காம தீபாவளி – பாகம் 02 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

190404_458159394278894_1290858768_n“ஐயயோ !! என்னடா அக்காவை பத்தி இப்படி எல்லாம் பேசுற?” “ஆமாம். அதுக்கு நீ ஏன் இப்படி அதிர்ச்சி ஆகுற?” “அக்காவை நெனச்சுக்கிட்டு இப்படிலாம் பண்ணலாமாடா?”

“ஏன் பண்ணுனா என்ன? அவ நம்ம சித்தப்பா பொண்ணுதானே? நம்ம கூடப் பொறந்தவ கூட கிடையாது. நான் அம்மாவை நெனச்சுக்கிட்டே கையடிப்பேன். இதைப் போய் பெருசா சொல்ற?”அண்ணன் குண்டு மேல் குண்டாக தூக்கி போட்டான். “அம்மாவை நெனச்சா…!!!” நான் அதிர்ந்து போய் கேட்டேன். “ஏண்டா கத்துற?” “டேய்.. அதுலாம் பாவம்டா” “ஒரு பாவமும் கிடையாது. நீ ஒரு தடவை அந்த மாதிரி அடிச்சு பாரு. அதுல இருக்குற சுகம் அப்போ தெரியும்”

“ச்ச்சீ.. ச்ச்சீ.. கருமம். நான்லாம் அப்படி பண்ண மாட்டேன்” நான் முகத்தை சுளித்தவாறே சொன்னேன். “விஜய்.. உனக்கு பூலு வளந்த அளவுக்கு புத்தி வளரலைடா” என்றான் அஜித் கேலியாக. “ஏய்… நக்கலா?” நான் அஜித்தை முறைத்தேன்.

“பின்ன என்ன? புண்டைல அம்மா புண்டை, அக்கா புண்டைன்னு ஸ்பெஷலான புண்டைலாம் எதுவும் கிடையாது. எல்லாப் புண்டையும் ஒண்ணுதான். புண்டைனா புண்டை. பூலு உள்ள போற ஓட்டை. அவ்வளவுதான். எந்த புண்டையா இருந்தாலும் பூலு உள்ள நுழயறதுக்காகத்தான் ஆண்டவன் படைச்சிருக்கான்.அம்மா புண்டைல நம்ம பூல விட்டா பூலு உள்ள போகாதா? இல்லை அக்கா புண்டைல பூல திணிச்சா அந்த புண்டைதான் நம்ம பூலை வேணாம்னு சொல்லிருமா? கொஞ்சம் முக்கி அடிச்சா எந்த புண்டையையும் கிழிச்சுட்டு நம்ம பூலு உள்ள போயிரும். மோனிகாவோட குட்டிப் புண்டைல கூட அடிக்கிற மாதிரி அடிச்சா, முழுப் பூலையும் உள்ள சொருகலாம்” அஜித் தன் சுன்னியை குலுக்கிக் கொண்டே எனக்கு புண்டையுபதேசம் செய்தான்.

“டேய்.. பாவண்டா அவ சின்னப் பொண்ணு. அவளையாவது விட்டு வையி. அவளைப் பத்தி தப்பா பேசாத” “ஏன் பேசுனா என்ன? ஒவ்வொரு புண்டைலையும் ஒவ்வொரு அழகு இருக்குடா. எனக்கு எல்லா புண்டையையும் புடிக்கும். இப்போ அம்மாவோட புண்டை எப்படி இருக்கும் தெரியுமா? நல்லா பழுத்த சப்போட்டா பழம் மாதிரி இருக்கும்.

அக்கா புண்டை கனிஞ்சும் கனியாத மாதிரி ஒரு அழகா இருக்கும். மோனிகா புண்டை காய் மாதிரி கின்னுன்னு இருக்கும். ஒவ்வொரு புண்டையும் ஒவ்வொரு மாதிரி. எல்லாத்துலையும் சுகம் இருக்கும். எல்லா புண்டையையும் நெனச்சு கையடிக்கிறதுளையும் சுகம் இருக்கும்” “ம்ம்ம்.. இப்போ என்ன சொல்ல வர்ற நீ?” “அம்மாவை, அக்காவை நெனச்சு கையடிக்கிறதுலாம் தப்பே இல்லைன்னு சொல்றேன். சான்ஸ் கெடைச்சா அவங்களை ஓல் போடுறது கூட தப்பே இல்லை.அதுதான் நம்ம கொள்கை” “போடா நீயும் உன் கொள்கையும்.. எனக்கு அதெல்லாம் புடிக்கலை. கொஞ்சம் அந்தப் பக்கமா திரும்பி நின்னு அடி. அக்காவை நெனச்சு அடிக்கிறேன்னு தண்ணியை என் மூஞ்சில அடிச்சு விட்டுறாத” நான் சொன்னதும் அஜித் சிரித்துவிட்டு பக்கவாட்டில் திரும்பிக் கொண்டு தன் தடியை குலுக்கினான். நான் பாத்ரூம் கதவில் சாய்ந்து கொண்டு அவன் கையடிப்பதை வேடிக்கை பார்த்தேன். அண்ணனுக்கு உலக்கை மாதிரி சுன்னி.

அதை வலது கையால் இறுக்கி பிடித்துக் கொண்டு இரக்கமே இல்லாமல் குலுக்கிக் கொண்டு இருந்தான். உதடுகளை கடித்துக் கொண்டு, கண்களை லேசாக செருகிக் கொண்டு, “ஹா ஹா ஹா” என முனகிக் கொண்டு கைமுட்டி அடித்துக் கொண்டு இருந்தான். தலையை சாய்த்து என்னை பார்த்தவன், நான் அவனையே பார்த்துக் கொண்டு இருக்க, என்னிடம் கேட்டான்.“என்னடா அப்படியே பாத்துக்கிட்டு இருக்க?” “உன் பூலு இப்போ ரொம்ப பெருசா ஆயிடுச்சுடா” “ஆமாண்டா. எல்லாம் புண்டை கெடைக்கலையென்னு ஏக்கமா இருக்கும்” “வாரத்துக்கு எத்தனை நாள் கையடிக்கிற?” “வாரத்துக்கா..? நான் ஒரு நாளைக்கு நாலு தடவை அடிச்சுக்கிட்டு இருக்கேன்” “அடப்பாவி.. பாத்துடா. ஏதாவது ஆயிறப் போவுது” “அதெல்லாம் ஒண்ணும் ஆகாது.

ஏதாவது ஆகும்னு நெனச்சாதான் ஆகும். நீ எத்தனை தடவ அடிக்கிற?” “உன்னை மாதிரி இல்லைப்பா. நான் வாரத்துக்கு ஒரு தடவைதான்” “நீயும் ஷார்ட்சை கழட்டிப் போட்டுட்டு வாடா. ரெண்டு பேரும் சேர்ந்து கையடிக்கலாம்” “இல்லைடா. இந்த வார கோட்டா முடிஞ்சு போச்சு. இனி அடுத்த வாரந்தான்” “இதுக்குல்லாமாடா கோட்டா சிஸ்டம்? வாடா.. வந்து அம்மாவை நெனச்சு ஒரு தடவை அடிச்சு பாரு.

அவ சூத்துக்குள்ள பூலை விட்டு ஆட்டுற மாதிரி கற்பனை பண்ணிக்கிட்டு அடி. சூப்பரா இருக்கும். அடிச்சு முடிச்சிட்டு எப்படி இருக்குனு சொல்லு” “வேணாண்டா எனக்கு மூடு இல்லை. அப்படியே மூடு இருந்தாலும் நான் அம்மாவை நெனச்சுலாம் நான் கையடிக்க மாட்டேன்” “நீ சரியான வேஸ்ட்டு பையன்டா. நான் இப்போ அக்காவை நெனச்சு அடிக்கிறது எவ்வளவு சூப்பரா இருக்கு தெரியுமா? இப்போ என் பூலு அக்கா புண்டைக்குள்ள போகுது.அக்கா வலி தாங்க முடியாம அழுகுறா. நான் இழுத்து இழுத்து அக்கா புண்டைலையே விடுறேன். ஆ.. ஆ.. ஆ..!!!” “ம்ம்ம்.. சரியான ஆள்டா நீ. அக்கா என்னடான்னா அங்க உக்காந்துக்கிட்டு உன்னை மாதிரி நல்ல புள்ளை இந்த உலகத்திலேயே இல்லைன்னு சொல்லிட்டு இருக்கா. நீ என்னடான்னா இங்க அவ புண்டைக்குள்ள பூலை விடுற மாதிரி கற்பனை பண்ணி, கையடிச்சுக்கிட்டு இருக்க” “போடா… அதுக்குலாம் நான் எதுவும் செய்ய முடியாது.

அக்காவை நெனச்சுக்கிட்டு அடிக்கிறது செம சூப்பரா இருக்குதுடா..” “சரி.. சரி.. அடிச்சது போதும்.. சீக்கிரம் முடிச்சுட்டு வா. அங்க எல்லாம் நமக்காக சாப்பிடுறதுக்கு வெயிட் பண்ணிட்டு இருக்காங்க. சீக்கிரம் அடிச்சு முடி”“கொஞ்சம் இருடா.. அவ்வளவுதான் வரப் போகுது” அஜித் சொல்லிவிட்டு தன் தடியை படுவேகமாக ஆட்டினான். அவனுடைய ரப்பர் தண்டு அவன் கையில் சிக்கிக் கொண்டு கதறியது. கரும்பை பிழிவது போல அவன் தன் தடியை பிழிந்தெடுத்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamilxossippundaikoothi veri ammatamil corona sex story in tamil"காதல் கதை"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex story"tamil story sex""அண்ணி புண்டை"Tamil xossip story"tamil new aunty kamakathaikal"Amma magan sex kamakathaikal tamilஜோதிகா"sai pallavi xossip"Tamil dirty stories"actress stories xossip""brother sister sex story""anni kamakathikal""tamil kama kathaigal new"kamaverikathaikalஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"free tamil sex stories""tamilsexstory new""meeyadha maan""kamaveri kathaigal"மகனின் தொடையில் கை தடவAmmaoolsex"akka kamam""free tamil sex story""free sex story tamil"பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்"kaama kadhai""trisha bathroom videos""tamil amma incest story""nayanthara tamil sex stories""amma kamakathai"xsossip"tamil hot memes""anni ool kathai tamil""tamil sex sites""gangbang stories""tamil doctor sex stories""www kamakathi""tamil sex stories anni"தமிழ் செக்ஸ் காதை அக்காமனைவி பஸ் காம கதைமலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES "கற்பழிப்பு கதைகள்""tamil kaama kadhaigal"காமம் அம்மா அப்பா பெண்tamilStorysextamil"tamil kama kadhaigal""தமிழ் காம கதை""mamanar marumagal sex stories""tamil palana stories""tamil x storys"மார்பகம்"tamil sex stoies""sex hot tamil"Gowri thangachi sex "kamam tamil kathai""புணடை கதைகள்""amma maga tamil kamakathai""tamil sithi story"tamilscandles"tamil kaamaveri""new tamil sex"ராம்-சுகுணா தம்பதியினர் வீட்டிலில்லாதபோதெல்லாம் செய்வது போல, அன்றும் தீனாவும் லத்திகாவும் kamakathaigal"tamil.sex stories""ஓழ் கதை""tamil kamakadaigal"காம கதைகள் மிரட்டி"tamil sex stoies""tamil sex stories videos"அத்தை,சித்தி , காம "love stories in tamil"xosippy"tamil kaama veri""tamil sex latest""தமிழ் செக்சு வீடியோ""new amma magan tamil kamakathaikal"tamil+sexஅண்ணியின் தோழி காம கதை"muslim aunty pundai kathai""sexy stories in tamil""akka thambi sex tamil story"முஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்"tamil hot sex story"கவிதாயினி sex storiesமாமா மருமகள் xxx v"தமிழ் காமக் கதைகள்"இளம் பென் செக்ஸ்"tamilkamaveri com""tamil akka sex"Hema மாமி – பாகம் 16 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்"tamil actress kamakathaikal""tamil new kamakathaikal"ஓள்சுகம் காமகதை