சுவாதி என் காதலி – பாகம் 19 – தமிழ் காமக்கதைகள்

img_8427409253399-1விக்கி எப்போதும் போல அடுத்த நாள் வேலைக்கு போனான் .ஆனால் அவனால் சுவாதி கர்ப்பமாகி இருக்கிறாள் அதற்கு அவன்தான் காரணம் என்பதையும் எண்ணி கொண்டு இருந்தான் .

என்னடா இது நாம இதுவரைக்கும் எத்தனையோ பொண்ணுகள போட்ருக்கோம் .ஆனா எவளும் இந்த மாதிரி வயத்த தள்ளிகிட்டு நம்ம கிட்ட வரலையே.இந்த சுவாதிதான் இப்படி பண்ணிட்டா .சே இந்த சுவாதியால எப்பயுமே இம்சைதான் . இந்த விசயத்தை பத்தி யார் கிட்டயாச்சும் கேக்கணுமே .முந்தி மாதிரி இருந்தா டேவிட் கிட்ட கேட்ட்ருக்கலாம் அப்படியே அவன் பேசுனாலும் இத சொன்னா திரும்ப பேசாம போயிடுவான் .ம்ம் மணி ஒரு ஓட்ட வாய் அவன்கிட்ட சொல்றதும் ஒண்ணுதான் சன் நியூஸ்ல சொல்றதும் ஒண்ணுதான் . எப்பயும் போல வள்ளி கிட்ட கேக்காலம் ஆனா அவளும் பொன்னுகிரதால சுவாதிக்குத்தான் சப்போர்ட் பண்ணுவா அது மட்டும் இல்லாம அவ எப்ப பாத்தாலும் கல்யாணம் முடி குழந்தை பெத்துகொன்னு சொல்றா இதுல இப்படி வேற ஆகிடுச்சுன்னு தெரிஞ்சா அவளே கூப்பிட்டு போயி கல்யாணம் பண்ணி வச்சுடுவா அதனால அவகிட்டயும் கேக்க முடியாது .

வேற யார்கிட்ட கேக்கலாம் ஐயோ அப்படின்னு நினைச்சுகிட்டுஅவன் முன்னாடி இருந்த டேபிள மூட்டி முட்டி யோசிச்சு கிட்டு இருந்தான் .அப்பதான் அவனுக்கு ஸ்கூல அவன் கூட படிச்சு இப்ப ஊர்ல டாக்டரா இருக்க அவன் பிரண்டு மூர்த்தி ஞாபகத்துக்கு வந்தான் .சரி அவன் கிட்ட கேப்போம் அப்படின்னு போன் பண்ணான் . ஹலோ மாப்ள மூர்த்தி நான்தாண்டா விக்கி பேசுறேன் என்றான் ,என்னடா மும்பைல போயி செட்டில் ஆனவனே என்ன விஷயம் என்றான் .ஒன்னும் இல்லடா சும்மா மெடிக்கல் சம்பந்தமா ஒரு சின்ன சந்தேகம் அதான் உன்னையே கேக்கலாம்னு போன் பண்ணேன் , அதானே பாத்தேன் இல்லாட்டி எதுக்கு நீ எனக்கு போன் போட போற என்றான் .டேய் அப்படி எல்லாம் இல்லடா சும்மா இங்க பிஸி அதான் என்றான் விக்கி ,சரி விடு என்ன சந்தேகம் என கேட்டான் . அதை விக்கி உடனே சொல்ல முடியாமல் அது அது என்று திணறினான் . என்னடா திணறுற சரி விடு நானே சொல்றேன் உன் சந்தேகம் செக்ஸ்ல தானே என்றான் அவன் நண்பன் . எப்படிடா கரெக்ட்டா சொல்ற என்றான் விக்கி .

என் ஸ்கூல் பிரண்ட்ஸ் எல்லாரும் நான் டாக்டர்கிறதால இத தானே கேக்குறாங்கே .சரி நான் அவங்கே கிட்ட சொன்னாததான் உனக்கும் சொல்றேன் நான் செக்ஸ் டாக்டர் இல்ல genral டாக்டர் இருந்தாலும் நான் எனக்கு தெரிஞ்ச ஒரு டாக்டர் நம்பர் தரேன் . நீ அவருக்கு போன் போடு அவர் உனக்கு பீனிஸ் பெருசாகவும் செக்ஸ் ரொம்ப நேரம் பண்ணவும் மருந்து தருவாரு என்று அவன் சொல்லவும் .அட சீ நாயே யார பாத்து என்ன வார்த்தை சொன்ன எனக்கு அது எல்லாம் unlimted தான் இருக்கு நான் கேக்க வந்த விசயமே வேறடா என்றான். சரி என்ன விஷயம் என்றான் .டேய் ஒரு பொண்ணு கூட எத்தன தடவ செக்ஸ் வச்சா அவ பிரகனண்ட் ஆவா என்றான் விக்கி .ஏன்டா என்ன என்ன ஆச்சு என்றான் .கேக்கறதுக்கு மட்டும் பதில் சொல்லு என்றான் . அது ரெண்டு பேர் உயிரனவு பொருத்து அமையும் ரெண்டு பேருக்கும் நல்லா ஸ்ட்ராங்கா இருந்தா ஒரு தடவ செக்ஸ் வச்சா கூட உடனே கரு பிடிச்சுகிறும் இல்ல ஓரளவு ரெண்டு பேருக்கும் முன்ன பின்ன இருந்தா செக்ஸ் அதுக்கு எத்த மாதிரி கரு பிடிக்கும் .

ஒ அப்படியா என்று வருத்ததோடு சொன்னான் விக்கி .என்னடா என்ன ஆச்சு என்ன விஷயம் என கேட்டான் அவன் நண்பன் .டேய் நான் ஒரு பொண்ணு கூட ஒரு ரெண்டு தடவ செக்ஸ் வச்சுகிட்டேன் அவ இப்ப வந்து கர்ப்பமா இருக்கேன்னு சொல்றா வெறும் ரெண்டு தடவைக்கு எல்லாம் கர்ப்பம் ஆகுமா என கேட்டான் விக்கி . ரெண்டு தடவையும் காண்டம் இல்லாமையா செக்ஸ் வச்ச என்றான் அவன் நண்பன் .ஆமாடா என்றான் விக்கி .வச்சு எவளவு நாள் இருக்கும் என்றான் ஒரு முனு மாசம் என்றான் .ஓகே பொண்ணு யாரு உன் லவரா என கேட்டான் ,இல்லாடா சும்மா பிரண்டு என்றான் விக்கி .அவ உனக்கு முன்னாடியோ இல்ல பின்னாடியோ வேற யார் கூடயாச்சும் செக்ஸ் வச்சுகிட்டாளா என கேட்டான் . அது தெரியலடா அவ கிட்ட கேட்டா என் கூட தவிர வேற யார் கூடயும் செக்ஸ் அவ வைக்கலன்னு சொல்றா என்றான் அவன் டாக்டர் நண்பன் சிறிது நேரம் யோசித்துவிட்டு

அந்த பொண்ணு சொல்றது உண்மைன்னா அவ வாய்த்துள இருக்க குழந்தைக்கு நீதான் அப்பா என்றான் .டேய் என்னடா டாக்டர் மாதிரி பேசுவன்னு பாத்தா நம் ஊர் மருத்தவச்சி மாதிரி அவ வாய்த்துள இருக்க குழந்தைக்கு நீதான் அப்பா கிப்பான்னு சொல்லிக்கிட்டு இருக்க என்று கத்தினான் விக்கி .யாரு சொன்னாலும் சில விசயங்கள் உண்மைதான் மச்சி என்று சொல்லி சிரித்தான் .டேய் இப்ப என்னடா பண்றது என்று புரியாமல் கேட்டான் விக்கி .ஆமாடா எல்லாரும் வந்ததுக்கு அப்புறம் யோசிங்க உங்கள மாதிரி ஆளுகளுக்குதான் நாம கவர்ன்மென்ட் போன் புத் மாதிரிலாம் வச்சு காண்டம் விக்கதே படிக்கதவங்கே கூட அத இப்ப நல்லா யூஸ் பன்றாங்கே உன்னையே மாதிரி படிச்சவனுக்கு எங்க போச்சு புத்தி என்று திட்டினான் . சரி சரி நடந்தாத விடு இப்ப இதுக்கு எதாச்சும் வழி சொல்றா என்றான் விக்கிம்ம் உனக்கு அந்த பொண்ணோட நாள் கணக்கு சரியா தெரியலைங்கிர .எங்கிட்டும் மூணாவது மாசம் முடிஞ்சு நாலாவது மாசம் ஸ்டார்ட் ஆகிடுச்சுன்னா கருவ கலைக்கிறதும் கஷ்டம் அதனால முடிஞ்ச வரைக்கும் சீக்கிரம் கலைக்க பாரு என்றான் .அததாண்டா நானும் அவகிட்ட சொல்லிருக்கேன் என்றான் விக்கி .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka mulai""குரூப் செக்ஸ்"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"tamil rape sex""aunty ool kathaigal""shruti hassan sex stories""tamil sexstori""amma magan kathaigal""tamil super kamakathaikal"ஓள்சுகம் காமகதைதமிழ் காமக்கதைகள்"tamil sithi kamakathai"tamilscandels"tamil sister sex stories""sex tips tamil"tamil regionalsex stories"tamil sex sites""tamil pundai stories"/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE"www tamil kama kathaigal"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"exbii regional""actress hot sex""mamiyar marumagan sex""dirty tamil sex stories""மகள் புண்டை"குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "magan amma kamakathaikal"சித்தி காமக்கதைகள்அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதைNadikai pundaiyil ratthamxossip"tamil amma sex"xssoip"tamil group sex story"சித்தி மகள் காம கதை"xossip sex stories"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்tamil regionalsex stories"tamil sex stries"kamakathi"akkavin kamaveri"குடும்ப ஓல் திருவிழாசுவாதி எப்போதும் என் காதலி"amma ool kathaigal""tamil erotic stories"Akkavin thozhi kamakathai"free sex stories"முதலாளி அம்மா காம வெறி கதை"actress namitha sex stories""tamil serial actress sex stories""tamil actor sex""akka thambi kathaigal in tamil""tamil ponnu sex"தொடை வலிக்குது காம"தமிழ் sex""அக்கா புண்டை""tamil akka sex kathai"vanga padukalam tamil stroy"tamil kamakathaikal""காம கதைகள்""xxx tamil story""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்""தமிழ்காம கதைகள் புதியது""tamil sister sex"இளம் பென் செக்ஸ்Tamilkamaverinewsexstory"sex storues""kamasuthra kathaikal""tamil adult story""anni tamil kamakathaikal""dirty story tamil"ஆம்பளயா நீ காம கதை"anni tamil kamakathaikal""tamil adult stories"அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"tamil family sex stories""tamil sex stories pdf"பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்"tamil sex xossip"Www.tamilsex.stories.com"nayanthara nude photos""tamil sex kathai""tamil anni kamakathaikal"நான் உங்க மருமக – பாகம் 01"shruti hassan sex story"tamilses