சக்கரை கம்பு – பாகம் 03 – அக்கா செக்ஸ் கதைகள்

Anniமுதல்ல லேசா எரியத்தான் செய்யும். நீ இடிக்க இடிக்க அக்கா புண்டைக்குல தண்ணி சுரக்கும். ‎அதுக்கப்புறம் நல்லா இருக்கும். ஈசியா உள்ள போயிட்டு வரும். வலிக்காது. நீ இன்னும் கொஞ்சம் ‎ஸ்பீடா அடிடா தம்பி. சைடுல இடிக்காம, நேரா இடி”

‎”எனக்கு இடிக்கிறது கொஞ்சம் கஷ்டமா இருக்குக்கா” “அப்படியா? அப்ப கையை எடுத்து அக்கா முலைய பிடிச்சுக்கோ. இடிக்கிறதுக்கு வசதியா இருக்கும். ‎பாரேன்” நான் அக்கா சொன்னது போல அக்காவின் முலைகளை பிடித்துக் கொண்டு இயங்க ஆரம்பித்தேன். ‎உண்மைதான்.இப்போது இடிப்பது எளிதாக இருந்தது. ஈசியாக என் சுன்னியை அக்காவின் ‎புண்டைக்குள் செலுத்த முடிந்தது. ஆதாரமாக அக்காவின் முலைகளை பற்றிக் கொண்டு அவள் ‎அடியில் என் இடிகளை இறக்கினேன். என் ஒவ்வொரு இடியையும் அக்கா தன் இடுப்பை தூக்கி ‎தன் புண்டையில் வாங்கிக் கொண்டாள்.

என் சுன்னியும் அக்காவின் புண்டையும் இடித்துக் ‎கொண்டு எங்கள் இருவருக்கும் சுகத்தை வாரி வழங்கின. சிறிது நேரத்தில் அக்கா சொன்னது போல அக்காவின் புண்டைக்குள் வழ வழவென்று நீர் சுரக்க ‎ஆரம்பித்தது.

எண்ணை போட்டது போல அந்த நீர் என் சுண்ணிக்கும் அக்காவின் புண்டைக்கும் ‎நடுவில் பரவியது. அதன்பிறகு என் சுன்னி வழுக்கிக் கொண்டு அக்காவின் புண்டைக்குள் சென்றது. ‎இப்போது என் சுன்னி எரியவில்லை. எல்லையில்லா இன்பத்தை அக்காவின் புண்டைக்குள் தேட ‎ஆரம்பித்தது. ‎”அக்கா உன் புண்டைக்குள்ள தண்ணி கசியுதுக்கா. இப்போ ஈசியா உள்ள போகுதுல்ல? நல்லா ‎இருக்குக்கா”

‎”ஆமாண்டா தம்பி. இனிமே உனக்கு வலிக்காது” ‎”அக்கா, உனக்கு இந்த விஷயம்லாம் எப்படி தெரியும்க்கா? யார் உனக்கு சொல்லித் தந்தா?” ‎”என் ஃபிரன்ட் ரேவதி உனக்கு தெரியுமில்ல, அவதான் சொல்லிக் கொடுத்தா” ‎”ரேவதி அக்காவும் அவங்க தம்பியோட இந்த மாதிரி பண்ணுவாங்களா?” ‎”ஐயயோ, அவ புக்குல படிச்சதை எனக்கு சொன்னாடா.சாதாரணமா அக்காவும் தம்பியும் இந்த ‎மாதிரி பண்ணக்கூடாது. புருஷனும் பொண்டாட்டியும்தான் பண்ணனும்” ஓஹோ. அப்புறம் நாம ஏன் பண்ணுறோம்?” ‎”நீ அக்கா புண்டையை தடவிக் கொடுத்ததும், அக்காவுக்கு நல்லா மூடு வந்துருச்சு. இப்போவே ‎பண்ணனும் போல இருந்துச்சு. அக்காவுக்கு புருஷனா இருக்கான்? நீதான இருக்க? அதான் உன் கூட ‎பண்ணுறேன். அதுனால ஒண்ணும் இல்லை.

இது வெளிய தெரிஞ்சாதான் பிரச்னை. ‎தெரியாதவரைக்கும் ஒண்ணும் இல்லை” ‎”சத்தியமா நான் வெளிய சொல்ல மாட்டேன்க்கா. நாம டெயிலி இதே மாதிரி பண்ணுவமா? ‎எனக்கு ரொம்ப புடிச்சுருக்கு” ‎”சரிடா தம்பி, தெனம் இதே மாதிரி காலையில அப்பா அம்மா வயக்காட்டுக்கு போனப்புறம், ‎விளையாடப் போறோம்னு பாட்டிட்ட சொல்லிட்டு மேல வந்துருவோம்.

சரியா?” எனக்கு மிகவும் உற்சாகமாய் இருந்தது. இன்று மட்டும் இல்லை. இன்னும் இரண்டு மாதங்கள் ‎இதே போல அக்காவுடன் சந்தோஷமாய் இருக்க போகிறேன். ஆசை தீர அக்காவின் புண்டையை ‎இடித்து விளையாடப் போகிறேன். இன்னும் இரண்டு மாதங்கள் என் சுன்னி அக்காவின் வாய்க்குள் ‎துள்ளி குதிக்க போகிறது. அக்காவுடன் மைதானத்துக்கு சென்று விளையாடலாம் என்று ஊருக்கு ‎வந்தேன்.இப்போது அக்காவின் மைதானத்திலேயே விளையாடப் போகிறேன். எனக்கு ‎உணமையிலேயே உற்சாகமாய் இருந்தது. அந்த உற்சாகத்துடனே அக்காவின் புண்டையை இடித்தேன். இப்போது என் வேகம் கூடிப் போய் ‎இருந்தது. எப்படி லாவகமாய் குத்த வேண்டும் என்று பழகி இருந்தது. அதனால் என் இடிகளும் ‎வலுவாய் அக்காவின் புண்டையில் இறங்கின. அக்கா ஆனந்தத்தில் துடித்தாள். “தம்பி தம்பி” என்று ‎புலம்பினாள்.

அக்காவின் முலைகள் என் கைகளுக்குள் சிறைப்பட்டு சிதைந்தன. அவள் புண்டை ‎என் சுன்னி அடிகளை தாங்காமல் அதிர்ந்தது. நான் கட்டுப்பாடு இல்லாமல் காட்டுத் தனமாய் ‎அக்காவின் புண்டையை பதம் பார்த்தேன். சிறிது நேரத்தில் அக்காவின் புண்டைக்குள் மீண்டும் எதோ சுரப்பதை என்னால் உணர முடிந்தது.

‎அக்காவிடம் இருந்து “ஆ” என்ற அலறலும், பின்பு நீண்ட பெருமூச்சும் வெளிப்பட்டது. அக்காவின் ‎முலைகள் எழும்பி அடங்கின. அக்காவின் புண்டை ஒருமுறை சுருங்கி விரிந்தது. அக்காவின் ‎புண்டை நீர் என் சுன்னியில் பிசுபிசுவென ஒட்டிக் கொண்டது. “என்னாச்சுக்கா?” க் கொண்டது. ‎”என்னாச்சுக்கா?”

‎”அக்காவுக்கு வந்துருச்சுடா” ‎”என்னதுக்கா?” ‎”அக்காவுக்கு முழு திருப்தியானதும், புண்டைக்குள்ள இருந்து தண்ணி வரும். அது வந்துருச்சு” ‎”அப்போ நான் இடிச்சது போதுமாக்கா. வெளிய எடுத்துறவா?” ‎”செல்லக்குட்டி, அக்காவுக்கு மட்டும் முழு திருப்பதி கெடச்சா போதுமா? என் குட்டி தம்பிக்கு ‎கெடைக்க வேணாமா? அதுவரைக்கும் இடி. அக்கா தாங்கிக்கிறேன்” “முழு திருப்தின்னு எப்படி தெரியும்?”‎”நீயே அனுபவிப்ப. அப்ப தெரியும். அக்காவுக்கு தண்ணி வந்தமாதிரி, உனக்கும் உன் சுன்னிக்குள்ள ‎இருந்து தண்ணி வரும்” ‎”அப்படியாக்கா?” ‎”ஆமாண்டா. ஆனா அந்த தண்ணிய அக்கா புண்டைக்குள்ள விட்டுறக் கூடாது” ‎”ஏன்க்கா?”

‎”அப்புறம் அக்காவுக்கு குழந்தை பொறந்துரும். பெரிய பிரச்சினை ஆயிரும். அதனால தண்ணி வர்ற ‎மாதிரி இருக்குறப்போ, அக்காட்ட சொல்லு. சரியா?” ‎”சரிக்கா” ‎”நல்லா ஸ்பீடா குத்து. அப்பத்தான் சீக்கிரம் தண்ணி வரும்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"sex story in english""new tamil sex story""hot sex story tamil""sneha sex stories"மாமியாரை கூட்டி கொடுத்த கதை"lesbian story tamil""tamil actress tamil sex stories""tamil actress sexstory""tamil sex storeis"Annan thangai olsugam kamakathai"tamil incest story"tamilsexstoreynew"akka sex stories in tamil""tamil sex kavithai""tamil sithi kamakathai""tamil police sex stories""மாமனார் மருமகள் ஒல்"Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex storyசித்திமச்சினி காமக்கதைகள்"tamil story amma magan"குடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ..."sex story in english"xssoipகாம செக்ஸ் கதைகள்"dirty stories in tamil"உறவுகள்"tamil anni sex stories""tamil incest kamakathaikal"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"tamil sex stories exbii"மனைவி மசாஜ் கதைகள்கூதிக்குள்"tamil kamakthaikal"தங்கச்சி xossip"amma sex story""tamil sex stories daily updates""tamil kamakathaikal manaivi""tamil akka kamakathaikal""akka kamam"Literotica போடுவாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"tamil sex stories blogspot"காம சித்தப்பா"akka thambi otha kathaigal in tamil font""tamil kama kathaigal new""amma ool""gangbang stories""hot sex stories in tamil"தங்கையின் தொடைtamil ciththi muthaliravu kamakathakikal"தமிழ் sex"மச்சினி காமக்கதைகள்கணவன்"actress namitha sex stories""incest tamil stories"மனைவியை கதைகள்"புண்டை கதைகள்"ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"www.tamil kamaveri.com""குடும்ப காமக்கதைகள்""sex atories""akkavai otha kathai"அம்மா ஜாக்கெட் பிராwww.tamilsexstories.com"xossip story""adult xossip""tamil sex story in new"/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BFtamil lataest incest kama kathaikalநடிகை பாத்து xossip "nayanthara height in feet"முஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"xxx stories in tamil""muslim aunty pundai kathai"அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"english sex stories""tamil kamakathigal""new sex stories in tamil""thamil sex store""tamil kudumba sex stories"புண்டைபடம்"அம்மா mulai"முஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"tamil sex new"tamil aunty karpam kama kathi"tamil chithi kathaigal"கிரிஜா ஓழ்"sai pallavi sex""tamil family sex story""tamil erotic stories"சாய் பல்லவி காமகதை"hot stories tamil""tamil anni sex story""tamil sex stories and videos"