ஆப்பிள் மொலை – பாகம் 06 இறுதி


செதுக்கிவச்ச செப்புச்சிலையாட்டம் அவளோட ஆப்பிள் முலைகள் கும்முன்னு தூக்கிக்கிட்டு நிக்க, குமாருக்கு பூள் குபீர்ன்னு தூக்கிக்கிச்சு.

அப்படியே அள்ளி அணைத்து தன் அம்மாவை படுக்கையில் சாய்த்து இதழோடு இதழ் வச்சுக் கொஞ்சிக்கிட்டே பொடவையை உருவி எறிஞ்சான். இப்ப மஞ்சுளா வெறும் பெட்டிக்கோட்டுடன் இருக்க, அதையும் கழற்றிக் கடாசினான். ஆச்சு..தன் அழகு அம்மாவை காத்தாலிருந்து ரெண்டு மூணுதடவை அம்மணமாகப் பார்த்திருந்தாலும், இப்போது புதுமணப்பெண் கோலத்தில் அம்மணமாகப் பார்ப்பது அவனைப்பித்தனாக்கியது.மல்லாக்கப் படுத்து மகனுக்கு வெறியேற்றிய மஞ்சுள மகனின் கஜக்கோலைப் புடுச்சு ஒரு ஆட்டு ஆட்டி,”இது தூங்க்குதா இல்லை முழிச்சுக்கிட்டிருக்கான்னு “கேட்டா..ஆனால் அதுவோ..”உள்ளேன் ஐயா”ந்னு 90 டிகிரியில் நின்னுக்கிட்டு ஆட்டம் போட்டுச்சு. அதான பாத்தேன்..என்னடா இன்னும் பையனோட கஜக்கோல் எந்திரிக்கலையேன்னு..”

ந்னு சொல்லிட்டு படக்குன்னு தொடையை விரிச்சு வச்சுக்கிட்டு, “வந்து ஏறுடா கண்ணு,,அம்மாவாலே தாங்க முடியலேன்னு” ஏக்கமா கூப்பிட்டா..அதுக்காகவே காத்திருந்தமாதிரி குமார் அவ மேல பாய, கச்சிதமா அவன் கஜக்கோல் அம்மாவோட புண்டைக்குழியிலே புளுக்குன்னு போயிடுச்சு..அவ்வளவுதான்..அம்மாவோட தொடைரெண்டையும் தோளில் போட்டுக்கிட்டு குண்டியை எம்பி எம்பி எக்கி எக்கி இடிச்சு இடிச்சு ஓத்தான் குமார். மகன் தன்னை ரசிச்சுப் பாத்துக்கிட்டே ஓக்கறதை மஞ்சுளாவும் ரசிச்சா..ரெண்டுபேரும் ஒருத்தரை யொருத்தர் பார்த்து சிரிச்சுக்கிட்டே ஓல் ஓத்துக்கிட்டிருந்தாங்க..மகன் குத்தறதுக்கு ஏதுவா தன் குண்டியை எக்கி எக்கிக் கொடுத்து அம்சமா ஓல் வாங்கினா மஞ்சுளா.

குமார் இப்ப நிறுத்தி நிதானமா அம்மாவை அணு அணுவா ரசிச்சுக்கிட்டே குனிஞ்சு அவ மொலையிலே பால் குடிச்சுக்கிட்டே இடுப்பை எக்கிப் புடிச்சுக்கிட்டே ஆனந்தமா ஓத்துக்கிட்டிருந்தான்..மஞ்சுளாவுக்குத் தெரியும்..மகன் இன்னிக்கு விடிய விடிய ஓக்கப் போறான்..முருங்கைக்காய் நல்லா வேலை செய்யுதுன்னு..

நிம்மதியா கூதியை விரிச்சுக்கிட்டு கைரெண்டையும் தலைக்குக்கீழே வச்சுக்கிட்டு காலை பப்பரப்ப்பேன்னு பரத்திக்கிட்டு மகன் ஓக்கறத கண்மூடி ரசிச்சா. குமாரும் தன் குஞ்சு ஏன் இன்னிக்கு இப்படி முறுக்கிக்கிட்டு விரைச்சுக்கிட்டு நிக்குது..ஓக்க ஓக்க அடங்காம இன்னும் முறுக்கிக்கிட்டு நிக்குதுன்னு காரணம் புரியாம முழிச்சுக்கிட்டே ஓத்தான்..”என்னடா கண்ணு..அம்மா செஞ்சுபோட்ட முருங்கைக்காய் விருந்து நல்லா வேலை செய்யுதா? சுன்னி அடங்காம நட்டுக்கிட்டு நிக்குதா..? இப்பப் புரியுதா நான் ஏன் உனக்கு முருங்கைக்காய் விருந்து வச்சேன்னு”ந்னு மஞ்சுளா கேட்டாள்..”அய்யோ அம்மா..சுன்னி கடப்பாரை கணக்கா நீட்டிக்கிட்டே போகுதும்மா..ஓக்க ஓக்க வெறி அதிகமாயிட்டே போகுதும்மா..இன்னிக்குப் பூரா ஓத்தாலும் சுன்னி அடங்காது போலிருக்குன்னு” குமார் சொல்ல

, கலகலன்னு சிரிச்சா மஞ்சுளா.. ஆஹா அங்கே விடிய விடிய அம்மாவும் மகனும் ஓலாட்டம் போட்டனர். தினமும் போட்டனர். வேளைதவறாமல் போட்டனர். மஞ்சுளாவோட புருஷன் வர்றவரைக்கும் அவங்களோட ஓலாட்டம் நடந்துச்சு..அதுக்கப்பறம் அவனுக்கு அபுதாபியிலே குவார்டர்ஸ் கெடச்சுப்போயி குடும்பத்தோட அபுதாபிக்கு போயிட்டாங்க..குமாருக்கு அம்மாவை ஓக்க வாரத்திலே ஒருதடவையோ..இல்லை ரெண்டுதடவையோதான் சான்ஸ் கெடைக்குது.. இருந்தாலும் அவங்க வாழ்க்கை சந்தோஷமாப் போயிட்டிருக்கு..

– நன்றி

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil actress kamakathaikal"Uncle new kamakathai in 2020Naai kamakathaikal"kudumba sex"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil love stories""அம்மா மகன் கதைகள்""chithi sex stories"xossipregionalவிபச்சாரி காம கதைகள்"அக்கா தம்பி கதைகள்"tamil regionalsex stories"sai pallavi xossip""tamil aunty sex kamakathaikal""xossip security error"தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியைstoryintamilsexநான் உங்க மருமக – பாகம் 01"xossip story"/archives/tag/oil-massage"dirty story tamil""அம்மா மகன் காமம்""chithi sex story"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை"xossip adult"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"tamil aunty kamakathaikal"அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டைtamil kama kadhai chiththi magal abithaஅக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"hot tamil sex story""tamil amma sex store""amma kamakathaikal in tamil""www tamil amma magan kamakathai com"tamilkamavery"tamilsex story""amma magan story""tamil actor kamakathai""tamil new sex story"chithi son sex trolls memes"akka thambi story"ஓழ்சுகம்exbiinayantharanude"tamil kamakathigal"தமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்"அண்ணி புண்டை""tamil chithi kathaigal""incest kathai"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!"incest xossip""akka sex kathai""sex tips tamil"டேய் akka xossip"tamil hot""anni tamil sex stories""sex storys telugu""anni story tamil""tamanna sex story""tamil erotic sex stories""tamil aunty kamakathai""brother and sister sex stories""anni kamakathaikal""tamil love sex""trisha sex stories in tamil""kamakathaikal tamil com""adult sex stories"ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்"new hot tamil sex stories""akka thambi story""kama kathaikal""tamil new incest stories""tamil sex stores"முஸ்லிம் ஓழ் கதைமுஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"tamil sexstori""nayanthara nude photos"புண்டை கீர்த்தி"tamil kamakathai image""tamil amma kama""brother sister sex story"மனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்"tamil aunty sex kamakathaikal"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்"tamil actress sex stories in tamil"அண்ணியின் தோழி காம கதை"new sex stories"எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியைKaatukul group kamakathaikal"தமிழ் காம"லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்"tamil kamakathaikal in tamil""tamil sex kadhai"newkamakadhai.in"தங்கச்சி புண்டை"newsexstories"www.tamilsexstories. com"