பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 234 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” எனக்கு இப்பதான் வேணும்.. !!” அவள் புட்டத்தைக் கவ்வினான்.

” சும்மாரும்மா.. கவி இருக்கா.. திடீர்னு வந்துருவா…” என மொபைலை தூக்கி பெட்டில் போட்டாள் ”எல்லாருக்கும் பை சொல்லிட்டேன்..!!” அவன் முகத்தை பிடித்து நகர்த்தினாள்.

” ம்.. ம்ம்.. !!” அவன் முகத்தை தூக்கியபடி.. அவளது ஒரு தொடையை பிடித்து இழுத்து விரித்தான்.
” வேணாம்மா சொன்னா கேளு.. ” சிணுங்கியபடி அவன் கையை எடுத்து விட்டாள் புவி.” சரி.. இரு.. இப்படியே கிஸ் பண்ணிக்கறேன்.. ”

மீண்டும் அவள் தொடையை பிரித்தான். புவி வளைந்து.. அவனுக்கு வசதியாக அமர்ந்தாள். அவள் மடியில் முகம் கவிழ்ந்தான். உள்ளே புஸ்ஸென புடைத்து… மெதுவடை போல இருந்த.. புவியின் பெண்மைப் பிளவை மறைத்த நைட்டிக்கு மேல்.. அழுத்தி.. அழுத்தி முத்தம் கொடுத்தான்.!!

” அவ திடீர்னு வந்துருவா அறுவு… ரொம்ப அசிங்கமா போய்ரும்.. சொன்னா கேளு.. !!” அவன் முகத்தை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்து மெதுவாக தூக்கினாள். புவி.
அவள் உட்கார்ந்திருந்த இடத்தில் இருந்து நகர்ந்து.. சரிந்து… கீழே குனிந்து.. அவன் உதட்டில் அவள் உதட்டை வைத்து முத்தம் கொடுத்தாள்.

” டீ குடிக்கறியா.. ??”

” கிஸ் பத்தல.. !!”
ஜில்லென்றிருந்த அவளது மெல்லிய உதட்டு முத்தம் அவனுக்கு இன்னும் தேவையாக இருந்தது. நைட்டியுடன் அவள் சாத்துக்குடி மார்பை பிடித்தான். மெல்ல அழுத்தினான்.மீண்டும் அவன் உதட்டில் அவள் உதட்டை வைத்தாள். இந்த முறை உதட்டைச் சுவைக்காமல் அழுத்தி வைத்தாள்.! சில நொடிகளுக்கு அப்படியே வைத்திருந்த பின்.. விலகினாள்.. !!

” டீ கொண்டு வரட்டுமா அறுவு.. ??”

” டீ வேண்டாம்.. பால் குடு…”

” பாலா.. ?”

” ம்.. ம்ம்..!! ரெண்டு பால் பூத் இருக்கில்ல.. ?”

” இது பால் பூத்தா.. ??”

” ம்..ம்ம்.. இப்ப குட்டியா இருந்தாலும்… பின்னால பால் பூத் ஆகிரும்…!!”

சிரித்தாள். மீண்டும் அவன் உதட்டில் முத்தமிட்டாள்.
” அது உனக்குத்தான். ஆனா இப்ப பால் இல்ல.. ”

” ச்ச.. எப்ப வரும்.. ??”” நான் உனக்காக ஒரு புள்ள பெப்பேன் இல்ல.. ? அப்ப வரும்.. !!”

” அவளோ நாள் வெய்ட் பண்ணனுமா.. ??”

” வேணும்னா வெய்ட் பண்ணித்தான் ஆகனும்.. !!”

அவளை மெல்ல இழுத்து பெட்டில் சரித்தான். அவள் பக்கம் நகர்ந்து அவள் மேல் புரண்டான். அவள் மேல் படர்ந்து.. அவளது குட்டி முலைகளில் முகத்தைப் புரட்டினான். நைட்டியுடன் அவள் சாத்துக்குடிகளை கவ்விச் சப்பினான். !!

” ம்.. ம்ம்.. !! அறுவு.. அவ வந்தர போறா.. !! நான் டீ கொண்டு வரேன் விடு.. !!”

” ஒரு ரெண்டு நிமிசம் இருடா.. அழகு.. ”

அவன் சொல்லுக்கு கட்டுப்பட்டு அமைதியாக இருந்தாள் புவி. நைட்டிக்கு மேல் அவள் முலையைக் கவ்விக் கொண்டிருந்தவன்.. சரக்கென அவளது நைட்டியின் ஜிப்பை கீழே இறக்கினான். உள்ளே கை விட்டு பிராவில் இருந்த அவள் முலையை பிடித்து அமுக்கினான். முகத்தை மேலே தூக்கி.. அவள் முலைகளில் ஒன்றை வெளியே எடுத்து விட்டான். குழைவாக இருந்த அவளது சாத்துக்குடி முலையை உடனே வாயில் கவ்விச் சுவைக்கத் தொடங்கினான். !!” அறுவு.. நீ அதையும் இதையும் பண்ணி.. எனக்கும் மூடு வரவெக்கற..! அவ வரப்போறா.. நாம செமையா மாட்டப் போறோம்.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !!” அவளின் அடுத்த முலையையும் வெளியே எடுத்து சப்பினான். விறைப்பாக நின்ற காம்புகளை இழுத்து உறிஞ்சினான்..!!

ஒரு சில நிமிடங்கள்.. புவி மெல்லிய முனகலுடன் அவனை அனுமதித்தாள். அப்பறம் மெல்ல அவன் முகத்தை பிடித்து தூக்கி.. இழுத்து அவன் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்தாள்..!!

” போதும் அறுவு.. ம்.. ம்ம்.. ? நானும் காலேஜ் போகனுமிலல.. மூடு ஸ்பாயில் ஆகாம படிக்கனும் இல்ல.. ?”

” ம்.. ம்ம்..!!” அவள் உதட்டை இழுத்து உறிஞ்சிச் சுவைத்த பின்.. அவள் மேல் இருந்து சரிந்து பக்கத்தில் படுத்தான். அவளது மார்புகளை தடவினான்.புவி எழுந்து உட்கார்ந்து முலைகள் பிராவுக்குள் அடைத்து.. நைட்டியின் ஜிப் போட்டு மூடினாள். கட்டிலை விட்டு இறங்கி நின்று.. கலைந்த தலை முடியை கொண்டையாக்கினாள்.
” நெஜமா வாய்ல கப்பு.. பிரஷ் பண்ணிட்டு வா.. போ.. ” எனச் சிரித்தபடி திரும்பிப் போனாள் ”டீ கொண்டு வரேன்.. !!”

கொஞ்ச நேரம் அப்படியே படுத்துக் கிடந்தான் சசி. உடம்புக்கு மிகவும் சோம்பலாக இருந்தது. எழ எண்ணம் இருந்த போதும்.. படுத்துக் கிடப்பதே சுகமாக இருந்தது. குப்புறக் கவிழ்ந்து படுத்து கண்களை மூடிக்கொண்டான்.. !!

” டேய்.. சோம்பேறி மாமா.. இன்னும் என்ன தூக்கம் எந்திர்ரா.. !!” எனக் கவியின் குரல் கேட்டு.. முகம் தூக்கி அவளைப் பார்த்தான்.

சிரித்தபடி அவன் பக்கத்தில் வந்த கவி பெரியதாக கொண்டை போட்டிருந்தாள்.
” ஹாய் டி… குட்மார்னிங்.. ” என முனகினான்.

” மார்னிங்…மார்னிங்.. !! என்ன இன்னும் தெளியலயா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !!”” அப்ப ரொம்பத்தான் குடிச்சிருப்ப போல.. ”
” நா அத சொல்லலடி. தூக்கம் தெளியலனு சொன்னேன்.. !!”
திரும்பி ஒரு பக்கமாகப் படுத்தான்.

டிவியை போட்டு விட்ட கவி.. ரிமோட்டைக் கையில் எடுத்துக் கொண்டு.. சேரை இழுத்துப் போட்டு உட்கார்ந்தாள். அவள் டிவியில் சேனல்களை மாற்ற.. கட்டிலை விட்டு இறங்கினான் சசி. இடுப்பில் லூசாக இருந்த லுங்கியை இறுக்கிக் கட்டியவன்.. நேராகப் போய் கவி முன்னால் நின்றான். டிவியை விட்டு அவனை நிமிர்ந்து பார்த்தாள் கவி.

” என்னடா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. ! உன்ன கிஸ்ஸடிக்கலாமா வேண்டாமானு யோசிக்கறேன்.. !!” என அவள் முகத்தை பிடித்தான்.

” வேண்டாம் ” பட்டென அவன் கையை தட்டி விட்டாள் ”மூடிட்டு போ.. ”

அவளை நெருங்கி நின்றான் சசி. இரண்டு கைகளாலும் அவள் முகத்தை தாங்கிப் பிடித்தான். அவள் முகத்தை நோக்கி அவன் முகம் குனிய..” ச்சீ.. போய் பல்ல வெளக்கிட்டு வாடா.. ப்பா.. கப்பு தாங்கல… ” என அவன் முகத்தில் கை வைத்து.. அவனை பலமாக பின்னால் தள்ளி விட்டாள் கவி. ”இந்த காவா நாத்தத்த வெச்சிட்டு கிஸ் பண்ண வரான்.. !! போய்த் தொலை.. என் பக்கத்துல வந்தராத.. !!”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"hot stories tamil"ஒ ஓழ்"akka pundai""tamil kamakathikal""tamil kama kadaigal"sudha anni sex story"tamil incest sex story"/archives/tag/swathi-sex/page/2சாய் பல்லவி காமகதை"tamil amma new sex stories""நண்பனின் அக்கா""actress sex stories xossip""tamil erotic sex stories""tamil sex stoies""தமிழ் செக்ஸ் வீடியோ"/archives/2787Www.keralasexstorytamilஓழ்சுகம்.காம்"tamil kamakathai""tamil love sex""mamanar marumagal sex stories"Appavin aasai Tamil kamakathaikal"tamil mami sex stories"காதலியின் தங்கை காமக்கதை"tamil super kamakathaikal""tamil mami stories"பால்"sex tamil kathai"கவிதாயினி sex stories"erotic tamil stories""செக்ஸ் கதைகள்"/archives/tag/poovum"latest tamil sex story"அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossipசெக்ஸ் கதை"sex kathai tamil""tamil bus sex stories""tamil new aunty kamakathaikal"அத்தை காமக்கதைகள்"sex storys in tamil"indiansexstoryகாமகதைகள்"kaama kathai"நடிகை பாத்து xossip "xossip tamil""tamil akka sex story"/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8Dபிரியா காமக்கதை"tamil amma sex stories"kuliyal kamakadhaikal"tamil kamam com"ரயிலில் ஓல் கதைகாமவெறி"amma magan uravu kathaigal""tamil sex books""மனைவி xossip""tamil sex stories info"tamilammamagansexstorynew"tamil athai kathaigal"சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil akka ool kathaigal""tamil sex atories""latest sex story""தமிழ் செக்ஸ் வீடியோ""regional xossip""tamil rape sex story""tamil amma magan otha kathaigal""tamil sex websites"சரிங்க மேடம் காமக்கதைமச்சான் மனைவி காமக்கதை"அக்காவை படுக்க வை""mamiyar marumagan otha kathai in tamil"tamilakkasexstory"romantic love story in tamil""tamil akka ool kathaigal""tamil kallakathal kamakathai""tamil inceststories"மாமி"குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil actress kathaigal""tamil athai otha kathai"tamil kudumba sex kadaiஓல்xissipGowri thangachi sex "tamil kudumba kamakathaikal""nayanathara nude""tamil aunty sex story"Tamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathai"amma magan pundai kathaigal""akka story tamil""காம கதைகள்"