Skip to toolbar

சுவாதி என் காதலி – பாகம் 16 – தமிழ் காமக்கதைகள்

img-20161111-wa0062வாரத்தில் சனிகிழமை முறை மட்டும் எவலயச்சும் ஓப்பதை வழக்கமாக கொண்டு இருந்த விக்கி அதற்கு அப்புறம் ஓயாமல் அடிக்கடி செக்ஸ் வைத்து கொண்டான் பல பேரோடு .முன்பு எல்லாம் சனி கிழமைகள் மட்டும் எவலயச்சும் அப்பர்ட்மெண்ட்க்கு கூப்பிட்டு வரும் விக்கி இப்போதும் எல்லா நாளும் பெண்களை கூப்பிட்டு வந்தான் .

அதனால் பக்கத்தில் குடி இருப்பவர்கள் எல்லாம் அவனை திட்டினார்கள் . அதனால அவனை பற்றி அப்பர்ட்மெண்ட்டில் இருப்பவர்கள் அப்பர்ட்மெண்ட் செகரட்ட்றியிடம் புகார் கொடுத்தனர் ,ஆனால் விக்கியிடம் உடனே நடவடிக்கை எடுக்க வில்லை காரணம் அவன்தான் அங்கு அதிக வாடகை கொடுத்து வருபவன் .அது மட்டும் இல்லமால் அவனை உடனே வெளியற்ற முடியாது அவன் அட்வான்ஸ் பணம் முடிய வேண்டும் முடிய வேண்டும் என்றால் ஒரு முனு மாதம் காத்து இருக்க வேண்டும் . அந்த முனு மாதத்தில் விக்கி டேவிட் மற்றும் சுவாதியை குடியும் குட்டிகள் மூலமும் மறந்து இருந்தான் .வள்ளியிடமும் மணியிடமும் பேசுவதை கூட குறைத்து கொண்டான் .அவன் அப்பர்ட்மெண்ட்டில் இருப்பவர்கள் எல்லாம் எப்படா முனு மாசம் ஆகும் அவன் போவான் என்று காத்து கொண்டு இருந்தார்கள் .

அன்றும் அப்படி ஒருத்தியை அவன் அப்பர்ட்மெண்ட்டில் வைத்து கத்த கத்த ஒத்து கொண்டு இருந்தான் .அவர்கள் சத்தம் அக்கம் பக்கமாலம் கேட்டது .அவன் ஒத்து கொண்டு இருக்கும் போது அவன் அப்பர்ட்மெண்ட் கதவு தட்டப்படும் சத்தம் கேட்டது .இவன் கடுப்போடு பேன்ட்டை மாற்றி கொண்டு போயி கதவை திறந்தான் . தம்பி உங்களால disturbence நிறைய இருக்குன்னு மத்தவங்களாம் சொல்றாங்க அதனால அடுத்த வாரதுக்குள்ள சீக்கிரமா உங்க அப்பர்ட்மெண்ட காலி பண்ணிட்டிங்கேனா நல்லா இருக்கும் என்றார் .என்ன சார் என்னயே பத்தி தெரிஞ்சுதானே அப்பர்ட்மெண்ட் கொடுத்திங்க அப்புறம் என்ன சார் என்று அவன் கேட்க அவர் ஒன்னும் சொல்லமால் அமைதியாக இருக்க பக்கத்து அப்பர்ட்மெண்ட்டில் இருப்பவர்கள் எல்லாம் வெளியே வந்து அதுக்குன்னு இது அப்பர்ட்மெண்ட்ன்னு நினைச்சியா இல்ல விபச்சார விடுதின்னு நினைச்சியா என்றான் ஒருவன் . உன்னயே பக்கத்துல வச்சுகிட்டு நாங்க எங்க பொண்ணுகள எப்படி பாதுகாக்குறது என்றான் ஒருவன் .

டெய்லி நைட் நீ அடிக்கற கூத்தால எங்காளால நிம்மதியா தூங்க முடியல எங்கள என்ன உன்ன மாதிரி குடும்பம் இல்லாத மொட்ட பயல்கன்னு நினைச்சியா என்று மாறி மாறி அந்த பிளாட்டில் இருப்பவர்கள் எல்லாரும் திட்ட விக்கி பொறுக்க முடியமால் கத்தினான் . நிறுத்துங்க உங்க எல்லாத்துக்கும் என் மேல பொறமை நீங்கலாம் கஷ்டப்பட்டுகிட்டு இருக்கும் போது நான் நல்லா சந்தோசமா இருக்கது பிடிக்கல

குறிப்பா இங்க இருக்க ஆம்பிளைகளுக்கு ஏன்னா உங்களால எப்பயுமே ஒருத்தியதான் போட முடியுது என்னால தினம் தினம் ஒருத்தி கூட சந்தோசமா இருக்கிறது உங்களால தாங்க முடியல அதான் என்னயே வெளியே அனுப்புரிங்கே . ஓகே உங்க இஷ்டபடி நான் நாளைக்கே இந்த அப்பர்ட்மெண்ட் விட்டு போறேன் . என்னயே வெளியே அனுப்புறதால மட்டும் என் சந்தோசத்த உங்களால நிறுத்த முடியாதுடா நான் எப்பவுமே பல பொண்ணுக கூட சந்தோசமாதான் இருப்பேன் .நீங்க கடைசி வரைக்கும் ஒரே முஞ்சிய பாத்துகிட்டும் ஒரு புண்டைய ஓத்துகிட்டும் இருங்கடா என்று திட்டிவிட்டு போனான் . அடுத்த நாள் அப்பர்ட்மெண்ட் காலி பண்ணிவிட்டு கடற்கரை ஒரமாக பக்கத்தில் யாரும் இல்லாத ஒரு பெரிய வீட்டை வாடைகைக்கு எடுத்தான் .அந்த வீட்டிற்கு வள்ளியையும் மணியையும் மட்டும் முதல் நாள் புது வீடு என்பதால் விருந்துக்கு கூப்பிட்டு இருந்தான் .

அவர்கள் சாப்பிட்டு முடித்த பின் வள்ளி விக்கியிடம் பேசினாள் என்னடா இந்த 3 மாசமா உன் போக்கே சரி இல்லைன்னு மணி சொல்றாரு என்று கேட்டாள் .என்ன பண்ண சிஸ்டர் பல விசயங்கள மறக்க ட்ரிங்க்ஸ் அண்ட் கேர்ள்ஸ் தான் உதவுறாங்க என்றான் . டேய் விக்கி பேசாம யாரையாச்சும் கல்யாணம் பண்ணி செட்டில் ஆகுடா அதான் உனக்கு நல்லது வெட்டியா இதுல உன் வாழ்க்கைய கெடுத்துக்காத என்றாள் வள்ளி .

கல்யாணம் பண்ணதான் என் வாழ்க்கை கெட்டு போகும் என்று சொல்லி சிரித்தான் .டேய் விளையாடதடா உனக்குன்னு ஒரு பொண்டாட்டி ஒரு பிள்ளைன்னு வேணாமா என்றாள் . எதுக்கு பொண்டாட்டி செக்ஸ்க்காக ன்னா அது இப்பயே எனக்கு ஈஸியா கிடைக்குது அப்புறம் சமையல் செய்ய மத்த வேலைக பாக்கவும் ஆள் வச்சுகிட்டலோ இல்ல கடைல சாப்பிட்டு கிட்டா போச்சு .அப்புறம் எனக்கு குழந்தைக பிடிக்காதுன்னு உனக்கு தெரியும் அப்புறம் ஏன் நான் கல்யாணம் பண்ணனும் சொல்லு என்றான் . டேய் நீ நினைக்கிற மாதிரி செக்ஸ் மட்டுமே வாழ்க்கை இல்லாடா அதையும் தாண்டி லவ்ன்னு ஒன்னு இருக்கு அதையும் நீ அனுபவிக்கனும்டா என்றாள் .இந்த லவ்லாம் சும்மா அது வெறும் வெங்காயம் மாதிரி ஒன்னும் இல்ல செக்ஸ் மட்டும் தான் நிஜம் என்று அவன் பேசி கொண்டு இருக்கும் போது அவனுக்கு போன் அடித்தது .

Leave a Comment

error: Content is protected !!


"teacher sex story tamil""tamil aunty kamakathai""shreya sex com""tamil real sex stories""tamil sex stories amma magan""tamil ool kathaigal""tamil cuckold stories"tamilsexstoriesமாமனார் அண்ணி கதை வீடியோtamilauntysex.comபுன்டை"tamil mami sex stories"sex.tamilஒ ஓழ்அம்மாவின் முந்தானை – பாகம 05பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்"akka ool kathai""தமிழ்காம கதைகள் புதியது""tamil amma pundai story""tamil bus sex stories""tamil kama kathaigal new""tamil amma magan uravu kathaigal"பேருந்து செக்ஸ் கதைகள்"tamil okkum kathai""sister sex story""tamil sex stories blog"xosiip"tamil sex stories cc"அக்கா காமக்கதைகள் "tamil rape sex stories""exbii story""tamil pundai story"tamilkamaveryஜோதிகாவின் கூதிவெறி"tamil muslim kamakathaikal""tamil kamakthaikal""அம்மா காமகதை"tamilsrx"tamil actres sex"நடிகை"tamil stories anni""adult tamil sex stories""அம்மா xossip""புண்டை படங்கள்""tamil kamakathaikal family"நாய்யிடம் ஓல் கதை"tamil sex rape stories""tamil sex incest stories"tamil vathiyar kamaveri kathaikal"tamil koothi story""regina cassandra sex""relation sex story""kamakathaikal akka thambi""tamil amma sex stories""amma magan kamam tamil""tamil new incest stories""tsmil sex story"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்"ஓப்பது எப்படி படம்"கதைகள்"tamil sex storirs"kamakathaitamil in americansxssiop"incest sex stories""nayanthara sex story""tamil ool kathaikal""tamil aunty stories""அம்மாவின் xossip"டேய் akka xossipசத்யன் மான்சி"latest sex stories in tamil""tamil sex websites"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"lesbian sex stories in tamil""nayanthara husband name""tamil sex kathaikal""தமிழ் புண்டை""tamil kamakaghaikalnew"மனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்tamilStorysextamilசகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"anni sex story""புண்டை கதை""tamil hot videos""அம்மா புண்டை""tamil kamakadaigal""சித்தி கதை"குடும்ப ஓழ்விதவை செக்ஸ் கதைகள்"tamil kama veri"