மன்மத பானம் – பாகம் 07 இறுதி – மாமியார் காமக்கதைகள்

அவங்களிடம் “பங்கஜம் இனிமே உனக்கும், ரஞ்சிதாவுக்கும் நான்தான் கஞ்சி ஊத்த போறேன்.

அதனால் அடிக்கடி புண்டையை முடியில்லாமல் சுத்தமா வெச்சிருக்கணும்” “என்ன மாப்பிளை, பேரெல்லாம் பலமாயிருக்கு” என சிரிசாங்க. “அடியேய், நான் உனக்கு தாலி கட்டிய புருஷன். இனிமே என்னை மாமானு கூப்பிடு.சரியா” என்க, அவங்க முறைச்சாங்க. “என்ன முறைப்பு, ஓத்திருவேன்.. சரியா” என்க, அவுங்க சிரிச்சிட்டாங்க. நான் அவங்களிடம் “நான் மட்டும் இன்னும் கொஞ்சம் முன்னரே பொறந்திருந்தா, உன்னை தான் முதலா கல்யாணம் பண்ணிருபேன். இப்பவும் ரஞ்சிதாவை ஓக்கறப்பவும் கூட பலமுறை உன்னை ஓக்கற மாதிரி நினைத்துதான் சுண்ணியை செலுத்துவேன்.

ஆனால் இப்பொழுது நீயே என் மனைவியாய். பங்கஜம் நான் உன்னை காதலிக்கிறேன்” என்க, அத்தை சிரிசாங்க. மீண்டும் அவங்களை ஒத்திட்டு தூங்கிட்டோம். இப்படியே நேரம் கிடைக்கும் போதெல்லாம் என் மாமியாரை மனைவியாக்கி ஓத்து மகிழ்ந்தேன்.

டாக்டர் கொடுத்த நாளில் ரஞ்சிதாவுக்கு குழந்தை பிறந்திட, என் குழந்தைக்கு பெயர் வைப்பு அது இதுவென 3 மாதங்கள் கடந்தது. ஒரு நாள் ரஞ்சிதா என்னிடம் அத்தைக்கு உதவும் மேட்டர் பற்றி கேட்க, நான் அவளிடம் எனக்கும், என் மாமியாருக்கும் நடந்த அத்தனை நிகழ்ச்சிகளையும் அவளிடம் ஒன்னு விடாமல் கூறினேன். அவளும் தன் அம்மாவின் சந்தோஷம்தான் முக்கியம் என்க, அதையும் என் மாமியாரிடம் தெரிவிக்க அவுங்க வெட்கப்பட்டாங்க.பின் ரஞ்சனிக்கு தெரிந்தே அத்தையை ஓக்க ஆரம்பித்து, இப்போது இருவரையும் ஒரே கட்டிலில் போட்டு ஓத்துக் கொண்டிருக்கேன். அவங்களும் தப்பில்லாமல் என்னுடன் வாழ்ந்து வருகின்றனர். இப்படியே போக, ஒரு முறை அம்மாவும், மகளும் ஒரே நேரத்தில் கர்ப்பமாயிட்டாங்க.

நான் பயத்தில் ரெண்டு பேரையும் வெளியூர் கூட்டி போயி கருவை கழச்சிட, அவுங்க துணிந்து கர்ப்பப்பையை அகற்றிட்டாங்க. ரஞ்சிதா பெருந்தன்மையா ஒரு குழந்தை போதும், என்றிட, நானும் சரியென விட்டிட்டேன். அவள் சொன்னது அவள் அம்மாவுக்காக என்பது அனைவருக்கும் தெரியும். நான் இப்போது தைரியமாக ஓத்து மகிழ்கிறேன்.

ரெண்டு புண்டைகளும் என் சுண்ணியிடம் அடி வாங்கி கதறுகின்றன. என்ன தான் என் மனைவி சின்ன பெண்ணா இருந்தாலும், அவள் அம்மாவை ஓக்கும் போதுதான் எனக்கு சுகம் அதிகமா கிடைக்குது. அவள் அழகே தனி. இப்பெல்லாம் மூவரும் ஒரே பெட்டில் ஓத்திட்டுதான் தூங்குறோம்.என்ன தான் ரஞ்சிதாவ ஓத்தாலும் தினமும் காலையில் நான் எழுந்து என் கையை பாத்தா, என் மாமியார் புண்டைக்குள்தான் இருக்கும். கையெடுத்தால் அதில் பூறாவும் “மாமியாரின் மதனபானம்” தான்..

 -நன்றி-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil aunty sex story""tamil akka thambi otha kathai"மேம் ஓக்கலாம்"tamil sex stories pdf"Kamakathaigal"tamil x storys"சூத்து ஓட்டை கதைகள்ஓக்கxosip"tamil akka thambi otha kathai"akka thambi sex oolsugam"tamil kama kadhaigal""free sex story in tamil"காமக்கதை"tamil sex stories daily updates"சூத்து"sex tips in tamil""trisha hot sex"காம தீபாவளிபொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதை"tamil audio sex stories""tamil sex stories anni""tamil sex stroies""tamil actor sex""tamil story"tholi kamakathaikal in tamil"tamil kamveri"tamil latest incest storiessexsroriestamilஒ ஓழ்"tamil actress hot sex stories""tamil actress sexy stories"பட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்xxosip"tamil sex stories amma"அக்கா குண்டி"tamil kamaveri""அம்மா காமகதை""தேவிடியாக்கள் கதைகள்"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்"அம்மா xossip"கற்பழிப்பு கதை"tamil kamakathikal new""xossip sex""kamaveri kathaigal"கூட்டி கணவன் காம"tamil kama story"Tamil sex story hot niruthi/archives/tag/regina-cassandra-sex"தமிழ் புண்டை""sex kathai in tamil""tamil akka thambi uravu kathaigal""tamil chithi kathaigal""tamil actress tamil sex stories"nayantharanude"tamil amma magan sex stories""tamil nadigai kathaigal""brother sister sex stories""penegra tablet""sithi kamakathai in tamil"storyintamilsexstoriestamil xossiptamilsexstoriesrape auntyநமிதா செக்ஸ்"muslim sex stories""latest sex stories in tamil""new amma magan tamil kamakathaikal"oolsugam"tamil literotica""www. tamilkamaveri. com"tamildirtystory"sri divya sex"மனைவி மசாஜ் கதைகள்tamilsexstory"sex kathikal""kaama kathai"தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"www.tamil sex story.com"காம செக்ஸ் கதைகள்"தமிழ்காம கதைகள் புதியது"KADALKADAISEXSTORY"manaivi ool kathaigal"Priya bhavani pussy story tamil"anni story in tamil""free sex stories in tamil""tamil sex stories in tamil font"Tamil sex story hot niruthiஅக்கா"tamil fuck stories""incest stories tamil"அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"tamil sex stories anni"தமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020newtamilmamisex