பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 227 – தமிழ் காமக்கதைகள்

ror-1நசீமாவின் தொடைகளுக்கு நடுவில் முகத்தைப் புதைததுக் கொண்டிருந்தான் சசி.. !! மூச்சை ஆழமாக இழுத்து விட்டுக் கொண்டிருந்தான்.. அவளது பெண்மை வாசம் அவன் சுவாசத்தில் கலந்து..

அவனது மூளைக்குள் சுருசுருவென குடைந்தது..!! அவன் கைகள் இரண்டும்.. அவளுடைய இரண்டு பருவத் தொடைகளையும் சற்று அழுத்திப் பிடித்துக் கொண்டிருந்தது.. !!ஒரு சில நொடிகள்.. தன் பெண்மை மலர.. அவனுக்கு தொடைகளை அகட்டி காட்டிக் கொண்டு கிடந்த நசீமா.. சட்டென சிலிர்த்துக் கொண்டு எழுந்தாள். அவளின் இரண்டு கைகளிலும் சசியின் முகத்தை பிடித்து நிமிர்த்தினாள். அவன் கேட்காமலே அவன் நெற்றியில் ‘இச்ச் ‘ சென.. எச்சில் ஈரம் பதிய.. ஒரு முத்தம் கொடுத்து விலக்கினாள்..!!
” போதும்.. அங்க போய் உககாருங்க.. பேசாம.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !!” சசி புன்னகைத்தான். அவள் தொடைகளை பிடித்தபடி மெதுவாக எழுந்து அவள் முகத்தை நெருங்கினான். நசீமா முகத்தை திருப்பிக் கொள்ளாமல் அவனை பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள். ! அவனது வெப்ப மூச்சுக் காற்று அவள் முகத்தில் மோத.. அவள் உதட்டில் மென்மையாக ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டு.. பின்னால் வந்து சேரில் சாய்ந்து உட்கார்ந்தான்.!!

” தேங்க்ஸ் நசீ .. ”

சசியின் முகமெல்லாம் ஜிவுஜிவு என ரத்தம் பாய்ந்து கொண்டிருந்தது. அவனுக்கே அவ்வளவு ரத்தம் பாய்கிறதென்றால்.. அவளுக்கு எப்படி இருக்கும்.. ??

நசீமாவின் சிவந்த முகம் இன்னும் சிவந்து போயிருந்தது. வெட்கம்…காமம் கலந்த அவள் முகம் அழகில் ஜொலித்தது. !! அவள் கண்களில்.. ஆளை அடித்து வீழ்த்தும் ஈர்ப்பு இருந்தது.. !!

” ம்ம்.. இது மட்டும் புவிக்கு தெரிஞ்சிதோ.. நான் தொலைஞ்சேன்.. !!”
உதிரி முடிகளை ஒதுக்கிக் கொண்டாள். சால்வையை தலையில் போட்டு.. மார்பை மூடிக்கொண்டாள்.. !!

” ம்.. ம்ம்.. !!”” இதுக்கு மேல எதுவும் வேணாம். ஓகே வா.. ??”

” ம்ம்.. ஓகே.. !!” சிரித்தான்.

அவன் எடுக்காத தீர்மானங்களா.. இல்லை அவன் பார்க்காத சம்பவங்களா.. ?? புழுவைக் கடித்த மீன் தூண்டிலில் சிக்கித்தான் தீரும்.. !!

இரண்டு பேரும் இயல்பாகி டிவியைப் பார்த்தவாறு உட்கார்ந்து கொண்டிருக்க.. குளித்து தலைக்கு துண்டைச் சுற்றியபடி உள்ளே வந்தாள் புவி.. !! அவள் குளித்த சோப்பின் வாசம் கமகமவென வீசி.. சசியின் ஆண்மை எழுச்சியை மேலும் தூண்டியது..!!

இரண்டு பேரும் அவளைப் பார்க்க.. நசீமாவின் உச்சியில் ‘நங் ‘கென ஒரு கொட்டு வைத்தாள் புவி.
”இப்படி என்னை குளிக்க வெச்சிட்டியேடி பன்னி.. !!”

” ஹ்ஹா.. !! விடுடீ.. இப்படியாச்சும் குளிக்கற சான்ஸ் கிடைச்சிருக்கில்ல.. தேங்க்ஸ் சொல்லு.. எனக்கு…!!”
இடது கையால் உச்சியை தேய்த்து விட்டுக் கொண்டு சிரித்தாள் நசீமா. !!

” ஆத்துல குளிச்சே.. ரொம்ப டயர்டாகிட்டேன். இப்ப இங்க வந்து தலைக்கு வேற குளிச்சிருக்கேன்.. உடம்புக்கு எதுவும் வராம இருந்தா சரி.. !!”” வந்தா என்ன.. ? அனுபவி.. ! டேட்டிங் போன இல்ல.. ? காலேஜ் கட் அடிச்சிட்டு…?”

” அடிப்பாவி.. உனக்கு ஏன்டி இத்தனை வயித்தெரிச்சல்.. ?”

புவி கண்ணாடி முன்பாகப் போய் நின்றாள். முகத்தை கைகளால் தடவிப் பார்த்துக் கொண்டு.. தலையில் இருந்த துண்டை இறுக்கிச் சுற்றினாள்.. !! அப்பறம் நசீமாவின் பக்கத்தில் வந்து உட்கார்ந்து கொண்டாள். மீண்டும் பழைய கதைகளே ஓட.. சுவாரஸ்யமாக நீண்ட நேரம் பேசிக் கொண்டிருந்த பின்.. விடைபெற்றுப் போனாள் நசீமா.. !!

அடுத்த நாள்….
முற்பகல் நேரம்.. !!!
சசி தோட்டத்தில் வேலையாக இருந்த போது காத்து போன் செய்தான். !!

” என்னடா நண்பா.. ??”
கால் பிக்கப் செய்ததும் சசி கேட்டான்.

” க்கும்.. !” என இருமிக் கொண்டு கேட்டான் காத்து ”எங்க சசி இருக்க.. ?”

” தோட்டத்துல நண்பா.. ! ஏன்டா.. ??”

காத்துவின் குரல் மிகவும் டல்லாக இருந்தது. அது மட்டும் இல்லாமல் சசியை பெயர் சொல்லி பேசுகிறான்.
‘சம்திங் ராங்.. ???’

” நான் வரேன் இரு.. ”

” தோட்டத்துக்கா.. ??”

” ம்ம்.. ! ஒரு பத்து நிமிசத்துல வந்துருவேன்.. ! உன்கூட உங்கம்மா எதுவும் இல்லல்ல.. ?”

” இல்லடா.. நான் மட்டும்தான் இருக்கேன்.. ! ஏன்.. டா.. ??”” வந்து சொல்றேன் .. !!”
காலை கட் பண்ணி விட்டான்.!!

சசிக்கு குழப்பமாக இருந்தது. ஆனால் ஏதோ ஒரு பிரச்சினை என்று தோன்றியது. ! சரி.. வரட்டும் பார்க்கலாம்.. !!

கால் மணி நேரத்தில் வந்து விட்டான் காத்து. !! அவன் கையில் ஒரு பெரிய துணிக்கடை கவர் இருந்தது ! காத்துவின் தலை கலைந்து.. கண்கள் சிவந்து.. முகம் வீங்கியிருந்தது. !! ஆளைப் பார்த்தால் ஏதோ சண்டை போட்டு விட்டு வந்திருப்பான் போலிருந்தது.. !!” என்னடா ஆச்சு.. ஆளே ஒரு மாதிரி இருக்க…??” சசி கேட்டான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"shreya sex com""tamil mami pundai kathaigal"அப்பாமகள்tamilkamaveryTamil aunty kamakkathaikal in Tamil languagetamilactresssexstory"hot tamil story"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு"tamil love story video""erotic stories in tamil"Kamaveri xossip நாய் காம கதைகள்"tamil hot memes"Hema மாமி"tamil actress kamakathai new"valaithoppu kamakathai"amma tamil kathaigal""தமிழ்செக்ஸ் விடியோ"Tamil sex stories குளிக்க.........."tamil sex kamakathaikal""tamil kamakathaikal family""tamil nadigai sex story""rape kathai""trisha tamil kamakathaikal""kamaveri tamil"புண்டையை"stories hot""bdsm stories""tamil sex story daily"xosiip"real tamil sex stories""ஓழ் கதை""அம்மா magan கதை""akka kamam tamil""new sex stories""tamil story hot""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""tamil sexstori""tamilsexstory new""hot sex stories tamil"tamilsexstore"ஓழ் கதைகள்""tamil nadigai kathaigal"டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"hot sex actress""dirty tamil sex stories""tamil periyamma kamakathaikal"newsexstoryUma athai kama kathai"tamil sex actress""tamil kama akka"tamilkamavery"brother sister sex stories""tamil hot sex story"/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8D"tamil amma magan otha kathaigal"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி – 1அரேபிய காமக்கதை"nude nayanthara"xossippy"athai kamakathai tamil""www amma magan tamil kamakathai com"Tamil sex stories குளிக்க.........."anni story in tamil""actress sex stories tamil""தமிழ் ஆபச படங்கள்""amma kamakathaikal"en amma thuki kamicha sex stories in tamil"thrisha sex"sexsroriestamilகாமகதைகள்"tamil actress kathaigal"காமம் அம்மா அப்பா பெண்சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோ"www tamil amma magan kamakathai com"tamil.sex.storiesகாமம் அம்மா அப்பா பெண்"adult stories tamil""tamil acterss sex""www.tamil kamakathaigal.com"cuckold neenda kathaikal"www.tamil sex story""sex story in english"குடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை"tamil sex stories online"நிருதி காமக்கதைகள்"tamil love story video""tamil insect stories"காமம் செக்ஸ் கதை"amma magan ool kathaigal""manaivi kamakathaikal"