சுவாதி என் காதலி – பாகம் 26 – தமிழ் காமக்கதைகள்

woman-having-orgasm-1அதன் பின் இடைவேளை முடிந்து படம் பாக்க உள்ளே போனான் விக்கி .அவன் படம் பார்க்கமால் தான் வெளியே அவன் பார்த்த பெண்ணை உள்ளே தேடி கொண்டு இருந்தான் . தியேட்டர் இருட்டில் அவனுக்கு ஒன்றும் தெரியவில்லை .

அதன் பின் சே இந்த சுவாதி ஏன் எப்ப பாத்தாலும் எதையாச்சும் என்கிட்ட இருந்து புடிங்கிகிட்டே இருக்கா என்று அவளை மனதில் திட்டிக்கொண்டே படத்தை வெறுப்போடு பார்த்தான் . பின் படத்தின் இறுதியில் நாயகனும் நாயகியும் தாங்கள் காதலை சொல்லி கொண்டு கல்யாணம் பண்ணி கொள்வார்கள் .ஆமா எல்லா படத்துலயும் கடைசில அந்த லவ்ல விளுந்துருங்கடா என்று திட்டிவிட்டு எழுந்து போனான் .வெளியே அந்த பெண் வருவாள் என்று காத்துகொண்டு இருந்தான் . அவன் எதிர்பார்த்தது போல அந்த பெண் வந்தாள் .அப்பா நினைச்ச மாதிரியே வந்துட்டாடா என்று அவளை பார்த்து பல்லை காட்டி கொண்டு இருந்தான் .

ஹாய் சாரிங்க அப்ப போன் வந்ததனால சரியா பேச முடியல என்றான் பரவல இருக்கட்டும்ங்க என்றாள் /இன்னும் நீங்க உங்க பேர சொல்லவே இல்ல என்று கேட்டான் .அவள் ஒரு நிமிசம் என்று யாரையோ எதிர்பார்த்து கொண்டு இருந்தாள் .யாருக்கு வெயிட் பண்ணிக்கிட்டு இருக்கா ஒரு வேலை இவளோட பிரண்டுன்னா அவளையும் கரெக்ட் பண்ணி அன்னைக்கு மாதிரி திரிசம் போடுவோம் என்று மனதில் நினைத்து இவனும் எதிர்பார்த்து கொண்டு இருந்தான் .

பின் அவள் ஒரு பையனை கூப்பிட்டு இவருதான் என் பாய் பிரண்ட் ரமேஷ் என்றாள் .அதை பார்த்து கடுப்பாகி கொண்டு மனதிலே விளங்கும் என்றான் .அப்புறம் என் பேரு கீரித்தி என்றாள் .இனி மேல் உன் பேரு கீரித்தியா இருந்தா என்ன ஸ்ரீ திவ்யாவ இருந்த என்ன என்று அவளையும் மனதிற்குள் திட்டிக்கொண்டு Nice metting Both of you என்று பொய்யாக சிரித்து கை குலுக்கி விட்டு அவர்களை விட்டு உடனே பிரிந்து வெளியே சென்றான் .இன்னும் நம்ம Bad luck நம்மள விட்டு போகல போல என்று நினைத்து கொண்டு வெளியே காரில் போயி கடுப்போடு உக்காந்தான் .சரி பாட்டாச்சும் கேப்போம் என்று காரில் உள்ள ஏப் எம்மை தட்டினான் .ஹலோ மும்பை இது உங்க பேவரைட் ப்ரோக்ராம் காதல் காதல் நான் உங்க ஆர் ஜே பிரியா வாங்க நம்ம முத காலர் பாப்போம் .வணக்கம் யார் பேசுறது மேடம் நான் பிரபாகர் பேசுறேன் ஏன்னா மேடம் மூனு நாளா நீங்களே பேசுறிங்க எங்க மேடம் சுவாதி மேடத்த என்று கேட்டவுடன் கண்களை மூடி இருந்த விக்கி எழுந்து கேட்டான் .

பரவ இல்ல அந்த லூசுக்கு ரசிகர்களாம் இருக்கா என்று நினைத்து சிரித்து கொண்டான் .அதன் பின் ரேடியோவில் அவளுக்கு பதில் பேசும் ஆர்ஜே அவங்க ஒரு வாரம் டைபாய்டு காய்ச்சல் வந்து இருக்காங்க சீக்கிரமே அவங்க குணமாகி வந்து உங்க கிட்ட பேசுவாங்க சரி நீங்க சொல்லுங்க உங்க காதல பத்தி என்று அந்த ப்ரோக்ராம் போனது .

ம்ம் என்ன இதுல அவளுக்கு உடம்புக்கு முடியல நாலு அஞ்சு நாளா வரலன்னு சொல்றாங்கே எங்கிட்டும் அபார்சென் பண்ணதுல அவளுக்கு ஏதும் செப்டிக் ஆகிடுச்சா ஒரு வேலை அதுக்குதான் கூப்பிட்டாலா ஐயோ அப்படி ஏதும் செப்டிக் ஆகி அவ மண்டைய போட்டுட்டுனா அவ பாடிய post moderm பண்ணி நம்மள கண்டுபிடிசுடுவாங்கேலே போஸ்ட் மார்டம் கூட தேவை இல்ல ரெண்டு மூனு ஆஸ்பத்திரில நாம்தான் புருசன்னு பேரே கொடுத்துருக்கோம் .அது மட்டும் இல்லாம நாம சண்டை போட்ட அந்த கிழவியே நம்மள மாட்டி கொடுத்துடும் .ஜெயில்க்கு போனா நம்மளால ஒன்னும் பண்ண முடியாது .எவளையும் போட முடியாது அங்க இருக்க ரவுடிகதான் நம்மள போடுவாங்கே ஐயோ இப்ப என்ன பண்ண சரி அவ என்னதான் சொல்ல வரான்னு கேப்போம் என்று போன் அடித்தான் .போன் அடித்ததும் அவள் எடுத்தாள் .

ஹலோ விக்கி என்றாள் .என்ன போன் போட்ட உடனே எடுக்குற என் போன்குக்காக தான் வெயிட் பண்ணியா என்றான் ம்ம் அப்படி இல்ல நான் யார் போன் போட்டாலும் உடனே போன் எடுத்து ரிசபன்ஸ் பண்ணிடுவேன் ஏன்னா எதிர்ல இருக்குவங்க ஒரு வேலை எதாச்சும் கஷ்டத்துலயோ இல்ல ஏதும் எமர்ஜென்சிலையோ இருக்கலாம் .அதனால நான் என்னைக்கும் யார் போனையும் உன்னையே மாதிரி avoid பண்ண மாட்டேன் .

ஓகே மேடம் நீங்க நல்ல பாலிசி வச்சுகோங்க அதுக்குன்னு என்னையே என் டெமஜ் பண்றீங்க என்றான் .சரி எதுக்கு கூப்பிட்ட என்றாள் .எதுக்கு கூப்பிட்டியா ஏண்டி நீதானா என்கிட்ட பேசணும்னு எனக்கு போன் பண்ண என்றான் . ஆமா சார் ஏதோ ஒரு பொண்ணு கூட மீட்டிங்கல பிஸியா இருக்கீங்கன்னு கேள்விப்பட்டேன் என்றாள் .ம்ம் மீட்டிங் இப்பதான் முடிஞ்சுச்சு என்றான் .ஏன் அந்த பொண்ணு வேற ஒருத்தனோட ஆளா என்றாள் .எப்படி நம்மள பத்தி எல்லாம் இப்படி கரெக்ட்டா கெஸ் பண்றா என்று மனதில் நினைத்து கொண்டான் .அதலாம் இல்ல அந்த பொண்ணு என் டேஸ்ட்க்கு இல்ல என்றான் அவளிடிம் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"sex kathai""english sex story"en amma thuki kamicha sex stories in tamil"tamil sex stories in english""tamil actresses sex stories""tamil actress hot sex stories""tamil sex stroies"shamanthasister"akka thambi tamil story""tamil kamakkathaikal"xxossipkamal hassan kuduba kamakathaikal Tamilactresssex"tamil love stories"மாமி காதல் கதைகள்முதலாளி அம்மா காம வெறி கதை"hot sex story""tamil sex stories websites"பெரிய முலைதமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொtamil latest incest stories"tamil new amma magan sex stories""adult tamil sex stories""kamaveri tamil"Tamil sex story hot niruthiகுடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்மேம் ஓக்கலாம்"tamil rape kathaigal""செக்ஸ் வீடியோ""amma magan otha kathai tamil"Oolsugamsex/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE"tamil sex amma story"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"அம்மா மகன் காமம்""desibees tamil""karpalipu kamakathaikal""tamil new hot sex stories""kama kadai""mami ki sex story"tamilnewsex"mamanar marumagal otha kathai""அம்மா காம கதைகள்"டெய்லர் காமக்கதைகள்"anni sex stories in tamil"சமந்தாKamakadai"incest stories tamil""tamil sex.stories""akka kamam"கூதிஅரிப்பு"tamil kaamakathaigal""tamil kamakathaikal actress"விபச்சாரி காம கதைகள்"akka thambi kama kathai""akka thambi otha kathai""tamil sex stores""mami kathaigal""tamil amma magan kathaigal"pathni kathaikal xossipமான்சியை கற்பழித்த சத்யன்"nayanthara sex story"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனதanty kannithirai story tamil/archives/tag/sex-story/page/25"amma xossip""akka thambi kama kathai"மான்சிக் கதைகள்மகளை ஓத்த கதை"trisha sex stories""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்"tamilsexstorys"tamil hot sex stories"காமக்கதை"tamil mom son sex stories"Naai kamakathaikal"tamil x storys""anni tamil sex stories"Tamilsexstore.com"tamil kamakathaikal.com"தம்பி sex 2019"tamilsex kathai""tamil kamakathaikal in tamil"டெய்லர் காமக்கதைகள்"xossip regional""shruti hassan sex stories""brother sister sex stories"