மன்மதப்பாடம் – பாகம் 04 – டீச்சர் செக்ஸ் கதை

img-20161205-wa0552“அடப்பாவி. உன்ன சின்ன பையன்னு நெனச்சேன். என்னடா இது பொலீஸ்காரன் லத்தி மாதிரி வளர்த்து வச்சிருக்க? டீச்சரோட சாமான் இதை எப்படி தாங்க போகுதோ?

உனக்கு வரப்போற பொண்டாட்டி பாடு திண்டாடாந்தாண்டா. உன்கிட்ட ஓலு வாங்கியே சாகப்போறா” என்று விட்டு ஆசையாய் என் ரூல் தடியை உருவி விட்டாள். “அதுக்கு உங்க வாய்க்குள்ள என்ன இருக்குன்னு சுத்தி பார்க்கணுமாம் டீச்சர். கொஞ்சம் சுத்தி காட்டுங்களேன்” சிரித்துக்கொண்டே சொன்னேன்.“படவா. உனக்கு என் வாய்ல ஓக்கணும். அதுக்கு ஏன் ஒண்ணும் தெரியாத என் செல்ல லத்தி பையன் மேல பழிய போடுற” என்று எனது வாழைக்காய்க்கு வக்காலத்து வாங்கினாள். “நீ வாடா செல்லம். அம்மா உனக்கு வாய சுத்திக்காட்டுறேன்” என்று என் தடியிடம் கூறிவிட்டு அதை முழுவதும் முழுங்கி விட்டாள்.

எனக்கு சுரீர் என்று இருந்தது. டீச்சர் மேலும் கீழும் இடத்தும் வலதும் தனது தலையை ஆட்டி என் தடியை ஊம்ப, நான் உணர்ச்சி பிழம்பாய் எறிந்தேன். புட்டத்தை எக்கி எக்கி டீச்சரின் வாயை இடித்தேன். டீச்சர் தன் தடித்த உதடுகளால் என் சூட்டுகோலை கவ்வி இழுத்தபோது நான் இந்த உலகை மறந்து இன்ப வேதனையில் துடித்தேன். டீச்சர் ஒரு தேர்ந்த தேவடியாள் போல் எனக்கு வாய் வேலை செய்தாள்.

இன்று காலை யாராவது என்னிடம் டீச்சர் சுன்னியை சூப்புவதில் கெட்டிக்காரி என்று சொல்லி இருந்தால் நான் நம்பியிருக்கவே மாட்டேன். ஆனால் அவள் அந்த விஷயத்தில் எக்ஸ்பர்ட் என்பதை இப்போது கண்முன்னே பார்த்துக்கொண்டு, அது தந்த ஆனந்த வெள்ளத்தில் மூழ்கினேன். டீச்சர் ஊதிய மகுடியினால், என் பாம்பு கோபத்தில் சீர ஆரம்பித்தது. டீச்சரின் புற்றுக்குள் அனுப்பி வைக்கிறாயா இல்லை, விஷத்தை கக்கி விடவா என்று என்னை மிரட்டியது.நான் புற்றுக்குள்ளேயே அனுப்பி வைக்கிறேன் என்று சமாதானம் சொன்னேன். டீச்சரை எனக்கு அவள் குண்டியை காட்டிக்கொண்டு பக்கவாட்டில் படுக்க சொன்னேன். நானும் அவளை நெருங்கி படுத்துக்கொண்டேன். எனது தண்டினை ஒரு கையால் பிடித்து டீச்சரின் குண்டி பிளவிற்குள் வைத்து தேய்த்தேன். “டேய். நீ விட வேண்டிய ஓட்டை முன்னாடி இருக்குடா.

அது வேற ஓட்டை. அவசரத்துல அதுக்குள்ள விட்றாத. உன் குண்டாந்தடி அதுக்குள்ள போச்சுன்னா அப்புறம் டீச்சர் நாலு நாளைக்கு டாய்லட் போக முடியாது” என்றாள். “இல்லை டீச்சர். முன்னாடி இருக்கிற ஓட்டையிலதான் பின்னாடி இருந்து விட போறேன். ஒரு இங்க்லீஷ் படத்துல பார்த்தேன். இப்ப நான் எப்படி விடுறேன்னு பாருங்க. நீங்க மேல இருக்கற காலை மட்டும் நல்லா தூக்குங்க. இன்னும் நல்லா” என்றேன். டீச்சர் தன் கால்களை நன்கு உயர்த்தி இருக்க,

நான் அவள் புட்ட சதைகளை விலக்கி விட்டேன். இப்போது டீச்சரின் சொர்க்க துவாரம் நன்றாக தெரிந்தது. ஒரு கையால் சதைகளை விரித்து பிடித்துக்கொண்டு, மறுகையால் எனது தடியை பிடித்து டீச்சரின் கதவற்ற மன்மத வாசலில் வைத்தேன். எனது பின்புறத்தை அசைத்து லேசாக அழுத்தம் கொடுக்க அது வழுக்கி கொண்டு லாவகமாக டீச்சரின் ரகசிய அறைக்குள் தஞ்சம் புகுந்தது.டீச்சருக்கு எனது கடப்பாரை அவள் மன்மத மேட்டை பிளந்த விதம் பிடித்து இருக்க வேண்டும். உணர்ச்சியில் நெளிந்தாள். “ஹா ஹா ஹா ஹா ஹா” என்று முனகினாள். நான் மெல்ல டீச்சரின் மன்மத நிலத்தை உழ ஆரம்பித்தேன். முன்புறம் கையை விட்டு டீச்சரின் மாங்கனிகளை கெட்டியாக பிடித்து கொண்டு நச் நச் என்று இடிக்க ஆரம்பித்தேன். ஒவ்வொரு இடிக்கும் டீச்சரின் பின்புற சதை கோளங்கள் திடும் திடும் என அதிர்ந்தன.

எனது கொட்டைகள் இரண்டும் டீச்சரின் குண்டி நிலத்தில் தொம் தொம் என்று இடித்து கோலி விளையாடின. டீச்சரின் கணவன் துபாயில் வேலையில் உள்ளான். வருடம் ஒரு முறை வந்து போவான். அவளும் ஆண்சுகத்தை முழுக்க அனுபவிக்காதவள். நெடுநாளுக்கு பிறகு ஒரு கட்டிளங் காளையின் கதாயுதம் தன் காதல் காம்பவுண்டுக்குள் கம்பீரத்துடன் கபடி ஆடுவதை கண்டு களிப்புற்றிருந்தாள்.“சூப்பரா பன்றடா. இப்போதான் முதல் தடவை ஒக்கறேன்னு நம்ப முடியலைடா. எங்கடா இவ்வளவு வித்தைய கத்துக்கிட்ட. உனக்கு வர போறவ ரொம்ப கொடுத்து வச்சவடா. நீ ஒக்கரதிலேய மயங்கி காலம் பூரா உன் காலடியல விழுந்து கிடப்பா” “கொஞ்சம் புத்தகம். கொஞ்சம் படம் பார்த்து கத்துக்கிட்டேன் டீச்சர். அது சொல்லி தந்த பாடத்த விட உங்க கூதி சொல்லி தந்த பாடம்தான் அதிகம்.

என்ன கூதி டீச்சர் உங்க கூதி? உங்க கூதிய எந்த ஆம்பிளை பார்த்தாலும் இது மாதிரி இடிக்கதான் செய்வான். சூப்பரான கூதி டீச்சர் உங்களுக்கு ” எனக்கு ரொம்ப பெருமையாக இருந்தது. ஒரு பெண் அதுவும் என் டீச்சர் எனது தாக்குதலில் சொக்கிப்போய் சர்டிபிகேட் கொடுக்கிறாள். என்னால் ஒரு பெண்ணை முழுமையாக திருப்தி படுத்த முடிகிறது என எண்ணும்போது மிக சந்தோஷமாக இருந்தது.

அந்த சந்தோஷத்தோடு இன்னும் கூடுதல் வேகத்தோடு டீச்சரின் பணியாரத்தை பதம் பார்த்தேன். என் ஆண்மை வேகத்தில் டீச்சர் அதிர்ந்துதான் போய் இருந்தாள். பேச வார்த்தை இன்றி “ம்ம். ஹா ஹா” என்று முனகினாள். “ரொம்ப நேரம் காலை உயர்த்தி பிடிச்சிருக்க முடியலைடா. வலிக்குது. வேற பொசிஷன்ல பண்ணுடா.” நான் என் தண்டினை டீச்சரின் புண்டைக்குள் இருந்து உருவினேன்.டீச்சரின் புண்டையில் கசிந்த திரவம் என் தண்டினை நனைத்திருந்தது. ஒரே பிசு பிசுப்பாக இருந்தது. டீச்சரை கொஞ்சம் சுத்தம் செய்ய சொல்லாலாம் என்று நினைத்தேன். அவள் கூதியில் இருந்து வடிந்த நீர்தானே? அவள்தானே சுத்தம் செய்ய வேண்டும்? “இதை கொஞ்சம் க்ளீன் பண்ணுங்க டீச்சர். பிசு பிசுன்னு இருக்குது” என்று என் தண்டினை டீச்சரின் முகத்துக்கு நேரே நீட்டினேன். காம போதையில் இருந்த டீச்சர் என் தடியினை அப்படியே கவ்விக்கொண்டாள்.

தன் பிளவில் இருந்து கசிந்த மதன நீரை தன் நாவால் சுத்தம் செய்தாள். இரண்டு நிமிடம் கழித்து டீச்சரின் வாய்க்குள் இருந்து வெளியே வந்த எனது கடப்பாரை சுத்தமாக, முன்பை விட விரைப்புடன், பல பளப்பாக, அடுத்த தாக்குதலுக்கு தயாராக இருந்தது. டீச்சரை மல்லாக்க படுக்க வைத்தேன். கால்களை அகட்டி பிடித்துக்கொண்டு டீச்சரின் கூதி பிளவிற்குள் வைத்து ஒரு தள்ளு தள்ளினேன். மிக இலகுவாக உள்ளே நுழைந்தது.டீச்சரின் மேல் கவிழ்ந்து படுத்துக்கொண்டு கவனமாக அவள் சந்தில் இடிக்க ஆரம்பித்தேன். டீச்சர் எனது இரு கைகளையும் எடுத்து தனது முலைகளில் வைத்தாள். “மார் ரெண்டையும் பிடிச்சுக்கிட்டு குத்துடா. உனக்கும் ஈசியா இருக்கும். எனக்கும் நல்லா சொகமா இருக்கும் ” என்றாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil actress sneha kamakathaikal in tamil language with photos""tamil sex story daily""tamilsexstory new""sridivya sex""sex kathaigal""latest tamil sex story""tamil amma new sex stories""tamil sex kavithai"iyer mami tamil real sex kama tamil kathaikal"tamil ool kathaigal""thrisha sex com"ஒ ஓழ்தங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்"amma magan ool""english sex story"நிருதி காமக்கதைகள்அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்கவிதாயினி sex storiesxossp"அம்மா மகன் காம கதைகள்"புரபசரை ஓத்த"tamil sithi story""sex with sister stories"பூவும் புண்டையையும்"tamil incest sex""tamil hot stories""புணடை கதைகள்""tamil aunty sex stories""adult tamil sex stories""tamil amma magan kathaigal""sister sex stories"எந்த தேவிடியா xossip Swathi Kamakathaikalகாம தீபாவளிஅண்ணியின் தோழி ஓல்செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்சமந்தாakka thambi sex oolsugam"www tamil akka thambi kamakathai com""tamil sex storyes""அண்ணி காமக்கதைகள்"அம்மா காமக்கதைகள்"tamil sex stories mamiyar""akka story tamil"tamil new poundai kataitamilsrx"oru tamil sex stories""amma magan kamakathaikal"Tamil sex story hot niruthi/archives/tag/kuduba-sex"cuckold story""அண்ணியின் பாவாடை""அக்கா புண்டை""tamil actress kamakathaikal""tamil rape sex stories"tamikamaveri"www amma magan tamil kamakathai com"பால்"nayanthara husband name""amma tamil kathaigal""அக்கா கூதி""அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை"velaikari karpam kamakathaitamilkamavery"village sex story"கூட்டி கணவன் காம"anni sex story"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்"tamil kamakathaikal new"Xossip fund"chithi kamakathaikal""tamil incent sex stories""akka tamil sex story""tamil group sex stories"புண்டை மாமியார்கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினிwww tamil pundaigal sex photos with sex story com"nayanthara nude sex""latest tamil sex story"