ஆம்பளயா நீ – பாகம் 04 இறுதி – அக்கா காமக்கதைகள்

‘இது என்னக்கா சளி மாதிரி ஒழுவுது…’ ‘உனக்கு வரும்ல கடைசியில அத மாதிர் பொண்ணுங்களுக்கும் வரும்..

அந்த சாண்டாவ குடிடா..’. அத நக்கி பத்தேன் ஒரே புளிப்பு..’ம் நல்ல புளிக்குது..’ ஒன்னு விடாம நக்குடா…’ அக்கா பிதற்ற ஆரம்பிச்சுட்டா. நான் நக்க நக்க அவ மறுபடியும் புண்டைய விரிக்க ஆரம்பிசிட்டா..‘உன் பூல எடுத்த் என் கூதியில விட்டு நல்லா ஒழுடா..’ இதுதான் நான் எதிர் பாத்த சமயம்.. 7 இஞ்ச் திரண்டு கிடந்த பூல கூதியில வச்சி அழுத்தினே. எனக்குத்தான் வகிச்சது ஆனா அக்கா முழ்சா அவ கூதிக்குள்ள விழுங்கிட்டா..

சொத சொத கூதியிலா வெண்ணைக்குள்ள கத்தி இறங்குற மாதிரி கத கதன்னு இறங்கிச்சி. புண்டைக்குள்ள எங்கயோ வழுக்கிகினு போச்சி.. என்னால வார்த்தையால சொல்ல முடியாத இன்பம்..

இழுத்து இழுத்டு அடிச்சேன்.. கூதிகுள்ள ஒரு கோலாட்டம்.. கண்ண மூடி மன்மத ராகத்த முனு முனுத்தா.. ‘சளக் சளக்…’ சத்தம் நல்ல கேட்டது. ‘ஆ அம்மா அம்மா .. ம் அப்படித்தான் என் புண்டா மவனே நல்லா ஒழுடா.. புண்ட கிழியற வரைக்கும் ஒழுடா..‘காமத்தின் உச்சியில இருந்தா.. வெளிய வரைக்கும் இழுத்து அடிச்சேன்.. அடிச்சேன்.. அடிச்சேன்.. அவ கூதி கூட கிழிஞ்சிருக்கும்.. ‘ஆ ஆ அம்மா … ம் ம் ம் ம் . கூ.. ச் ச்’ என் சுன்னி வெடிச்சி சிதறுனா மதிரி.. அப்பப்பா

… உச்ச கட்டத்த அனுபவ்கிச்சேன்..100 மில்லி கஞ்சிய 13 தடவ பீச்சி பீச்சி அக்கா புண்டையில அடிச்சேன்..

என் கஞ்சி வழிஞ்சி அக்கா புண்டையோரம் அருவி போல வழிஞ்சி கட்டில நனைச்சது,‘நீதாண்டா ஆம்பிள..’ அக்கா என்ன பாராட்டினா

-நன்றி-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


செக்ஸ்கதை"tamil actress nayanthara sex stories"அண்ணியின் தோழி ஓல்அம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்"anni sex story tamil""new tamil sex stories""www tamilkamakathaigal""tamil hot"ரம்யாவை சப்பினேன்நீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்"real tamil sex stories"மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்"mami pundai kathaigal"முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டை"kamakathai tamil""amma magan otha kathai tamil"தமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்"sai pallavi sexy"காமம் அம்மா அப்பா பெண்"tamil nadigai sex story"nay otha kathai"incest tamil stories"/archives/tag/swathi-sex/page/2"www trisha sex"அம்மா பால் குழந்தை காம கதை"தமிழ் காமகதைகள்""muslim sex stories""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil""tamil aunty sex story com"tamilkamakadigal.inகுடும்ப ஓல் திருவிழாஆம்பளயா நீ காம கதை"rape kamakathai"சத்யன் மான்சிஅக்கா sex.முலை"akka thambi sex tamil story"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து.மனைவி பஸ் காம கதை"tamil actress kamakathaikal in tamil language with photos""amma magan kama kathai""tamil incest stories"un akka pundaiya kili da tamil kamaveriதமிழ் செக்ஸ் காதை அக்கா"tamil sex store""அம்மா புணடை கதைகள்""www tamil akka thambi kamakathai com""latest tamil sex stories""kudumba sex"முதலிரவு செக்ஸ்"xossip tamil story"KADALKADAISEXSTORYtamil incest dirty stories"tamil aunties sex stories""அண்ணி கதைகள்""sex kathai in tamil""tamil pundai stories""tamil anni sex story""tamil acterss sex"tamilnewsexstories"tamil kamaveri latest""tamil aunty kamakathai"Tamil mom lespin storyகன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"hot story"xosspi amma vervi vasam"jothika sex stories""tamil akka thambi kathaigal""tamil actress sex stories xossip""www tamil sex store"மான்சி கதைகள்"aunty sex stories""tamil amma magan kamakathaikal""அம்மா புண்டை""tamil sex story.com""tamil story""tamil aunties sex stories""tamil latest sex stories"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சிநந்து செக்ஸ் வீடியோ/archives/2780"tamil insest stories""xossip sex story""முலை பால்"வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்"amma pundai kathai""love stories in tamil""telugu actress sex stories""tamil hot stories""xossip english stories"