இன்ப சுகம் – பாகம் 01 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

rooகதவு தட்டும் ஒலி கேட்டதும் என்னை விட்டு மாமா எழுந்தார். என்னை சீக்கிரம் என் உடைகளை எடுத்துக்கொண்டு பாத்ரூம் போய் புண்டையை சுத்தமாக சோப்பு போட்டுக் கழுவி விட்டு உடைகளை மாற்றீக் கொள்ளும்படி கூரிவிட்டு அவர் இடுப்பில் ஒரு துண்டு மட்டும் கட்டிக்கொண்டு கதவை திறக்க சென்றார்.

நான் புண்டையை கழுவியப்பின் என் உடைகளை மாற்றிக்கொண்டே வந்தது யார் என்று பார்த்தேன் குமார் மாமா கதவை திறந்ததும் அங்கே மாலா அக்கா குளித்து முடித்து அழகாக பாவடை தாவனியுடன் கவர்சியாக நி ன்றுகொண்டு இருந்தாள். ஆனால் அவளை பார்த்ததும் எனக்கு பயம் வந்தது. சத்தம் இல்லாமல் பார்துக்கொண்டு இருந்தேன்.மாமா அவளை கண்டதும் அவள் கையை பிடித்து உள்ளே இழுத்தார். அக்கா வாயை திறந்து ஷைலா என்று கேட்க முயல, கையை பிடித்து இழுத்தவர் அவளை உள்சுவருடன் சேர்த்து அனைத்து வைத்து அவள் வாயுடன் இவர் வாயை வைத்து அமுக்கினார். அக்காளை வாயில் கடித்துக் கொண்டு அவள் உடம்பையும் சேர்த்து சுவருடன் சேர்த்து அமுக்கினார்.

அப்பொழுது அக்காவின் முலைகள் மாமாவின் நெஞ்சில் பட்டு கசங்கியது. அவள் நெலிவதில் இருந்து அவள் புண்டையில் அவர் சுன்னி உரசும் என்று தெரிந்தது. ஆப்படி உரச உரச மாமா கட்டியிருந்த துண்டு கீழே விழுந்தது. அக்காளும் பயங்கரமாக நெலிந்துக்கொண்டு இருந்தாள். அவர் சுன்னி விரைத்துக்கொண்டு இருப்பது தெரிந்தது. அப்பொழுது அவர் அக்காவின் கையை பிடித்து எடுத்து அவர் சுன்னியின் மீது வைத்தார்.அவள் அவர் சுன்னியை இருக்க பிடித்துக்கொண்டள். அவர் மாலா அக்காவின் வாயில் முத்தம் கொடுத்துக்கொண்டே இருக் கைகளையும் எடுத்து இரு முலைகளையும் உடைகளுடன் சேர்த்து கசக்க ஆரம்பித்தர். சிரிது நேரத்தில் மாலா அவரை இருக்கமாக கட்டிக்கொண்டாள்.

குமார் மாமா மாலா அக்காவை அவள் பட்டக்ஸ்ஸில் கை வைத்து அப்படியே தூக்கிக்கொண்டு படுக்கை அறைக்கு சென்று அவளை படுக்கையில் படுக்கவைத்தார். அவள் தாவணி கழன்று பெருத்த அவள் பால் குடங்கள் பிளவுசுடன் முட்டிக்கொண்டு கவர்ச்சியாக தெரிந்தது. அவர் அவள் அருகில் அமர்ந்து முலைகளை மெதுவாக தடவிக் கொன்டே பிளவுசை கழற்ற ஆரம்பித்தார்.திடீரென்று நினைவு வந்தவளாக “மாமா ஷைலா இங்கு வந்தாளா? அவள் அம்மா தேடுகிறார்கள்” என்று கேட்டள். “வந்தாள், இங்குத்தான் இருக்கிறாள், நம்முடன் சேர்த்துக் கொல்லலாமா?” என்றார். உடனே அவள் பயந்து எழுந்து தாவணியை எடுத்து முலைகளை மரைத்துக்கொண்டு, விளையாடாதீர்கள் மாமா, உண்மையை சொல்லுங்கள், ஷைலா எங்கே? என்று கேட்டாள்.

நீ பயப்படாதே… பேசாமல் படு.. நான் அவளை கூப்பிடுகிறேன்.. என்று கூறி.. அவளை படுக்கையில் தள்ளி படுக்க வைத்து.. ஷைலா என்று என்னைக் கூப்பிட்டார். நான் சிரித்துக்கொண்டே போய் அவர்கள் முன் நின்றேன். மாமா என்னை பார்த்து நாங்கள் விளையாடப் போகிறோம்.. நீயும் வருகிராயா என்று கேற்க.. நான் சிரித்துக்கொன்டே அவர் அருகில் உட்கார்ந்துக் கொண்டேன்.

நீங்கள் பேசிக் கொண்டு இருங்கள், நான் கழுவிக் கொன்டு வருகிறேன் என்று கூரி, எழுந்து அவர் சுன்னியை கழுவப் போய் விட்டார். அவர் போனதும் எங்கள் வாக்குவாதம் துவங்கியது. மாலா அக்கா : ஷைலா நீ இங்கு என்னப் பண்ணுகிறாய்? ஷைலா (நான்) : ஏன்.. நான் மாமாவிட்க்கு டிப்பன் எடுத்து வந்தேன். அக்கா : எவ்வளவு நேரம்? உன் அம்மா தேடுகிறார்கள்.நான் : ஏன் நான் போக வேன்டும்? நீ உன் தாவணி, பிளவுசுவை கழற்றிவிட்டு, முலைகளைக் காட்டிக் கிட்டு மாமா கட்டிலில் படுத்துக் கொண்டு இங்கு என்னப் பண்ணுகிறாய்? அக்கா : உன்னைத்தான் தேடி வந்தேன். மாமா என்னைப் பிடித்து இழுத்து இப்படி பண்ணி விட்டார். பயமாக இருக்குது… என்னப்பண்ணலாம் ஷைலா? நான் : பயப்படாதே அக்கா இந்த விளையாட்டு நன்றாக இருக்கும். அக்கா : உனக்கு எப்படித்தெரியும்? நீ விளையாடினாயா?

நான் : இப்பொழுதுதான் நீ வந்து விட்டாய். நன்றாக இருந்தது. சிரிது நேரம்விளையாடிவிட்டு வீட்டுக்கு போகலாம்.. அக்கா : என்னவெல்லாம் செய்வார்? நான் : நீயே அனுபவித்து தெரிந்துக் கொள். நன்றாகத் தடவி விட்டு…நாக்கால் நக்கி விடுவார். கடைசியில் குத்து…. குத்து…. என்று குத்தி அது வெளி வரும் போது மிக …. மிக… இன்ப சுகமாக இருக்கும்.அதனால் கொஞ்சம் கொஞ்சிவிட்டு அப்புரம் போகலாம். அப்பொழுது மாமா அறைக்குள் வந்து எங்கள் அருகில் அமர்ந்தார். என்னமா விளையாடலமா? என்று கேட்டு விட்டு தன் வேலையை ஆரம்பித்தார்.அவர் என் உடைகளை கழற்ற சொல்லி விட்டு மாலாவின் பாவாடை ஜெட்டியை கழற்றி நிர்வாணமாக்கினார்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


காமகதைகள்"www tamil sex store""mamiyar kathaigal"tamil.sex.storiesஅண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்Vathiyar ool kamakathaikal"nayanatara nude""akka thambi kamakathai""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""tamilsex storys""சாய் பல்லவி""hot stories in tamil"அம்மாவின் காம. வாழ்கை"sexstories in tamil"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்tamilsexstoryTamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்தி"tamil sex store""hot actress trolls""tamil incest kamakathaikal""jothika sex stories in tamil""tamil sithi sex stories"– பாகம் 32 – மான்சி தொடர் கதைகள் ... திருமதி கிரிஜா : பாகம் 23 : தமிழ் காமக்கதைகள் ..."nude nayantara"காமக்கதைகள் மாமி"குரூப் செக்ஸ்""1 மாத கரு கலைப்பது எப்படி"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதைtamil kiramathu kathaikalkamakathaiசுவாதி ஓல் கதைகார் ஓட்டலாமா காமக்கதைநானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு"தமிழ்காம கதைகள்""akka thambi kamakathaikal""mami kathaigal""akka mulai kathai""tamil actress nayanthara sex stories"பானு ஓழ் கதைகள்"tamil scandals"nayantharanude"tamil sex novels""akka kamam tamil"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்வாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"sex kathai tamil""sex storys telugu""புணடை கதைகள்""tamil sax story""tamil 18+ memes""akka thambi tamil story"காமக்கதைகள்nayantharanudeஅண்ணி சுமதி xossip தமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"bdsm stories"கிராமத்து காம கதைகள்"brother sister sex story"vathiyar teacher sex tamil kathaiஜோதிகாOolsugamsex"sex stor"நமிதா செக்ஸ்"மாமி கதை""amma magan sex stories in tamil""அம்மாவின் முலை""nayanthara sex stories""amma magan kamam tamil""தமிழ்செக்ஸ் விடியோ""tamil amma magan sex kamakathaikal""தமிழ் காம"அண்ணியின் தோழி ஓல்"tamilsex stores""gangbang sex stories""real tamil sex stories""amma sex story""incest sex stories""amma magan tamil kathaigal""tamil new sex story com""tamanna sex story""tamil kama veri"sexkathaiAppavin aasai Tamil kamakathaikal"story tamil hot"மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."tamilsex storys"Priya bhavani pussy story tamilTamil sex stories 2018"www.tamil sex story.com""latest kamakathaikal in tamil""sex stoeies""nadigaigalin ool kathaigal"