும் அவளை மறந்து விட்டு வேலையை பார்த்தான் .பின் சாயங்காலம் வேலை முடிந்த பின் மணியிடம் சொல்லி விட்டு கிளம்பினான் . அதன் பின் காரில் ஏறி அவன் வீட்டிற்கு போகும் போது போகும் வழியில் சுவாதியின் ஆபிஸ் பக்கம் வண்டியை நிறுத்தினான் .அவள கூப்பிட்டு போவோமா என்று யோசித்து கொண்டு காரை ஒரு ஓரமாக நிப்பாட்டினான் .வழக்கம் போல அந்நேரம் அவன் மனசாட்சி வந்து அவனிடிம் பேசியது டேய் உனக்கு ஒரு தடவ சொன்னா புரியாதா இப்ப ஏன் அவள கூப்பிட்டு போகணும்னு நிக்குற என்றது .இவன் பாவம் அவ உடம்பு ரொம்ப வீக்கா இருக்குன்னு டாக்டர் சொல்லிருக்கன்களா அதான் பாவம் அவள எதுக்கு ஸ்ட்ரைன் பண்ண வச்சுக்கிட்டு போற வழிலதான இருக்கு அவ ஆபிஸ் அதான் அவள கூப்பிட்டு போலாம்னு பாக்குறேன் என்று சொன்னான் .

என்னது பாவமா என்னடா நீ வர வர பாவம் எல்லாம் பாக்குற உனக்கு என்னதான் ஆச்சு ரொம்ப நல்லவனா மாறிகிட்டு வர நேத்து நைட் இருந்து சொல்ற என்ன ஆச்சு உனக்கு ஏன் இப்படி பண்ற என்றது மனம் .அவன் தெரியல எனக்கு ஒன்னும் புரியல என்றான் . என்னது தெரியலையா இப்பதான் அவ யாருன்னு உன் facebook பாக்கும் போது உனக்கு ஞாபகம் வந்துச்சு மறந்துட்டியா என்றது மனம் .

இல்ல என்றான் .அவ யாரு என்றது அவன் மனம் என் பிரண்டோட பழைய லவ்வர் என்றான் .அது உன் பிரண்டோட பழைய லவ்வர் அப்படி நினை என்று மனம் சொல்ல விக்கி அப்படியே ஸ்டீரிங்கில் சாய்ந்தான் .பின் அவன் சுவாதியை முதன் முதலில் பார்த்ததை நினைத்து பார்த்தான் .விக்கி ஸ்டீரிங்கில் சாய்ந்து முதன் முதலில் சுவாதியை பார்த்தது ஞாபகத்திற்கு வந்தது .அது ஒரு இரண்டு வருடங்களுக்கு முன்பு அவளை முதன் முதலில் பார்த்ததை நினைத்து பார்த்தான் . அப்போது எல்லாம் விக்கி டேவிட் மணி மற்றும் வள்ளி என எல்லாரும் அப்போது எப்போதும் ஒன்றாக சனி ஞாயிறு எங்காச்சும் போவார்கள் அப்போது எல்லாம் விக்கிக்கு ஒரு பொன்னை கரெக்ட் பண்ண போகிறான் என்றால் அந்த பொன்னை கரெக்ட் பண்ணுவதற்கு முன்பு எப்போதும் அவன் கூடவெ இருக்கும் அவன் பெஸ்ட் பிரண்டான டேவிடை கூப்பிட்டு தூரத்தில் இருந்து இருவரும் பார்த்து இருவரும்

நன்கு சைட் அடித்து விட்டு டேவிட் ஓகே நோ என்று சொல்லி இருவரும் அந்த பொண்ணுக்கு மார்க் போட்டு விட்டு கிண்டல் அடித்து சிரித்து கொண்டு இருப்பார்கள் .அதன் பின் தான் விக்கி கரெக்ட் பண்ணவே போவான் . அன்றும் ஒரு ஞாயிற்று கிழமை எல்லாரும் மாலுக்கு செல்லும் முன் டேவிட் மணி வீட்டில் வைத்து சொன்னான் .இன்னைக்கு உங்க எல்லாத்துக்கும் நான் கண்டிப்பா சுவாதிய introduce பண்ணி வைக்கிறேன் என்று சொன்னதும் எல்லாரும் ஹ என்று கத்தினார்கள் .

அதற்கு முன்பு டேவிட் சுவாதி என்ற ஒரு பெண்ணை காதலிப்பதாக அவர்களிடிம் இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு எல்லாரிடமும் சொல்லி இருந்தான் .ஆனால் சுவாதி பிஸி ஆக இருந்ததால் டேவிட் அவர்கள் யாருக்கும் இன்னும் சுவாதியை அறிமுகப்படுத்தவில்லை . அதான் அவன் introduce பண்ணி வைக்கிறேன் என்று சொன்னவுடன் எல்லாரும் கத்தினார்கள் .அப்பா இனிமேல் ஆச்சும் மும்பைல தமிழ் பேச தெரிஞ்ச பொண்ணு ஒருத்தி எனக்கு பேச துணைக்கு கிடச்சா என்றாள் வள்ளி சந்தோசமாக .ஆமாடா நீயும் லைப்ல என்னையே மாதிரியே செட்டில் ஆக போறத நினச்சா சந்தோசமா இருக்கு என்றான் மணி . உன்னையே மாதிரியே புதை குழில விழ போறான்னு சொல்லு என்று மணியை விக்கி மனதிற்குள்ளே திட்டி கொண்டு இப்ப ஏன் டேவ் வெட்டியா லவ் பண்றான் சரி நம்ம எதாச்சும் சொன்னா நம்மள எல்லாரும் திட்டுங்க நம்ம இதுகள

கண்டுக்காமா சீக்கிரம் மாலுக்கு போயி எவலயைச்சும் கரெக்ட் பண்ணுவோம் என்று விக்கி நினைத்து கொண்டான் .சரி சரி வாங்க முதல மாலுக்கு போவோம் அங்கதான் அவள வர சொல்லிருக்கேன் என்றான் டேவிட் ,சரி என்று எல்லாரும் கிளம்பினார்கள் .

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil amma maganai otha kathai""செக்ஷ் வீடியோ""amma xossip"appamagalinceststoriesமீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ru"village sex stories"அக்கா மாமா ஓல்"amma new kamakathaikal""incest tamil stories"MUDHALALI AMMA KAMAKADHAI"tamil adult story"tamilauntysex.com"tamil akka ool kathaigal""xossip tamil""thamil sex sthores"ஓழ்சுகம்"shalini pandey nude""sister sex story"sex.tamil"aunty sex story in tamil"regionalxossipமுஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்"fuck stories"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்"www kamakathi"மனைவி பஸ் காம கதை"incest stories in tamil""xossip security error""tamil sex xossip"காமஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12செக்ஸ் தமிழ்நாடுvelaikari karpam kamakathai"அண்ணி புண்டை"www.tamilsexstoryxxossip"அம்மா mulai"www.tamilactresssex.comவாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்"tamil kamakadaigal""mami pundai kathaigal""teacher sex story""latest sex story"முஸ்லிம் காமக்கதைlatest tamil sex story"actress hot sex""tamil actress hot sex"சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்"அண்ணி கதைகள்""tamil sex anni story""புண்டை படம்"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்samanthasexஅம்மா அண்ணி அக்கா செக்ஸ் கதை"xxx stories tamil""sex with sister stories""tamil new kamakathaikal com""tamil aunty kamakathaikal""free sex stories in tamil""tamil new sex story com""athulya ravi hd images""mamanar marumagal otha kathai"மனைவி"www tamil kama kathaigal"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்"latest tamil sex""tamil actrees sex""hot story in tamil""tamil kamakathai image"மாமியாருடன் சல்லாபம்