சுவாதி என் காதலி – பாகம் 30 – தமிழ் காமக்கதைகள்

img-20161127-wa0030அவள் மெல்ல சோபாவில் உக்காந்தாள் .விக்கியும் உக்காந்தான் .சுவாதி First of all நீ ஏன் உன் கருவ கலைக்கல என்றான் .விக்கி இத பத்தி நம்ம நேத்து பார்க்ல ரொம்ப நேரம் பேசி சண்ட போட்டுட்டோம் சோ வேற எதாச்சும் கேளு என்றாள் .

ஓகே அப்ப இந்த குழந்தைக்கு அப்பா யாரு என்றான் .இங்க பாரு விக்கி திரும்ப திரும்ப தேவை இல்லாததையே பேசி நாம சண்ட போட வேணாம் இப்ப விஷயம் நான் உன் வீட்டுக்கு எந்நேரம் ஷிப்ட் ஆகுரதுங்கிறது தான் என்றாள் . என்னது ஷிப்ட் ஆகுரதா முடிவே பண்ணிட்டியா என்றான் .வேற வழி இல்ல விக்கி என்றாள் .சரி நான் இத மட்டும் கேட்டுக்குறேன் நான் உன்னையே என் கூட தங்க வைக்காட்டி போலீஸ் கிட்ட போவேன்னு சும்மாதானே சொன்ன என்றான் சிரித்து கொண்டே .அவளும் சிரித்து கொண்டே இல்ல சிரியஸா தான் சொன்னேன் என்றாள் .அதை கேட்டு விக்கி சிரிப்பதை நிறுத்திவிட்டு அமைதியானான் . சரி அடுத்து என்ன பண்றது என்றான் .

அடுத்து என்ன எனக்கு வீடு ரொம்ப பிடிச்சு இருக்கு இப்பவே என் ஹாஸ்டலுக்கு போயி என் திங்க்ஸ் எல்லாத்தையும் எடுத்துட்டு இங்க ஷிப்ட் ஆகணும் என்றாள் .பண்ணியே ஆகணுமா வேற வழியே இல்லையா என்று கெஞ்சுவது போல் கேட்டான் .கண்டிப்பா பண்ணனும் என்றாள் . வேணும்னா நீ நாளைக்கு ஷிப்ட் பண்ணேன் எனா இன்னைக்கு ஞாயிற்று கிழமை நான் கடைசியா ஒரு தடவ எவள ஆயச்சும் என் ரூம்ல போட்டுகிறேன் என்றான் .அது ஏன்னா இன்னைக்கு கடைசி நீ பாட்டுக்கு உன் ரூம்ல வச்சு எவ கூட வேணும்னாலும் என்ஜாய் பண்ணு நான் பாட்டுக்கு என் ரூம்ல நான் இருக்குறது கூட தெரியாம தூங்கிகிரென் .எந்த காரனத்த கொண்டும் உன் சுதத்திரத்துக்கோ இல்ல உன் சந்தொசத்துக்கோ நான் குறுக்க வர மாட்டேன் . எனக்கு தங்க ஒரு இடம் வேண்டும் அவளவுதான் என்றாள் சுவாதி .

ஓகே என்றான் ஒரு சலிப்போடு .சரி வா என் ஹாஸ்டல் போவோம் என்றாள் ,இப்பயேவா என்றான் .ஆமா வந்து என் திங்க்ஸ் எல்லாம் வச்சுட்டு நான் நாளைக்கு வேலைக்கு போகனும் .அதனால கொஞ்சம் ரெஸ்ட் எடுக்க போறேன் என்றாள் .சரி வரேன் என்றான் . பின் அவள் ஹாஸ்டல் போயி நிப்பாட்டினான் .நீ வெளியேவ இரு நான் எல்லா திங்க்ஸ்ம் எடுத்துட்டு வரேன் என்று உள்ளே போனாள் .

விக்கி சே என்று தலையை ஸ்டீரிங்கில் சாய்ந்து அவனை அவனே திட்டி கொண்டு இருந்தான் .பின் அவன் கார் சன்னல் தட்டப்படும் சத்தம் கேட்டு நிமிர்ந்து பார்த்து கதவை திறந்தான் . ஹலோ நீதான் மக்கியா என்று அஞ்சலி கேட்டாள் .அவன் என்னது மக்கியா என்று புரியமால் முழித்து கொண்டு இருக்க அவள் பின்னாடியே சுவாதி வந்து மக்கி இல்லாக்கா விக்கி என்றாள் .

ஏதோ ஒன்னு என்று சொல்லி விட்டு கார் டிக்கியை திற திங்க்ஸ் வைக்கணும் என்றார்கள் .பின் அஞ்சலியும் சுவாதியும் ஹாஸ்டலில் இருந்து மாற்றி மாற்றி திங்க்ஸ் கொண்டு வந்து வைத்து காரில் வைத்தனர் . எல்லா பொருள்களையும் வைத்த பின் சுவாதி அஞ்சலியிடம் ஓகேக்கா நான் போறேன்க்கா என்றாள் அழுது கொண்டே .போறேன் சொல்லாதேடி போயிட்டு வரேன்னு சொல்லு என்றாள் அஞ்சலி ,அவள் அழுது கொண்டே மெல்ல சிரித்து விட்டு சொன்னாள் .இனி எங்கிட்டு இங்க வர போறேன் .குழந்தை பிறந்ததுக்கு அப்புறம் அப்படியே கனடா போ போறேன் என்று சொல்லிவிட்டு ரொம்ப அழுதாள். சரி சரி அழுகாத அக்கா இங்கதான் இருக்கேன் எப்பனாலும் எனக்கு போன் போடு உடனே நான் வந்துடுறேன் என்றார்கள் .சரிக்கா என்று சொல்லி விட்டு இருவரும் கட்டி பிடித்தனர் .பின் அஞ்சலி அவள் கண்ணீரை துடைத்து விட்டு விக்கியை முறைத்து பார்த்து கொண்டே சொன்னாள் அந்த ராஸ்கல் எப்ப என்ன பிரச்சின பண்ணாலும் சொல்லு உடனே நான் போலிச கூப்பிட்டு அங்க வந்துறேன் என்றார் .

சுவாதியும் சிரித்து கொண்டே சரிக்கா என்றாள் . அவர்கள் இருவரும் விக்கிக்கு கொஞ்சம் தொலைவில் நின்று பேசியாதல் விக்கிக்கு அவர்கள் பேசியது கேக்கவில்லை .ஆனால் சுவாதி அழுவதும் அஞ்சலி அவளை கட்டி பிடித்து ஆறுதல் சொல்வதும் மட்டும் அவனுக்கு புரிந்தது .

என்னடா இது என்னமோ இவ கட்டி கொடுத்து புருஷன் வீட்டுக்கு போற மாதிரி இப்படி அழுகுறா அவ என்னமோ சொந்த தங்கச்சிய அனுப்புற மாதிரி ஆறுதல் சொல்றா இதல்லாம் ரொம்ப ஓவர்டி ரெண்டு பேருக்கும் என்று மனதிற்குள்ளே கிண்டல் அடித்தான் .ஆனால் அந்த அஞ்சலி வந்ததிலிருந்து அவனை கோபமாக முறைப்பது அவனுக்கு தெரிந்தது . நான் வேணும்னா வந்து அந்த பொறுக்கிய கொஞ்சம் மிரட்டவா என்றாள் அஞ்சலி .வேணாம்க்கா பாவம் நான் மிரட்டனதுக்கே ஸ்கூல் பையன் மாதிரி பயந்து போயி கிடக்கான் .இனி நீங்க வேற மிரட்டுன்னிங்க பயத்துல பெண்ட்லே உச்சா போயிடுவான் என்று சொல்லி சிரித்தாள் .இரண்டு பேரும் விக்கியை ஒரு நிமிடம் உத்து பார்த்து விழுந்து விழுந்து சிரித்தார்கள் ,அதை பார்த்த விக்கி என்ன இவளுக நம்மள ஏதும் ஒட்டுராலுகள என்று நினைத்தான் .

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


xosiipஅக்கா"incest tamil stories"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனதஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம்14newtamilsex"tamil sister sex""xossip sex stories""mamanar marumagal kamakathai""tamil family sex stories""tamil sex stories in tamil"பிராவோடு பிரியாமாமனார் அண்ணி கதை வீடியோபேருந்து செக்ஸ் கதைகள்மச்சினி காமக்கதைகள் latest"akka thambi otha kathai""ashwagandha powder benefits in hindi""tamil acter sex story"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"tamil wife sex story"அப்பா மகள் காமக்கதை"akkavin kamaveri""sex kathaikal tamil"tamikamaveri"18+ tamil memes"xossipy kama kathai"www amma magan tamil kamakathai com""latest sex story"மனைவி பஸ் காம கதைஎன் பொண்டாட்டியை ஓத்தா நாய் காமக்கதைகள்"mami kathaigal""tamil chithi ool kathaigal""shriya sex""tamil new actress sex stories"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 14 xossip "www.tamil kamaveri.com""xossip sex stories"Actresssexstoriesadult"hot serial""www kamakathi"Ammaoolsexஅம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossipமாமனார் அண்ணி கதை வீடியோ"sithi kamakathai tamil""akka mulai kathai""hot tamil sex""tamil amma kama""tamil sex new story""tamil rape kamakathaigal"காம தீபாவளி"tamil adult sex stories""tamil aunty sex kamakathaikal""actress hot sex""tamil amma magan otha kathaigal""amma magan kathaigal""kamakathaikal rape""tamil amma new sex stories""sex story new"ஓழ்சுகம்Uncle new kamakathai in 2020"nadigai kamakathaikal""akkavai otha kathai""tamil cuckold stories"நடிகைபுண்டைun akka pundaiya kili da tamil kamaveri"தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்""tamil girls sex stories"Tamil little bath sis sex sori tamil"tamil akka kathai""sithi kamakathai tamil"uncle kamakathi in tamwww.tamilsexstories.com"mamanar sex stories"அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"tamilsex kathai""tamil actress new sex stories""அம்மா காமக்கதைகள்""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்"தாத்தா காமக்கதைகள்"tamil sex story in new""tamil mami stories""akka thampi kamakathaikal tamil"காம கதைகள் உரையாடல்"mamiyar marumagan sex""manaivi ool kathaigal""exbii regional""tamil sex stories exbii""tamil incest""www.tamil sex story.com"காமக்கதைகள் மாமி"cuckold stories""aunties sex stories"மதி அக்கா பாகம் 5"akka pundai kathai in tamil""brother and sister sex stories""அம்மாவின் xossip""tamil aunty kamakathai""sithi kamakathaikal"