பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 226 – தமிழ் காமக்கதைகள்

img-20161111-wa0006சசிக்கு போதுமெனத் தோன்றியது. இப்போதைக்கு பிள்ளையார் சுழி போட்டாயிற்று. மற்றதை இனி வரும் சந்தர்ப்பங்களில் பார்த்துக் கொள்ளலாம்.
” வா.. !!”

அவன்.. அவளை விட்டு திரும்பி.. முன்னறைக்கு நடக்க.. பின்னாலிருந்து ஓடி வந்து அவனை சட்டென இறுக்கமாக கட்டிப்பிடித்தாள் நசீமா. !!சசி திகைத்துப் போனான். நசீமா இந்த அளவுக்கு வருவாள் என்று அவன் நினைத்துக் கூடப் பார்த்ததில்லை. அவன் வயிற்றில் அவள் கைகளைக் கோர்த்து.. அவன் முதுகில் முகத்தை புதைத்துக் கொண்டு அவனை இறுக்கினாள்.. !!
” நசீ… என்ன இது…!!”

பின்னால் கைகளைக் கொண்டு போய் அவளைப் பிடித்தான். அவன் முதுகில் அவள் முகத்தைத் தேய்த்தாள். ஆனால் பேசவில்லை..!!

மெல்லத் திரும்பினான் சசி. அவளை மார்பில் சேர்த்து அப்படியே இறுக்கிக் கொண்டான். அவள் முகத்தை நிமிர்த்தி.. தாபமாக இருந்த அவளது உதடுகளை இப்போது பயமில்லாம் கவ்விச் சுவைத்தான்..!! அவள் உதடுகளை விட்டு அவளது முகமெங்கும் முத்தம் கொடுத்தான்..!!

” நசீ… ”

” ம்.. ம்ம்…!! போதும் போங்க.. அவ வந்துருவா.. !!”

அவன் பிடியில் இருந்து விலகினாள். சசி முன்னால் போனான். பாத்ரூமை எட்டிப் பார்த்தான். இன்னும் தண்ணீர் சத்தம் கேட்டது. அவன் திரும்ப.. நசீமா கட்டில் பக்கத்தில் வந்து நின்று கொண்டிருந்தாள். சாலை எடுத்து கையில் பிடித்து சுருட்டிக் கொண்டிருந்தாள்..!! மீண்டும் அவளை கிஸ்ஸடிக்கும் எண்ணத்தில்… அவள் பக்கத்தில் போனான் சசி..!!

” ப்ளீஸ்.. வேணாம்.. !!”
பின்னால் சாய்ந்தாள்.

” ஜஸ்ட்.. சின்னதா ஒரு கிஸ்.. !!”
படக்கென இடக் கண்ணைச் சிமிட்டினான்.

” ம்கூம்.. நோ.. !!”

அவளது வெல்வெட் உதடுகள் பதட்டத்தில் நடுங்குகிறதா.. இல்லை உணர்ச்சியில் துடிக்கிறதா எனத் தெரியவில்லை. ஆனால்.. படபடவென..மெலிதான துடிப்பு ஒன்று ஓடிக் கொண்டிருந்தது..!! அதைப் பார்க்கப் பார்க்க.. அவனது காம இச்சை உச்சத்திற்கு ஏறிக் கொண்டிருந்தது. அவள் வாயுடன் வாயை வைத்து.. அவளை விடாமல் உறிஞ்சிக் கொண்டிருக்க வேண்டும் போல் இருந்தது.. !!அவள் முகத்தை அவன் முகம் நெருங்க.. சட்டென மடங்கி கட்டிலில் உட்கார்ந்து விட்டாள் நசீமா. சசியும் மெல்ல.. அவள் முகம் நோக்கி.. கீழே முகம் குனிய…
”ப்ளீஸ்.. ப்ளீஸ்.. !!” என்றபடி.. அப்படியே பின்னால் சாய்ந்து மல்லாக்க விழுந்தாள்..!!

ஒரு நொடி ஏமாற்றமடைந்த சசி சட்டென.. முகத்தின் இலக்கை மாற்றினான். அவள் முகத்திலேயேதான் முத்தமிட வேண்டுமா என்ன..??
அவள் பருவக் காய்கள் கோபுரமாக நிமிர்ந்து நின்றிருக்க.. கால்களை அகட்டிப் போட்டுக் கொண்டு கிடந்தாள்..!! அவள் ஆப்பிள் காய்களைத் தவிர்த்து.. அவன் முகத்தை அவள் தொடைகளுக்கு நடுவில் வைத்தான். அவள் சுதாரிக்கும் முன்.. உடைக்கு மேல் அவள் பெண்மைப் பெட்டகத்துக்கு அழுத்தமாக ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டான் சசி ..!!

” ஆஹ்ஹ்ஹ்… ஹாஹா.. !!”

சிணுங்கல் சிரிப்புடன் துள்ளி எழுந்து உட்கார்ந்து விட்டாள் நசீமா. அவன் தோளைப் பிடித்து ஒரே தள்ளாக தள்ளி விட்டாள்.

”ப்ளீஸ்…ப்ளீஸ்.. போயிருங்க..!! இல்லேன்னா நான் போறேன்.. !!”

சட்டென எழ முற்பட்டவளை மீண்டும் அமர வைத்தான்.

” ஓகே.. ஓகே…!! உக்காரு.. ஸாரி..ஸாரி.. !! டென்ஷனாகத நசீ..!!”

” ப்ளீஸ்… வேணாம் இதெல்லாம்…”

” ஓகே.. ஓகே.. !! வேணாம்.. !!”

” தப்பு தெரியுமா.. ??”

” ஆமா.. ரொம்ப ரொம்ப தப்பு.. !!”
அவன் சிரிக்காமல் சொல்ல..” என்ன நெக்கல் பண்றீங்களா…??”
எனச் சிரித்துக் கொண்டு கேட்டாள்.

” அப்ப நீ சொன்னதும் நெக்கலா.. ??” மெல்லச் சிரித்தான்.

” ஆஆ.. மோசமான ஆளுதான்..!! புவி சொல்லுவா.. நான் கூட அப்ப நம்பல.. !! இப்பல்ல தெரியுது.. எப்படிப் பட்ட ஆளுனு.. !!”

” சேம் பீலிங் நசீ.. !! சரி.. விடு.. !! யாரு அவன்.. ??”
சேரில் உட்கார்ந்தான் சசி.

” எவன்.. ??”

” உன்ன மொத.. மொத.. பூக்க வெச்ச புண்ணியவான்.. ??”

‘குபீ ‘ ரெனப் பொங்கிச் சிரித்தாள். அதில் வெட்கம் கலந்த உற்சாகம் இருந்தது. சிரித்து கப்பென வாயைப் பொத்திக் கொண்டாள்.’ஓவரா சிரிச்சிட்டேனோ. ?’ ரியாக்ஷன்..!!

” சொல்லு நசீ… யாரு.. ??”

” ம்கூம்.. இன்னிக்கு என்னால எதுவும் சொல்ல முடியாது. உங்களுக்கு என்ன டவுட் இருந்தாலும்.. அவகிட்ட கேட்டு தெரிஞ்சிக்கோங்க. அவளுக்கு எல்லாம் தெரியும்.. !!”

” ஹ்ம்ம்ம்ம்.. உன்ன… ”
அவளை அடிக்கப் போவது போல அவன் கையை ஓங்கினான்.

தயக்கமே இல்லாமல் அவன் கையைப் பிடித்துக் கொண்டாள்.
”உங்களுக்கு ஏன்.. ப்பா.. இதுல இவ்வளவு பீலிங்.. ??” என்பதை.. நட்பா.. காதலா.. என்று புரியாத தோனியில் கேட்டாள்.

” என்ன நசீ.. இப்படி கேக்கற.. ??”” நீங்க என்னை லவ் பண்றிங்களா என்ன.. ??” அவன் கையை மெல்ல இறுக்கினாள் ”தப்பு சார்..தப்பு.. !! பாவம் புவி.. அவள பழி வாங்கிராதிங்க.. !! ப்ளீஸ்.. !!”

” ஆனா.. நசீ.. நீ ரொம்ப.. ரோம்ப அழகா இருக்கியே.. !! உன்ன போய்.. இப்படி எவனுக்கோ.. குடுத்துட்டியோ.. ?? அதான்.. எனக்கு செம பீலிங்கா இருக்கு.. !!”

” ஓகே.. கூல்.. !! இப்ப என்ன ஆகிப் போச்சுனு இப்படி பீல் பண்ணிக்கறீங்க.. ?? நான் உங்க கேர்ள் பிரெண்டா இருந்தா நீங்க பீல் பண்ணிக்கறது ஓகே…!!”

” ஏன் நீ எனக்கு பிரெண்டு இல்லியா.. ??”
” ஜஸ்ட் பிரெண்டுதான் கேர்ள் பிரெண்டு.. ஐ மீன்.. லவ்வர் கிடையாது.. !!”

அவள் கையில் இருந்த அவன் கையை.. அவளது கையுடன் பிண்ணிக் கொண்டான். அவள் கையை மெதுவாக எடுத்து.. குனிந்து புறங்கையில் முத்தம் கொடுத்தான்.. !!

” ப்ளீஸ்…வேணாம்.. அவ வந்துருவா.. !!” கையைப் பின்னால் இழுத்தாள்.

” அவ பாத்ரூம் கதவு தெறக்கற சத்தம் கேக்கும்.. !!” மீண்டும் முத்தம் பதித்தான்.

” ப்ளீஸ்.. வேணாம்…ப்பா…!!”

சசி மெல்ல மெல்ல முன்னேறினான். சிணுங்கிய படி நசீமாவும்.. அதை ஆமோதித்தாள். அவன் எழந்து அவள் உதட்டில் முத்தமிடப் போக.. சட்டென மீண்டும் கட்டிலில் மல்லாக்க விழுந்து விட்டாள் நசீமா..!!இந்த முறையும் சசியின் இலக்கு.. நசீமாவின் பெண்மைப் பெட்டகமாகத்தான் இருந்தது. அவள் தொடைகளுக்கு நடுவில் இருந்த… நசீமாவின் பெண்மைப் பெட்டகத்தின் மேல் முகத்தை வைத்து அழுத்தி முத்தம் கொடுத்தான்.. !!

இந்த முறை நசீமா அவன் முகத்தை அங்கிருந்து விலக்கவே இல்லை.

” ப்ளீஸ்.. வேணாம்.. விடுங்க.. !!” என்று மட்டும் மெலிதாக முனகினாள் நசீமா

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamil+sex"tamil story amma""tamil sex stores""தமிழ் காம வீடியோ"தங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்அக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"tamil kama kadai""mamanar marumagal kamakathaikal""tamil sex stories"ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்MUDHALALI AMMA KAMAKADHAIபூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்tamil village chithi sithi sex story hart image"tamil sex novels""sex hot tamil"Www.tamilsex.stories.comஅம்மா அண்ணி அக்கா செக்ஸ் கதை"tamil teacher sex stories"exossip"tamil x storys""tamil x storys""nayanthara bra""amma magan kathaigal in tamil""குடும்ப செக்ஸ்""kamakathaikal tamil com"tamil.sex.storiesen amma thuki kamicha sex stories in tamil"தமிழ் sex""tamil actress sex stories in tamil""tamil nadigai sex kathai""cuckold story""nadigaigalin ool kathaigal""அம்மா மகன் கதைகள்""xxx stories in tamil"மாமியார்நிருதி காதல் காமக்கதை"akka thambi ool kathaigal""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""new tamil hot stories""sridivya hot""tamil kamavery""xossip tamil sex stories""tamil latest sex story""www.tamil sex story""akka kamakathai""அண்ணி காம கதைகள்""tamil athai otha kathai"tamilsexstoreynew"kamaveri kamakathaikal"poovum pundaiyum archivesமேம் ஓக்கலாம்குண்டிகளை கையால்"amma sex tamil story"tamil village chithi sithi sex story hart image"sex storues"அம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்newkamakadhai.inஅம்மா அண்ணி அக்கா செக்ஸ் கதைசித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்"சித்தி புண்டை""tamil sex story blog""தமிழ் காம கதைகள்""chithi kamakathaikal"லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்"tamil sex anni story""www tamil pundai com""tamil kamakathaigal"chithi son sex trolls memes"kolunthan kamakathaikal""tamil rape sex"நாய் காம கதைகள்xosiip"தமிழ் sex""tamil stories adult""tamil sex stories daily updates""amma sex""tamil sex kamakathaikal""நடிகை புண்டை"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்Vathiyar ool kamakathaikalபூவும் புண்டையையும்tamilactresssexstories