சுவாதி என் காதலி – பாகம் 44 – தமிழ் காமக்கதைகள்

180-12-1விக்கி சிமி உடலுறவு வைத்தே ஆக வேண்டும் என்று சொன்னதை கேட்டு பேய் அறைந்தது போல இருந்தான் .அவன் அப்படி நிற்பதை பார்த்து சிமி பயங்கரமாக சிரித்தாள் . சிரித்து கொண்டே சொன்னாள் ஹ பயப்படாத நான் சும்மாதான் சொன்னேன் முஞ்சிய பாரு பயத்துல அரண்டு போயி இருக்கிறத என்று சொல்லி விழுந்து விழுந்து சிரித்தாள் .

ஹ உன்னையே பயமுறுத்ததான் அப்படி சொன்னேன் மத்தப்படி மார்னிங் என் லவ்வர் வந்துட்டான் அதுனால நீயே வரேன்னு சொன்னாலும் இப்ப முடியாது என்றாள் . அதை கேட்டு விக்கி ஹப்பா இருந்தாலும் நீ ரொம்ப பயமுறித்திட்ட ஒரு வேல நான் சரின்னு சொல்லி இருந்தா என்ன சொல்லிருப்ப என்றான் சிரித்து கொண்டே .ஓகே ஓகே ஐ அம் சாரி பட் நீ சரின்னு சொல்லி இருந்தா இன்னைக்கு வேணாம் இன்னொரு நாள் வச்சுகுவோம்னு சொல்லி இருப்பேன் என்றாள் . அடி பாவி என்று சொல்லி சிரித்தான் .இரண்டு பேரும் சிரித்தார்கள் .பின் சிமி சொன்னாள் இருந்தாலும் எனக்கு உன்னையே பிடிச்சு இருக்கு ,என்னதான் நீ வோமேனைஷ்ரா இருந்தும் இப்படி ஒரு கொள்கையோட இருக்கிறது ரொம்ப ஆச்சரியம் அதான் உன்னையே பிடிச்சு இருக்கு என்றாள் .

விக்கி ஒன்றும் சொல்லமால் சிரித்து கொண்டு மட்டும் இருந்தான் .ஹே நீ சிங்களா இல்ல லவ்வர் எதுவும் இருக்கா உனக்கு என்றாள் .இல்ல நான் சிங்கிள்தான் லவ்வர் எல்லாம் இல்ல என்றான் விக்கி . என்னது லவ்வர் இல்லையா உனக்கு என்றாள் .ஆமா என்றான் .இது வரைக்கும் யாரும் உன்கிட்ட propose கூட பண்ணலையா என கேட்டாள் .இல்லை என்றான் .இல்ல என்றான் .என்னடா சின்ன வயசு ஆமிர் கான் மாதிரி இருக்க உன்னையே இது வரைக்குமா எவளும் வளைச்சு போடாம இருக்காளுக என்றாள் . அப்படி இல்ல நிறைய பேர் லவ் பண்றேன் வந்தாலுக நான்தான் மேட்டர் மட்டும் பண்ணிகொவோம் லவ் வேணாம்னு சொல்லி அனுப்பிட்டேன் என்றான் .

அடபாவி என்றாள் .விக்கி சிரித்தான் .சரி உனக்குன்னு இது வரைக்கும் யார் மேலயும் லவ் வரலையா என்றாள் .ம்ம் இல்ல என்றான் .இது வரைக்கும் யார் பாத்தும் இவ தான் இனிமேல் நம்ம வாழ்கைன்னு தோணலையா என்றாள் .இல்ல அப்படி ஏதும் தோனல எல்லா பொண்ணுக மேலயும் செக்ஸ் பீலிங் மட்டும் தான் வருது என்றான் .

ஓகே ஓகே அந்த செக்ஸ் பிலிங் எல்லார் மேலயும் எல்லாருக்கும் வரத்தான் செய்யும் செக்ஸ் தாண்டி ஒரு பொண்ணு கூட இவ கூட்யெ இருக்கணும் .அவ பேசுறத கேக்கணும் .அவ கண்ண பாத்து அவ கூட பார்வையெலெ பேசணும் அப்படி எல்லாம் உனக்கு தோனுனதே இல்லையா என்றாள் . அதை கேட்டு பயங்கரமாக சிரித்தான் .அங்கிட்டு போ இப்படி எல்லாம் வேற ஒருத்தர பாத்து பிலிங் வருமாக்கும் .லவ் எல்லாம் சும்மா ஒரு இது .எல்லாம் செக்ஸ்க்காக தான் செக்ஸ் மட்டும் தான் உண்மை .ஏன் இவளவு பேசுறியே நீயும் வருணும் உங்க லவ்வர் இருக்கும் போதே ஏன் செக்ஸ்குக்காக வேற ஆள் கூட போக பாத்திங்க அப்ப செக்ஸ் மட்டும் தானே வாழ்க்கை என்றான் . ஹ அது சும்மா ஒரு physical Need க்குக்காக போனது .அதுக்குன்னு செக்ஸ் மட்டுமே வாழ்க்கைன்னு சொல்ல முடியாது .

செக்ஸ் பிலிங் யார் மேல வேணும்னாலும் எத்தன பேர் மேல வேணும்னாலும் வரும் .ஆனா லவ் பீலிங் ஒரு ஆள் மேல மட்டும் தான் வரும் அந்த லவ் மட்டும்தான் வாழ்க்கை .அந்த லவ் உள்ள ஆளுக்கு மட்டும்தான் நம்ம மனசு சொந்தாம் ஆகும் என்றாள் . ரொம்ப லவ் படம் பாப்பியோ செண்டிமெண்ட்டா பேசுற நீ சொல்ற மாதிரி எல்லாம் கிடையாது செக்ஸ் மட்டும் தான் உண்மை அது மட்டும் தான் வாழ்க்கை என்றான் .ஓகே இப்ப உன்னால முடியுற வரைக்கும் நீ ஏவ கூட வேணும்னாலும் செக்ஸ் வைக்க முடியும் ஒரு 50 வேணாம் ஒரு 70 வயசுல உன்னால இப்ப மாதிரி செக்ஸ் வைக்க முடியாது .அப்ப உன் வாழ்க்கைல ஒரு தனிமை வரும் அப்ப என்ன பண்ணுவ என்றாள் .அதை கேட்டு விக்கி கோபத்தோடு 70 வயசு இல்ல 100 வயசு ஆனாலும் இந்த விக்கி லவ் இல்லாம செக்ஸ் மட்டும் வாழ்க்கைன்னு வாழ முடியும் நீ என் டைத்த வேஸ்ட் பண்ணாம அங்குட்டு போ நான் வந்த வேலைய பாக்குறேன் என்றான் .

ஓகே ஓகே கோபப்படாத என் நம்பர் வாங்கிக்கோ எனக்கு உன்னையே ரொம்ப பிடிச்சு இருக்கு .நீ எப்ப எதுக்குனாலும் என்னையே கூப்பிடு ,உனக்கு செக்ஸ் needக்காக வேணும்னாலும் கூப்பிடு இல்ல ஒரு பிரண்டா என் கிட்ட பேசனும்னாலும் கூப்பிடு ஓகேவா என்றாள் .

ஓகே என்று அவளிடிம் இவன் நம்பரை கொடுத்து விட்டு அவள் நம்பரை வாங்கி கொண்டு அவளை விட்டு பிரிந்தான் .ஓகே போயி பிரசா ஏதும் பிகர பிடிக்க வாழ்த்துக்கள் என்றாள் சிமி சிரித்து கொண்டே .நீ போடி உன் லவ்வர் கிட்ட என்றான் கோபமாக விக்கி . பின் அவளிடிம் இருந்து பிரிந்து அங்கிட்டு போனான் .பின் ஒரு காலேஜ் பெண்ணிடிம் பேசினான் இருவரும் ரொம்ப நேரம் பேசிய பின் விக்கி வழக்கம் போல அவள் காதில் கிசுகிசுத்தாள் .அவள் கோபப்படாமல் சொன்னாள் எனக்கு செக்ஸ் எல்லாம் ஓகே ஆனா நீங்க Marrid ஆ என கேட்டாள் .இல்ல என்ன பாத்தா அவளவு வயசான மாதிரி இருக்கா என கேட்டான் .இல்லை உங்கள பாத்தா கல்யாணம் ஆனவர் மாதிரி இருக்கு என்றாள் அந்த பெண் . இல்ல எனக்கு கல்யாணம் எல்லாம் ஆகல நான் சிங்கிள் என்றான் விக்கி .

உண்மைய சொல்லுங்க ஏன்னா நான் யார் கூட வேணும்னாலும் செக்ஸ் வைப்பேன் கல்யாணம் ஆனவர் கூட மட்டும் செக்ஸ் வைக்க மாட்டேன் என்றாள் .என்ன இது நம்மள மாதிரி எல்லாம் ஒரு பாலிசி வச்சுகிட்டு தெரியுதுக என்று நினைத்து கொண்டு எ நான் உணமைதான் சொல்றேன் எனக்கு கல்யாணம் ஆகல என்றான் .Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil amma magan ool kathaigal""மகள் புண்டை"என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்"tamil sex stories teacher"செக்ஸ்"tamil kama sex kathaigal"Tamildesistories.in"tamil actress sex""hottest sex stories"Gramathu kama kathaiசுரேஷின் பூளும்முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்"tamil actress kushboo kamakathaikal"காமம் அம்மா அப்பா பெண்அம்மா மகன் காமக்கதைகள்மச்சினி ஓழ்"akka sex story"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88niruthi kamakathaigalஓழ்"tamil sex store""trisha tamil kamakathaikal"காமகதைகள்தமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதை"amma magan uravu kathaigal""kamakathaikal in tamil""tamil real sex stories""incest xossip""nayantara nude"முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டை"www kamakathi""tamil kaama veri"அகிலா கூதிசுரேஷின் பூளும்அண்ணி காமம்tamil kudumba sex kadainayantharasex"rape kamakathai""www new sex story com""tamil sex stories websites""love stories in tamil"/?p=10649xxx tamil அத்த ஓத்த புன்டா"tamil mami ool kathaigal""tamil akka kathai""amma ool kathaigal""www tamil pundai com"annisexstorytamil"tamil insect stories""amma magan tamil kathaigal""sex story in english""tamil anni sex stories""tamil amma magan kathaigal""tamil actress hot stories"trishasexகூதிஅரிப்பு"kamakathaikal group""tamil love sex""www tamil new sex com""www sex stories in tamil""xossip regional tamil""hot story"டெய்லர் காமக்கதைகள்"amma magan story""hot actress memes"புண்டை மாமியார்tamil kiramathu kathaikal"hot sex stories in tamil"tamilkamaveriTamildesistories.inஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossip"amma magal kamakathai""xossip story"அரேபிய காமக்கதை"sex kathaikal""xossip tamil stories"kamakadaigal"akka thambi kama kathai""tamil stories sex"oolkathai"incest xossip"