Skip to toolbar

சுவாதி என் காதலி – பாகம் 46 – தமிழ் காமக்கதைகள்

பரவல நான் எப்ப வேணும்னாலும் ஏவ கூட வேணும்னாலும் செக்ஸ்  வச்சுகிருவேன் அதனால நோ ப்ராப்ளம் என்றான் .எ நீ ஓகேதான என்றாள் .நான் ஓகே தான் நீ ஏன் இப்படி உயிர் போற மாதிரி வாந்தி எடுக்குற என்றான் .அது தெரியல நாளைக்கு டாக்டர் கிட்ட போயி செக் பண்ணனும் என்றாள் ,ம்ம் என்றான் .

இருவரும் அமைதியாக இருந்தார்கள் .என்ன ஏன் மேல தீடிர்னு அக்கறை என்றாள் .அந்த கேள்விக்கு உண்மைலே விக்கிக்கு பதில் கண்டுபிடிக்க முடிய வில்லை .ஏன் இவள நாம திட்டாம அவ சொல்ற மாதிரி திடிர்னு அக்கறை காட்றோம் என கேட்டான் .அவன் மனம் அவனுக்கு எதுவும் பதில் சொல்லமால் அவளை பார்க்க மட்டும் சொல்லியது . அவளை ஒரு முறை நன்றாக பார்த்தான் .அவள் களைப்பு கண்ணில் இருந்த ஒரு அலுப்பு அதை மறைக்கும் படி அவள் உதட்டில் தழுவும் சிரிப்பு அப்புறம் அவள் நான்கு மாத கர்ப்ப வயிறு என்று எல்லாவற்றையும் பார்க்க விக்கிக்கு ஒரு மாதிரியாக இருந்தது .இருந்தாலும் அவன் இகோ மனம் அவனை அவள் பக்கம் சாய விடவில்லை .

அது ஒன்னும் இல்ல ஒரு வேல என் வீட்ல உனக்கு ஏதும் ஆகி செத்து போயிட்டேனே போலிஸ் என்னையே தானா கேப்பாங்க அது மட்டும் இல்லாம நீதான் போலிஸ்ல ரெடியா ஆள் வச்சுருக்கியே அதான் உன் மேல அக்கறை என்றான் .அதானே பாத்தேன் நான் கூட நீ ரொம்ப அக்கறையா விசாரிக்கவும் எதுவும் படத்துல வர ஹீரோ மாதிரி மனம் திருந்திட்டியோன்னு நினச்சேன் என்று சொல்லி சிரித்தாள் .எ விக்கி எப்பவுமே வில்லன்தான் இவில்தான் என்றான் சிரித்து கொண்டே .இருவரும் நன்கு சிரித்தார்கள் .எ இருந்தாலும் நான் சாரி கேட்டுகிறேன் 3 தடவ உன்னையே நான் செக்ஸ் வைக்க விடாம ஆக்குனதுக்கு எதையுமே நான் வேணும்னு பண்ணல என்றாள் .ஹ பரவல நான் உண்மைலே alright நீ எப்ப வேணும்னாலும் உன் ரூம்ல வாந்தி எடு நீதானே வாடகை தர போறேன்னு சொன்னேளே அதுனால இந்த வீடு பாதி உனக்கும் சொந்தம் என்றான் .

என்ன விக்கி பயமா இருக்கு ரொம்ப நல்லவனா பேசுற என்றாள் சிரித்து கொண்டே .அப்போதுதான் அவனுக்கும் தோன்றியது என்னடா ரொம்ப சாப்டா பேசுற உனக்கு என்ன ஆச்சுடா உனக்கு என்று அவனை அவனே திட்டி கொண்டான் . அதலாம் ஒன்னும் இல்ல சும்மாதான் சொன்னேன் அது இருக்கட்டும் என்ன நீ ரொம்ப சாப்பிடுறியா குண்டாகி கிட்டே வர என கேட்டான் .டேய் லூசு நான்தான் பிரகன்ட்டா இருக்கேன்லே அது மட்டும் இல்லாம 4 வது மாசம் ஸ்டார்ட் ஆகிடுச்சுல அதான் என்றாள் .ஒ நான் நீ பிரகன்ட்டா இருக்கிறதையே மறந்துட்டேன் .சரி நான் தூங்க போறேன் என்றான் .ஓகே விக்கி மறுபடியும் நான் உன்கிட்ட சாரி கேட்டுகிறேன் அண்ட் குட் நைட் என்றாள் ,அவனும் குட் நைட் என்று சொல்லி விட்டு ரூமுக்கு போனான் .

போனதும் அவன் கதவை பூட்டி கொண்டு என்ன ஆச்சுடா உனக்கு நியாப்படி பாத்தா உன்ன மேட்டர் பண்ண விடாம பண்ணதுக்கு அவள திட்டியே கொன்னுருக்கணும் அத விட்டுட்டு அவ கிட்ட ரொம்ப பொறுமையா பேசுற என்ன ஆச்சு உனக்கு அவ வாந்தி எடுக்கறத பாத்து அவ மேல சிம்பதி வந்துருச்சா உனக்கு என்றது அவன் மனம் . அதலாம் இல்ல சும்மாதான் என்று அவன் மனதை சமதானபடுத்தினான் .ஆனால் அவன் மனம் விடவில்லை சும்மான்னு சொல்லி தப்பிக்க பாக்காத இனிமேல் அவ கிட்ட எந்த சிம்பதியும் காட்டாத ,நீ எப்பயும் போல பழைய விக்கியவே இரு என்றது அவன் மனம் இவனும் சரி என்றான் .ஆனால் அவனுக்கு தூக்கம் வர வில்லை , பின் அடுத்த நாள் வழக்கம் போல ஆபிஸ் கிளம்பினான் .சுவாதி அவளுடைய ஆபிஸ் கிளம்பமால் நார்மல் டிரஸ் போட்டு ஹாலில் உக்காந்து ஹார்லிக்ஸ் குடித்து கொண்டே டிவி பார்த்து கொண்டு இருந்தாள் . அவளை பார்த்து என்ன நீ ஆபிஸ்க்கு போகலையா என்றான் .இல்ல நைட் சொன்னேளே டாக்டர் கிட்ட செக் ஆப்க்கு போறேன் அதுனால ஆபிஸ் லீவ் என்றாள் ,ஓகே ஆஸ்பத்திரி போகும் போது கதவ நல்லா பூட்டிட்டு போ என்று சொல்லிவிட்டு கிளம்பி கொண்டு இருந்தான் .

ஹே do you want harlicks என கேட்டாள் ,ம்ம் இருந்தா கொடு என்றான் .பின் அவனுக்கும் ஒரு கப்பில் ஹார்லிக்ஸ் போட்டு குடித்தாள் .பின் அவனும் சோபாவில் அவளோடு உக்காந்து ஹார்லிக்ஸ் குடித்து கொண்டு டிவி பார்த்து கொண்டு இருந்தான் .எப்ப பால் வாங்க ஆரம்பிச்ச என்றான் . ஒ இன்னைல இருந்துதான் நைட் அஞ்சலி அக்கா கிட்ட சொன்னேன் இப்படி ரொம்ப நேரம் வாந்தி எடுத்ததா அவங்க சொன்னாங்க பால் குடிச்சா குழந்தைக்கும் நல்லது உனக்கும் நல்லது அப்படின்னு சொன்னாங்க அதான் வாங்குனேன் என்றாள் ,ஓகே குட் எனக்கு ஆபிஸ்க்கு டைம் ஆச்சு நான் கிளம்புறேன் என்று சொல்லிவிட்டு கிளம்பினான் .பின் ஆபிஸ்க்கு நார்மாலாக போனான் . வருண் வந்தான் என்ன பாய் நேத்து என் தம்பியோட பார்ட்டில ஒரு காலேஜ் பொண்ண கரெக்ட் பண்ணி கூப்பிட்டு போன மாதிரி இருந்துச்சு என்ஜாய் பண்ணிங்களா என கேட்டான் .இவன் கிட்ட என்னத்த சொல்றது என்று நினைத்து கொண்டு ம்ம் சூப்பர் பிகரு நல்லா என்ஜாய் பண்ணேன் என்றான் விக்கி .

இல்லையே இன்னைக்கும் நீங்க \ஏதோ பொய் சொல்லி மறைக்கிற மாதிரி இருக்கு என்றான் . அதலாம் இல்ல நீ போயி வேலைய பாரு என்றான் .நான் போறது இருக்கட்டும் இன்னைக்கு வேற கம்பெனில மீட்டிங் இருக்கு அதுனால சீக்கிரம் வாங்க அப்படியே ஆபிசும் 3 மணிக்கு முடிஞ்சுடும் நாம எத ஆச்சும் மாலுக்கு போறோம் என்ஜாய் பண்றோம் என்றான் . நீ என்னடா எனக்கு மேல வர என்றான் .என்ன பண்ண இன்னும் ஊர்ல இருந்து லவ்வர் வரலையே என்றான் வருண் .சரி நீ போ என்னாளலாம் வர முடியாது என்றான் விக்கி .

ஏன் வேற எங்கயும் பிளான் போட்ட்ருக்கிங்களா என்ஜாய் பண்ண என்று கேட்டான் வருண். ஒரு பிளானும் இல்ல வொர்க் நிறைய இருக்கு சோ அதலாம் வீட்ல போயி பாக்கணும் .அதுனால இனிமேல் எதுனாலும் வீக் என்ட்ஸ் தான் என்றான் .என்னமோ பண்ணுங்க நான் போ போறேன் என்றான் வருண் . அங்கு சுவாதி ஆஸ்பத்திரிக்கு போனாள் .வாங்க மிசஸ் சுவாதி என்ன இன்னும் உங்க ஹஸ்பெண்ட் வரவே இல்ல உங்களோட என டாக்டர் கேட்டார் .அவரு வொர்க்ல கொஞ்சம் பிஸி டாக்டர் என்றாள் சுவாதி .ம்ம் சொல்லுங்க இப்ப எப்படி இருக்கு என டாக்டர் கேட்டார் . அதான் டாக்டர் நேத்து ரொம்ப நேரம் வாமிட் எடுத்தேன் .ரொம்ப சிரமமா இருந்துச்சு என்றாள் .இதே சிரமம்னு சொன்னா எப்படி மிசஸ் சுவாதி இன்னும் குழந்தை பிறக்கிறது இத விட சிரமமா இருக்குமே எப்படி சமாளிக்க போறீங்க என்று டாக்டர் சிரித்து கொண்டே கேட்டார் .

சுவாதி அதற்கு பதில் சொல்ல தெரியாமல் முழித்தாள் .ஒன்னும் பயப்படாத எல்லாம் சிரமாமதான் இருக்கும் .ஆனா உன் கையில ஒரு சின்னதா உன் ரத்தத்துல ஒன்னு இருக்கும் அத பாத்த உடனே எல்லா சிரமமும் மறந்து போயிரும் என்றார் டாக்டர் .அதை கேட்ட உடனே சுவாதிக்கு ஒரு திருப்தி ஏற்பட்டது .சரி வாந்தி நார்மலுக்கு மேல அதிகமாத்தான் எடுத்து இருக்கீங்க பூட் ஐட்டத்துல தான் ஏதோ கொஞ்சம் ரஸ்ஸா எடுத்து இருக்கீங்க அதுனால இனிமேல் அதிகமா ப்ருட்ஸ் சாப்பிடுங்க அப்புறம் நான் எழுதி கொடுக்கிற மருந்து எல்லாம் சாப்பிடுங்க என்றார் டாக்டர் . பின் சுவாதி அந்த மருந்துகளை எல்லாம் வாங்கி கொண்டு வெளியே போகும் முன் திரும்ப வந்தாள் .

ஏதோ டாக்டர் கிட்ட கேட்கும் முன் டாக்டரே சொன்னார் தெரியும் நீ என்ன கேக்க போறேன்னு ஸ்கேன்ல உன் குழந்தைய பாக்கணும் அதானே என்று கேட்டார் .சுவாதி வெட்கப்பட்டு கொண்டே ஆமா டாக்டர் என்றாள் . பின் ஸ்கேனில் அவள் குழந்தையின் அசைவுகளை டாக்டர் காட்ட அதை பார்த்து ரசித்து சிரித்தாள் பின் அந்த மானிட்டரை கையில் தொட்டு கொஞ்சினாள் .

சரி இன்னும் ஒரு மாசம் பொறு 6 வது மாசத்துல உன் கரு ஓரளவு நல்லா வளர்ச்சி அடைந்சுரும் அப்ப உன் கிட்ட அத ஸ்கேன் எடுத்து தரேன் .நீ வீட்ல வச்சு நல்லா கொஞ்சு என்று சொல்லி டாக்டர் சிரிக்க அதை கேட்டு சுவாதியும் சிரித்தாள் .பின் ஓகே டாக்டர் நான் வரேன் என்றாள் .சரி ஒரு 7 வது மாசம் போலயாச்சும் உன் புருஷன கூட வாம்மா சில பேப்பர்ஸ்ல அவர்கிட்ட சைன் வாங்கணும் என்றார் டாக்டர் .அவள் ஒகே டாக்டர் கூப்பிட்டு வரேன் என்று சொல்லிவிட்டு வெளியே போனாள் . ம்ம் எங்கிட்டு போயி அவன கூப்பிட்டு வேற வரரது என்று விக்கியை நினைத்து கொண்டு ஆஸ்பத்திரியை விட்டு வெளியேறினாள் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!


"அம்மா மகன் காம கதைகள்"/archives/tag/swathi-sex/page/2tamilkamakadigal.in"தேவிடியாக்கள் கதைகள்""amma pundai kathai"Priya bhavani pussy story tamil"tamil sex stroies""tamil sex stories free"tamilscandelsen amma thuki kamicha sex stories in tamil"tamil sex stories akka thambi""incest stories in tamil""tamil kama story"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்குnewhotsexstorytamil"kama kathaikal in tamil""akka thambi kamakathai in tamil""tamil kudumba kathai"tamil sex stories comoolkathai"தமிழ் காமக்கதை""jyothika sex stories"snipbot"tamil actress sex stories in english"காம தீபாவளிUncle new kamakathai in 2020"tamil bus sex stories""incest sexstories"vathiyar tamil kathai sexமாமியார்"நண்பனின் அக்கா""தமிழ்காம கதைகள்""tamil aunty sex story""tamil kama kadai""sai pallavi hot"மச்சினி ஓழ்"appa magal sex""amma tamil story"xosspi amma vervi vasam"kamakathaikal tamil amma magan""tamil village sex stories"நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்/archives/tag/swathi-sex/page/2"hot sex stories in tamil""tamil amma magan incest stories"Tamil sex stories தங்கைnewsexstoryஓழ்சுகம்"aunty kamakathaikal"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்"sex kathaikal tamil"என் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்.Tamil sex story hot niruthi"tamil desi stories"அக்க ஓக்கதம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"amma tamil story""மான்சி கதைகள்""amma magan okkum kathai""tamil sex story video""tamil. sex""thamil sex store"/archives/tag/tamil-aunty-sex-storytamilakkasexstoryகுடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை"akka thampi sex story"tamil.sex.stories"tamil kamakadaigal""nayanthara hot sex stories"மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்