சுவாதி என் காதலி – பாகம் 38 – தமிழ் காமக்கதைகள்

img_932082594023விக்கி கிட்டத்தட்ட ரெண்டு வாரம் கழித்து பப்ற்கு போனாதால் மிகுந்த உற்சாகதோடும் ரொம்ப சந்தோசத்தோடும் போனான் .ஆனால் அன்று திங்கள் கிழமை என்பதால் அதிகமாக பெண்கள் இல்லை . இருந்தாலும் எவளையாச்சும் கரெக்ட் பண்ணியே ஆக வேண்டும் என்ற முடிவோடு இருந்தான் .

பின் பப்பில் உள்ள பாரில் குடித்து விட்டு பின் அங்கு கொஞ்சம் போல நடனமாடி கொண்டு இருந்த கூட்டத்திற்குள் கலந்தான் . அங்கு நன்கு இசைக்கு ஏற்ப துள்ளி குதித்து ஆடி கொண்டு இருந்தான் .ஆனால் அங்கு இருந்த கொஞ்ச கூட்டமும் ஜோடி ஜோடியாக வந்து இருந்ததால் எல்லாரும் ஜோடி ஜோடியாக ஆடி கொண்டு இருந்தனர் .அவனுக்கு என்று யாரும் கிடைக்கவில்லை .விக்கியும் நடனமாடி கொண்டே அங்கிட்டும் இங்கிட்டும் போயி பார்த்தான் ,ஒருத்தியும் துணைக்கு ஆட அவனுக்கு கிடைக்கவில்லை . வெறுத்து போயி மீண்டும் பாருக்கு போயி பார் டெண்டரிடிம் சரக்கு வாங்கி அடித்து கொண்டு இருந்தான் .சே என்ன பப்டா இது ஒருத்தி கூட சிங்கிளா மாட்ட மாட்டிங்கிரா எல்லாம் ஜோடியாத்தான் இருக்குதுக .இதே பழைய பப்னா இந்நேரம் எவளாச்சும் கண்டிப்பா மாட்டி இருப்பா நம்மளும் நிம்மதியா விளையாடிகிட்டு இருப்போம் .

இது என்ன இப்படி இருக்கு என்று விக்கி நினைத்து கொண்டு இருக்கும் போது யாரோ அவனை பின்னால் இருந்து கூப்பிடவது போல இருந்து திரும்பினான் . அது வருண் . என்ன பையா அட்ரஸ் வாங்குன உடனே இங்கதான் வந்துட்டிங்க போல என்றான் .ஆமா உடனே வந்து இருந்தானாப்புல எவளும் கிடைச்சு இருப்பாளுக்கும் இந்த பப் வேஸ்ட்டா இதோட அட்ரஸ் ஏண்டா கொடுத்த என்றான் விக்கி .அட போங்க பையா இன்னைக்கு திங்கள் கிழமைனால கூட்டம் கம்மியா இருக்கு நீங்க வீக் என்ட்ஸ்ல வந்து பாருங்க சூப்பரா இருக்கும் என்றான் வருண் . வீக் என்ட்ல எல்லா பப்ம் நல்லாத்தான் இருக்கும் .சரி அது இருக்கட்டும் எனக்குத்தான் எவளையாச்சும் போட்டு ஆகணும்னு திங்கள் கிழமை வந்து இருக்கேன் நீ என்ன திங்கள் கிழமை வந்துருக்க என்ன உன் லவ்வர் டெய்லி இங்க வரணும்னு சொல்ரளா என்றான் விக்கி . பாய் மெல்ல பேசுங்க என்றான் வருண் .

ஏன்டா என கேட்டான் விக்கி . வருண் அவன் காதில் மெல்ல கிசு கிசுத்தான் பாய் நான் இங்க என் ஆளோட வரல என்றான் .அப்புறம் என்றான் .வேற ஒருத்தி கூட வந்து இருக்கேன் என்றான் வருண் .ஏன்டா உன் லவ் எதுவும் பிரேக் ஆப் ஆகிடுச்சா என்றான் விக்கி .பிரேக் ஆப் எல்லாம் ஆகல அவ ஒரு வேலை விசயமா குஜராத் வரைக்கும் போயிருக்கா வர எப்படியும் ரெண்டு வாரம் ஆகும் ஏற்கனவே அவ வொர்க் இருக்குன்னு சொல்லி கொஞ்ச நாளா செக்ஸ்க்கு வரல .

எனக்கு ஒரு மாசமா செக்ஸ் வைக்காம இருக்கறது ஒரு மாதிரி இருந்துச்சு .நீங்க வேற காலைல ஆபிஸ்ல பப் அது இதுன்னு சொல்லி எனக்கும் மூட் வர வச்சுட்டிங்க அதான் என் ஸ்கூல் பிரண்ட் ஒருத்திக்கு போன் போட்டேன் அவ சும்மாதான் இருந்தா அதான் அவள கூப்பிட்டு இங்க வந்துட்டேன் . அடப்பாவிகளா எல்லாரும் என்னையே கெட்டவன்னு சொல்லிட்டு நீங்க எனக்கும் மேல இருக்கிங்களேடா என்று விக்கி நினைத்து கொண்டான் .அப்புறம் இப்ப எங்கடா நீ கூப்பிட்டு வந்தவ என்றான் விக்கி .டாயிலெட் போயிருக்கா இப்ப வந்துருவா பாய் அவ வந்ததுக்கு அப்புறம் எங்கிட்டும் நீங்க அவள கரெக்ட் பண்ணிடதிங்க என்றான் .டேய் இன்னும் என்னையே நீ நம்பலையா என்றான் விக்கி .அதுக்கு இல்ல பாய் இருந்தாலும் உங்களுக்கு ஒரு சர்பரைஸ் கொண்டு வந்து இருக்கேன் என்றான் வருண் .அப்படி என்னடா எனக்கு சர்பரைஸ் கொண்டு வந்து இருக்க என்று கேட்டான் .

எல்லாம் உங்களுக்கு பிடிச்ச சர்பரைஸ் தான் ,இந்தா அதே வருது பாருங்க என்று வருண் காட்டிய பக்கம் இருந்து இரண்டு பெண்கள் வந்து கொண்டு இருந்தார்கள் . பாய் அதுல லெப்ட்ல வரரது நான் கரெக்ட் பண்ண ஆளு ,ரைட்ல வரரது அவ பிரண்டு முடிஞ்சா அவள கரெக்ட் பண்ணி இன்னைக்கு நைட் வச்சுக்கோங்க என்றான் .ம்ம் பரவலடா என் பிளிங்க்ஸ் புரிஞ்சுகிட்டு நல்லது செஞ்சு இருக்க என்றான் விக்கி . அந்த இரண்டு பெண்களும் பக்கத்தில் வந்தார்கள் ஹ இதான் என் பாஸ் என்று அவரகளிடிம் விக்கியை அறிமுகப்படுத்தினான் .அப்புறம் இது ரியா என்று வருண் அவன் ஆள் என்று முதலிலே சொன்னவளை காட்டினான் .பின் இது சிமி ரியாவோட பிரண்டு என்று அறிமுக படுத்தி வைத்தான் . இரண்டு பேரிடிமும் சிரித்து கொண்டே ஹாய் என்றான் .ஓகே பாய் நானும் ரியாவும் போயி டான்ஸ் ஆட போறோம் என்று சொல்லி விட்டு வருண் ரியாவை கூப்பிட்டு ஆட போயி விட்டான் .இப்போது விக்கியும் சிமியும் மட்டும் இருந்தார்கள் .இருவரும் சிறிது நேரம் அமைதியாக இருந்தனர் .

சோ நீங்கதான் வருனோட பாஸா என கேட்டாள் சிமி .

2 thoughts on “சுவாதி என் காதலி – பாகம் 38 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

  1. nanba…..whoever is the editor of this story/website…..I am finding it very difficult to read the various parts of a single story….for example this story – “Swathi Yen Kaathali” has run to more than 40 episodes. But there is no link to goto previous episodes or the next episode. For exmaple. now If I am reading 38th episode that page should contain link to go to 3rd episode or 40th episode. But there is no such link and Iam forc to go to homepage to search for such links. Further, whenever you complete finishing a story in full, please post the entire story in ONE FULL PDF file so as to read it with full flow. That way your efforts will be appreciated otherwise readers will find it difficult to keep track.

    Hope u understand. Bye !

    Reply

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


கிழவனின் காம கதைகள்"new tamil sex stories""sister sex story tamil""kamakathaikal group""kama kathai in tamil"புண்டையைTamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்"amma ool kathai tamil"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil+sextamilstories"sex storu""free tamil incest sex stories"நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்அம்மா பால் குழந்தை காம கதை"tamil new hot sex stories"சமந்தா hot காமபடம்"akka pundai story""tamil stories hot""sex story in tamil"exossip"akka sex stores"newtamilmamisex"tamil new amma magan kamakathai"மன்னிப்பு"tamil kamakaghaikalnew""bdsm stories""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"ஓக்க"tamil sex kavithai""tamil stories""tamil new sex story com"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."aunty sex story""sister sex stories"கால் பாய் காமக்கதை/archives/8323"tamil incest sex stories""tamil sex story 2016""tamil amma magan uravu""tamil akka kathai""tamil village sex stories"Tamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்திதமிழ் அன்ட்டி"tamil sex site""memes images in tamil"அக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதை/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88"tamil incest sex"மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதை"tamil sister sex"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்காதலியின் தங்கை காமக்கதைள்tamil kudumba sex kadaiஅண்ணன் மனைவி மான்சிAnnisex"actress stories xossip"chithi son sex trolls memesசுரேஷின் பூளும்"amma magan tamil kathaigal"மீன் விழிகள் – பாகம் 02"tamil sex stories 2017""tamil insest stories""mamiyar kamakathai""new hot tamil sex stories"காமக்கதை"tamil sex stories blogspot"நடிகை பானு காமkamakathai"athai kamakathai tamil""tamil sex stories.com"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"new sex kathai""tamil akka thambi ool kathaigal""tamil incent stories"/page/168"karpalipu kamakathaikal""tamil real sex stories"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"tamil scandals"நமிதா செக்ஸ்xossip அண்ணி"athai tamil kamakathaikal""tamil sex srories""akka thambi otha kathai in tamil""trisha tamil sex story"/page/168"tamil story""www tamil scandals com""tamil sex site"ஓக்க