காம தீபாவளி – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்

1148879_183810085124043_1743141165_n“ஹா.. அக்கா… சூப்பரா இருக்குதுக்கா.. உன் கூதி செம சூப்பரா இருக்குதுக்கா.. சுகமா இருக்குடி தேவயானி… சூப்பர்டி… கஞ்சி வருதுடி… உன் புண்டைல விடவாடி…

ம்ம்ம்… ?? ம்ம்ம்ம்…. ?? புண்டையை நல்லா விரிடி… ஆ… ஆ… ஆ… !!!” அஜித் கண்கள் மூடி புலம்பிக் கொண்டே தன் தடியை குலுக்கி விந்து பீய்ச்சினான். கடைசி சொட்டையும் கீழே சிந்திவிட்டு, கைகளையும் சுன்னியையும் கழுவிக் கொண்டான்.

இப்போது அவனது முகத்தில் ஒரு மலர்ச்சியும், தெளிவும் தெரிந்தது. வெளியே வந்து ஷார்ட்ஸ் எடுத்து மாட்டிக் கொண்டான். நான் பாத்ரூமுக்குள் நுழைந்து எனது முகம், கை, கால் கழுவிக் கொண்டேன். இருவரும் பெட்ரூமை விட்டு வெளியே வந்து ஹாலை நோக்கி நடந்தோம்.டைனிங் டேபிளில் எல்லாம் எடுத்து வைத்து, சாப்பிட எல்லோரும் ரெடியாக இருந்தார்கள். நாங்கள் இருவரும் சென்று அமர்ந்து கொள்ள, அம்மா எல்லோருக்கும் பரிமாறினாள். “நல்லா எடுத்து வச்சு சாப்பிடுடா” என்றவாறு அப்பா ரெண்டு சப்பாத்தியை எனது தட்டில் போட்டபோது, அவரிடம் இருந்து வந்த விஸ்கி வாடையை என்னால் உணர முடிந்தது. இங்குதானே இருந்தார்…?

எப்போது சென்று குடித்துவிட்டு வந்தார்…? எப்படியோ டிமிக்கி கொடுத்துவிட்டு நன்றாக குடித்துவிட்டு வந்திருக்கிறார். அப்பா குடித்து இருந்தால், சித்தப்பாவும் குடித்து இருப்பார். இருவரும் ஒருத்தரை விட்டு அடுத்தவர் தண்ணியடிக்க மாட்டார்கள். அந்த அளவுக்கு பாசப்பிணைப்பு. நான் முகத்தை சுளித்தவாறே சாப்பிட்டு முடித்தேன். தண்ணீர் குடிக்க கிச்சனுக்கு சென்றேன்.

தண்ணீர் குடித்துவிட்டு கிளம்பியபோது அந்த பெரிய பாத்திரம் என் கண்ணில் பட்டது. உள்ளே இருந்த கமகமவென வாசனை வந்தது. அதில் என்ன இருக்கிறது என்று பார்ப்பதற்காக அந்த பாத்திரத்தை தொட்டேன். அருகில் இருந்த அக்கா என் கையை தட்டி விட்டாள். “ச்சூ.. அதெல்லாம் தொடக்கூடாது” “என்னக்கா அது?” “நைட்டு பூஜைக்காக வச்சிருக்கோம்”“பூஜையா..? என்ன பூஜை? அதுவும் நைட்டுல?” “அதெல்லாம் உனக்கு தேவையில்லாதது. இது பொம்பளைங்க விஷயம். நீ மூக்கை நுழைக்காம, உன் வாலை சுருட்டிகிட்டு, போய் ரூம்ல படு”நான் எதுவும் புரியாமலே வெளியேறினேன். பெட்ரூமுக்கு போனேன். அண்ணன் கட்டிலில் படுத்துக் கொண்டு எதையோ படித்துக் கொண்டு இருந்தான். “டேய் அஜித்..” “என்னடா?” அண்ணன் என்னை நிமிர்ந்து பார்த்து கேட்டான். “எதோ பூஜை அது இதுன்னு சொல்றாங்க.. உனக்கு ஏதாவது தெரியுமா?”

நான் கேட்டவாறே அவனுக்கு அருகில் சென்று அமர்ந்து கொண்டேன். “உனக்கு தெரியாதா? தீபாவளிக்கு முந்தின நாளு, நடுராத்திரி பொம்பளைங்க எல்லாம் சேர்ந்து ஒரு பூஜை பண்ணுவாங்க. கல்யாணம் ஆன பொம்பளைங்க மட்டுந்தான். கல்யாணம் ஆகாத பொம்பளைங்க கிடையாது” “என்னடா இது? நான் இதுவரை கேள்விப் படாத புது பழக்கமா இருக்கு?” “நம்ம வீட்ல மட்டும் இந்த பழக்கம் இல்லைடா.

நம்ம ஊர்ல எல்லா வீட்லயும் பொம்பளைங்க இன்னைக்கு நைட்டு அந்த மாதிரி பூஜை பண்ணுவாங்க. இது நம்ம ஊர் வழக்கம்” “எதுக்காகவாம் இந்த பூஜை?” “எல்லாம் புருஷன் நல்லா இருக்கனும்-கறதுக்காகன்னு சொல்றாங்க. எனக்கு தெரியலைப்பா” “பூஜைன்னா… என்ன பண்ணுவாங்க? யாருக்கு பூஜை?” “அது மகா சீக்ரட். நானும் நம்ம ஊர்ல எல்லா ஆம்பளைங்ககிட்டையும் கேட்டு பாத்துட்டேன். ஒருத்தனுக்கும் ஒண்ணும் தெரியலை. எல்லாம் பயங்கர ரகசியம். ஒன்னு மட்டும் எனக்கு தெரியும்”“என்ன..?” “ஏதேதோ பலகாரம் பண்ணுவாளுங்க. அதை ஆம்பளைங்க கண்ணுலேயே காட்ட மாட்டாளுங்க. காலைல பாத்தா அந்த பலகாரம் இருக்காது. மாயமா மறைஞ்சுரும். நைட்டே எல்லாத்தையும் தின்னு தீத்துருவாளுங்க” “என்னடா என்னென்னவோ சொல்ற? ஒரே மர்மமா இருக்கே..?” “ஆமாண்டா. எனக்கும் இவளுகலாம் என்ன பண்றாளுகன்னு ஒரே புதிராத்தான் இருக்கு” அண்ணன் சொல்லிய செய்திகள் எனக்குள் ஆயிரம் குழப்பங்களை ஏற்படுத்தின.

எல்லாப் பொம்பளைகளும் சேர்ந்து கொண்டு என்ன செய்கிறார்கள்? ராத்திரி நேரத்தில் அப்படி என்ன ரகசிய பூஜை? பூஜை என்ற பெயரில் என்ன செய்வார்கள்? அதை ஏன் இவ்வளவு ரகசியமாக வைத்திருக்கிறாள்? அவர்கள் செய்த பலகாரத்தை கூட ஆண்கள் கண்ணில் காட்ட மாட்டார்களாமே, ஏன்? விடை தெரியாத பல கேள்விகளுடன் நான் உறங்கப் போனேன். எப்போது தூங்கினேன் என்று தெரியாமல் தூங்கிப் போனேன்.

திடீரென என் தோளைப் பிடித்து யாரோ உலுக்குவது போல இருக்க விழித்துக் கொண்டேன். அஜித்துதான் என்னை எழுப்பிக் கொண்டு இருந்தான். “எ…என்னடா..?” நான் கண்களை பிரிக்ககூட முடியாமல் கேட்டேன். “எழுந்திரிடா… என்கூட வா” “எ…எங்க?” “மாடிக்கு.. எல்லா பொம்பளைங்களும் மேல போயிட்டாங்க. வா.. மேல போய் அவங்க என்ன பண்றாங்கன்னு பாக்கலாம்” “நான் வரலைடா.. எனக்கு தூக்கமா வருது” “ச்சீ.. தூங்கு மூஞ்சி.. எந்திரி.. என்ன ஏதுன்னு என்னை போட்டு தொலைச்சு எடுத்தில்ல? வா.. மேல போய் என்னதான் நடக்குதுன்னு பாக்கலாம்”“தூக்கமா வருதுடா” “பட்டுன்னு எழுந்து கண்ணை தொடச்சுக்கோ. தூக்கம் போயிரும். சீக்கிரம் கெளம்பு. அவங்க அப்போவே போய்ட்டாங்க” எனக்கு கண்கள் நிறைய தூக்கம். ஆனால் அந்த சிதம்பர ரகசியத்தை தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்ற ஆர்வம் என் மனதில் அதிகமாய் இருந்தது. எழுந்து கொண்டேன். கண்களை நன்றாக கசக்கி விட்டுக் கொண்டேன். இப்போது கொஞ்சம் தெளிவாக இருந்தது. அஜித்தை நிமிர்ந்து பார்த்தேன்.

“என்னடா திரு திருன்னு முழிக்கிற.. வா” என்றான். “பயமா இருக்குடா. யாராவது பாத்துட்டாங்கன்னா” “யாரும் பாக்க மாட்டாங்க. அப்பாவும் சித்தப்பாவும் நல்லா தண்ணியைப் போட்டுட்டு தூங்கிட்டாங்க. மோனிகாவை பத்தி உனக்கே தெரியும். அவ தூங்குனானா காலைல யாராவது அவ குண்டியில நாலு போட்டாதான் அவளுக்கு முழிப்பே வரும். தேவயில்லாம பயப்படாத. வா. போகலாம். டைம் ஆயிருச்சு”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"english sex stories"தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"அப்பா மகள்"tamilkamaveriNewsextamilteacher "amma pundai kathai""www kamakathi"ஓள்சுகம் காமகதை"taml sex stories"நிருதி காமக்கதைகள்"sex tamil actress"நிருதி காமக்கதைகள்"akka thambi kamakathai""tamil mami sex stories""tamil incest"tamil sex stories"2016 sex stories"முலைகள்"akka kamakathaikal in tamil font"oolsugam"nayanthara nude sex""அம்மா புண்டை"tamilkamaverivaathiyaar sex story tamil"tamil incest""amma kamakathai"மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."akka thambi ool kathaigal""rape sex stories""tamil new incest stories""sex novels in tamil"அண்ணிமுஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2tamilsexstroiesnew"xxx stories tamil"Tamildesistories.in"tamil actress sex stories xossip""tamil rape sex"tamil kama kadhai chiththi magal abithaகாமக்கதை"akka kamam""kamakathaiklaltamil tamil"nayantharanudeபூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"actress sex stories in tamil"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"tamil sex incest stories"செக்ஸ்கதை"tamil anni kamakathaikal""tamil new aunty kamakathaikal""tamil police sex""sex with sister stories"tamil sex stories com"tamil aunty kamakathaikal"anty kannithirai story tamil"trisha hot sex""tamil sithi story""adult xossip""tamil kallakathal kamakathai"முலைப்பால் xosip கதைகள்அத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்tamil new hot sex stories"kamakathaiklaltamil new""tamil akka kamakathaikal""sexy stories in tamil""tamil kamakathaikal in akka""anni sex stories in tamil"பொம்மலாட்டம் பாகம் 1- மான்சி கதைகள்tamil kamakadhaihalHema மாமி"www tamil sex store"புண்டைபடம்"ool kathai""tamil heroines hot"regionalxossip"xossip sex story"nayantharasex