காம தீபாவளி – பாகம் 05 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

img-20161111-wa0013“போக்கா நீ வேற…? உன் கொழுந்தனார் அப்படியே புடிச்சு தொங்கிட்டாலும்… அந்த மனுஷன் கல்யாணம் ஆன புதுசுலையே இதைப் புடிச்சு வெளையாண்டது கெடயாது. இப்பதான் தொங்கி வெளையடுறாராருக்கும்….? எரிச்சலை கெளப்பாதே” என்றாள் சித்தி.

“ஏண்டி இப்படி அலுத்துக்குற..?” ஆர்வமாய் சித்தியை கேட்டாள் அத்தை. “அதை ஏன் கேக்குற கவிதா? டெயிலி குடிச்சுட்டு வந்து படுத்துக்க வேண்டியது. அவரு பூலை புடிச்சு என்ன தடவு தடவுனாலும் எந்திரிக்காது. சரியான வெத்து வேட்டு. ஏண்டி டிஸ்டர்ப் பண்ணுறேன்னு கேப்பாரு.நல்லா ஓல் போட்டு ரொம்ப நாளாச்சுடி. புண்டைலாம் எப்படி அரிக்குதுன்னு தெரியுமா? அவரை ரொம்ப தொல்லை பண்ணுனா வெரலை வச்சு கொஞ்ச நேரம் புண்டையை நோண்டி விடுவாரு. அவ்வளவுதான் எனக்கு கெடைக்கிற சுகம்” சித்தி அழுகாத குறையாக சொன்னாள்.

இப்போது அம்மா அலுத்துக் கொண்டே ஆரம்பித்தாள். “ம்ஹ்ஹ்ம். உனக்காவது விரல் சுகமாவது கிடைக்குது. என் நெலமை அதை விட மோசம். வயசாயிருச்சு.. தம்பியோட சேர்ந்து தண்ணியடிக்கிறது. இவருக்கும் பூலே எந்திரிக்காது. சரியான ப்யூஸ் போன டியூப் லைட்டு. எப்படியாவது அவர் பூலை நிமித்திறனும்னு வாயை வச்சு ஊம்பு ஊம்புன்னு ஊம்புவேன்.

அரை மணி நேரம் வாய் வலிக்க ஊம்புனதுக்கு அப்புறம், அவர் பூலு லைட்டா தலையை தூக்கும். உடனே புண்டையை விரிச்சுட்டு படுப்பேன். உள்ள வச்சு நாலு அழுத்துதான் அழுத்துவாரு. ‘வந்துருச்சுடி… வந்துருச்சுடி…’ன்னு கவுந்து படுத்துக்குவாரு. ஊம்பி ஊம்பி எனக்கு வாய் வலிதான் மிச்சம். நானும் நல்லா ஓல் போட்டு ரொம்ப நாளாச்சு. என்னாலையும் என் புண்டை அரிப்பை தாங்க முடியாமதான் இருக்கு”அம்மா சொன்னதை கேட்டு நாங்கள் அதிர்ந்து போனோம். அம்மாவா இப்படி எல்லாம் புண்டை அரிப்பை பற்றி பேசுகிறாள்? அம்மா அப்பாவுக்கு பூலை சப்பி எல்லாம் விடுவாளா? அப்பாவால் அம்மாவை திருப்தியாக வைத்திருக்க முடியவில்லையா? அம்மா ஓல் சுகம் கிடைக்காமல், கவலையுடன்தான் அப்பாவுடன் வாழ்ந்து வருகிறாளா? ஆனால் அம்மாவின் பேச்சு எனக்குள் ஒருவித கிளர்ச்சியை ஏற்படுத்தி இருந்தது. எனது தண்டு தாறுமாறாக விரைக்க ஆரம்பித்தது.

நான் திரும்பி அஜித்தை பார்த்தேன். அவனும் திரும்பி என்னை பார்த்து, அர்த்தத்துடன் சிரித்துக் கொண்டான். இப்போது அத்தை பேச ஆரம்பித்தாள். “ஏண்டி… உங்களுக்கெல்லாம் சுகம்னு ஏதாவது ஒன்னு இருக்கு. வெரச்சு நிக்குதோ, சுருங்கி தொங்குதோ உங்களுக்கெல்லாம் சுன்னினு சொல்லிக்கிறதுக்கு ஒன்னு இருக்கு. எதுவுமே இல்லாத என் நிலைமையை யாராவது நெனச்சு பாத்தீங்களா? கல்யாணம் ஆன நாலாவது மாசம் ஓடுனவந்தான்.திரும்பி வருவான் வருவான்னு நான் என்னோட இளமையையே தொலைச்சுட்டு நிக்கிறேன். கொஞ்ச நாள் அந்த சுகம் இல்லாததுக்கே உங்களுக்கு இந்த அரிப்பு அரிச்சா, எனக்கு எந்த அளவுக்கு அரிக்கும்? ஆம்பளை சுகத்துக்காக நான் எவ்வளவு ஏங்கிப் போய் இருப்பேன்?” அத்தை உடைந்து போன குரலில் தன் சோகத்தை இறக்கி வைத்தாள்.

எனக்கு அத்தையை பார்க்க பாவமாக இருந்தது. “ஆமாக்கா… கவிதா சொல்றது ரொம்ப கரெக்ட்டு. நமக்கே தாங்க முடியலையே. கவிதா எப்படிதான் அந்த அரிப்பை தாங்குறாலோ? பாவம்க்கா கவிதா.. நம்ம நாலு பேருல ரொம்ப கொடுத்து வச்சது என் பொண்ணு தேவயானிதான். எந்த புண்டை அரிப்பும் இல்லாம சந்தோஷமா இருக்கா. என்னடி..?” என்று சித்தி அக்காவை ஆட்டத்துக்கு இழுத்தாள்.

“போம்மா.. நீ வேற… என் ஆத்திரத்தை கெளப்பாதே” அக்கா எரிச்சலுடன் சொன்னாள். “நீ ஏண்டி இப்படி அலுத்துக்குற? மாப்ளை அந்த விஷயத்துல கில்லாடின்னு நீதான சொன்ன?” “கில்லாடிதான்.. யார் இல்லைன்னு சொன்னது? ஆனா இப்போ கூட இல்லையே? கல்யாணம் ஆகி ஒரு மாசம் நல்லா போட்டாரு. எனக்கு அப்படியே சொர்க்கத்துல இருக்குற மாதிரி இருந்தது.பட்டுன்னு என்னை நரகத்துல தள்ளி விட்டுட்டு யு.எஸ் போயிட்டாரு. சும்மா இருந்த சங்கை ஊதிக் கெடுத்தான் ஆண்டின்ற மாதிரி, சும்மா இருந்த என் புண்டையை சொறிஞ்சு விட்டுட்டு போயிட்டாரு. நான் பாட்டுக்கு என் புண்டையை வச்சுக்கிட்டு சும்மா இருந்துருப்பேன். கல்யாணம் பண்ணி வச்சு, புண்டை சுகம்னா என்னனு காட்டிட்டு, இப்போ அவர் இல்லாம ரொம்ப கஷ்டமா இருக்குதும்மா.

வேற எவனுக்காவது விரிச்சு காட்டிறலாமான்ற அளவுக்கு புண்டை நமச்சல்” “அடிப்பாவி… அப்படி எல்லாம் பண்ணிறாதடி..” என்று சித்தி பதறினாள். “ஏன்… ஏன் இப்படி பதர்ற? உன் மாப்பிள்ளை அங்க அமெரிக்காவுல எந்த வெள்ளைக்காரியை ஓல் ஒழுத்துட்டு இருக்காரோ?” “என்னடி இப்படி சொல்ற? மாப்ளை அப்படி பட்டவரா?” “அவரு சரியான ஓல் மன்னன்மா. புண்டை இல்லாம அவரால இருக்க முடியாது.

கல்யாணத்துக்கு முன்னாலேயே அவருக்கு இந்த பழக்கம் எல்லாம் இருந்திருக்குமோன்னு ஒரு டவுட் எனக்கு இன்னமும் இருக்கு. அவரும் ஒரு வேஸ்ட் ஆளுதாம்மா” அக்கா கவலையாய் தன் சோகத்தை சொல்லி முடித்தாள். “ம்ஹ்ஹ்ம். அப்போ நாலு பேருக்குமே இந்த தீபாவளி நல்ல தீபாவளியா விடியலை. அப்புறம் எதுக்குக்கா இந்த பூஜை புனஸ்காரம் எல்லாம்?” சித்தி அலுப்புடன் கேட்டாள்.“ஐயயோ !! அப்படி எல்லாம் சொல்லாதடி. சுன்னி சூம்பிப் போய், சுருங்கிப் போய் வச்சு இருந்தாலும் எல்லாம் நம்ம கழுத்துல தாலின்னு ஒன்னு கட்டி இருக்குதுங்க. பக்கத்துல இருந்தாலும், தூரத்துல இருந்தாலும் நாம சுமங்கலின்னு பெருமையா சொல்லிகிறதுக்கே அதுகதான் காரணம்.

அதுக நல்லா இருக்கணும்னு நாம இந்த பூஜை பண்ணுறோம். அது ஒண்ணும் தப்பு இல்லைடி” என்றாள் அம்மா. தாலி கட்டியவர்களை ‘அதுக’ என ஜந்துகளை அழைப்பது போல அழைத்தாலும், அவர்கள் நன்றாக இருக்கவேண்டும் என்ற எண்ணம் அவர்களுக்கு இருந்தது எனக்கு கொஞ்சம் நிம்மதியாக இருந்தது. அம்மா சொல்லிக் கொண்டு இருக்கும்போதே அக்கா சோபாவில் இருந்து எழுந்தாள். பின்பக்கமாய் நடந்தாள்.

“நீ எங்கடி கெளம்பிட்ட?” என்று அத்தை அக்காவை பார்த்து கேட்டாள். “ஒன்னுக்கு வருது அத்தை. போயிட்டு வந்துர்றேன்” “ஒன்னுக்கு வருது அத்தை. போயிட்டு வந்துர்றேன்” சொல்லிவிட்டு அக்கா உள்ளே நடக்க, மற்றவர்கள் பேசுவதை தொடர்ந்தார்கள். நான் பக்கவாட்டில் திரும்பி அஜித்தை பார்த்தேன்.அதிர்ந்து போனேன். அவன் ஒரு கையால் ஜன்னல் கம்பியை பிடித்துக் கொண்டு, மறு கையால் தன் தடியை பிடித்து குலுக்கிக் கொண்டு இருந்தான். உள்ளே நடப்பதை காம வெறியோடு பார்த்துக் கொண்டு, தனது தண்டை படுவேகமாக ஆட்டிக் கொண்டு இருந்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


சித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ரா"tamil periyamma kamakathaikal"சித்தப்பா செக்ஸ்"stories tamil""tamil sex stories mamiyar"மதி அக்கா பாகம் 5புண்டை கீர்த்திஅம்மா பால் குழந்தை காம கதைசுவாதி எப்போதும் என் காதலி"mamanar marumagal otha kathai in tamil font"xosipp"akka thambi sex kathai""அண்ணி காமகதை""sex com story""tamil anni sex kathai"அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"அண்ணி காமகதைகள்""tamil sex stories latest""anni tamil kathai""mamiyar sex stories""mamiyar marumagan sex""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்"tamilactresssexstoriesஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossip"english sex stories"என் பத்தினி மனைவி கதைகவிதாயினி sex stories"அக்கா புண்டை"தமிழ் முஸ்லிம் காம கதை"amma kamakathai""tamil actor kamakathai"கள்ள ஓழ்கதைகள்சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோ"tamil sex kathi""லெஸ்பியன்ஸ் கதைகள்""tamil latest hot stories""tamil kamakathaikal akka thambi amma""sex ki story""indian sex stories tamil"tamilkamakathigal"amma maga tamil kamakathai""tamil mamiyar sex stories"மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்"அண்ணி காம கதைகள்"டிடி குண்டி xossip "tamil muslim sex story""kamaveri tamil""tamil heroine kamakathaikal""thangaiyudan kamakathai"அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"tamik sex"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"shruti hassan sex stories""akka pundai story"ஓழ்சுகம் அக்காவை கரெக்ட் செய்வது எப்படி?"anni sex""sex estore"ஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossipkavitha kamakkathaikal"hot tamil stories"மாமி காதல் கதைகள்"தமிழ் காமகதை""tanil sex""incest sex stories""tamil amma mahan kamakathaikal""trisha sex stories in tamil"tamilscandleதமிழ்செக்ஸ்.கம்sexannitamilstorykuliyal kamakadhaikal"athulya ravi hd images""pundai stories""tamil mamiyar sex"/archives/8323Tamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டி"akka thambi story"/archives/3012சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்"anni sex stories in tamil"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil actar sex"tamilscandal"கற்பழிக்கும் கதைகள்"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%B0%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dமனைவியின் புண்டையை சப்பினான்"tamil actress sex store"கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்"ginseng in tamil""தங்கச்சி பாவாடையை xossip "tamil sex stories amma""amma magansex"