காம தீபாவளி – பாகம் 08 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

puka“அதுக்காக பெத்த புள்ளை கூட படுத்துக்க சொல்றியா?” “படுத்தா என்ன தப்பு அண்ணி? சுகம் கெடைக்கனும்னா.. புருஷன், புள்ளைன்னு பாத்துக்கிட்டு இருந்தா கெடைக்காது.. எல்லாத்தையும் தூக்கி போட்டாதான் நாம நெனைக்கிற சுகம் நமக்கு கெடைக்கும்” அத்தை பேசியது அம்மாவுக்கு பலத்த அதிர்ச்சியாய் இருந்தது.

கொஞ்ச நேரம் அத்தையின் முகத்தையே அசையாமல் பார்த்துக் கொண்டு இருந்தவள், பின்பு திரும்பி “என்னடி சொல்றா இவ..?” என்று அடுத்த பெண்களை கேட்டாள். “அத்தை சொல்றது சரின்னுதான் எனக்கும் தோணுது பெரியம்மா..” அக்கா மெல்லிய குரலில் சொன்னாள். அம்மா சித்தியை பார்த்தாள்.“எனக்கு ஒரே குழப்பமா இருக்கு அக்கா..” என்றாள் சித்தி. “என்னால இதை ஒத்துக்கவே முடியலைடி..” என்று முடிவாக சொன்னாள் அம்மா. அத்தை அம்மாவின் தோளை பிடித்துக் கொண்டு சொன்னாள். “அண்ணி… ஒரு நிமிஷம் நீங்க உள்ள வாங்க… டேய்.. நீங்க கொஞ்ச நேரம் அந்த சோபாவுல உக்காருங்கடா.. நாங்க கொஞ்சம் தனியா பேசணும்.. நீங்களும் வாங்கடி..” என்றவாறு

அத்தை அம்மாவை அருகில் இருந்த அறைக்குள் அழைத்து சென்றாள். அக்காவும் சித்தியும் அவர்களை பின் தொடர்ந்தார்கள். நானும் அஜித்தும் சோபாவில் உட்கார்ந்து கொண்டோம். அம்மா அடித்ததில் அஜித்துக்கு உதடு கிழிந்து ரத்தம் வந்தது. விரலால் அதை ஒற்றி எடுத்துக் கொண்டு இருந்தான். “எப்படிடா உனக்கு இவ்வளவு தைரியம் வந்துச்சு? எனக்கு ஒரே பயம்” என்றேன் நான்.“எதுக்கு பயப்படனும்? அவளுக சிண்டு இப்போ நம்ம கையில.. நம்மளை ஒன்னும் செய்ய முடியாது.. நம்ம எதுக்கு பயப்படனும்?” “எனக்கு நடக்குறதை எல்லாம் நம்பவே முடியலைடா” “நம்புடா.. எல்லாம் நிஜம்.. என்ன பண்றாங்கன்னு வேடிக்கை பாக்க வந்தோம். எல்லோரும் அம்மணமா இருக்குறதை சூப்பரா பாத்து ரசிச்சோம். இப்போ நாலு பேரையும் ஆசைதீர ஓக்கப் போறோம்” “அவங்க ஒத்துக்குவாங்கன்னு நெனைக்கிறியா?”

“கண்டிப்பா ஒத்துக்குவாங்க.. பாரேன்” “எனக்கு நம்பிக்கை இல்லைடா.. என்னதான் இருந்தாலும் அம்மா விடவே மாட்டா” “சொன்னா நீ நம்ப மாட்ட.. வா” “எங்கே?” “உள்ள என்ன பேசுறாங்கன்னு ஒட்டு கேக்கலாம்” “வேணாண்டா…” “ச்சீ.. வாடா.. ஒன்னும் ஆகாது..” அஜித் நடக்க நான் அவன் பின்னால் நடந்தேன். உள்ளே நான்கு பெண்களும் பேசிக்கொண்டு இருப்பதை சுவற்றில் காது வைத்து ஒட்டு கேட்க ஆரம்பித்தோம்.அம்மாதான் சத்தமாக பேசிக் கொண்டு இருந்தாள். “புண்டை அரிப்பு இருக்கத்தான் செய்யுது.. அதை யார் இல்லைன்னு சொன்னா..? அதுக்காக பெத்த புள்ளைகளோட எப்படிடி..?” “அண்ணி.. உறவு முறை எல்லாம் பாத்துக்கிட்டு இருந்தா நமக்கு தேவையானது இந்த ஜென்மத்துல கிடைக்காது. அவனுக உன் புள்ளைன்றதை மறந்துட்டு, உன் ஆசையை தீக்க வந்த ஆம்பளை சிங்கங்களா நெனச்சு பாரு.

எதைப் பத்தியும் கவலைப் படாம அவனுக கூட படுத்து பாரு. எல்லாம் நல்லபடியா நடக்கும். இவ்வளவு வயசுக்கு மேல, இந்த மாதிரி சின்ன பசங்களோட சுகம் அனுபவிக்க கொடுத்து வச்சிருக்கணும்” “அத்தை சொல்றது சரிதான் பெரியம்மா.. அவனுக பூலை நான் பாத்தேன். எவ்வளவு பெருசா வச்சிருக்கானுங்க தெரியுமா? அதைப் பாத்ததும் எனக்கு மூச்சை அடைக்கிற மாதிரி இருந்துச்சு.. எனக்கு அப்பவே லைட்டா புண்டைல தண்ணி ஊற ஆரம்பிச்சுடுச்சு..எனக்கு இருக்குற புண்டை அரிப்புக்கு வேற எவன் கூடயாவது போகலாமானு யோசிச்சுக்கிட்டு இருந்தேன். இப்போ என் தம்பிகள் மூலமா அந்த அரிப்பு போகும்னா எனக்கு டபுள் சந்தோஷம்” “இதெல்லாம் தப்பு இல்லையாடி..?” “தப்புன்னு நெனச்சாதான் அண்ணி தப்பு.. அப்படி நெனைக்கலைன்னா எல்லாமே சரிதான். நான் முடிவு பண்ணிட்டேன்.

ஓடிப் போன புருஷன் இனிமே வரப் போறதில்லை. கடவுளா பாத்து எனக்கு ரெண்டு புருஷன்களை கொடுத்துருக்காரு.. நான் விடுறதா இல்லை” என்று தீர்க்கமாக சொன்னாள் அத்தை. “நீ என்னடி எதுவும் பேசாம இருக்க?” அம்மா சித்தியை கேட்டாள். “எனக்கும் சரின்னுதான் படுதுக்கா.. எத்தனை நாள்தான் சூம்பி போன சுன்னியவே பாத்து பெருமூச்சு விட்டுக்கிட்டு இருக்குறது? கூச்சம், வெக்கத்தை எல்லாம் தூக்கிப் போட்டாதான் சுகம் கெடைக்கும்னா, அதை தூக்கி போட்டுத்தான் பாப்போமே?”“ம்ம்ம்… அப்போ எல்லோரும் அவனுக கூட படுக்குறதுக்கு ரெடியாயிட்டீங்க..” “ஆமா அண்ணி.. நீங்களும் ஒத்துக்குங்க அண்ணி.. நாம நாலு பேரும் நம்ம அரிப்பு தீர நல்லா அனுபவிக்கலாம். ப்ளீஸ் அண்ணி… ஒத்துக்குங்க…” அத்தை அம்மாவை கெஞ்சினாள். அம்மாவிடம் இருந்து சிறிது நேரம் எந்த சத்தமும் இல்லை. பின்பு மெதுவாய் சொன்னாள். “சரிடி… எனக்கும் ஓகே.

ஆனா எனக்கு ஒரு சில கண்டிஷன் இருக்கு?” “என்னக்கா கண்டிஷன்?” “வாங்க.. நான் அவனுககிட்டயே சொல்லிக்கிறேன்” அவர்கள் அறையை விட்டு வெளியே வரப் போகிறார்கள் என தெரிந்ததும், நானும் அஜித்தும் அவசரமாக ஓடி வந்து, நல்ல பிள்ளை மாதிரி சோபாவில் அமர்ந்து கொண்டோம். நான்கு பெண்களும் வெளியே வந்தார்கள். எங்கள் எதிரே வந்து நான்கு பேரும் கைகளை கட்டி நின்று கொண்டார்கள். நாங்கள் அவர்களை நிமிர்ந்து பார்த்தோம். அம்மாதான் ஆரம்பித்தாள்.

“சரிடா… நீங்க சொல்றது எங்களுக்கு ஓகே. ஆனா எங்களுக்கு கொஞ்சம் கண்டிஷன் இருக்கு” “என்ன கண்டிஷன்?” அஜித் அலட்சியமாக கேட்டான். “இந்த விஷயம் நம்ம ஆறு பேரை தவிர வேற யாருக்கும் தெரியக் கூடாது.. முக்கியமா உங்க பிரண்ட்சுட்ட கூட சொல்லக் கூடாது” “வெளிய மூச்சு விட மாட்டோம். அப்புறம்..?”“எங்களுக்கு மூடு இருந்தாதான், அதுவும் வீட்ல அப்பா, சித்தப்பா இல்லாட்டாத்தான் நாங்க உங்களோட படுப்போம். எங்களுக்கு மூடு இல்லாதப்ப சும்மா சும்மா வந்து எங்களை தொல்லை பண்ணக் கூடாது” “இது ஜென்யூன் கண்டிஷன். எங்களுக்கு ஓகே.. அப்புறம்..?” “அவ்வளவுதான். உங்களுக்கு இந்த கண்டிஷன் ஓகே ன்னா, நாங்க ரெடி”

2 thoughts on “காம தீபாவளி – பாகம் 08 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 09"akka otha kathai tamil""tamil actresses sex stories""sai pallavi xossip""tamil hot story com""tamil sex stories."kamakathaitamil in americansTamilsexcomstorymamiyartamilsexstoryஓழ்சுகம்சித்தி காமக்கதைகள்"tamil hot stories new""காமக் கதைகள்""akkavudan uravu"முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சி"tamil sex stories in hot""jyothika sex stories""hot sex tamil stories""tamil hot stories"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88ஓழ்சுகம்.காம்tamil actres cockold memes fb.comtamil+sexAmmasextamilsexstorys"tamil real sex stories"அப்பா மகள் பிட்டு படம்"actress sex stories tamil"மனைவியை கதைகள்அம்மாவின்"tamil sex story sister"Tamildesistories.ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்"hot sex actress""tamil latest stories"kamakathai"tamil sex stories sites"kamakadaigaltamilscandels"amma magan story""xossip english stories""tamil mamiyar sex stories""tamil tv actress sex stories""nayanthara husband name"கிழவனின் காம கதைகள்"athai kamakathai tamil"ஓல்"akka pundai kathai in tamil""fresh tamil sex stories"xosspi amma vervi vasam"tamil police kamakathaikal""xossip tamil""shreya sex"tamilkamakathaaikalkuliyal kamakadhaikaljoteka marbu hd photoesதங்கையின் தொடைமச்சான் மனைவி காமக்கதைநிருதி காமக்கதைகள்"tamil latest sex""kolunthan kamakathaikal"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"akka mulai kathai""tamil akka thambi kathaigal""www amma magan tamil kamakathai com""tamil new actress sex stories""tamil anni ool kathaigal""tamil anni kathaigal"sexstorytamil"xossip tamil story""ஓழ் கதை"tamil ciththi muthaliravu kamakathakikalTamilsex vedio bedroom apartment in home"shruti hassan kamakathaikal""tamil hot story com""தமிழ் காம வீடியோ"nay otha kathai"english sex story""tamil kamavery""xossip tamil story""tamil kamakathaikal net""kaama kathaigal""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""tamil kamakathaikal akka"காவேரி ஆச்சி காம கதைTamilsex blogs