சுவாதி என் காதலி – பாகம் 37 – தமிழ் காமக்கதைகள்

5db97ae186db4e07a41fd57b80496c01இனிமேல் உன்கிட்ட நான் எந்த ஹெல்பும் கேக்க மாட்டேன் .உன் ஆபிஸ்க்கு கூட வர மாட்டேன் சோ என்னால உனக்கு எந்த பிரச்சனையும் இல்ல . அப்புறம் டெய்லி நைட் நான் டின்னர் வீட்லயே ரெடி பண்றேன் உனக்கு பிடிச்சா சாப்பிடு இல்லாட்டி வேணாம்.

இவளவுதான் விக்கி நான் சொல்ல வந்தது என்றாள் . பரவல நான் கூட நைட் நான் திட்ட திட்ட நீ சும்மா இருக்கியான்னு நினைச்சேன் .ஆனா இப்ப நீ இவளவு தூரம் பயந்துருக்கியா என்றான் .பயம் இல்ல விக்கி எனக்கு வேற வழி தெரியல என்றாள் .ம்ம் என்று சொல்லிவிட்டு விக்கி அமைதி ஆனான் .இருவருமே அமைதியாக இருந்தார்கள் .ஓகே விக்கி உனக்கு என் கிட்ட எதாச்சும் சொல்லனுமா இல்ல கேக்கணுமா என்றாள் . உடனே விக்கி எப்ப என் வீட்ட விட்டு போவ என கேட்டான் .இன்னும் 8 மாசம் வேற எதாச்சும் என்றாள் .ம்ம் உண்மைல இந்த குழந்தை என் குழந்தையா என்றான் .ஆரம்பிச்ட்டாண்டா என்று சுவாதி நினைத்து கொண்டு இந்த கேள்விக்கு உண்மைய சொன்ன சந்தொசப்படுவியா இல்ல பொய் சொன்ன சந்தொசப்படுவியா என்றாள்.

விக்கி சிறிது நேரம் யோசித்து விட்டு எதுவும் சொல்ல வேண்டாம் இத பத்தி என்றான் . வேற எதாச்சும் இருக்கா இல்ல அவளவுதானா என்றாள் .இல்ல இன்னும் இருக்கு என்றான் .சரி சொல்லு என்றாள் ,நம்ம ரெண்டு பேரும் ஒண்ணா இருக்கிறது என் க்ரூப்ல யாருக்கும் தெரியாது இல்ல என கேட்டான் . உன் க்ரூப்ன்னா யாரு என கேட்டாள் .அதாண்டி வள்ளி ,மணி ,டேவிட் என்றான் .

ஒ சரி சரி அவங்க யாருக்கும் தெரியாது என்றாள் .ம்ம் நல்லதுதான் நீ கனடா போற வரைக்கும் அவங்க யாருக்கும் நீ இங்க இருக்கிறதோ இல்ல இதுக்கு நான்தான் காரணம்னோ தெரிய கூடாது புரிஞ்சுதா என்றான் . ம்ம் புரிஞ்ச்சு என்றாள் .சொல்லா போன நீ அவங்கள யாரையும் இந்த 8 மாசத்துல பாக்க கூட கூடாது ,மீறி அவங்கள பாத்து இது தெரிஞ்சா நான் நீ போலீஸ்ல சொன்னாலும் பரவலன்னு உன்னையே வீட்ட விட்டு அனுப்பிருவேன் ஓகேவா என்றான் .என்ன விக்கி என்னையே பிரியமானவளே ,ஓகே கண்மணி படம் மாதிரி பண்றேன்னு சொல்லிட்டு நீ என்னமோ நாட்டமை விஜயகுமார் மாதிரி என்னையே ஊர விட்டு ஒதுக்கி வைக்கிற என்று சொல்லி சிரித்தாள் .அதலாம் தெரியாது அவங்க யாருக்கும் நீ இங்க இருக்கிறது தெரிய கூடாது .குறிப்பா டேவிட்டுக்கு சும்மா அவன கடுப்பு ஏத்துறேன்னு நினைச்சுகிட்டு போன வட்டம் மாதிரி இந்த வட்டம் மாட்டி விட்ட அவளவுதான் உன்ன நான் இந்த வட்டம் கொலையே பண்ணிருவேன் என்றான் .

ஓகே ஓகே நான் யாரையும் பாக்க மாட்டேன் .யார்கிட்டயும் சொல்ல மாட்டேன் என்றாள் .அது என்றான் விக்கி . அப்புறம் விக்கி நான் இன்னொன்னு உங்கிட்ட கேக்கணும் என்றாள் .என்ன என்றான் கடுப்போடு .என்னைக்காச்சும் எவளும் கிடைக்காம இருந்தா என் கிட்ட வந்து செக்ஸ் வைக்கனும்னு சொல்லி என்னையே கம்பெல் பண்ண கூடாது .

ஏன்னா நான் கர்ப்பமா இருக்கேன் அப்புறம் நாம ரெண்டு பேருக்கும் இடைல செக்ஸ் ரிலேசன் வேணாம்னு நினைக்கிறேன் என்றாள் . அம்மா தாயே உன்கிட்ட ஒரு தடவ செக்ஸ் வச்சதுக்கே நான் எல்லாத்தையும் இழந்துட்டு நிம்மதி இல்லாம இருக்கேன் .இதுல இன்னொரு தடவ வேற வச்சா அவளவுதான் என் வாழ்க்கை விளங்கிரும் இந்த மும்பை இல்ல இந்த உலகத்திலையே பொண்ணுக இல்லாம போயி நீ மட்டும்தான் பொண்ணுன்னு இருந்தா கூட உன்னையே நான் தொட மாட்டேன் என்றான் பின் சுவாதி சொன்னாள் ஓகே விக்கி தேங்க்ஸ் என்றாள் .எதுக்கு என்றான் .கார்ல எத்திகிட்டத்துக்கு என்றாள் .பின் விக்கியும் by the by உனக்கும் தேங்க்ஸ் என்றான் .எதுக்கு என்றாள் .எப்பவும் திங்கள் கிழமை ஹங் ஓவரால தலை வலி வந்து ரொம்ப கஷ்டப்படுவேன் வொர்க்ல கன்சென்ட்ரட் பண்ணவே முடியாது ஆனா இன்னைக்கு நீ கொடுத்த மருந்தால எனக்கு ஓரளவு பிரசாவும் இருந்துச்சு தலை வலியும் இல்லாம இருந்துச்சு அதுக்குதான் என்றான் .

ம்ம் சரி என்றாள் .ஆமா உனக்கு எப்படி தெரியும் இது ஹங் ஓவருக்கு மருந்தாகும்னு என கேட்டான் .அது காலேஜ்ல ஹாஸ்டல் டே அப்ப முத முத சரக்கு அடிச்சுட்டு இப்படி ஓவரா ஹெங் ஓவர் ஆகி கிடந்தேன்னா அப்ப என் சீனியர் இத கொடுத்து குடிக்க சொன்னங்க கேட்டுக்குச்சு என்றாள் .அடி பாவி காலேஜ்லே குடிக்க ஆரம்பிச்சுட்டியா என்றான் .ஏன் ஆம்பிளகதான் காலேஜ்லேகுடிக்கனுமா நாங்க குடிக்க கூடாதா என்றாள் .

குடிக்கலாம் குடிக்கலாம் தாரளமா குடிக்கலாம் என்று சொல்லிவிட்டு சிரித்தான் .அவளும் சிரித்தாள் .பின் இருவரும் அமைதியாகி விட்டு ஓகே விக்கி நான் போயி என் ரூம்ல உக்காந்து என் வொர்க் பாக்குறேன் என்றாள் ,ம்ம் நானும்தான் என்றான் . பின் இருவரும் அவரவர் ரூமிற்கு போனார்கள் .சுவாதி அவள் ரூமிற்கு போயி அடுத்த நாள் ஏப் எமில் பேசுவதற்கு ஸ்கிரிப்ட் எழுதி கொண்டு இருந்தாள் .விக்கி கொஞ்ச நேரம் தூங்கி விட்டு ஆறு மணி போல குளித்து முடித்து விட்டு வருண் சொன்ன பப்ற்கு கிளம்பினான் . அந்த பபப்பிற்கு போனவுடன் கண்களை பெண்களை தேடி நோட்டமிட்டான் தொடரும்

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


valaithoppu kamakathai"tamil free sex""kolunthan kathaigal""அண்ணி காமக்கதைகள்""tamil kudumba kamakathaikal""tamil fucking stories""chithi kamakathaikal""tamil family sex story""kamakathai tamil""tamilsex stori""hottest sex stories""akka thambi sex kathai""kamaveri in tamil""tamil actress sex stories in tamil"appamagalinceststories"akka thambi tamil kamakathaikal"mansi sex stories in tamil"அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""tamil actor kamakathai""tamil kama akka"Oolsugamsexlatest tamil sex storyதமிழ்செக்ஸ்.கம்"tamil.sex stories""xossip regional""tamil sex stories videos""tamil amma maganai otha kathai"ரயிலில் ஓல் கதை"tamil akka thambi kathaigal""tamil sex story daily"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex storyen manaiviyin kamaveri kamakathaikal"shruti hassan sex story""latest tamil sex story"new hot stories in tamil"rape sex stories"Vathiyar ool kamakathaikalஆண்டி அண்ணி காமம்செக்ஸ்"amma magan story"ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"tamil amma kama kathai""tamil sex store""tamil actress hot stories"Hema மாமி"actress sex stories tamil"கணவன்"new sex story""tamil kamakathai image""tsmil sex""tamil hot aunty story"/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BExosippy"kudumba sex""tamilsexstory new"விபச்சாரி காம கதைகள்"காம கதை""anbe mansi xossip""tamil hot actress""tamil sex kadhai""stories tamil"என் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்.sexannitamilstoryTamilkamaverinewsexstory"tamil sex kathi""shruthi hassan sex stories"kamakadhai"அக்கா தம்பி கதைகள்""tamil sec stories"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி