காம தீபாவளி – பாகம் 10 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

scx-1நான் சொல்லிவிட்டு அம்மாவையும் அத்தையையும் தோளில் கை போட்டு அழைத்து சென்றேன். அங்கு கிடந்த ஒரு சோபாவில் அமர்ந்து கொண்டேன். தொடைகளை நன்கு அகலமாக விரித்துக் கொண்டேன். இரண்டு கைகளாலும் அம்மாவையும், அத்தையையும் பிடித்து இழுத்தேன்.

“ரெண்டு பேரும் என் மடியில் உக்காந்துக்கங்க” அம்மாவும் அத்தையும் சிரித்தபடியே, ஆளுக்கொரு தொடையாய் எனது மடியில் உட்கார்ந்து கொண்டார்கள். அம்மாவின் கொழுத்த குண்டி எனது ஒரு தொடையை அழுத்த, அத்தையின் இறுக்கமான குண்டி அடுத்த தொடையில் அமர்ந்தது.இருவரும் மீண்டும் ஒரு முறை எனது உதடுகளை கவ்வி சுவைத்தார்கள். நான் அவர்களது இடுப்பை இரு கையாளும் வளைத்து என்னோடு அணைத்து இருந்தேன். “இப்போ ரெண்டு பேரும் உங்க ஜாக்கெட்டை கழட்டி உங்க முலையை எனக்கு ஊட்டி விடுங்க பாக்கலாம்” என்றேன். நான் கேட்டுக் கொண்டதும் அம்மாவும் அத்தையும், தங்கள் மாராப்பை சரிய விட்டார்கள்.

குனிந்து தங்கள் ஜாக்கெட் பட்டனை ஒவ்வொன்றாய் கழட்ட ஆரம்பித்தார்கள். நான் ‘சீக்கிரம்.. சீக்கிரம்..’ என்று அவர்களை அவசரப் படுத்தினேன். அவர்களது பருத்த புஜங்களில் மாறி மாறி முத்தமிட்டுக் கொண்டு அவர்கள் முலைகள் வெளியே வரும் நொடிக்காக காத்திருந்தேன். எதிரே இருப்பவர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்று பார்த்தேன். இப்போது அக்காவும் அண்ணனும் நின்று கொண்டு இருந்தார்கள்.

அண்ணன் இன்னும் அக்காவின் முலைகளைதான் சப்பிக் கொண்டு இருந்தான். அக்காவின் முலைகள் மேல் அவனுக்கு அவ்வளவு ஆசையா என நான் வியந்தேன். சித்தி அண்ணனின் கால்களுக்கு இடையில் மண்டியிட்டு அமர்ந்து இருந்தாள். அண்ணனின் கரு உலக்கையை வெளியே எடுத்து விட்டு, வாயில் வைத்து சூப்பிக் கொண்டு இருந்தாள்.அக்கா அண்ணனுக்கு முலையை சப்பக் கொடுத்துக் கொண்டு இருக்க, அவனோ அவளது அம்மாவுக்கு பூலை சப்பக் கொடுத்துக் கொண்டு இருந்தான். அம்மாவும், அத்தையும் ஜாக்கெட்டை கழட்டி முடித்தார்கள். அம்மாவின் முலைகள்தான் முதலில் நிர்வாணமாயின. அம்மாவின் ப்ராவை விட்டு அந்த முலைப் பந்துகள் வெளிவந்ததுமே நான் அதை வாயால் கவ்விக் கொண்டேன். தலையை அசைத்து ஆர்வமாய் அம்மாவின் மாங்கனியை சுவைக்க ஆரம்பித்தேன்.

அம்மா சற்று பின்புறமாக வளைந்து தனது முலைகளை உயர்த்தி தந்தாள். நான் சப்புவதற்கு வாட்டமாக தனது முலைகள் இருக்குமாறு பார்த்துக் கொண்டாள். ஒரு கையால் எனது தலையை பிடித்து தனது முலையோடு வைத்து அழுத்திக் கொண்டாள். நான் சிறிது நேரம் அம்மாவின் முலைகளை மாறி மாறி சுவைத்துவிட்டு அத்தை பக்கம் திரும்பினேன்.

அத்தை தன் முலைகளை கையில் பிடித்தவாறு எனது வாய்க்காக காத்திருந்தாள். அம்மாவின் முலையில் இருந்து எனது வாய் விலகியதும் தனது முலையை அதில் திணித்தாள். ஒரு கையால் தனது முலையை பிடித்து, மறுகையால் எனது தலையை பற்றி தன் கல்லு முலைகளை எனக்கு ஊட்டி விட்டாள். அம்மாவின் முலைகளுக்கும், அத்தையின் முலைகளுக்கும் பெரிய அளவில் வித்தியாசம். அம்மாவின் முலைகள் இளநீர் சைசுக்கு இருந்தன.

பெரிதாக இருந்தாலும் அதிகமாக கீழே தொங்காமல், குழைவாக புடைத்துக் கொண்டு இருந்தன. பஞ்சு போன்ற மென்மையான முலை சதைகள் அம்மாவுக்கு. அத்தையின் முலைகள் தேங்காய் சைஸ் முலைகள். உருண்டு திரண்டு வட்டமாய் இருந்தன. அம்மா அளவுக்கு இல்லாவிட்டாலும் ஒரு கையால் கப்பென்று பிடிக்க முடியாத அளவுக்கு பெரிதாக இருந்தன.கனியாத மாங்காய் போல திண்ணென்ற, கவர்ச்சியான முலைகள் அத்தைக்கு. அத்தையின் முலைக்காம்பை விட அம்மாவின் முலைக்காம்பு சற்று பெரிதாக இருந்தது. அம்மாவின் முலைக்காம்பு கருப்பு. அத்தைக்கு பழுப்பு நிற முலைக்காம்பு. வெவ்வேறு விதமான முலைகளாக இருந்தாலும், இரண்டுமே சப்பி சுவைக்க ஆசையை தூண்டும் முலைகள்.

“உங்க மகன் சூப்பரா முலை சப்புறான் அண்ணி… எனக்கு இப்பவே புண்டை எல்லாம் நனஞ்சுருச்சு..” என்றாள் அத்தை அம்மாவிடம். “ஆமாண்டி.. நல்லா ஆசையா சப்புகிறான் இல்ல?” “ம்ம்ம்ம். அப்படியே இவனுக்கு முலை சப்ப கொடுத்துக்கிட்டே இருக்கலாம் போல இருக்கு அண்ணி.. அந்த அளவுக்கு சுகமா இருக்கு.. ஹா… ஹா…. மெல்ல சப்புடா… காம்பை கடிக்காதடா.. அத்தைக்கு வலிக்குது..”

“அத்தை முலையை சப்புனது போதுண்டா கண்ணா.. அம்மா முலையை கொஞ்ச நேரம் சப்புடா..” அம்மா தன் முலையை பிடித்துக் கொண்டு கெஞ்ச, நான் எனது வாயை அத்தையின் முலையில் இருந்து அம்மாவின் முலைக்கு மாற்றினேன். வெறித்தனமாக அம்மாவின் முலையை சப்ப ஆரம்பித்தேன். அம்மா “ம்ம்ம்ம்…. ஹாஹாஹாஹா…” என்று முனக ஆரம்பித்தாள்.

அத்தை எனது தண்டை தடவிக் கொண்டு அவளது முலையை நான் கவ்வும் வரை காத்திருந்தாள். நான் பல வருடங்களுக்கு அப்புறம் எனது அம்மாவின் முலைகளை எனது வாயால் ஸ்பரிசித்துக் கொண்டு இருந்தேன். சிறுவயதில் சப்பி பால்குடித்த முலைகளை, இப்போது சுவைத்து சாறு குடித்துக் கொண்டு இருந்தேன்.நான் குழந்தையாய் இருந்தபோது தனது முலையால் முலைப்பால் ஊட்டிய அம்மா, இப்போது அதே முலையால் எனக்கு காமப்பால் ஊட்டினாள். நான் அம்மா, அத்தை இருவரையும் வளைத்து பிடித்து அவர்களது கொங்கைகளை மாறி மாறி சப்பி, ஆசை தீர ஜூஸ் குடித்தேன். “முலை சப்புனது போதுமா அம்மா..” “போதுண்டா.. அடுத்து என்ன பண்ணனும் உனக்கு?”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil xossip stories""அம்மா முலை"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"தமிழ்செக்ஸ் விடியோ""tamil hot kathai""tamil new sexstories"tamilscandals"tamil amma sex kathikal""tamil aunty sex story com""aunty sex story in tamil"மான்சிக்காக காம கதைheronie sex kathaikal in tamilpathni kathaikal xossip"tamil sex tips""தமிழ் காம கதை"அவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதை"tamil muslim sex stories""relation sex story""actress tamil kamakathaikal""tamil hot stories new""tamil mom son sex stories""tamil amma incest story""tamil sex storues"Tamil sex stories குளிக்க.........."தமிழ்காம கதைகள்""tamil sister stories""telugu actress sex stories""hot tamil sex stories"Www.keralasexstorytamilxosippஓல்"அம்மா குண்டி"tamilstories"tamil hot story com"செக்ஸ்பால்"teacher tamil sex stories""மனைவி xossip""tamil cuckold"pundai"tamil family sex""tamil sex stories daily updates"Priya bhavani pussy story tamil"kama kathai tamil""tamil sex kadaigal"காமவெறிஅக்கா"tamil stories adult""tamil sex story in tamil"நிருதி காதல் காமக்கதைசிறுவன் ஓழ்கதை"teacher student sex stories""tamil akka thambi sex kathai""lesbian story tamil""tamil sex stories incest"www.sextamil"tamil kamakaghaikal""amma magan sex kamakathaikal""trisha sex stories""சாய் பல்லவி"முலைகள்சித்தி மகள் காம கதை"tamil pundai""amma magan sex""tamil sex kathi"vanga padukalam tamil stroy"nayanthara husband name""amma pundai tamil story"ஒழ்கதைகள்thirisha sex kathaikal in tamilமாமியாருடன் சல்லாபம்உறவு"tamil sex blogs""fresh tamil sex stories"வாங்க படுக்கலாம் 09"trisha sex stories""மான்சி கதைகள்"Tamil sex stories தங்கை"anni tamil kamakathaikal""nayanthara bra"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"teacher sex story"மச்சான் மனைவி காமக்கதை"ஓப்பது எப்படி படம்""nude nayantara""செக்ஸ் கதை""amma magan sex tamil story""akka thambi kathaigal in tamil""tenoric 25"xgossip"xossip sex stories""tamil mami sex stories"