வறுத்த முந்திரி – பாகம் 06 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

img-20161128-wa0010“காலை நல்லா அகலமா விரிங்க அத்தை. இன்னும் நல்லா” அத்தை கால்களை அகல திறக்க, அவள் அந்தரங்க பொக்கிஷம், வாய் திறந்து தன் மருமகன் பூலுக்காக ஏங்கியது. அத்தையின் கூச்சம் இப்போது முற்றிலும் விலகி விட்டது. எந்த வித வெட்கமும் இல்லாமல்,

தன் புண்டையை எனக்கு விரித்துக் காட்டிக் கொண்டு கிடந்தாள். நான் ஒரு தலையணையை எடுத்து, அத்தையின் குண்டியை தூக்கி அதன் அடியில் போட்டேன். இப்போது அத்தையின் உப்பலான புண்டை மேடு, நான் இடிப்பதற்கு வசதியாக துவாரத்தை காட்டிக் கொண்டு இருந்தது. நான் ஒரு கையால் அத்தையின் இடுப்பை பிடித்துக்கொண்டு, அடுத்த கையால் என் தடியை பிடித்து,அத்தையின் அதிரச ஓட்டையில் வைத்தேன். புட்டத்தை அசைத்து மெல்ல ஒரு குத்து குத்த, என் தண்டு கொஞ்சம் தயங்கிக் கொண்டே, அத்தையின் புதை குழிக்குள் முழுவதுமாக நுழைந்தது. எனது கைகள் அத்தையின் இடுப்பை கெட்டியாக பிடித்து இருந்தன. நான் மெல்ல இடுப்பை வளைத்து வளைத்து அத்தையின் கூதியில் தூர் வார ஆரம்பித்தேன். எனது தண்டு “சலக் சலக்” என்று சத்தம் எழுப்பியவாறே, அத்தையின் சாமானுக்குள் சென்று வந்தது.

நெடுநாளாக கேரட்டையும், கத்தரிக்காயையும் தவிர, ஆணின் வீரியமான தண்டு எதையும் பார்த்து அறியாத அத்தையின் புண்டை, ஆரம்பத்தில் கொஞ்சம் முரண்டு பிடித்தது. நான் சமாளித்து, பதமாக இடிக்க ஆரம்பித்தேன். “மெதுவா பண்ணுங்க மாப்ளே. அத்தைக்கு வலிக்குது” “என்ன அத்தை இந்த குத்துக்கே இப்படி சொல்றீங்க? நான் உங்க கூதி பதப்படட்டும்னு இதமா இடிச்சிக்கிட்டு இருக்கேன்.என் வேகம் எப்படி இருக்கும்னு உங்க பொண்ணுட்ட கேட்டு பாருங்க” “ஆமாம்மா. இவர் இவ்வளளவு ஸ்லோவா பண்ணி நான் பார்த்ததே இல்லை. எடுத்தவுடனே புல்லட் ரயில் மாதிரி போட்டு தாக்க ஆரம்பிச்சுருவாரு. நான் எவ்வளவு கதறினாலும் கண்டுக்காம கூதிய கிழிச்சு எடுப்பாரு. இன்னைக்குதான் அத்தை புண்டை நோகக் கூடாதுன்னு ரொம்ப கரிசனமா இடிக்கிராரு”“எப்படிடி பத்மா சமாளிக்கிரே? இவ்வளவு தடியா வேற இருக்கு.

இதை வச்சு அந்த இடி இடிச்சா சாமான் என்னத்துக்கு ஆகும்” “நல்லா பாத்துக்கம்மா. எப்படிப்பட்ட கழுதைப் பூலனுக்குநான் என்னை கட்டி கொடுத்து இருக்கேன்னு” நான் எட்டி பத்மாவின் முலையை பிடித்து திருகினேன். அவள் “ஆ” என்று செல்லமாக கத்தினாள். அத்தையின் மனமத பெட்டகம் நான் இடித்த இடியில் மதன நீரை கசிய விட, எனது தண்டு வழுக்கிக் கொண்டு அவள் ஓட்டைக்குள் சென்று வந்தது.

நான் எட்டி அத்தையின் கைகளுக்கு அடங்காத முலைக்கனிகளை கெட்டியாக பிடித்துக் கொண்டு, என் இடுப்பு வேகத்தை கூட்டினேன். அத்தை “ஆ ஆ ஆ ஆ” என்று ஒலி எழுப்ப ஆரம்பித்தாள். கண்களை மூடிக் கொண்டு, ரொம்ப நாளுக்கு அப்புறம் தன் கூதியை ஒரு ஆணின் ஈட்டி, அதுவும் மருமகனின் குத்தீட்டி குத்தி கிழிப்பதை ரசித்தாள்.

பத்மாவுக்கு தன் தாயை, தன் கணவன் பிளந்து எடுப்பதை பார்த்து புண்டை ஊறல் எடுக்க ஆரம்பித்தது. இரண்டு விரல்களை தன் புண்டைக்குள் சொருகி சொருகி எடுக்க ஆரம்பித்தாள். சிறிது நேரம் அதே மாதிரி அத்தையின் புண்டையில் அடித்து விட்டு, பின்பு எனது தண்டை அவள் ஓட்டைக்குள் இருந்து உருவினேன். “அத்தைய பின்னால இருந்து பண்ரேண்டி.

இடிக்கிறப்போ அவங்க குண்டி எப்படி குலுங்குதுன்னு பாக்கறதுக்கு ஆசையா இருக்குடி” பத்மா எழுந்து கொண்டு, அத்தையை எழச்சொன்னாள். “அம்மா, எழுந்து குப்புறப் படுதுக்கோம்மா” “ஐயயோ அப்படி இல்லை. இரு நான் பண்றேன் பாரு. இப்படி படுத்து, இப்படி குண்டியை மட்டும் தனியா தூக்கி காட்டணும்”1 thought on “வறுத்த முந்திரி – பாகம் 06 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil group sex stories""tamil sex amma magan story""tamil actress kamakathai new""anni tamil sex stories"ஒ ஓழ்"tamil sex stroy""penegra tablet""actress sex stories tamil"Tamil dirty storiesXossip fundmamiyarsexstoryவாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்சித்தி கதை literoticaநாய் காதல் காம கதைகள்"amma magan olu tamil stories""tamil amma kamam""tamil hot sex stories"அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்ஓழ்சுகம்காமக்கதைகள் மாமிநானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்குTamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathai"shruti hassan kamakathaikal""hot sex actress""athulya ravi hd images"Boss காம கதைகள்storevillagesex"tamil latest hot sex stories""tamilsexstory new""amma kamakathai""tamil bdsm stories"அங்கிள் காமக்கதைகள்"kamakathai tamil""adult stories tamil""அம்மா மகன் தகாதஉறவு""anni sex stories in tamil""மாமியார் புண்டை"முலையை"hot actress memes"tamil anne pundai aripu story"indian sex stories in tamil""www new sex story com""tamil anni ool kathaigal""tamil sex storyes"Gowri thangachi sex "அக்கா புண்டை"தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்"tamil new kamakathaikal com""exbii story""akka kamakathai""tamilsex storie"Tamilkamaverinewsexstorytrishasex"anni sex""athulya ravi hd images""manaivi ool kathaigal"சித்தப்பா செக்ஸ்"tamil.sex stories"அக்காவின் தோழி ஓழ் கதைதங்கையுடன் செக்ஸ்"tamil story amma"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்"amma magan kamakathaikal"மனசுக்குள் மான்சி 1ரம்யாவை சப்பினேன்tamilsexkathaiமச்சினி ஓழ்"tamil dirty story"tamil village chithi sithi sex story hart image"akka thambi kamakathaikal tamil""www kamakathi"xosipp"hot tamil actress sex stories""ashwagandha powder benefits in hindi""amma ool""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்""tamil sex stories blogspot"அண்ணி"குடும்ப செக்ஸ்""amma maga tamil kamakathai"செக்ஸ்கதைtamilsexstroiesnew"tamil amma sex""tamil chithi kathaigal""tamil athai otha kathai"