இன்ப சுகம் – பாகம் 02 இறுதி – தமிழ் காமக்கதைகள்

edited_1480066976957மாமா அக்காவின் தலை முதல் கால் வரை கைகளாள் தடவிக்கொண்டே முத்தமிட ஆரம்பித்தார். அவள் வாயில் முத்தமிட்டு அவள் வாய்க்குள் நாக்கை விட்டு சுவைத்து அவள் நாக்கை பற்களாள் கடித்து இழுத்து சுகம் அனுபவித்து சுகம் கொடுத்துக்கொண்டு இருந்தார்.

அப்பொழுது அவர் கைகள் என் முலைகளை கசக்கிக்கொண்டு இருந்தது. சிறிது நேரத்துக்குப் பிறகு அவர் வாய் மாலா அக்காவின் வாயை விட்டு கீழ் இரங்கி அவள் கழுத்து, மார்பு என்று இரங்கியது. அவள் பெருத்த முலைகளைக் கண்டதும் அவர் கை என் முலைகளை விட்டுவிட்டு அக்காவின் முலைகளை பிடித்தது.அவர் வாய் அவைகளைக் கௌவிக்கொண்டது. முலை காம்புகளை கடித்து உருஞ்சி பால் கிடைக்குமா என்று முயன்றார். அவள் உணர்ச்சிகளை கட்டுப்படுத்த முடியாமல் அவரை இருக்க கட்டிக்கொண்டு புலம்ப ஆரம்பித்தாள். அவர் அவள் முலைகளை உருஞ்சி எடுத்தபின் மெதுவாக வாயை வயருக்குக் கொண்டு சென்று தொப்பிலில் வாய் வைத்து முத்தமிட்டு,

நாக்கினால் துலாவினார். பிறகு அவர் வாய் அவள் முக்கியமான பகுதியாகிய மாலாவின் கூதிக்கு வந்து நின்ற்து. அவர் எழுந்து மாலாவின் இரு கால்களையும் சிரிது விலக்கி அவற்றின் நடுவில் முழங்காலில் அமர்ந்து அவள் கூதி மயிர்களை கையினால் கோதிவிட்டு, புண்டை உதடுகளை விரல்கலால் விரித்து பருப்பை பிடித்தார்.

பிறகு பருப்பை இரு உதடுகளால் பிடித்துக்கொண்டு நாக்கால் நக்கு.. நக்கு.. என்று நக்கி சூடு ஏற்ற அவள் தாங்க மாட்டாமல் “ மாமா என்ன பண்ணுகிறீர்கள்.. தாங்க முடிய வில்லை” என்று கத்தி விட்டாள். உடனே மாமா தலையை தூக்க, மாலாவின் புண்டை துடிப்பதை கவனித்தேன்.மாமா “ஷைலா உன் முலைகளை அவள் வாயில் வைத்து அமுக்கு” என்று கூரி என்னை கூப்பிட்டார். இவர்களை வேடிக்கை பார்த்துக்கொண்டிருந்தவள் அவர்கள் அருகில் சென்றேன். மாமா என்னை மாலா அக்காவின் வயிற்றின் இருபுரமும் என் கால்களை போட சொல்லி என் முலைகளை மாலாவின் வாயில் வைக்கும்படி செய்தார். என் கைகளால் அவள் முலைகளை பிடிக்க வைத்தார்.

என் குண்டியை தூக்கிவிட்டு, முதுகு பகுதியை அமுக்கி என் குண்டி பின் புரம் தெரியும் படி வைத்தார். அதன் பின் அவர் முன்பு இருந்த மாதிரி சென்று மாலாவின் புண்டையில் வாய் வைத்து நக்க ஆர்ம்பித்தார். அவர் ஒரு கையை எடுத்து தன் பெரு விரலை என் புண்டை உதடுகளை விலக்கி உள்ளே செலுத்த ஆரம்பித்தார். மாலாவின் கூதி மொட்டுகளை நாக்கினாலும், என் கூதி மொட்டுகளை கையினாலும் வருடிக்கொன்டே இருந்தார்.இந்த நோண்டுதலை எங்கள் இருவராலும் தாங்க முடிய வில்லை. மாலா அவள் புண்டை அரிப்பை கட்டுப்படுத்த முடியாமல் உடலை ஆட்டி… ஆட்டி… என்னை இருக்க அனைத்துக் கொண்டாள். நானும் அக்காவை இருக்க கட்டிக் கொண்டேன், தூக்கி இருந்த என் குண்டியும் கீழே இரங்கி விட்டது.

ஆனால் மாமாவின் வாயும் கையும் மாராமல் எங்கள் கூதியை மேலும் சிரிது நேரம் இம்சித்து விட்டு தான் நிருத்தினார். புண்டைகளை நோன்டுவதை நிருத்திவிட்டு எழுந்தவர் எங்களைப் பார்த்து விளையாட்டு எப்படி இருந்தது? விளையாடியது போதுமா? வீட்டுக்குப் போக வேண்டுமா? என்று கேட்டுக் கொண்டே எங்களை பார்த்து சிரித்து, நாங்கள் படுத்திருந்த நிலையை பார்த்து ரசித்துக் கொண்டிருந்தார். உடனே நான் மாமா நீங்கள் இன்னும் குத்தவில்லையே என்றேன்.அவர் என்ன என்றார். உங்கள் சுன்னியை எங்கள் புண்டயில் குத்தினப் பிறகுத்தான் போவோம் என்றேன். அவர் சந்தோசமாக மாலாவின் கால்களை கட்டில் ஓரமாக திருப்பி கால்களை விரித்தார். நான் உடனே அக்காவின் புண்டைக்கு எண்ணை தடவவில்லையா என்று கேட்க அவர் அவள் கூதிக்குள் விரலை விட்டு எடுத்துக் காட்டி, பார்…

இந்த எண்ணை நன்ராக இருக்கும் என்று கூரி அக்காவின் கால்களை அகலமாக விரித்து சுன்னியை உள்ளேத் தள்ளினார். அவர் மெதுவாக உள்ளே தள்ளத்தள்ள மாலாவின் புண்டை விரிந்து சுன்னியை உள் வாங்கிக் கொண்டது. ஓங்கிக் குத்த ஆரம்பித்தார். சிரிது நேரத்தில் நான் அக்காவின் பக்கத்தில் படுத்துக் கொண்டு என் புண்டையை விரித்துக் காண்பித்து இங்கு குத்துங்கள் என்றேன்..அவர் மாலா புண்டையில் இருந்து சுன்னியை எடுத்து என் புண்டைக்குள் செலுத்தினார். இருவரையும் மாரி மாரி சிரிது நேரம் ஓத்து விந்துவை மாலா அக்காவின் புண்டையினுள் ஊற்றிவிட்டார். அவல் முலைகளை இருக்க பற்றிக் கொண்டு அவள் மேல் படுத்திருந்தார். பிறகு எங்களை சுத்தமாக கழுவி விட்டு, அடுத்த வாரம் பார்ப்போம் என்று கூரி முத்தம் கொடுத்து அனுப்பி விட்டார்.

– நன்றி

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"மாமனார் மருமகள் கதைகள்""ool kathai"xossiokamakkathai"tamil kamakadhaikal"தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியை"tamil kamakathikal new"xossipy kama kathaiVithavai anni kama "செக்க்ஷ் படம்""tamil sex stoies"தொடை நடுவில் பருப்பை"tamil sex kadhai""akka thambi tamil story""adult sex story""xxx tamil stories""tamil amma magan kathaigal"நடிகை பாத்து xossip www.tamil+amma+group+kama+kadhaikal.comஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்சித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்"tamil cuckold stories"Gowri thangachi sex "tamil sex actress""akka thambi ool kathaigal""brother and sister sex stories""literotica tamil"Newsextamilteacher sexstorytamilakka"amma pundai story tamil font""tamanna sex story"நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்அப்பா சுன்னி கதை"amma sex stories""incest stories tamil""tamil aunty stories""sex tips in tamil""mamanar marumagal kamakathaigal""tamil sex stories teacher"புண்டையை"tamil amma magan pundai kathaigal""www tamil kamaveri kathaikal com"KADALKADAISEXSTORY"தமிழ்காம கதைகள்""meeyadha maan""nayanthara tamil sex stories"regionalxossip"actress sex stories"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்nay otha kathai"tamil kamakathaikal in new""akkavudan uravu""tamil story amma""kamakathaikal tamil akka thambi"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil mami sex stories""tamil sex novels"தொடை வலிக்குது காம"sex tamil actress"மான்சி கதைகள்"tamil village sex stories""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil actress hot videos""latest kamakathaikal in tamil"சிறுவன் ஓழ்கதை"tamil kamakathaikal rape"குண்டி"சாய் பல்லவி""amma kamakathaikal in tamil""appa magal sex story in tamil""hot sex stories tamil"மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"sex estore"மீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ruKADALKADAISEXSTORY"அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை"ஓழ்சுகம்"tamil actress new sex stories"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்"tamil x story books""tamil amma sex story"அத்தை காமக்கதைகள்"tamil sex storis""tamil sex xossip""tamil amma story""காம கதை""tamil kamakadhai"