பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 221 – தமிழ் காமக்கதைகள்

FB_IMG_1468303616860-1சசிக்கு விழிப்பு வந்த போது.. அவன் கைகளுக்குள் அணைந்து படுத்துக் கொண்டிருந்தாள் புவியாழினி. அவன் நெஞ்சில் முதுகை அப்பி படுத்திருந்தவள்.. அமைதியாக தூங்கிக் கொண்டிருந்தாள். ஆற்றில் ஆட்டம் போட்ட களைப்பில் வீடு வந்து அவனுடன் சேர்ந்து படுத்து தூங்கியிருந்தாள்..!!

மணி பார்த்தான். ஐந்து மணி ஆகியிருந்தது. அவள் கைகளுக்குள் இருந்த அவன் கையை விடுத்த போது.. லேசாக அசைந்து.. சட்டென விழித்துக் கொண்டாள். அவன் கையை விடுவித்து விட்டு.. கழுத்தை மட்டும் வளைத்து அவனைப் பார்த்தாள்..!!
” குட் ஈவினிங் மா.. !!” மெல்லச் சிரித்தாள்.

” குட் ஈவினிங்.. !!”

” மணி என்ன.. ??” வாட்சைப் பார்த்தாள் ”அஞ்சாச்சா.. ?? செம டயர்டு எனக்கு அதான் நல்லா தூங்கிட்டேன்.. !!”

மெதுவாக புரண்டு மல்லாந்து படுத்தாள். அவள் தலை முடி கலைந்து முகத்தில் புரண்டு கொண்டிருந்தது. நல்ல உறக்கத்தின் அடையாளமாக அவள் முகம் குப்பென வீங்கிப் போயிருந்தது..!!

எழப் போன சசி.. அவள் மல்லாந்து படுத்த கோலாம் பார்த்து.. அப்படியே அவளைக் கட்டிப்பிடித்து படுத்தான். அவள் மார்பில் கை வைத்து இறுக்கிக் கொண்டு.. அவள் உதட்டைச் சுவைத்தான்..!!

” அறுவு.. ”” ம்ம்.. ??”

” எனக்கு ஏதாவது சாப்பிடனும் போலருக்கு.. !!”

” பசிக்குதா.. ??”

” லைட்டா.. ஆனா சாப்பாடு வேணாம்.. !!”

” வேற என்ன வேணும்.. ??”

”ம்ம்ம்ம்.. முட்டை பப்ஸ் திங்கலாமா.. ??”

”போய்தான் வாங்கிட்டு வரனும்..”

” ம்ம்.. நான் போய் பேக்கரில வாங்கிட்டு வரேன்.. !! என்ன பப்ஸ் வாங்கறது.. காளானா.. முட்டையா.. ??”

” உனக்கு எது வேணும்.. ??”

” காளான் பப்ஸ்.. !!”

” ம்ம்ம்ம்.. !!”

மீண்டும் அவள் உதட்டை உறிஞ்சினான். இன்ப ரசம் ஊறிய அவள் உதடுகள் மிகவும் கனிந்திருந்தது.! உறிஞ்ச.. உறிஞ்ச அவள் இதழ்கள் கொடுக்கும் உமிழ்நீர் அமிர்தமாக சுரந்து கொண்டிருந்தது.. !! அவள் மூக்கிலும்.. கண்களிலும் முத்தம் கொடுத்து விட்டு கழுத்தில் முகத்தை வைத்து வாசம் பிடித்தான். அவள் கழுத்தில் மெல்ல கடித்து சப்பிவிட்டு..அவள் மார்பில் முகம் புதைத்தான். அவன் கை அவள் பெண்ணுறுப்பைத் தடவ.. கொஞ்ச நேரம அமைதியாக அவனைத் தழுவிக் கொண்டிருந்தாள் புவி..!!அவன் முகம் அவள் வயிற்றுக்கு கீழே இறங்க மெல்லக் கேட்டாள்.
”என்னமா மூடா இருக்கியா.. ??”

” லைட்டா.. ”

” வேணுமா.. ??”

” எடுத்துக்கவா.. ??”

” மத்யானம் பண்ணது பத்தலையா.. ??”

” அப்படித்தான் நினைக்கறேன்..!! ஒரு தூக்கம் போட்டதும் மறுபடி மூடாகிருச்சு.. !!”

சுடிதார் பேண்ட்டுக்கு மேல் அவள் பெண்ணுறுப்பை வாசம் பிடித்தான். மென்மையாக முத்தம் கொடுத்தான். அவள் பேண்ட் நாடா முடிச்சை அவிழ்த்து.. கீழே இறக்கினான். அவள் ஜட்டியை இறக்கி பெண்மை பிளவில் முத்தம் கொடுத்து விட்டு அவள் தொடைகளின் நடுவில் படுத்தான். அவன் லூங்கியை தளர்ததிக் கொண்டு அவள் மேல் கவிழ.. தொடைகளை விரித்தாள் புவி..!!

” அழகு.. ”

” ம்ம். . ??”

” உனக்கு மூடு இல்லையாடி ..??”

” ம்ம்.. இருக்கு.. !! ஆஆ.. !!”

” வலிக்குதா.. ??”

” ம்ம்.. உள்ள போறப்ப.. லைட்ட்டா..”

” ஸ்லோவா பண்ணவா.. ??”” ம்ம்.. !!”

சசியின் இடுப்பு மெதுவாக அசைந்தது. அவன் வாய் அவள் கன்னங்களை கவ்வியது.

” நாம புருஷன்.. பொண்டாட்டியாவே ஆகிட்டோம் இல்ல அறுவு.. ??”

” அப்படியா.. ??”

” இல்லையா அப்றம்.. மூடு வந்தா உடனே என்ஜாய் பண்ணிக்கறோம்..!!”

அப்பறம் ஒரு நீண்ட மௌனம். உதடுகளின் உரசலும்.. மூச்சுக்களின் தீண்டலுமாக. அவன் வியர்த்து விலக.. அவனைக் கட்டிப்பிடித்து படுத்தாள் புவி..!!

கால் மணி நேரம் கழித்து…

”அறுவு நான் போய் பாலும்.. காளான் பப்ஸ்ம் வாங்கிட்டு வரட்டுமா ??”

” ம்ம்.. !!”

எழுந்து உட்கார்ந்தாள். அவிழ்ந்த கொண்டையை அள்ளி முடிந்தாள். முழங்காலுக்கு கீழே இருந்த ஜட்டியையும் சுடிதார் பேண்ட்டையும் மேலே இழுத்துக் கொண்டு கட்டிலை விட்டு இறங்கினாள். அவள் பாத்ரூம் போக.. சசி கண்களை மூடிக்கொண்டான்..!!

புவி கடைக்கு போய் வந்து அவள் வீட்டில் காபி வைக்க.. சசி எழுந்து.. பாத்ரூம் போய் உடம்புக்கு ஒரு குளியல் போட்டுக் கொண்டு.. பிரஷ்ஷாகி புவி வீட்டுக்குப் போனான். டிவியை போட்டுக் கொண்டு சேரில் உட்கார.. நசீமா வந்தாள்..!!

” ஹலோ.. !!” எனச் சிரித்தாள்.

” ஹாய்.. வெல்கம்.. !!”

” அவ இல்லையா ??”

” இருக்கா.. இருக்கா.. !! உள்ள வா. !!”உள்ளே வந்தாள் நசீமா. தலையில் முக்காடு இருக்க.. முகம் கொஞ்சம் டல்லாக தெரிந்தது.. !! புல் ஸ்லீவ் ரோஸ் கலர் சுடிதார் போட்டிருந்தாள். அவளது கழுத்து பகுதி பளீரெனத் தெரிந்தது. நெக் கொஞ்சம் இறக்கமாகி இருக்க வேண்டும். அந்த சுடியும் கொஞ்சம் கசங்கலாக தெரிந்தது..!! ஆனாலும் அவள் அழகுதான்.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"fucking stories""www tamilkamakathaigal"Priya bhavani pussy story tamilபூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"tamil kudumba kamakathaigal""tamil sex story.com"xossip அண்ணி"tamil amma magan sex story"latest tamil sex story"tamil amma magan uravu"மீனா ஓல் கதைகள்"tamil amma kamakathai""nayanthara boobs""tamil adult stories"அக்கா காமக்கதைகள் சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோ"tamil sex kathi""tamil love stories""கற்பழிக்கும் கதைகள்""tamil kaama kathaigal"ஓழ்சுகம்"amma magan olu tamil stories"கள்ள ஓழ்கதைகள்karpalipu kamakathaidesixossip"சாய் பல்லவி"சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்அம்மாவின் காம. வாழ்கை"செக்ஸ் வீடியோ""tamil pundai story""sex story in tamil"xossptamil regionalsex storiesஅக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்"தமிழ் காமக்கதை""hot tamil stories""xxx stories tamil""tamil kaamakathaikal""amma magan kamam tamil"sex stories in tamil"tamil actress hot stories"நிருதி காமக்கதைகள்"kama kathaikal""rape kamakathai""appa magal sex stories""anni tamil sex stories"மாமனார் அண்ணி கதை வீடியோ"tamil tv actress sex stories""tamil rape kamakathaigal"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்tamil.sex"tamil xxx story"சரிங்க மேடம் காமக்கதை"முலை பால்"நான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமா"xxx stories tamil""tamil kama akka""hot tamil story"tamil kamakadhaihalதமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"அம்மாவின் xossip"tamilxossip"chithi sex story"sex stories tamil"tamil sex stories xossip"சுவாதி எப்போதும் என் காதலிமுஸ்லிம் பர்தா காமகதை"tamil amma magan new sex stories""tamil hot story""kamakathakikal tamil""tamil sex story in tamil""tamil amma magan kamakathaigal""akka sex stores""அம்மா புண்டை"