சுவாதி என் காதலி – பாகம் 20 – தமிழ் காமக்கதைகள்

swabவிக்கி பொண்ணு அழகாவும் உனக்கு பிடிச்ச மாதிரி இருந்தா கல்யாணம் பண்ணிக்கிட்டு செட்டில் ஆகிடுடா என்றான் அவன் டாக்டர் நண்பன் .டேய் எனக்கு அதாலம் ஒத்து வராதுடா என்றான் விக்கி .ஏண்டா இன்னும் நீ பழச மறக்கலையா என்றான் .

மறந்துரக்கூடாதுன்னு தான் கல்யாணம் வேணாம்ன்னு நினைக்கிறேன் என்றான் விக்கி வருத்ததோடு .டேய் எல்லா பொண்ணுகளும் ஒரே மாதிரி இருக்க மாட்டங்கடா அதனால நம்ம ஊரல நடந்தத மறக்கிரதுதான் நல்லது உனக்கு என்றான் சரிடா எங்க அப்பா இன்னும் உன்கிட்டதான் செக்ஆப் க்கு வராரா என கேட்டான் விக்கி .ஆமாடா போன வாரம் கூட உங்க அப்பாவும் உன் தம்பியும் வந்தாங்க அதலாம் உங்க அப்பா நார்மலாதான் இருக்காரு என்றான் . சரி என் விசயம் எதுவும் அவர்கிட்டே உளறி கொட்டிடாத என்றான் .டேய் நான் டாக்டர்டா ரகசியத்த எப்படி பாதுகாக்குறதுன்னு நல்லாவே தெரியும் எனக்கு நீ மட்டும் இனிமேல ஆச்சும் செப்டியோட பண்ணு என்றான் .

சரிடா என்று அவன் போனை வைக்கவும் . மணி உள்ளே வந்தான் .என்னடா பிஸியா என்றான் .இல்ல சும்மா ஊர்ல ஒரு பிரண்ட் கிட்ட பேசிகிட்டு இருந்தேன் என்றான் . அப்புறம் என்ன எதுவும் புதுசா என்றான் மணி .ஐயோ இந்த ஓட்ட வாயனுக்கு ஏதும் தெரிஞ்சுடுச்சா வந்து புதுசு கிதுசு கிரான் என்று யோசித்தான் . இல்லடா எதுவும் புதுசு இல்ல அதே மாதரித்தான் என்றான் விக்கி .

ம்ம் எனக்குதாண்டா இப்ப எல்லாமே புதுசா இருக்கு என்றான் மணி .என்னது என்று பயத்தோடு கேட்டான் .அதாண்டா வள்ளி கர்ப்பமா இருக்கதால எல்லாமே புதுசா இருக்கு என்றான் . அந்த கர்ப்பம் என்ற வார்த்தையை கேட்டதும் விக்கிக்கு வயற்றை கலக்கியது போல இருந்தது . அவ கர்ப்பமா இருக்கதால புதுசா எனக்கு பொறுப்பு வந்தா மாதிரி இருக்கு வீட்ல குழந்தை வர போறதால இன்னும் நிறைய உழைக்கனும் போல இருக்கு என்று உற்சாகத்தோடு சொல்லி கொண்டு இருந்தான் மணி .ஆனால் இந்த கர்ப்பம் ,குழந்தை போன்ற வார்த்தைகளை கேக்க கேக்க விக்கிக்கு அப்படியே இதயம் படக் படக் என்று அவனை அறியாமல் ஒரு பயத்தில் அடித்தது .அதனால் அவன் மணி பேசுவதற்கு வெறும் ம்ம் மட்டும் போட்டு கொண்டு இருந்தான் . அவளுக்கு இப்ப ஆறவாது மாசம் ம்ம் இதே நம்ம ஊரா இருந்தா அவளுக்கு அடுத்த மாசம் கிராண்டா சொந்தகாரங்களோட வளைகாப்பு கொண்டாடி இருக்கலாம் அது மட்டும்தான் அவளுக்கும் எனக்கும் வருத்தமா இருக்கு என்றான் .

ஐயோ இவன் கிட்ட யாராச்சும் என்னயே காப்பாத்துங்களே என்று அவன் நினைத்த போது விக்கியை தேடி பியூன் வந்தான் .அப்படா என்று நிம்மதி பெருமூச்சு விட்டான் விக்கி .ஆனால் பியூன் சார் உங்கள தேடி சுவாதின்னு ஒரு மேடம் வந்து இருக்காங்க என்றான் .அதை கேட்டதும் இதுக்கு இவன் கிட்டவே இருந்து இருக்கலாம் என்று நினைத்தான் . சுவாதி பெயரை கேட்டதும் மணி சிரித்து கொண்டே என்னடா அன்னைக்கு லவ் இல்லேன்னா அப்புறம் இன்னைக்கு ஆபிஸ்க்கு எல்லாம் வரா என்ன விசயம் என்றான் மணி .

ஐயா BBC ஒரு மண்ணாங்கட்டியும் இல்ல சும்மா என்கிட்ட கொஞ்சம் பணம் கேக்க வந்துருக்கா நீ பாட்டுக்கு கண்டதையும் கறபனை பண்ணி ஆபிஸ் புரா பரப்பி விட்றாத உன்ன கெஞ்சி கேட்டுகிறேன் என்று சொன்னான் விக்கி . சரிடா நீ சொன்னாத நான் நம்பிட்டேன் என்று சொல்லி சிரித்தான் .அவனை கோபத்தோடு முறைத்து விட்டு அவன் ரூமை விட்டு வெளியே வந்தான் .வெளியே அவன் ஆபிசில் இருக்கும் மற்றவர்களும் ஒரு கிண்டலாக சிரித்தனர் .இவள யாரு ஆபிஸ்க்கு எல்லாம் வர சொன்னது என்று கோபத்தோடு போனான் . உன்னையே யாரு இங்கலாம் வர சொன்னா என்று அவளை பார்த்ததும் கத்தினான் .உனக்கு ஒரு மணி நேரமா நான் போன் ட்ரை பண்ணேன் பிஸின்னே வந்துச்சு எவ கூடயாச்சும் கடலை போட்டுகிட்டு இருந்து இருப்ப அதான் உன்னயே தேடி நானே வந்துட்டேன் என்றாள் சுவாதி , சரி என்ன விஷயம் என்றான் வெறுப்போடு .நீ சொன்ன மாதிரி அபார்செனே பண்ணிரலாம்டா என்று சொன்னதும் விக்கியின் முகம் மலர்ந்தது .

அதுக்கு நீ இன்னொரு தடவ என் புருசனா நடிக்கணும் சோ வரியா என்றாள் . ஒ சுவாதி தாரளாமா வரேன் என்றான் சிரித்து கொண்டே . எப்ப போவோம் என்றாள் .இப்பயே நான் போயி ஆபிஸ்ல பர்மிசன் வாங்கிட்டு வரேன் என் கார்லயே போவோம் என்றான் . பின் இருவரும் மீண்டும் மருத்தவமனைக்கு போனார்கள் .இரண்டு பேரும் மீண்டும் அதே மருத்தவமனைக்கு திரும்ப போனார்கள் ,அவர்களை பார்த்ததும் அந்த டாக்டர் பெண்மணி சந்தோசத்தோடு அவர்களை வரேவேற்றார் .

வாங்க புது பேரெண்ட்ஸ் என்ன விசயம் எதுவும் சந்தேகமா என கேட்டார் எதுல வேணும்னாலும் சந்தேகம் கேளுங்க சொல்றேன் ஆனா நான் முன்னாடியே சொன்ன மாதிரி எந்த குழந்தைன்னு மட்டும் வயத் துக்குள இருக்க வரைக்கும் உங்க ரெண்டு பேருக்கும் சொல்ல மாட்டேன் என்று சொல்லி சிரித்தார் . ஆனால் விக்கி சுவாதி ரெண்டு பேரும் சிரிக்கமால் அமைதியாக இருந்தனர் .என்ன மிஸ்டர் அண்ட் மிசஸ் சுவாதி ரெண்டு பேரும் டல்லா இருக்கீங்க என்ன விசயம் என்று டாக்டர் கேட்டார்.டாக்டர் எங்க ரெண்டு பேருக்கும் இப்பதைக்கு குழந்தை வேணாம்னு நாங்க ரெண்டு பேரும் பீல் பண்றோம் அதனால என்று சுவாதி இழுத்தாள் . அதனால என்னையே அபார்சென் பண்ண சொல்றிங்களா என்று டாக்டர் ஒரு மாதிரியாக கேக்க ரெண்டு பேரும் ஒன்றாக ஆமா டாக்டர் என்றார்கள் . ரெண்டு பேரையும் ஒரு முறை முறைத்து பார்த்து விட்டு ஏன் ரெண்டு பேரும் என்ன வேலை பாக்குறிங்க என டாக்டர் கேட்டார் . நான் இங்க இருக்க தமிழ் எப் எம்ல ஆர் ஜே வா இருக்கேன் .

இவரு gnb கம்பெனில அசிஸ்ன்ட் மேனேஜரா இருக்காரு என்றாள் . அப்புறம் என்ன ரெண்டு பேரும் நல்லாத்தானே சம்பாதின்கிரிங்கே அப்புறம் என்ன குழந்தை பெத்துகிரதள கஷ்டம் உங்களுக்கு இந்த காலத்துல வெறும் ரெண்டாயிரம் மூனாயிரம் சம்பளம் வாங்குரவெங்கலெ சந்தோசமா குழந்தை பெத்துகிறாங்க உங்களுக்கு என்ன நல்லாதனே சம்பாதின்கிரிங்கே அப்புறம் என்ன குழந்தைய வளக்க கஷ்டம் என்றார் டாக்டர் .

இல்ல டாக்டர் இப்பதைக்கு வேணாம்னு என்று சுவாதி மீண்டும் இழுத்தாள் .இப்பதைக்கு வேணாம்னா பின்ன எப்ப அறுபது வயசுலேயே பெத்துக்க போறீங்க ரெண்டு பேரும் .என்று கோபப்பட்டார் . இங்க பாருங்க முத குழந்தைங்கிறது கிட்டத்தட்ட தெய்வம் மாதிரி அத வேணாம்னு சொல்லாதிங்க என்று டாக்டர் உருக்கத்தோடு சொல்ல . இல்ல டாக்டர் என் ஹஸ்பண்ட தான் இப்பதைக்கு வேணாம்னு சொல்றார் .அது வரை வழக்கம் போல எங்கிட்டோ பாத்துகிட்டு இருந்த விக்கி இதை கேட்டதும் அடி பாவி இப்ப ஏண்டி இந்த கிழடிகிட்ட என்னயே மாட்டி விட்ட என்று நினைத்தான் விக்கி . டாக்டர் உடனே விக்கி பக்கம் திரும்பி ஹலோ மிஸ்டர் விக்னேஷ் குழந்தைய என்ன நீங்கள சுமக்க போறீங்க உங்க வோயிப்தானே கஷ்டப்பட்டு சுமக்க போறாங்க உங்களுக்கு என்ன அதுல கஷ்டம் என்று கோபத்தோடு டாக்டர் பிறந்ததுக்கு அப்புறமும் உங்க வோயிப்தான் கஷ்டப்பட்டு வளக்க போறாங்க நீங்க உங்க குழந்தைய நேரம் கிடைக்கிறப்ப பாத்தா மட்டும் போதும் அப்புறம் என்ன குழந்தை வேணாம்னு சொல்றீங்க என்று டாக்டர் கேக்கவும் விக்கி அது இல்லை டாக்டர் என்று சமாளிக்க பார்த்தான் .

இங்க பாருங்க விக்னேஷ் நான் பிரன்கா பேசுறேன் இந்த குழந்தை உங்க ரெண்டு பேர் உயிரனுவால உருவானது .இந்த காலத்துல எத்தனையோ பேர் குழந்தை இல்லாம இருக்காங்க தெரியுமா அவங்க படுற மன வருத்தம் என்னனு உங்களுக்கு புரியாது ஆனா நான் இந்த பில்ட்ல இருபது வருசமா இருக்கேன் எனக்குத்தான் புரியும் குழந்தை இல்லாததோட வேதனை என்று சொல்லிக்கொண்டே விக்கியை பார்த்து சொன்னார் விக்னேஷ் உங்கள மாதிரி எத்தனையோ ஆண்கள் அவங்ககிட்ட சரியான அளவுல ஸ்பெர்ம் இல்லன்னு ஸ்பெர்ம் டோனட்டர் மூலமா அவங்க மனைவிகள கர்ப்பம் ஆக்கி அது மூலம் புருஷன் பொண்டாட்டின்னு மனசு அளவுல எவளவு கஷ்டப்பட்ருக்காங்க தெரியுமா .ஒரு ஆணுக்கு தெரிஞ்சே அவோனோட மனைவி கிட்ட இருக்க கரு வேறு ஒரு ஸ்பெர்ம் ஆல உருவானதுன்னு தெரிஞ்சு அந்த ஆண் படுற கஷ்டம் தெரியுமா ஆனா உங்களுக்கு அப்படி இல்லை இது உங்க ரத்தம் உங்க ஜீன் உங்க ஸ்பெர்ம் மூலமா உருவான குழந்தை அத புரிஞ்சுகோங்க அப்புறம் டாக்டர் சுவாதி பக்கம் திரும்பி நீ என்ன மாதிரி பொன்னுமா ஒரு பொண்ணுக்கு குழந்தை பெறந்தாதன் அவ பொண்ணு இல்லாட்டி அவ பொண்ணா பிறந்ததுக்கு அவசியமும் இல்ல ஒரு பொண்ணா இருக்க தேவையும் இல்ல .

உன் கிட்ட ஒரு உயிர் இருக்கு ஒரு பொண்ணா இருந்துகிட்டு அந்த உயிர கொல்லப்போரியா இப்படி அந்த டாக்டர் சுவாதிக்கு அறிவுரை சொல்ல சொல்ல சுவாதிக்கு ஏதோ ஒரு மாதிரி மனது உறுத்தியது .ஆனால் விக்கி அதற்கு மாறாக கடுப்பின் உச்சத்துக்கே போனான் .சொன்ன சொன்னத மட்டும் செய்யுமா இந்த கிழவி அத விட்டுட்டு ஸ்கூல் பிள்ளைகளுக்கு அறிவுரை சொல்ற மாதிரி சொல்லிக்கிட்டு இருக்கு என்று மனதிலே நினைத்து கோபப்பட்டான் . என்ன நான் சொன்னது எல்லாம் புரிஞ்சுச்சா மிஸ்டர் அண்ட் மிசஸ் விக்னேஷ் என்று அந்த டாக்டர் சொல்லி முடிக்க விக்கி கோபத்தில் கத்தி விட்டான் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


டீச்சர் கதை"tamil family sex stories""sex tips in tamil"புண்டைபடம்"tamil akka sex kathai""tamil storys""trisha sex stories in tamil""fucking stories""tamil amma magan kamam""sai pallavi sex""சித்தி காம கதைகள்"சித்தி காமக்கதைகள்Oolsugamsexசித்தி. காமக் கதை கள்"kudumba sex""tamil actress sex stories in tamil""sister sex stories""kama kadhai""tamil kama akka"tamil aunty karpam kama kathiநடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"tamil adult sex stories""tamik sex""sneha sex stories"அண்ணிஓழ்சுகம்"free sex tamil stories""kamam tamil kathai""tamilsex stories""sex story english"அவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதை"tamil sex story video""brother and sister sex stories""tamil family sex stories""akka thambi tamil kamakathaikal""akka thambi kamakathai""tamil kamakathaikal in tamil""nude nayantara""tamil hot actress""akka thambi ool kathaigal""lesbian story tamil""hot story"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"tamil amma sex stories"அக்கா sex.முலை"trisha bathroom videos""tamil amma magan sex kamakathaikal""tamil new actress sex stories"மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்அக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"அம்மா புண்டை"Tamilsex blogs"trisha bathroom video""hot sex story in tamil"/archives/tag/regina-cassandra-sex"best tamil sex stories""amma magan kamakathai in tamil language""lesbian sex stories in tamil"tamilnewsexstories"akka kamam""shalini pandey nude""nayanthara sex story tamil"Tamil dirty storiesதமிழ் அன்ட்டி"tamil amma kamakathaikal""sex story new""sithi kamakathai tamil""exbii story""amma magan olu tamil stories""தமிழ் காம"உறவுAkkapurusansexstory"anni tamil kathai""தமிழ் காமக்கதைகள்""tanil sex stories""amma ool kathaigal""akka thambi story""tamil amma sex stories"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"www tamil kama kathaigal""tamil athai kathaigal""samantha sex stories in tamil""xossip regional tamil"நடிகை பாத்து xossip குடும்ப ஓழ்"nayanthara sex stories"ஜோதிகாகான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்"tamil incest sex stories"ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லுஎன் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்."tamil sexy story""anni sex stories""tamil sex book"