பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 230 – தமிழ் காமக்கதைகள்

img-20161125-wa0039கிட்டதட்ட ஒரு மணி நேரம் யோசித்து… குழம்பி… ஒரு விதமாக முயற்சி செய்து பார்க்கலாம் என்கிற அளவுக்கு சின்னதாக ஒரு யோசனை தோன்றியது !!

” சரி.. அதுக்கப்பறம்.. ராமு வொய்ப் உனக்கு போன் பண்லயா ??” சசி கேட்டான்.

” என் மொபைல நான் ஆப் பண்ணிட்டேன்டா.. ”

” ஆன் பண்ணி பாரு.. மிற்டு கால் ஏதாவது வந்ததா செய்தி வருதானு.. ??”

” இல்லடா வேணாம்…”ஆற்று நீருக்குள் பேண்ட் நனைய கால்களை தொங்கப் போட்டபடி உட்கார்ந்து கொண்டிருந்த. .. காத்துவின் பாக்கெட்டில் கை விட்டு அவனது மொபைலை எடுத்தான் சசி. மொபைலை ஆன் பண்ணினான். ! நான்கு முறை மிஸ்டு கால் செய்திருப்பதாக செய்தி வந்தது. உடனே கால் செய்தான் சசி. மறு முனையில் உடனே எடுக்கப் பட்டது. !!

” ஹலோ. .. ஏன் மொபைல சுட்ச் ஆப் பண்ணிங்க. ? நான் போன் பண்ணி… போன் பண்ணி… ” பவ்யாவின் பதட்டமான குரல்.

அதை இடை மறித்தான் சசி.
”ஹலோ.. நான் காத்து இல்ல.. சசி.. !!”

” சஸ்ஸ்ஸ்ஸி…. ???”

” ம்ம்.. !! காத்து என்கூடதான் இருக்கான்.. !!”

” அவருக்கு. . அவருக்கு ஒண்ணும் ஆகல இல்ல.. ?? நல்லாத்தான இருக்காரு.. ??”

” ம்ம்.. என்ன அழுதிட்டிருக்கான்.. ”

” ஐயோ.. அவருகிட்டு குடுங்க.. கொஞ்சம் நான் பேசனும் ப்ளீஸ்… ”” தரேன்.. அதுக்கு முன்ன.. அங்க என்ன நிலவரம்னு கொஞ்சம் சொல்லுங்க… ??”

” இங்க….. ம்ம்ம்ம்… ரொம்ப நேரம் சண்டை போட்டுகிட்டோம்.. அப்பறம் போய்ட்டாரு… எனக்கு இப்ப உங்க பக்கத்துல இருக்கறவர நெனச்சுதான் ரொம்ப கவலையா இருக்கு.. கொஞ்சம் அவருகிட்ட குடுங்களேன் ப்ளீஸ்.. ரெண்டே ரெண்டு வார்த்தை பேசிக்கறேன்.. ”

” ம்ம்.. !!” காத்துவிடம் போனைக் கொடுத்தான் சசி ”பேசறாங்கடா !!”

” இல்ல.. வேணாண்டா கட் பண்ணிரு.. பேச முடியாது என்னால.. ” குளறியபடி சொன்னான் காத்து.

” இல்லடா.. ஒரு ரெண்டு வார்தை பேசிட்டு என்கிட்ட குடு.. நான் கொஞ்சம் பேசனும்.. !!”

தயக்கத்துடன் காத்து வாங்கி பேசினான். அழுதான். அவள் ஏதோ ஆறுதல் சொல்வாள் போலிருந்தது !!பேச மாட்டேன் என்று சொன்னவன்.. அவளுடன் நீண்ட நேரம் பேசினான். அவன் மொபைலில் போலன்ஸ் தீர்ந்து போக.. உடனே அவள் அழைத்தாள்..!! இறுதியாக சசி கைக்கு போன் வந்த போது அரை மணி நேரம் கடந்திருந்தது !!

” ஹலோ.. ” சசி.

” ஆ.. ஹலோ.. ”
அவள் குரல் வெகுவாக தனிந்து போயிருந்தது. அவள் குரலிலும் பயம்.. நடுக்கம் எல்லாம் இருந்தது. !! ”என்னங்க உங்க பிரெண்டு சாகறேனு அழுவராரு.. ப்ளீஸ்.. அவரை அப்படி எதுவும் பண்ண விடாம பாத்துக்கோங்க.. !! இப்ப எனக்கு அவர நெனச்சு ரொம்ப பயமா இருக்குங்க.. தப்பு பண்ணிட்டோம்.. ஆனா.. அதுக்காக.. என் புருஷன் மட்டும் என்ன உத்தமனா.. அவன பத்தி நான் சொல்ல வேண்டியதே இல்லங்கற அளவுக்கு உங்களுக்கே தெரியும் !! ப்ளீஸ்.. அவர தைரியமா இருக்க சொல்லுங்க.. எனக்கு இப்பதான் அடி வயிறு எல்லாம் பிசையுதுங்க… ” அவள் இப்போது போனிலேயே அழத் தொடங்கினாள் !!

” ஹலோ.. என்னங்க இது.. இப்ப நீங்க இப்படி அழறிங்க.. ? நான் உங்ககிட்ட கொஞ்சம் பேசலாம்னு நினைச்சேனே.. ”” பேசுங்க.. பேசுங்க.. ” மூக்கை உறிஞ்சிக் கொள்வது கேட்டது.

” ராமு இப்ப வீட்ல இல்லல்ல.. ??”

” ம்கூம்.. இல்ல அப்பவே போய்ட்டாரு.. ”

” சரி உங்ககிட்ட என்ன சொல்லி சண்டை போட்டான்.. ? உங்கள அடிச்சானா ??”

” ம்கூம்.. என் மேல கை வெச்சிருந்தா நடக்கறதே வேறயா இருந்துருக்கும்… !!”

” ஓஓ. என்ன நடந்திருக்கும்.. ??”

” என் வீட்டுக்கு வந்திருந்த என் தங்கச்சிய.. அவன் செஞ்சானில்ல.. ? அந்த ஒரு பாய்ண்ட் போதும் எனக்கு.. ! இப்பவும் அதத்தான் சொல்லி அவனை ஆப் பண்ணேன்.. ”

” ம்ம்.. குட்.. !! ஆப் ஆகிட்டானா ??”

” ம்ம்.. சண்டை போட்டாரு.. நானும் விட்டுக் குடுக்காமதான் பேசினேன். பயங்கர வாக்குவாதம் எல்லாம் நடந்துச்சு… ஆனா கடைசில.. திட்டிட்டு போய்ட்டாரு.
.!!”” அப்ப உங்க சைடு.. ரொம்ப பயப்பட வேண்டியதில்ல.. ??”

” அப்படி சொல்ல முடியாது. எங்கப்பா அம்மா. .. அண்ணன் தம்பிக்கெல்லாம் தெரிஞ்சா.. ரொம்ப அசிங்கம்தான்… ”

” அதுக்கு என்ன பண்ண போறிங்க.. ??”

” எதுக்கு ??”

” ராமு.. உங்க வீட்டு சைடுல.. உங்கள பத்தி ஒண்ணும் சொல்லாம இருக்க.. ??”

” அதான்.. என் சிஸ்டர் மேட்டர் இருக்கே.. அத வெச்சுதான்… நான் தப்பிக்கனும்.. என்ன தெரிஞ்சிட்டா யார் மூஞ்சிலயும் முழிக்க முடியாது !!”

” ஹ்ம்ம்… ”

” அலோ… ”

” சொல்லுங்க… ”

” அவர எப்படியாவது சமாதானப் படுத்திருங்க.. ப்ளீஸ்.. ”” ஹ்ம்ம்.. !! சரிங்க.. நான் அப்றம் கூப்பிடறேன்.. !! அடிக்கடி உங்ககிட்ட பேச வேண்டி இருக்கும்… ”

” ம்ம்.. எப்ப என்ன பேசனும்னாலும் என்னை கூப்பிடுங்க.. அவர மட்டும் பாத்துக்கோங்க ப்ளீஸ்.. ”

” ஓகே.. ஓகே நான் பாத்துக்கறேன்.. !!”

” ரொம்ப தேங்க்ஸ்ங்க.. ”

காத்துவின் அழுகை நின்று போயிருந்தது. ஆனால் அவன் கவலையோ பயமோ நீங்கியிருக்கவில்லை …… !!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil amma sex stories com"அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosippஅம்மா பால் குழந்தை காம கதை"sex stories english""புண்டை கதை"uncle kamakathi in tam"tamil sex kathaikal""akkavai otha kathai"thirisha sex kathaikal in tamil"xossip tamil sex stories""amma magan tamil kamakathaikal""tamil sister stories"Gramathu kama kathaiஅம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்"adult stories""tami sex stories""tamil sithi sex stories"தங்கைஓல்சுகம்"tamil latest stories""tamil actress new sex stories""tamil pundai stories""shreya sex""tamil insest stories""xossip telugu sex stories""tamil sex kadhai"பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்Tamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathai"amma pundai tamil story""akka thambi sex tamil story""anni kamakathai tamil""anni tamil kathai"Boss காம கதைகள்"tamil akka sex kathai"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்Tamil new hot sexy stories in tamil"tamil actress kamakathai new"குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"adult sex stories""tamil heroine sex""muslim sex story""akkavai otha kathai"அம்மாவுடன் ஆனந்த சுகம்tamil koottu kamakathaikal"akkavin kamaveri""teacher sex stories""appa magal sex story in tamil"Hema மாமி"tamil xxx stories""tamil sex stories latest""tamil aunty kamakathai""samantha sex stories""tamil cuckold stories"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigalஓள்சுகம் காமகதை"new sex stories""tamil sex rape stories""www.tamil kamakathaigal.com"Akkapurusansexstory"tamil akka sex story"சாய் பல்லவி காமகதை"tamil new amma magan sex stories"மீனா ஓல் கதைகள்மழை பால் காம கதை"regina cassandra sex""adult sex stories""kamakathaikal tamil com"tamilnewsexஎன் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."tamil sex storie"சாய் பல்லவி காமகதைமனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதை"hot stories tamil"Ariviyal teacher sex padam kamakathai tamil"tamil actress kathaigal"kamal hassan kuduba kamakathaikal Tamilstoryintamilsexexossipசுவாதி எப்போதும் என் காதலி – 1"tamil latest stories""tamil sex stoty""tamil kamakathai new"மேம் ஓக்கலாம்"akka sex story"குடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்"incest tamil"Tamil aunty kamakkathaikal in Tamil languageஅம்மா ஜாக்கெட் பிரா