சக்கரை கம்பு – பாகம் 02 – அக்கா செக்ஸ் கதைகள்

img-20161205-wa0434ஊம்புவதை நிறுத்தி ‎விட்டு வாயை எடுத்துக் கொண்டாள். ‎”ஏன்க்கா நிறுத்திட்ட? நல்லா இருந்துச்சுக்கா. இன்னும் கொஞ்ச நேரம் சூப்புக்கா” ‎”அக்கா இன்னும் ஒண்ணு பண்ண சொல்லித் தாரேண்டா. அதை பண்ணுவோம். அது இதை விட ‎சூப்பரா இருக்கும்.

ஒரே நேரத்துல ரெண்டு பேருக்கும் சுகமா இருக்கும்” ‎”அப்படியா? என்னக்கா அது?” ‎”உன் சுன்னியை அக்கா புண்டை ஓட்டைக்குள்ள விட்டு விட்டு எடுக்கணும்” ‎”உன் ஓட்டை சின்னதா இருக்கே. என் சுன்னி எப்படி உள்ள போகும்?” “அக்காவோட ஓட்டை பாக்குறதுக்கு சின்னதாத்தான் இருக்கும். ஆனா உன்னோடதை விட பெரிய ‎சுன்னி எல்லாம் உள்ள போகும்.உள்ள நுழைய நுழைய தானா பெருசாயிரும். ஈசியா உள்ள விட்டு ‎எடுக்கலாம்” ‎”அப்படி உள்ள விட்டு விட்டு எடுத்தா நல்லா இருக்குமாக்கா?” ‎”பண்ணிப் பாரு. அப்புறம் சொல்லு. இரு அக்கா படுத்துக்குறேன்” அக்கா கட்டிலில் வசதியாக படுத்துக் கொண்டாள். பாவாடையை இடுப்புக்கு மேலே ஏற்றினாள். ‎தொடைகளை நன்கு அகலமாக விரித்துக் கொண்டாள்.

இப்போது அக்காவின் புண்டை லேசாக ‎விரிந்து கொண்டது போல எனக்கு தோன்றியது. ‎”வாடா தம்பி. வந்து அக்கா மேல படுத்துக்கோ” நான் நகர்ந்து சென்று அக்காவின் மேல் கவிழ்ந்து படுத்துக் கொண்டேன். அக்காவின் உடல் பட்டு ‎மெத்தை போல படுப்பதற்கு சுகமாய் இருந்தது. அக்காவின் முலைகள் என் கன்னத்தை இடித்தன. ‎நான் அந்த முலைகளுக்கு நடுவே முகத்தை பதித்துக் கொண்டேன். அக்கா என்னை இறுக்கி ‎அனைத்துக் கொண்டாள்.

என் சுன்னி அக்காவின் தொடைகளுக்கு நடுவே அங்கும் இங்கும் ஆடிக் ‎கொண்டு இருந்தது. ‎”தம்பி, உன் சுன்னியை புடிச்சு அக்காவோட ஓட்டைக்குள்ள விடு” நான் என் வலது கையை கீழே செலுத்தி என் சுன்னியை பிடித்தேன். அக்காவின் ஓட்டையை ‎தேடினேன். கண்டு பிடிக்க முடியவில்லை. லேசாக தலையை குனிந்து பார்த்தேன். அக்காவின் ‎புண்டை மேடுதான் பூரி போல உப்பிப் போய் புடைப்பாக தெரிந்தது. ஓட்டை சரியாக ‎தெரியவில்லை.நான் குத்து மதிப்பாக என் சுன்னியை வைத்து இடுப்பை அசைத்தேன்.“ஆ. எங்கடா இடிக்கிற? அங்க இல்லைடா. இன்னும் கொஞ்சம் கீழ” ‎”எனக்கு எங்க இருக்குன்னு சரியா தெரியலைக்கா. இதுவா?” ‎”இரு, இரு. உன் சுன்னிய விடு. அக்கா பிடிச்சு வைக்கிறேன் பாரு” நான் கையை எடுத்துக் கொள்ள, அக்கா என் சுன்னியை பிடித்தாள். அதை கொஞ்சம் நகர்த்தி ‎சரியாக தன் புண்டை ஓட்டையின் ஆரம்பத்தில் வைத்தாள். “ம். இதுலதான் வைக்கணும்.

இப்போ அப்படியே இடுப்பை அசைச்சு ஒரு இடி இடிடா தம்பி” நான் என் இடுப்பை லேசாக அசைத்து ஒரு அழுத்தம் கொடுக்க, என் சுன்னி எதோ ஒரு ‎துவாரத்துக்குள் பயணிப்பதை என்னால் உணர முடிந்தது. அக்காவின் புண்டை துவாரம்தான் அது ‎என்று புரிந்து கொண்டேன். அக்காவின் சூடான புண்டை என் சுன்னிக்கு கதகதப்பாக இருந்தது. ‎அக்காவின் புண்டை சதைகள் என் சுன்னியை இறுக்கமாய் பிடித்துக் கொண்டன.

‎”போதுமாக்கா” ‎”பாதிதான் உள்ள போயிருக்குடா தம்பி. முழுசும் உள்ள போகணும்” ‎”இதுக்குமேல எப்படிக்கா போகும்?” ‎”இடுப்பை வளைச்சு இன்னும் கொஞ்சம் ஸ்பீடா அழுத்து. முழுசா உள்ள போயிரும்” நான் அக்கா சொன்னது போலவே செய்தேன். முழு சுன்னியும் உள்ளே செல்ல வேண்டும் என்ற ‎ஆர்வத்தில் சற்று அதிகப்படியான வேகத்தில் அக்காவின் புண்டையில் ஒரு அடி அடித்தேன். ‎அவ்வளவுதான். என் சுன்னி அக்காவின் புண்டையின் ஆழத்துக்கு சென்று எதையோ முட்டி ‎நின்றது. அக்காவின் புண்டைக்கு அளவெடுத்து செய்தது போல என் சுன்னி கச்சிதமாய் ‎பொருந்தியது. அக்காதான் துடித்து போனாள். “ஆ” என்று பெரிய குரலில் அலறி விட்டாள். ‎”என்னடி அங்க சத்தம்?” கீழே இருந்து பாட்டியின் குரல் கேட்டது. ட்டது. ‎”ஒண்ணும் இல்லை பாட்டி. நானும் தம்பியும் விளையாடுறோம்” அக்கா வலியில் துடித்துக் ‎கொண்டே பதில் சொன்னாள்.

‎”ஆ ஊ ன்னு கத்திக்கிட்டு அது என்னடி வெளையாட்டு? என்ன வெளையாட்டு ‎வெளையாண்டாலும், சத்தம் வெளிய வராம வெளையாடுங்க” சொல்லிவிட்டு பாட்டி அமைதியானாள். நான் கிசுகிசுப்பான குரலில் அக்காவை கேட்டேன். ‎”என்னக்கா? ரொம்ப வலிக்குதா? நான் வேணா என் சுன்னிய வெளிய எடுத்துறவா?” “அய்யய்யோ வேணாண்டா தம்பி வெளிய எடுத்துராத. அக்காவுக்கு வலிக்கலை” ‎”அப்புறம் ஏன் அப்படி கத்தின?” ‎”அது, அக்காவுக்கு கன்னித்திரை கிழிஞ்சுருச்சுன்னு நெனைக்கிறேன்.

அதான். இனிமே வலிக்காது” ‎”கன்னித்திரையா? அப்படின்னா?” ‎”அதை அப்புறம் சொல்லுறேன். இப்போ அக்கா சொல்லுறத கேளு. அப்படியே இடுப்பை ஆட்டி ‎ஆட்டி, உன் சுன்னிய வெளிய எடுத்து எடுத்து அக்கா புண்டைக்குள்ள சொருகு” நான் அக்கா சொன்னதை செய்தேன். அக்காவின் இடுப்புக்கு இரண்டு புறமும் கைகளை ஊன்றிக் ‎கொண்டேன்.இடுப்பை அசைத்து என் சுன்னியை அக்காவின் புண்டை ஓட்டைக்குள் சொருகி ‎சொருகி வெளியே எடுத்தேன். என் சுன்னி அக்கா புண்டைக்குள் “சலக் சலக்” என்று சத்தம் ‎போட்டுக்கொண்டே உள்ளே சென்று வந்தது. என் விதைக் கொட்டைகள் ஊசல் குண்டுகள் போல ‎இங்கும் அங்கும் அலைந்தன. அக்காவின் தொடைகளை தட்டி தட்டி உருண்டன. அக்கா “ம்ம் ம்ம்” ‎என்று முனகினாள்.

எனக்கும் முனக வேண்டும் போல இருந்தது. முனகினேன். அக்கா சொன்னது உண்மை. அக்கா என் சுன்னியை சூப்பியத்தை விட அவள் புண்டைக்குள் ‎சொருகி எடுப்பது மிகவும் சுகமாய் இருந்தது. என் சுன்னி அக்காவின் புண்டை சதைகளை உரசி ‎உரசி உள்ளே சென்று வந்தது. சுன்னி மொட்டு “டங் டங்” என்று அக்காவின் புண்டைக்குள் ‎எதையோ இடித்தது.

அக்காவின் புண்டை வெப்பம் இப்போது என் சுன்னியிலும் பரவ ஆரம்பித்தது. ‎அனல் பறந்தது. சுன்னி நரம்புகள் எல்லாம் கரண்ட் ஷாக் வைத்தது போல துடித்தன. அந்த ஷாக் ‎என் உடல் எங்கும் பரவ இன்பமாய் இருந்தது. அக்காவுக்கும் இதே போல் சுகமாய் இருக்குமா?‎”அக்கா, நல்லா இருக்குக்கா. உனக்கு நல்லா இருக்கா?” ‎”நல்லா இருக்குடா தம்பி. இவ்வளவு சுகமா இருக்கும்னு அக்கா நெனைக்கலைடா” ‎”எனக்கும் சுகமா இருக்குக்கா. ஆனா சுன்னி லேசா எரியிற மாதிரி இருக்கு”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"kamakathaikal group""shreya sex"வேலைக்காரி காம கதைகள்tamil xossip kathaikalஉறவுகள்டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"tamil thangai kamakathaikal"storiestamil xossip"tamil mamiyar sex story""amma kamakathaikal in tamil""tamil sex kathi"கூட்டி கணவன் காமtamilxossipமாமியாருடன் சல்லாபம்"trisha xossip""amma kamakathai""sex story incest""anni kolunthan tamil kamakathaikal""tamil sister sex stories""tamil mami sex kathai""tamil amma kamakathai""amma paiyan kamakathaikal""tamilsex storey""chithi sex stories""tamil nadigai kathaigal"நடிகளின் சுண்ணி"tamil fuck story""tamil chithi ool kathaigal"அண்ணி"new tamil hot stories"ஓழ்கதைகள்"stories hot""tamil mom son sex stories""mamiyar kathaigal"amma magan sex trollசூத்து ஓட்டை கதைகள்"tamil adult stories""tamil kamakathaikal akka""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""akka ool kathai""சுய இன்பம்""tamil kamakathaikal velaikari""tamil sex stoies""sex tamil actress"Priya bhavani pussy story tamil"amma magan tamil kathaigal""tamil kamakathakal""sex on sofa""நண்பனின் அம்மா""tamil sex store""amma xossip"tamilakkasexstoryஅக்கா"tamil actress kamakathaikal"xosipp"kamakathai tamil actress"tamil lataest incest kama kathaikal"tamil aunty sex store""akka kamakathaikal""tamil sex tips""brother sister sex story"tamilammamagansexstorynew"tamil sex stoires"kamakathigal"tamil akka sex story"சுன்னிபுண்டையை"அம்மா மகன் கதைகள்"ஓல்சுகம்"amma sex tamil story""nayanthara sex story tamil"sexstorytamilakka"sneha sex stories""incest sex stories in tamil""kama kathai""kerala sex story""tamil sex tamil sex""அக்காவை படுக்க வை""nude nayantara"vaathiyaar sex story tamilஅம்மாவின். காம. கிராமம்"tamil kamakathaikal"கூதிக்குள்tamilammamagansexstorynewkamakathaiமாமியாருடன் சல்லாபம்"new tamil actress sex stories""tamil rape kathaigal""sexy tamil stories"KADALKADAISEXSTORY"அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""rape kathai"/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BFமாமியாரை கூட்டி கொடுத்த கதைபட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்"tamil actress sex stories in tamil""akka kamakathai""hot tamil"