காம தீபாவளி – பாகம் 06 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

img-20161101-wa0194“அய்யய்யே…!! என்னடா இது நேரங்கெட்ட நேரத்துல பூலை புடிச்சு ஆட்டிகிட்டு இருக்க?” “நான் அப்பவே சொல்லிட்டேன். பூலை ஆட்டுறதுக்கு நேரம் காலம் எல்லாம் கிடையாதுன்னு”

“அதுக்காக..? இப்படி ஒத்தை கையில ஜன்னலை புடிச்சு தொங்கிக்கிட்டு, கையடிக்கனுமா?” “என்னால கண்ட்ரோல் பண்ண முடியலைடா. செம மூடாவுது. ங்கோத்தா..இப்போ எனக்கு விந்து வெளிய வந்தாதான் சரியாகும்” “எனக்குந்தான் மூடா இருக்கு. நான் கண்ட்ரோல் பண்ணிக்கலை”“உன்னை யார் கண்ட்ரோல் பண்ண சொன்னா..? நீயும் உன் பூலை வெளியே எடுத்து ஆட்டி விடு. சூப்பரா இருக்குது..” சொல்லிவிட்டு அஜித் தன் பூலை குலுக்குவதில் மும்முரமானான். எனக்கு என்ன செய்வது என்று புரியவில்லை. எனது தண்டும் ஜட்டிக்குள் அடங்காமல் ஆடிக் கொண்டு இருந்தது.

கொஞ்ச நேரம் கையில் பிடித்து ஆட்டிவிட்டால் தேவலை என்று தோன்றியது. நான் ஷார்ட்ஸ் ஜிப்பை அவிழ்த்து, எனது தண்டை வெளியே எடுத்து விட்டேன். இடது கையால் ஜன்னல் கம்பியை பிடித்துக் கொண்டு, வலது கையால் எனது கதாயுதத்தை பிடித்து உருவி விட ஆரம்பித்தேன்.

அம்மாவின் பட்டெக்ஸை வெறித்துக் கொண்டே கையடித்தேன். அந்த குண்டி கோளங்களுக்குள் எனது தண்டை விட்டு ஆட்டுவது போல கற்பனை செய்து கொண்டேன். நானும் சுன்னியை குலுக்குவதை பார்த்து அஜித் சிரித்தான் “யாரை நெனச்சுடா இந்த குலுக்கு குலுக்குற?” என்று கேட்டான்.

“அ….அம்மா” நான் தயங்கிக் கொண்டே சொன்னேன். “அப்படி போடு… என்னென்னவோ பேசுன. இப்ப என்னாச்சு? அம்மாவை நெனச்சு கையடிக்கிறது எப்படி இருக்கு?” “சூப்பரா இருக்குடா.. இந்த மாதிரி சுகமா இருந்ததே இல்லை” “நான்தான் சொன்னேன்ல? செமையா இருக்கும்.நான் டெயிலி ஒருதடவையாவது அம்மாவை நெனச்சு அடிச்சுருவேன்” “நீ யாரைடா நெனச்சு அடிக்கிற?” “அக்காவை நெனச்சுதான். அக்கா இப்போ என் பூலை சப்பிக்கிட்டு இருக்கா” “அக்காதான் அங்கே இல்லையே?” நான் அஜித்திடம் கேட்டுக் கொண்டு இருக்கும்போதே, எங்களுக்கு பின்னால் இருந்து அக்காவின் குரல் வந்தது. “அக்கா…. இங்கே இருக்கன்டா…!! அடத் திருட்டு பயல்களா !!!

” திடீரென்று பின்னால் இருந்து அக்காவின் குரல் கேட்க நாங்கள் வெலவெலத்து போனோம். பயத்தில் ஜன்னலை பிடித்து இருந்த எனது கை நழுவியது. பொத்தென்று கீழே விழுந்தேன். விழும்போது நான் அஜித்தின் காலை இடித்து விட, அவனும் தடுமாறி என்னோடு சேர்ந்து கீழே விழுந்தான்.

நாங்கள் இருவரும் அக்காவின் முன்னால் மல்லாந்து விழுந்து கிடந்தோம். எங்களுடய ஆண் தடிகள் ஜிப் வழியாக வெளியே நீட்டி, நட்டுக் கொண்டு நின்றன. அக்கா ஒரு வினாடி எங்கள் ஆண்மைத்தடியை பார்த்து அதிர்ந்து போய் நின்று இருந்தாள். நாங்கள் பட்டென்று சுதாரித்து எழுந்து கொண்டோம். நான் அவசர அவசரமாக எனது சுன்னியை ஜட்டிக்குள் அள்ளிப் போட்டு மூடினேன். அஜித்தும் தன் தண்டை ஷார்ட்சுக்குள் விட்டு ஜிப்பை போட்டான்.“ரெண்டு பேரும் இங்கே என்னடா பண்ணிட்டு இருக்கீங்க?” அக்கா கோபமாய், எங்கள் இடுப்புக்கு கீழே பார்த்தபடியே கேட்டாள். “ஒன்னும் இல்லைக்கா. சும்மாதான்… பாத்ரூம் வந்துச்சு…” நான் ஏதேதோ உளறினேன். “உள்ள என்ன நடக்குதுன்னு ஒளிஞ்சு இருந்து பாக்குறீங்களா? சொல்லுங்கடா.. இப்போ உண்மையை சொல்லப் போறீங்களா இல்லையா?

எப்போ வந்தீங்க ரெண்டு பேரும்? ம்ம்ம்…..? இப்போதான் வந்தீங்களா? இல்லை அப்பவே வந்துட்டீங்களா?” அஜித் “இப்போதான்க்கா வந்தோம்.” என்று சொல்லிக் கொண்டு இருக்கும்போதே, நான் “அப்போவே வந்துட்டோம்க்கா” என்றேன். அஜித் என்னை திரும்பி பார்த்து முறைத்தான்.

“ம்ம்ம்ம்… அப்போ ஆரம்பத்துல இருந்து எல்லாத்தையும் ஒன்னுவிடாம பாத்திருக்கீங்க? பாத்தது மட்டும் இல்லாம கைல புடிச்சு ஆட்டிக்கிட்டு இருக்கீங்க… திருட்டு பயல்களா..!!! வாங்கடா என் பின்னால.. பெரியம்மாவை போய் பாக்கலாம்” சொல்லியபடி அக்கா நடக்க ஆரம்பித்தாள். “அக்கா… ப்ளீஸ்க்கா… அம்மாட்ட மட்டும் சொல்லீராதக்கா… ப்ளீஸ்க்கா..” நான் கெஞ்சினேன்.“நீங்க பண்ணுனது பெரிய தப்பு.. நான் சொல்லித்தான் ஆகணும்.. வாங்க என் பின்னால…” நாங்கள் தயங்கி நிற்கவே “வாங்கடான்றல்ல..” என்று அக்கா அதட்டினாள். நாங்கள் வேறு வழியில்லாமல் அவளை பின் தொடர்ந்தோம். அக்கா மாடி அறையின் பின்பக்கமாக சென்று பின்பக்க கதவை திறந்து கொண்டு எங்களை அறைக்கு உள்ளே அழைத்து சென்றாள்.

உள்ளே பேசிக்கொண்டு இருந்த மூன்று பெண்களும், எங்களை பார்த்ததும் அதிர்ந்து போய் சோபாவில் இருந்து எழுந்து கொண்டார்கள். அம்மா சற்று முன்னால் வந்தபடி கேட்டாள். “இவனுகளை எதுக்குடி இழுத்துட்டு வர்ற? இவனுக என்ன பண்றானுங்க இங்க?” “என்ன பன்னுனானுங்கன்னு உன் புள்ளைகளையே கேளு” “என்னடா பண்ணுனீங்க?” அம்மா கோபத்துடன் கேட்டாள்.

“……” நாங்கள் மவுனமாக நின்றோம். “சொல்லுங்கடா. வாய்ல என்ன கொழுக்கட்டயா வச்சிருக்கீங்க?” அம்மா பொறுமை இழந்து கொண்டு இருந்தாள். நாங்கள் என்ன சொல்வது என்று தெரியாமல் தலையை குனிந்தவாறு நின்று இருந்தோம். எங்கள் வாயில் இருந்து வார்த்தை வராது போல தோன்றவும் அம்மா அக்காவையே கேட்டாள். “நீ சொல்லுடி.. என்ன பண்ணுனானுங்க?”“நாம எல்லோரும் அம்மணமா இருந்ததை வெண்டிலேட்டர் வழியா எட்டி பாத்துக்கிட்டு இருந்தானுங்க” அக்கா சொன்னதும் மற்ற பெண்கள் அனைவரும் அதிர்ச்சி அடைந்தார்கள். வாயை ‘ஓ’வென திறந்து கொண்டார்கள். அம்மா முகத்தில் கோபம் டன் கணக்காய் கொப்பளித்தது.

ஆத்திரத்துடன் எங்களை பார்த்து கேட்டாள். “அக்கா சொல்றது உண்மையாடா? சொல்லுங்கடா.. எட்டி பாத்தீங்களா?” “எட்டி பாத்தது மட்டுமா? இன்னொன்னும் பண்ணுனானுங்க” என்று அக்கா மேலும் கொளுத்தி போட்டாள். “என்ன..? என்ன பண்ணுனானுங்க?’ “வேணாக்கா.. ப்ளீஸ்க்கா.. சொல்லாதக்கா….” என நான் கெஞ்சிக் கொண்டு இருக்கும்போதே,

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil akka sex story""amma magan ool"xxx tamil அத்த ஓத்த புன்டா"tamil actress kushboo kamakathaikal""sex kathai in tamil""mamanar marumagal otha kathai in tamil font"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்"தமிழ்காம கதைகள்""aunty sex story""tamil sex stories cc"vanga padukalam tamil stroyபுண்டையை"tamil acters sex""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil akka thambi kathaigal""kamakathai with photo in tamil""அக்கா புண்டை""akka pundai story""nayanthara nude photos"Oolsugamsex"kama kathai""amma pundai""hot actress tamil"Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்தwww.tamilsexstories.com"amma magan tamil sex stories""ginseng in tamil"மாமிஅப்பாவின் நண்பர் காம கதைVibachariyin ol kathai"தமிழ் sex"நடகை நயதாரா Sex videos"sex stories in tamil language"கவிதாயினி sex storiesதம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்"tamil sex stories anni""tamil actress kathaigal""tamil akka story""tamil kudumba kathai""ஓல் கதை""amma magan kathaigal in tamil"தங்கையின் தொடை"shruthi hassan sex stories""tamil sex xossip"newtamilmamisex"sexstories in tamil""tamil actress hot"kamakadhai"tamik sex""tamil sex rape stories""indian sex stories in tamil""tamil stories adult""tamil kudumba kamakathaikal""shruti hassan sex story""nayanthara height in feet""actress sex stories xossip"அம்மாவின். காம. கிராமம்"chithi sex story""tamil kamakathaikal in new""nayanthara bra""nude nayantara"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதை"akka thambi kamakathai"tamil regionalsex stories"சித்தி கதை""tamil dirty stories""tamil kaamakathai""nayantara nude""தங்கச்சி புண்டை""anni kamakathaikal"trishasexஹேமா மாமிLiterotica போடு"nadigaigalin ool kathaigal""anni kamakathaigal""www sex stories in tamil""kerala sex story""tamil mami sex kathai"காமக்கதைகள்"tamil amma pundai kathaigal"