காம தீபாவளி – பாகம் 14 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

img-20161125-wa0043“ஆ ஆ ஆ ஆ !!!! அப்படிதாண்டா… விஜய்.. நல்லா குத்துடா… அத்தை புண்டையை  உனக்கு புடிசிருக்காடா..? ஆ ஆ ஆ ஆ !!!!” அத்தை பிதற்றினாள்.

“ஹா… ஹா… உங்க புண்டை  சூப்பரா இருக்கு அத்தை.. குத்த குத்த சுகமா இருக்கு அத்தை”

“ஆ ஆ ஆ ஆ !!!! நல்லா ஆழமா குத்துடா.. அத்தைக்கு அரிப்பு தாங்க முடியலைடா.. ஸ்பீடா குத்துடா… அரிப்பு தீரனும்… அந்த மாதிரி குத்துடா….” “குத்துறேன் அத்தை…. நான் குத்துற குத்துல உங்க புண்டை அரிப்பு இன்னைக்கோட தீந்துறும் அத்தை… ” “குத்துடா… ஆ ஆ ஆ ஆ !!!! குத்தி அத்தை புண்டையை நனைடா.. அத்தை புண்டை காஞ்சு போய் கெடக்கு.. அதுல உன் தண்ணியை ஊத்துடா…. ஆ ஆ ஆ ஆ !!!!” அத்தை புண்டை சுகத்தில் புலம்பிக் கொண்டு இருந்தாள்.

நான் எனது வேகத்தை பலமடங்கு கூட்டி அத்தையின் அதிரசத்தை அடித்து துவைத்தேன். அத்தை எனது வேகம் தாங்காமல் அலறிக் கொண்டே இருந்தாள். நான் பற்களை கடித்துக் கொண்டு அவளது பணியாரத்தை பாய்ந்து பாய்ந்து பந்தாடிக் கொண்டு இருந்தேன்.

ஒரு கையை நீட்டி அம்மாவின் சூத்தை தடவினேன். எனது நடுவிரலை அந்த சூத்துக் கோளங்களுக்குள் செலுத்தி, அம்மாவின் புண்டை துவாரத்துக்குள் விட்டேன். அம்மாவின் கூதியை விரலால் குடைந்து கொண்டு, அத்தையின் கூதியை சுன்னியால் குடைந்தேன். சிறிது நேரம் அத்தையின் புண்டையை அடித்து துவைத்துவிட்டு, மீண்டும் அம்மாவின் சூத்தை பிளக்க ஆரம்பித்தேன்.இப்படியே மாற்றி மாற்றி இருவரது சூத்தையும் பிளந்து, அவர்களது புண்டையை பதம் பார்த்த பிறகு எனக்கு கஞ்சி வந்தது. அத்தை கேட்டுக் கொண்டது போல நான் எனது சுன்னித்தன்னியால் அவளது புண்டைக்கு அபிஷேகம் நடத்தினேன். “ஆ… ஆ….. தண்ணியை நல்லா பாய்ச்சுடா… எல்லா தண்ணியும் உள்ள விடுடா… ஆ… ஆ….. !!!

என் புண்டை எல்லாம் குளுருதுடா… ஆ…. ஆ… அப்படிதான்… கடைசி சொட்டையும் உள்ள விடுடா… என் புண்டை நெறயனும்… ஆ…. ஆ… ” அத்தை அலறிக் கொண்டு இருக்கும்போதே நான் எனது விந்து திரவத்தை அவளுடைய புண்டைக்குள் பீச்சினேன். அத்தையின் தரிசு நிலம் போன்ற புண்டை எங்கும் எனது விந்து வெள்ளம். அவளுடைய காய்ந்த புண்டை எனது சுடுநீர் பட்டு குளிர்ந்தது.

அவளது ஆப்பக்குழி எனது ஆண்மை திரவத்தால் நிறைந்தது. நான் ஹா… ஹா…. என மூச்சிரைத்த படியே எனது ஆட்டத்தை முடித்துக் கொண்டேன். களைத்து போய் சோபாவில் உட்கார்ந்து கொண்டேன். எனக்கு இருபுறமும் அம்மாவும், அத்தையும் உட்கார்ந்து கொண்டு எனக்கு மாறி மாறி முத்தம் கொடுத்தார்கள். எனது சுன்னி அவர்களுக்கு பரிபூரண திருப்தியை தந்ததை நான் புரிந்து கொண்டேன்.“நல்லா இருந்துச்சாம்மா..?” “சூப்பர்டா கண்ணா… இந்த மாதிரி சுகம் நான் அனுபவிச்சதே இல்லைடா… அம்மா புண்டையை குளிர வச்சுட்டடா.. என்னோட ரொம்ப நாள் ஏக்கம் இன்னைக்கு தேர்ந்து போச்சுடா…” “உங்களுக்கு அத்தை…?” “ஏதாவது ஒரு சொட்டு சுகம் கிடைக்காதான்னு நெனச்சுக்கிட்டு இருந்தேன். நீ சுகக்கடல்ல என்னை மிதக்க வச்சிட்டடா.. இத்தனை வயசுக்கு அப்புறம் இந்த மாதிரி அனுபவிப்போனு நான் நெனச்சே பாக்கலை”

“எனக்கும் உங்க ரெண்டு பேரோட புண்டையும் ரொம்ப புடிச்சு இருந்துச்சு அத்தை. ரொம்ப சுகமா இருந்துச்சு.. ” “சரிடா.. கொஞ்ச நேரம் ரெஸ்ட் எடுக்கலாம்.. அப்புறம் அடுத்த ஆட்டம் போடலாம்.. பலகாரம் சாப்பிடுறியா..? ரொம்ப டயர்டா இருப்ப..” அம்மா அன்போடு கேட்டாள். நான் தலையாட்ட பலகார சட்டியை எடுத்து வந்தாள். அம்மாவும் அத்தையும் எனக்கு ஆசையாய் பலகாரம் ஊட்டி விட்டார்கள். நான் அவர்களது குண்டியை தடவிக் கொண்டே சாப்பிட்டேன்.

“பலகாரம் நல்லா இருக்காடா..?” அம்மா கேட்டாள். “நல்லா இருக்கும்மா.. ஆனா உங்க புண்டை பலகாரம் மாதிரி டேஸ்ட்டா இல்லை” “போடா சேட்டை பயலே..” அம்மா செல்லமாய் திட்டிவிட்டு பலகாரம் ஊட்டினாள். அத்தை எனது நெத்தியில் பாசமாய் முத்தமிட்டுக் கொண்டே பலகாரம் ஊட்டினாள். நான் சாப்பிட்டுக் கொண்டே, எதிரே என்ன நடக்கிறது என்று பார்த்தேன்.அண்ணன் உச்சக் கட்டத்தில் இயங்கிக் கொண்டு இருந்தான். சித்திதான் அண்ணனின் தடித்தண்டிடம் அடி வாங்கிக் கொண்டு இருந்தாள். சித்தி சோபாவில் குனிந்து படுத்து இருக்க, அண்ணன் நின்றவாறு அவளது கூதியை இடித்துக் கொண்டு இருந்தான். தனது ஒரு காலை மட்டும் தூக்கி சோபாவில் வைத்துக் கொண்டு, ஆவேசமாய் சித்தியின் ஆப்பத்தை தாக்கிக் கொண்டு இருந்தான். அண்ணனுக்கு அருகில் அக்கா நின்று இருந்தாள்.

தனது முலைகளை கையால் பிடித்து அண்ணன் வாயில் ஊட்டி விட்டுக் கொண்டு இருந்தாள். அண்ணன் அக்காவின் முலைகளை சப்பிக் கொண்டே, அவள் அம்மாவின் புண்டையில் ஆப்படித்துக் கொண்டு இருந்தான். சிறிது நேரத்தில் அவனும் உச்சத்தை அடைந்தான். “ஆ… ஆ…” என முக்கிக் கொண்டே, தன் ஜீவரசத்தை சித்தியின் பொந்துக்குள் ஊற்றினான்.

அக்கா கீழே குனிந்து, அண்ணனின் தடியை தன் அம்மாவின் புண்டைக்குள் இருந்து எடுத்து, தன் வாய்க்குள் விட்டுக்கொண்டாள். அண்ணனின் தடியை சுத்தம் செய்து வெளியே விட்டாள். இப்போது அஜித் சோபாவில் அமர்ந்து கொள்ள சித்தியும், அக்காவும் அவனுக்கு பலகாரம் ஊட்டி விட்டார்கள். அவனும் அவர்களது நிர்வாண உடலை தடவிக் கொண்டே பலகாரம் சாப்பிட்டான்.“எப்படிடா இருந்துச்சு அஜித்.. அக்காவும் சித்தியும் எப்படி..?” நான் அண்ணனை கேட்டேன். “சூப்பர்டா.. அக்கா புண்டையும் சரி.. சித்தி புண்டையும் சரி.. அம்சமான புண்டைங்க…” அண்ணன் சொன்னதும் அக்காவும், சித்தியும் சிரித்தார்கள். “அப்படியா…? அடுத்து நான் விட்டு பாத்துர்றேன்” “உனக்கு எப்படிடா..? அம்மாவும் அத்தையும் எப்படி..?” “பிரம்மாதம்…!! ரெண்டும் சூப்பர் சாமான்.. நல்லா என்ஜாய் பண்ணுனேன். நீ சொன்ன மாதிரி அம்மாவை பின்னால இருந்து போட்டு பாரு.. சூப்பரா இருக்குது..”

“என்னோட அடுத்த வேலை அதுதான்…” அஜித் சிரித்துக் கொண்டே சொன்னான். சிறிது நேரம் பலகாரம் சாப்பிட்டபடியே அனைவரும் ஓய்வெடுத்தோம். மணி நள்ளிரவு இரண்டை தாண்டி விட்டு இருந்தது. அத்தையும் அம்மாவும் எனது தண்டை பிடித்து தடவிக் கொண்டே இருந்தார்கள்.

எனக்கு மீண்டும் தண்டு தடிக்க ஆரம்பித்தது. ஏதாவது புண்டைக்குள் விட்டு ஆட்டினால் நன்றாக இருக்கும் போல் தோன்றியது. நான் அஜித்தை கேட்டேன். “என்னடா… அடுத்த ஆட்டம் போடலாமா?” “ம்ம்ம். போடலாம்டா.. எனக்கும் தண்டு வெரைக்க ஆரம்பிச்சுடுச்சு” “அப்போ அக்காவையும் சித்தியையும் இங்க அனுப்பு.. நான் அம்மாவையும் அத்தையும் அங்க அனுப்புறேன்”Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"hot stories tamil""tamil hot story""tamil akka thambi sex story"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்"akkavin kamaveri"முஸ்லிம் பர்தா காமகதைtamilkamakadigal"tamil adult stories""sex stories in tamil""kamakathai sithi"குடும்ப ஓழ்"tamil actor sex"ammasex"anni sex story""tamil incest sex""dirty tamil sex stories""tsmil sex story"பால்தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்"sai pallavi xossip""tamil kama kadhaigal"Vithavai anni kama "hot stories in tamil""tamil amma magan kathaigal""tamil sex collection""tamill sex""tamil 18+ memes"exbii"annan thangai sex stories""romantic love story in tamil"சத்யன் மான்சி காம கதைகள் நடிகைபுண்டை"ashwagandha powder benefits in hindi""nude nayantara"thirunelveli akka thambi kamakathaiபிரியா காமக்கதை"xossip regional stories""xossip tamil sex stories""செக்ஸ் கதை"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"rape sex story tamil"தொடை நடுவில் பருப்பை"new amma magan tamil kamakathaikal"முஸ்லிம் ஓழ் கதைWww.tamilsex.stories.comகொரில்லா செக்க்ஷ்Www sex tamil kama kathaigal all"tamil rape sex stories""kamakathai tamil actress""gangbang story"மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES "indian sex stories in tamil""tamil memes latest""akka thambi kamakathaikal""www.tamilsexstories. com""anni sex story tamil""tamil sex stories in hot""tamil sex story blog""telugu actress sex stories"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்"tamil amma kama kathaigal""தமிழ் காம கதைகள்"tamil kama sex stories for husband promotion"www tamil scandals com"புண்டைக்குள்"tamil actress new sex stories""best tamil sex stories"மாமியாரை கூட்டி கொடுத்த கதைtamil kudumba sex kadai"tamil x stories""tamil rape sex stories""aunty kamakathaikal""தமிழ் காமகதை""xossip reginal""real tamil sex stories""amma magan tamil sex stories"நண்பர்கள் காமக்கதை"tamil latest hot sex stories"Vathiyar ool kamakathaikaltamila நண்பன் காதலி kama kathigal"tamil okkum kathai""ool kathai""amma magan sex""tamil latest sex story"சித்தி காமக்கதைகள்Tamil sex story hot niruthiregionalxossip"tamil amma kama kathaigal""mamanar marumagal kamakathaigal"Kamakadaiகாம தீபாவளி கதைகள்டெய்லர் காமக்கதைகள்மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறிKamaveri xossip "tamil erotica"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"exbii story""xxx stories tamil"tamilsexstories"athai kamakathai tamil"