சுவாதி என் காதலி – பாகம் 25 – தமிழ் காமக்கதைகள்

edited_1479783423027இவள் என்று மனம் ஒருத்தியை காட்ட இவள் வேணாம் என்றான் அப்ப அவள் என்று இன்னொருத்தியை காட்ட ம்ம் Not Bad ஆனா புது வீட்ல வச்சு போட போற பொண்ணு ரொம்ப நல்லா இருக்கணும் என்று சொல்லி கொண்டான் .

அவன் சொன்னது போல அந்த அப்பார்ட்மெண்ட்டில் சண்டை போட்டு புது வீட்டிற்கு குடி புகுந்ததில் இருந்து அவன் எந்த பெண்ணையும் அந்த வீட்டிற்கு கூப்பிட்டு வந்து போடவில்லை .அதனால் புது வீட்டிற்கு வர போகிற பெண் ரொம்ப ஸ்பெஷல் ஆக இருக்க வேண்டும் என்று நினைத்து கொண்டான் . பின் அங்கு முழுதும் சுற்றி பார்த்து விட்டு ம்ம் சரி இங்க எவளும் நம்ம டேஸ்ட்க்கு சிக்கல அதனால நம்ம பேசாம தியேட்டர்க்கு போவோம் .அங்க எவள் ஆச்சும் சிக்குன தியட்டேர்லே வச்சு பாதி பண்ணிட்டு அப்புறம் நம்ம புது வீட்டிற்கு போவோம் .என்று நினைத்து கொண்டு அங்கு உள்ள தியட்டேருக்கு போனான் .பின் அங்கு என்ன என்ன படம் ஓடுகிறது என்று பார்த்தான் . அதை பார்த்து விட்டு என்ன படத்திற்கு போகலாம் என்று யோசித்தான் .சரி இங்கிலீஷ் படத்துக்கோ இல்ல ஹிந்தி படத்துக்கோ போக வேணாம் .

ஏன்னா பாச தெரியாதவள பேசி கரெக்ட் பண்றது ரொம்ப கஷ்டமா இருக்கு அது மட்டும் இல்லாம இந்த சுவாதிக்கு அப்புறம் தமிழ் நாட்டுக்காரி எவளையும் தொடல அதனால இன்னைக்கு எப்படியும் நம்ம புது வீட்டுக்கு ஒரு நல்ல அழகான தமிழ் நாட்டுக்காரி கூட தான் போகணும் .அதனால தமிழ் படத்துக்கே போவோம் என்று முடிவு செய்தான் .

அது என்ன பேசும் போது சுவாதிய ஞாபாகபடுத்துற அவள மறந்து இன்னைக்குதான் நிம்மதியா இருக்கேன் அது பிடிக்கலையா உனக்கு என்று தன் மனதை திட்டினான் .சரி தமிழ என்ன படம் ஓடுது என்று பார்த்தான் ,ஓகே கண்மணி ,காஞ்சனா 2 ன்னு ரெண்டு படம் ஓடுது ஒகே கண்மணி போஸ்டர பாத்தா ஏதோ லவ் படம் மாதிரி இருக்கு நமக்குத்தான் லவ்வுன்னா அலர்ஜி ஆச்சே அதனால பேய் படத்துக்கே போவோம் அப்பதான் எவளாச்சும் பயந்து போயி பக்கத்துல இருக்க நம்ம மேல விழுவா அப்படியே கரெக்ட் பண்ணி கூப்பிட்டு போயிடலாம் .விக்கி டிக்கெட் கவுண்டர்க்கு போயி காஞ்சனா 2 பட டிக்கெட் கேட்டான் .கவுண்ட்டரில் இருந்தவன் சாரி சார் காஞ்சனா 2 சட்டர்டே சண்டேன்னு ரெண்டு நாளும் புக்கிங் ஆகி ஹவ்ஸ் பூல் ஆகிடுச்சு சார் என்றான் .பாருடா பேய் படத்துக்கு மும்பை வரைக்கும் மவுஸ் இருக்கு என்று நினைத்து கொண்டு சரி வேற என்ன தமிழ் படம் Available ஆ இருக்கு என்று கவுண்டரில் இருப்பவன்டிம் கேட்டான் .

அவன் ஓகே கண்மணி மட்டும் தான் சார் இருக்கு என்றான் .அய்யே லவ் படமா என்று நினைத்து கொண்டு வேற எதுவும் தமில் படம் இல்லையா என்று கேட்டான் .அவன் இல்ல சார் என்றான் .சரி விக்கி முயற்சிய தளர விடாத பேசாம இந்த படத்துக்கே போயி எவலயாச்சும் பிடிப்போம் என்று நினைத்து கொண்டு சரி ஓகே கண்மணியே கொடுப்பா என்று வாங்கி கொண்டு உள்ளே சென்றான் .

எல்லாம் காஞ்சனா 2 விற்கு போனதால் கூட்டம் இருக்காது என்று நினைத்து கொண்டுதான் உள்ளே போனான் .ஆனால் அது காதல் படம் என்பதால் எல்லாம் ஜோடி ஜோடியாக வந்து குவிந்து இருந்தனர் .அதை பார்த்த விக்கி கண்டிப்பா இன்னைக்கு உனக்கு எவளும் சிக்க மாட்டா எல்லாம் ஜோடிய இருக்கதுக நீ சும்மா படம் மட்டும் தான் பாத்துட்டு போக முடியும் போல சரி வா எவள் ஆச்சும் தனியா சிக்குவா அப்ப பாத்துகிருவோம் என்று நினைத்து கொண்டு படம் பார்த்தான் .படம் ஆரம்பமானது ஒரு சில காட்சிகளுக்கு பின் நாயகனும் நாயகியும் செல் போன் நம்பர் ஒருவருக்கு ஒருவர் வாங்கி கொண்டனர் .ம்ம் இந்த காலத்துல ஏவ இப்படி கேட்ட உடனே நம்பர் தராளுக என்ன படம் எடுத்த்ருகாங்கே என்று அந்த படத்தை மனதிற்குள்ளே திட்டினான் .அதன் பின் ஒரு சில காட்சிகளுக்கு பின் நாயகனும் நாயகியும் ஒரே வீட்டில் தங்க முடிவு செய்தனர் .

இதுக ரெண்டு பேரும் என்ன லூசா ரெண்டு பேருக்கும் லவ் பிடிக்காலேன்னு சொல்லுதுக ஆனா ஒரே வீட்ல இருக்குங்கலாம் அது எதுக்கு தேவை இல்லாம குறிப்பா ஹீரோ வேஸ்ட் ஒரு நாள் பேசி கரெக்ட் பண்ணி மேட்டர் பண்ணனால அப்புறம் என்ன அவள அத்து விட்டுட்டு என்னையே மாதிரி டெய்லி ஒருத்திய கரெக்ட்பண்ண வேண்டியதுதானே என்று அந்த படத்தை திட்டி கொண்டு இருந்தான் .

பின் இடைவேளை வந்தது சரி போயி எதாச்சும் திங்கவாச்சும் செய்வோம் என்று வெளியே போயி சாண்ட்விச்சும் பெப்சியும் வாங்கி கொண்டு வரும் போது பின்னால் இருந்து யாரோ வேகமாக வந்து மோதினார்கள் .அதில் இவன் கொண்டு போய் கொண்டிருந்த பெப்சி இவன் சட்டை மேல் விழுந்து விக்கி சட்டை முழுதும் இரமானது அவன் கடுப்பில் எவண்டா அது என்று கோபமாக திரும்பினான் .அங்கு ஒரு அழகான பெண் நின்று கொண்டு இருந்தாள் .அவள் இவனை பார்த்து சாரி சார் ஏதோ தெரியாம நடந்து போச்சு மன்னிச்சுகோங்க என்று கெஞ்சி கொண்டு இருந்தாள் .அவளை பார்த்தும் சரி இன்னைக்கு நம்ம பசிக்கு உணவு கிடச்ருச்சு என்று நினைத்து கொண்டு அவளை பார்த்தான் .அவள் சாரி சார் சாரி சார் என்று இன்னும் கெஞ்சி கொண்டு இருந்தாள் .

இவன் பரவலங்க இருக்கட்டும் என்றான் .அதை கேட்டு அவள் சார் நீங்க தமிழா என்று ஆச்சரியப்பட்டு கேட்டாள் .இவனும் சிரித்து கொண்டே என்னாங்க தமிழ்ல பேசுறேன் .தமிழ் படத்துக்கு வந்து இருக்கேன் அப்புறம் ஏன் என்னைய பாத்து இப்படி ஒரு கேள்வி கேக்குரிங்கே என்று சிரித்து கொண்டே சொன்னான் . அவளும் சிரித்தாள் அதன் பின் அவன் சிரித்து கொண்டே By the way ஐ ஆம் விக்கி விக்னேஷ் என்றான் .அவளும் ஐ ஆம் என்று அவள் பேரை சொல்லும் முன் விக்கி போன் அடித்தது .

எந்த நாய்டா இந்நேரம் போன் பண்றதுன்னு கடுப்போடு எடுத்து பார்த்தான் .அது சுவாதியிடம் இருந்து வந்தது அதை பார்த்து விக்கி மேலும் கடுப்பாகி விட்டு இவ ஏன் இன்னும் என் நிம்மதிய கெடுக்குறா என்று மெல்ல முணுமுணுத்து கொண்டே போனை கட் பண்ணினான் . பரவல சும்மா பேசுங்க என்றாள் .அது தேவை இல்லாத காலுங்க நீங்க சொல்லுங்க என்றான் அசடு வழிந்து கொண்டே .அவள் மறுபடியும் ஐ ஆம் என்று ஆரம்பிக்கும் முன் மீண்டும் விக்கி போன் அடித்தது .அதை பார்த்த அந்த பெண் நீங்க போயி பேசிட்டு வாங்க எதாச்சும் முக்கியமான போனா இருக்க போகுது என்றாள் .சரி வேற வழி இல்ல எடுத்து தொலைவோம் என்று நினைத்து கொண்டு அவளை விட்டு சிறிது தொலைவு போயி போனை எடுத்தான் . என்ன சுவாதி நான் ஒரு முக்கியமான மீட்டிங்ல இருக்கேன் அப்புறம் கூப்பிடு என்றான் .

எனக்கு தெரியும் நீ மீட்டிங்ல இல்லன்னு எத ஆச்சும் மால் இல்லாட்டி கிளப்ல இருப்ப அதனால நான் சொல்றத கேளு என்றாள் .அது இருக்கட்டும் நான் மீட்டிங்ல இல்லன்னு உனக்கு எப்படி தெரியும் என்றான் .கழுத கேட்டா குட்டி சுவரு இன்னைக்கு சனி கிழமை அதனால கண்டிப்பா எவலாயச்சும் தேடி எங்கயாச்சும் போயிருப்ப என்றாள் கடுப்போடு . கரெக்ட் சுவாதி இப்ப கூட நீ பேசாட்டி ஒருத்திய பிக் ஆப் பண்ணிருப்பேன் .நீதான் கெடுத்துட்ட என்றான் .

சரி நீ எவள வேணும்னாலும் பிக் ஆப் பண்ணி ஏங்க வேணும்னாலும் போயி எதாச்சும் பண்ணு ஆனா சாயங்காலம் ஒரு 5 மணி போல என்னையே பார்க்ல வந்து பாரு என்றாள் சுவாதி. எதுக்கு உன்னையே வந்து பாக்கணும் நாந்தான் அன்னைக்கே நமக்குள்ள எதுவும் வேணாம்னு சொன்னேன்லே அப்புறம் என்ன இன்னும் என்றான் ஒன்னும் இல்ல ஒரு சின்ன விஷயம் என்றாள் .ஒரு விசயமும் வேணாம் தாயி என்னையே ஆள விடு என்றான் .இல்ல விக்கி என்று அவள் சொல்ல வரும் முன் ஹே சுவாதி நம்ம அப்புறம் பேசுவோம் நான் பாத்து பேசிகிட்டு இருந்த பொண்ண காணோம் ம்ம் இன்டர்வெல் வேற முடிஞ்சுடுச்சு நான் உள்ள போயி அவள தேடி பாக்குறேன் என்று அவள் போனை கட் பண்ணிவிட்டு உள்ளே சென்றான் விக்கி .

அங்கு சுவாதி அஞ்சலியிடம் சொன்னாள் இதலாம் சரியா வராதுக்கா அவன் இதுக்கு எல்லாம் ஒத்துக்கிற மாட்டான் என்றாள் . நான் சொல்ற மாதிரி சொல்லு எல்லாம் சரியா வரும் .அப்புறம் இத விட்டா வேற வழியும் இல்ல உனக்கு என்றாள் அஞ்சலி .

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


vathiyar tamil kathai sextamilxossip"tami sex story""tamil sex new story""tamil sex kathi"Tamil sex story"jyothika sex""xossip tamil stories""sex com story"www.tamilactresssex.comபிச்சைக்காரன் sex stories "tamil akka thambi sex kathai""தமிழ் காமக்கதை"Hema மாமிரயிலில் ஓல் கதை"oru tamil sex stories"tamilsexstoreynew"akka thambi kamakathaikal tamil""amma magan tamil kamakathai"சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்"tamil actress hot sex stories""அம்மா மகன் கதைகள்""tamil acterss sex"குடும்ப ஓல் திருவிழா"akka pundai kathai in tamil"அக்கா குண்டி"kamakathaigal in tamil""tamil kama kadai""அம்மா mulai""tamilsex storey""actress sex story"காமகதைகள்"anni tamil sex stories"tamilsexstoriesrape auntyமீனா.புண்டை"dirty tamil story""tamil incest sex""tamil akka sex story"/archives/8323தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்"tamil amma incest story"Theatre tamil sex kathai"ool kathai""tamil mami ool kathaigal""muslim sex story"தமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்"tamil sex new story""tamil actress hot sex stories""amma kamakathaikal in tamil""tamil sex stories in tamil font"ஓழ்கதைகள்Gramathu kama kathai"tamil kamakathigal""குடும்ப காமக்கதைகள்""kama kathai""mami sex com"ஓழ்கதைகள்"tamil sex comic"Tamil kudu back incest kamaKathaikal"tamil insest stories""அண்ணி புண்டை"தங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்குடும்ப கும்மி"tamil kama kadhaigal""hot actress tamil""tamil sex stori"Ammasextamilsexstorys"tamil xossip"வயசு தங்கச்சிஅம்மா கருப்பு முலைmeen vilihal tamil sex story part 5"hot serial""அம்மா புணடை கதைகள்"Uma athai kama kathaiகாதலியின் தங்கை காமக்கதைள்"tamil kamakathaikal family""tamil kamakathaikal in tamil""tamilsex new"மஞ்சு சசி வியர்வை Swathi Kamakathaikalமருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத