பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 223 – தமிழ் காமக்கதைகள்

img-20161111-wa0048” ஓஓஓஓ… ம்மைக்க்… காட்ட்ட்… !!!!!”

சசி தன் திகைப்பை.. அதிர்ச்சியை ஒட்டு மொத்தமாக வெளிக் காட்டினான். நசீமா கன்னி கழிந்து விட்டாள் என்பதை அவனால் நம்பத்தான் முடியவில்லை..!!

அவனைப் பார்த்து உட்கார்ந்து கொண்டிருந்த நசீமா சட்டெனத் திரும்பி உட்கார்ந்து கொண்டாள். அவளது முதுகை அவனுக்குக் காட்டிக் கொண்டு..

தன் இரண்டு கைகளாலும் முகத்தைப் பொத்திக் கொண்டாள். சடாரென முன்னால் மடங்கி.. அவளது முகத்தை தொடைகளுக்கு நடுவில் புதைத்துக் கொண்டாள்.. !!

” ஹ்ஹா.. ஹா… ஹா.. !!!” புவியோ சொல்லவொன்னா சந்தோச மிகுதியில் கை தட்டி குபீர் குபீரென சிரித்துக் கொண்டிருந்தாள்.. !!” நசீ… நசீ.. என் செல்லமே… தங்கமே.. உன்னை எல்லாம் நான் எவ்வளவு நல்ல பொண்ணுனு மலை மாதிரி நம்பிட்டிருந்தேனே.. இப்படி கடகடனு ஒரே செகண்ட்ல என் இதய மலையையே சுக்கு நுறா ஒடைச்சு வீசிட்டியே.. !! அட.. ஆண்டவா.. இத நான் எப்படி தாங்குவேன்.. ?? முடியலயே.. என்னால முடியலயே… !!!”

சசி கிண்டலுடன் சேர்த்து… அவனது அதிர்ச்சியையும் வெளிப் படுத்தினான். உண்மையாகவே அவன் நசீமாவை மிகவும் நல்ல பெண்ணாக நம்பிக் கொண்டிருந்தான். அந்த நம்பிக்கையின் அடிப்படையில் அவள் மேல் ஒரு வகை காதலையும் கொண்டிருந்தான்..!! புவி என்கிற ஒருத்தி மீண்டும் அவன் வாழ்வில் குறுக்கிடாமல் இருந்திருந்தால்… நசீமாவிடம் தனது காதலைச் சொல்லவும் நினைத்திருந்தான்.. !! புவிக்கு அப்பறம்.. அவனை அவ்வளவு ஆழமாக பாதித்திருந்தாள் இந்த நசீமா.. !!

” ஹ்ஹா.. ஹா.. ஹா.. !! பண்றதையும் பண்ணிட்டு.. எவ்ளோ நல்லவளா.. வெக்கப்படறா பாருமா.. ?? இவ என்கிட்ட சொன்னதே கம்மிதான்.. இன்னும் சொல்லாம என்னென்ன மறைச்சி வெச்சிருக்காளோ.. யாரு கண்டா…!!”புவி தன் பங்குக்கு கிண்டலடிக்க.. நசீமாவால் தலை நிமிர முடிடவில்லை. மனசுக்குள்
‘அல்லாவே.. அல்லாவே.. !’ என தொழுது கொண்டிருந்தாள்..!!

அவள் உடலுறவு சுகத்தை அனுபவித்து விட்டாள் என்பதில் வருத்தம் துளியும் இல்லை. ஆனால்.. அதை இந்த புவி.. சசியிடம் சொல்லி மானத்தை வாங்கி விட்டாளே என்கிற.. வெட்கம்தான் பிடுங்கித் தின்றது..!!

” நசீ.. செல்லமே.. ஏன்பா இப்படி பண்ண.. ?? ஐயகோ.. நெஞ்சு பொருக்கலையே.. ?? நான் என்ன பண்ணுவேன்.. ?? என்ன பண்ணுவேன்.. ?? தேவதைகள்ளாம் இப்படி பண்ணலாமா தங்கமே.. ??”

நசீமாவின் முதுகில் தட்டினாள் புவி.
” ஏய்ய்.. ச்சீ போதும் நிமிரு.. என்னமோ.. ரொம்பத்தான் வெக்கப்படறா.. ?? அது பண்றப்பவே வெக்க படலியாமா.. இப்ப போய்ட்டு… ”

அவ்வளவுதான் படாரென நிமிர்ந்தாள் நசீமா. கோபமா.. ஆதங்கமா எனத் தெரியாத உணர்ச்சிக் கொந்தளிப்பில்.. புவியை படபடவென சரமாரியாக அடிக்கத் தொடங்கினாள்..!!

” அடங்குடி.. அடங்குடி… அடங்குடி… !!”

” யேய்.. லூசு.. என்னை ஏன்டி அடிக்கற.. ?? ஹ்ஹா.. ஹா.. பாருமா.. !! உன்கிட்ட நான் சொல்லிட்டேனு…என்னை பிண்ணி எடுக்கறா.. ?? ஏய் வலிக்குதுடி.. பன்னி.. !!”

நசீமாவின் அடிகளைத் தடுத்துக் கொண்டே சிரித்தாள் புவி.. !! நசீமா ஓய்ந்து முகத்தை மீண்டும் மூடிக்கொண்டாள். ஆனால் தொடைகளுக்கிடையில் புதைத்துக் கொள்ளவில்லை.!!” நசீ.. தங்கமே.. தாமரையே… ??”
மிகவும் குழைவாக… அன்பொழுக அழைத்தான் சசி..!!

” ஹைய்யோ.. அல்லாவே.. !! ப்ளீஸ் அப்படி கூப்பிடாதிங்க.. அதுதான் என்னை கொல்லுது.. !!”

” என்னடா.. தங்கம்.. ?? இப்படி பண்ணிட்டியே.. செல்லம்..??”

” ஹைய்யோ.. ப்ளீஸ்.. இந்த செல்லம்.. தங்கம்லாம் சொல்லி…என்னை அன்பால அடிக்காதிங்க.. எனக்கு தாங்கல..!! வேணா.. உங்க கையால என்னை எத்தனை அறை வேணா அறைஞ்சுக்கோங்க.. அதக் கூட தாங்கிப்பேன்.. !! எல்லாம் இவளாலதான்.. ஏன்டி இபப இதை சொல்ல வெச்ச.. ??”
மீண்டும் புவியை அடித்தாள் நசீமா.

” ஹ்ஹா.. ஹா.. ஹா.. !! ஏய் லூசு.. நானாடி சொன்னேன்.. ?? நீதான சொன்ன.. ?? நீ சொல்லிட்டு என்னை ஏன்டி அடிக்கற.. ??”

” எனக்கு என்ன பண்றதுனே தெரியலடி.. அதான் உன்ன அடிக்கறேன்.. நல்லா வாங்கு.. என் பிரெண்டுதான நீ.. ?? உன்னத்தான் அடிப்பேன்.. !! அவங்க அந்த மாதிரி பேச வேண்டாம்னு சொல்லு..!! நான் அதுக்கு தகுதி இல்லாதவன்னு சொல்லு..!! எப்பயும் போல.. நசீனே கூப்பிட சொல்லு.. !!”

” ஹ்ஹா.. ஹா.. !! அது எனக்கு தெரியாது. வேணும்னா நீயே சொல்லிக்க..!! எப்படி… எப்படி… ?? என்னை மட்டும் ரெண்டு பேரும் சேந்துட்டு எத்தனை தடவ அழ வெச்சிருப்பிங்க.. ??” சசியைப் பார்த்த புவி ”நாம சண்டை போடறுக்கு முன்னமா…நாங்க ஸ்கூல் படிக்கறப்ப..

நான் உன்ன லவ் பண்றேனு இவளுக்கு ரொம்ப நல்லாவே தெரியும். நான் உனக்கு சாப்பாடெல்லாம் போட்டு தந்தேன் இல்ல.. அதெல்லாம் வெச்சு என்னை என்னா ஓட்டு ஓட்டினாளுக தெரியுமா…?? இங்க தொடுவாரா..?

இப்படி புடிப்பாரா..? அப்படி காமிப்பியானு.. நெக்கல் பண்ணி என்னை அழவே வெச்சிட்டாளுக தெரியுமா.. ??இப்ப தெரியுதாடி.. அன்னிக்கு நான் ஏன் அழுதேனு.. ??””ஏய்.. சைத்தானே.. சைத்தானே.. நாங்க ரெண்டு பேரும் கேர்ள்ஸ்டி.. ஆனா நீ என்னை மாட்டி விட்டது..?? உன் லவ்வர்கிட்ட.. அவரு மூஞ்சில நான் எப்படி முழிப்பேன். சும்மாவே அவருக்கு சொல்ல வேண்டியதில்ல.. இனிமே கொஞ்சமாவா ஓட்டுவாரு..??”

” ஆஆ.. ஹ்ஹா.. ஹா.. !! அதுக்கு நான் என்ன பண்றது.. ?? அது உன் பிரச்சினை.. !!”

” என் பிரச்சினையா.. ?? என் பிரச்சினையா.. ??”
புவியை அடிக்க ஏதாவது கிடைக்குமா என சுற்றி முற்றி தேடினாள் நசீமா. அப்படி அடிக்க வசதியாக எதுவும் கிடைக்கவில்லை. ஆனால் அவள் பக்கத்தில் இருந்த காபி டம்ளர் கைக்கு கிடைத்தது. அதைக் கையில் எடுத்தவள் சற்றும் யோசிக்காமல் அதில் இருந்த மிச்ச காபி கொஞ்சத்தை.. சரேலென புவி தலை மீது கொட்டினாள். அதில் கொஞ்சம் அதிக காபி மிச்சமிருந்து விட்டது. அதை அப்படியே புவியின் நடு மண்டையில் கொட்டியிருந்தாள் நசீமா.. !!

” ஆஆஆ..க்க்க்.. !!”
திகைத்துப் போய்.. நசீமாவை முறைத்தாள் புவி. ”அடிப் பன்னி..!! காபிய தூக்கி தலைல ஊத்திட்டியே.. ??”

புவியின் தலையில் இருந்து வழிந்து.. அவள் முகத்தில் ஒழுகியது காபி.

” ஓஹ்ஹ்.. ஸாரிடி… இவ்ளோ காபி மிச்சம் இருக்குனு தெரியல..!!”” சனியனே.. சனியனே.. எனக்குன்னே எங்கருந்துதான் பிரெண்டா வந்து வாச்சிருக்கியோ.. உன்ன… ” பதிலுக்கு புவியும் இரண்டு அடிகளைப் போட்டாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


storevillagesex"hot stories""ginseng in tamil""latest sex stories""tamil kama kathikal""tamil insest stories""அம்மா mulai""tamil acterss sex"புண்டையில்"tamil oll story""tamil sex storis""tamil adult story""kamasuthra kathaikal"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"akka pundai story"அஞ்சு பசங்க பாகம் 2"www new sex story com""amma pundai tamil story"/archives/2787"tamil kama kadhaigal""sister sex story tamil""tamil actress sex stories in english"சுரேஷின் பூளும்"shalini pandey nude""tamil new amma magan kamakathai""tamil amma sex""tamil sex stories with pictures""kamakathaikal tamil anni""அம்மா மகன் காமக்கதைகள்""tamil amma magan kamam"நாய்யிடம் ஓல் கதைkarpalipu kamakathai"tamil sex story new"புண்டைபடம்"tamil stories sex""நடிகை புண்டை""amma kamakathaikal in tamil font""tamil sex website"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்www.sextamil"hot actress memes""amma new kamakathaikal"xgossip"tamil new hot stories"ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"akka thambi kamakathaikal""akka mulai kathai""tamil sex stories in tamil font""mamiyar kathaigal""tamil pundai story""tamil sex story in new""appa magal sex stories"அக்க ஓக்கமீன் விழிகள் – பாகம் 02என் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்."teacher sex story tamil""tamil new sexstory"செக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்"தமிழ் காம""akka kamam tamil""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""adult stories"விந்து புண்டை"anni sex stories in tamil""tamil pundai""kamaveri in tamil"நிருதியும் காமகதைகளும்"அக்கா காம கதைகள்""tamil doctor sex stories""tamil sex stories latest""tamilsex storys""akka thambi sex story""kaama kadhai"tamilactresssexstory"அண்ணி கதை""காமக் கதைகள்"அம்மா மகள் லெஸ்பியன் காமாக்கதை"tamil amma magan kamakathaikal""tamil palana kathaigal"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"amma magan okkum kathai""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""mamiyar marumagan otha kathai in tamil""tamil kama kadaigal""tamil story""tamil ool kathai"நமிதா செக்ஸ்tamil searil actres cockold memes fb.comtamil new poundai kataiWwwtamil sax stories"trisha tamil sex story"tamil anne pundai aripu storyசெக்ஸ்கதைTamil Amma mag an sex stories in english