வறுத்த முந்திரி – பாகம் 02 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

img-20161125-wa0035“இப்ப பண்ணி பாருங்களேன். என் அம்மாவை ஓத்தா எப்படி இருக்கும்னு” நான் கற்பனை பண்ணி பார்த்தேன்.

அம்பிகா அத்தை அழகானவள்தான். அத்தைக்கு 42 வயது இருக்கும். சிறு வயதிலேயே, பத்மாவிற்கு ரெண்டு வயது இருக்கும் போதே, கணவனை இழந்தவள்.

அதிகம் ஆணின் கை விளையாடாததால், அவளுடைய தேகம் கட்டு குழையாமலே இருக்கும். முன்னால் முலைகளும், பின்னால் குண்டிகளும் மிகவும் பெரிதாக புடைத்துக் கொண்டு இருக்கும். இடுப்பில் விழுந்து இருக்கும் ஒற்றை மடிப்பு, அவளுடைய அழகை மெருகேற்றும்.மொத்தத்தில் நான் ஓக்க விரும்பும் ஆண்ட்டிக்கு உரிய எல்லா அம்சங்களும் அம்பிகா அத்தையிடம் உண்டு. அவளை பஜனை பண்னினால் நன்றாகத்தான் இருக்கும் என்று தோன்றியது. “நல்லா இருக்கும்னு தோணுதுல்ல?” பத்மா என் மனதை புரிந்து கொண்டவளாய் கேட்டாள்.

“போடி. என்ன விளையாட்டு இது? அத்தைய போய் இப்படி எல்லாம் நெனச்சுக்கிட்டு” “விளையாட்டு இல்லைங்க. நான் சீரியசாதான் சொல்றேன். என் அம்மா ஆம்பளை சுகத்துக்காக எவ்வளவு ஏங்குறான்னு உங்களுக்கு தெரியுமா?” “என்னடி சொல்ற? அத்தையா?”

“ஆமாங்க. நான் ஸ்கூல் படிக்கிறப்போ, எங்க வீட்டில எப்ப பார்த்தாலும் கத்தரிக்காய் சாம்பாரும், கேரட் பொரியலும்தான். நானும் அம்மாவுக்கு கத்தரிக்காயும், கேரட்டும் ரொம்ப புடிக்கும் போலன்னு நெனச்சுக்குவேன். ஆனா அவளுக்கு ஏன் புடிக்கும்னு ஒரு நாள் புடவையில மறச்சு கத்தரிக்காய பாத்ரூமுக்கு எடுத்துட்டு போனப்பதான் புரிஞ்சது.எனக்கு அம்மாவை நெனச்சா பாவமா இருந்துச்சு. அவள் எனக்காகத்தான் வேற ஒரு கல்யாணம் பண்ணிக்காம, அவள் ஆசையெல்லாம் கட்டு படுத்திக்கிட்டு வாழ்ந்திருக்கா. அம்மா ரொம்ப பாவங்க” “முன்னாடி அப்படி இருந்திருப்பாங்க. இப்பல்லாம் அப்படி இருக்காதுடி” “என்ன சொல்றீங்க நீங்க. போன வாரம் நாம அங்க போய் இருந்தோம்ல,

அப்ப சமயலுக்கு வாங்கி வச்சிருந்த ரெண்டு கத்தரிக்காய காணோம். கொஞ்ச நேரம் கழிச்சு அம்மா புடவையில மறச்சு கொண்டு வந்து குப்பை கூடையில போடுறா” “என்னால நம்ப முடியலைடி. அத்தையா இப்படி?” “ஆமாங்க. நீங்கதான் என் அம்மாவுக்கு, அவ ஏக்கத்தை தீர்த்து வைக்கணும்” “என்னடி சொல்ற. நான் எப்படி அத்தைட்ட போய், என் கூட படுக்குறீங்களான்னு கேக்குறது” “உங்களை யாருங்க போய் கேக்க சொன்னா? அம்மாவை சம்மதிக்க வைக்கிறது என் பொறுப்பு.

உங்களுக்கு சம்மதமான்னு மட்டும் சொல்லுங்க” எனக்கு என்ன சொல்வது என்றே புரியவில்லை. “சரி. நீ முதல்ல அவங்களை சம்மதிக்க வை. அப்புறம் பார்ப்போம். இப்ப வா. நாம ஒரு ஆட்டம் போடலாம். நீ மேலே ஏறி பண்ணு” பத்மா தன் நைட்டியை மேலே தூக்கி விட்டு, என் மேல் அமர்ந்து கொண்டு, என் தடியை அவள் ஓட்டைக்குள் திணித்துக் கொண்டாள். என் கழுத்தை கட்டிக் கொண்டு, எம்பி எம்பி அடிக்க ஆரம்பித்தாள்.நான் அவள் முலைகளில் முகம் பதித்து தேய்த்துக் கொண்டே, என் மனைவி என்னை ஓப்பதை ரசிக்க ஆரம்பித்தேன். ஒரு ரெண்டு மணி நேரம் இருவரும் வெறித்தனமாக ஆட்டம் போட்டோம். களைத்து போய் சோபாவிலேயே படுத்து விட்டேன். காலையில் எழுந்த போது, அத்தை விஷயத்தை சுத்தமாக மறந்து போய் இருந்தேன். ஆபீஸுக்கு கிளம்புகையில் பத்மா சொன்ன போதுதான் ஞாபகம் வந்தது. “என்னங்க, நான் கிளம்பி அம்மா வீட்டுக்கு போறேன்.

அம்மாவை சம்மதிக்க வச்சு நைட்டு இங்க கூட்டிட்டு வந்துர்றேன்” “இன்னைக்கேவா?” “ஆமாம். நல்ல காரியத்தை எதுக்கு தள்ளி போடணும்? நான் கூட்டிட்டு வந்துர்றேன். நைட்டு வர்றப்ப அம்மாவ ஓக்குறதுக்கு ரெடியா வாங்க” நான் “சரி” என்று விட்டு ஆபீஸுக்கு கிளம்பினேன். ஆபீஸில் வேலையே ஓடவில்லை. இதெல்லாம் நடக்கக் கூடிய காரியமா? என்னுடன் படுக்க மாமியார் சம்மதிப்பாளா?என்னதான் காம ஏக்கம் இருந்தாலும், மகளின் கணவனுடன் அந்த ஏக்கத்தை தீர்த்துக் கொள்ள சரியென்பாளா? ஒரு வேலை சம்மதித்து விட்டால்? அந்த நினைவே என்னை சிலிர்க்க வைத்தது. மதியம் இரண்டு மணி போல பத்மாவிடம் இருந்து போன் வந்தது. “அம்மா ஓகே-ன்னு சொல்லிட்டாங்க. நீங்க ஆபீஸுல இருந்து சீக்கிரம் கிளம்பி வந்துருங்க. அம்மா மருமகன பாக்க ரொம்ப ஆசையா காத்துக்கிட்டு இருக்காங்க.

ஆ. கிள்ளாதம்மா. வலிக்குது” என்றாள். “என்னடி சொல்லி சம்மதிக்க வச்ச?” “அதெல்லாம் உங்களுக்கு எதுக்கு? சீக்கிரமா வீட்டுக்கு வந்து மாமியார மஜா பண்ற வழிய பாருங்க” எனக்கு மனசுக்குள் சந்தோஷம் துள்ளி குதித்தது. அவசர அவசரமாக வேலை எல்லாம் முடித்தேன். எல்லாம் மாமியாரை ஓக்க போகும் உற்சாகம்தான்.

அவளை எப்படி எல்லாம் ஓக்க வேண்டும் என்று கற்பனை செய்துகொண்டே, வேலைகளை முடித்தேன். ஐந்தரைக்கெல்லாம் ஆபீஸில் இருந்து கிளம்பி, ஆறு மணிக்கு வீட்டுக்கு வந்து விட்டேன். பத்மாதான் கதவை திறந்தாள். “ம். சீக்கிரம் வந்துட்டீங்க. அத்தைய ஓக்க போற குஷியா?” குறும்பு புன்னகையுடன் கேட்டாள்.“சீ போடி. அத்தைய எங்க? காணோம்” என்று அத்தையை தேடினேன். “வந்ததும் வராததுமா அலையுறத பாரு. பொண்டாட்டியோட அம்மாவ ஓக்குறதுக்கு அவ்வளவு ஆசையா?” “சொல்லுடி” நான் அத்தையை பார்க்க துடித்தேன்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kamaveri tamil""tamil incest sex""amma kamakathaikal in tamil font""amma sex""tamil story amma magan"tamil actres cockold memes fb.comtamilsexstoriesrape aunty"குடும்ப காமக்கதைகள்"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%B0%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dxossipregional"tamil anni sex story"அம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்"tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்"sneha sex stories""tamil sex new story""sex stor""tamil amma magan ool kathaigal""kamasuthra kathaikal""chithi sex stories""amma kamakathaikal in tamil font""tamil lesbian videos"tamisexstories"hot actress trolls""akka pundai story""www.tamil sex stories"சமந்தா/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8DSwathi Kamakathaikal"புணடை கதைகள்""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்""sithi kamakathaikal tamil""tamil actress kamakathaikal with photos"ரயிலில் ஓல் கதை"www tamil hot stories"Literotica ஓழ் சுகம்"tamil kamakathaikal in new"tamil kamakathaikal vikki"செக்ஸ் கதை""தமிழ் sex"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"காம கதைகள்""hot story in tamil""tamilsex kathai""new tamil hot stories""tamil sex comic"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"actress stories xossip""tamil new sexstory""incest sex stories""tami sex stories"அங்கிள் குரூப் காம கதை"tamil hot story com"மச்சினி காமக்கதைகள் latest"tamil amma magan kamakathaikal""kamaveri kathaikal""tamil kamakathaikal in tamil"செக்ஸ் கதைtamilammamagansexstorynew"priya bhavani shankar nude""kamalogam tamil kathaigal"குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்tamil new hot sex stories"ashwagandha powder benefits in hindi"புண்டையில்"அண்ணி காமக்கதைகள்""anni tamil sex stories"Sex tamil kathikal"tamil actress sex stories xossip"tamil searil actres cockold memes fb.com"நண்பனின் அம்மா"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"tamil sister sex stories"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சிபால்"kama kadhai""www.tamil sex story.com"கூதிஅரிப்பு"jothika sex stories""trisha bathroom video"ஒல்காம கதைகள் உரையாடல்"teacher kamakathaikal tamil"டெய்லர் காமக்கதைகள்"tamil kamaveri new""அக்கா கூதி"ஜோதிகாவின் கூதிவெறி"tami sex stories""tamil sex tips""tamil anni sex kathai""tamil actress kathaigal""erotic stories in tamil""அக்கா காம கதை"tamilkamakathikal"அக்கா கூதி""tamil.sex stories""amma magan kamam tamil"