அக்காவை ஓக்க வை – பாகம் 03 – அக்கா காமக்கதைகள்

FB_IMG_1466872754577அவன் அழ ஆரம்பித்து விடுவான் போல் இருந்தது மெதுவாக எங்கள் அருகில் நகர்த்தினேன் நான் பக்கவாட்டில் படுத்துகொண்டு குழந்தையைய் அக்காவின் இடதுபுறத்தில் நெருக்கமாக படுக்க வைத்தேன் அக்காவின் வலது கையை எடுத்து குழந்தையின் மேல் வைத்து தட்டி கொடுத்தேன் அக்காவின் கழுத்தை சுற்றி என் கையை வைத்து கொண்டு என் ஒரு காலை மட்டும் அக்காவின் மேல் போட்டு கொண்டேன் அக்காவின் இடது கையை எடுத்து என் பூலின் மீது வைத்து தடவ செய்தேன் அற்புதமாக இருந்தது

அந்த காட்சி என் ஆசை அக்கா ஒரு கையால் அவள் குழந்தையை தட்டி கொடுத்து கொண்டே இன்னொறு கையால் என் பூலை தடவி கொடுத்து கொண்டிருந்தாள் இப்போது குழந்தை சினுங்குவதை நிறுத்தி விட்டு தூங்க ஆரம்பித்தது பிறகு குழந்தையை சற்று நகர்த்தி போட்டு விட்டு எழுந்து உட்கார்ந்தேன்அக்கா கொஞ்சம் கூட அசைவே இல்லாமல் நல்ல மயக்கத்தில் இருந்தாள் தூக்க மாத்திரை வாங்கி கொடுத்த அத்தானுக்கு மனதிற்குள் தேங்ஸ் சொன்னேன் அக்காவின் நைட்டியை மெதுவாக மேலேற்றினேன் அக்கா நைட்டியுடன் பாவாடையும் அணிந்திருந்தாள் அவள் கால் பக்கமாக சென்று இரண்டையும் மேலே கொண்டு சென்றேன் அக்காவுக்கு காலில் முடி கொஞ்சம் உண்டு இரண்டு கால்களும் தேக்கு மரத்தில் வார்பெடுத்தது போல் அற்புதமாக இருந்தது

இன்னும் கொஞ்சம் நைட்டியெயும் பாவாடையும் மேலே ஏற்றினேன் வெண்னை போன்ற தொடைகள் இரண்டும் எனக்கு காட்சியளித்தன என் முகத்தை அக்காவின் தொடையருகே கொண்டு போய் அழுத்தமாக கிஸ் செய்தேன் அப்போது ஒருவிதமான வாசனை என் முகத்தை தாக்கியது

அது அக்கா புண்டையில் இருந்து வரும் நருமணம் தான் டக்கென என்னை ஆவல் தூண்ட நைட்டி பாவாடையை இடுப்புக்கு மேலே தள்ளினேன் என் ஆசை புவனா அக்காவின் மன்மதபீடம் அழகிய பூரிப்பான பெண்னுருப்பு அந்த மெல்லி நைட்லேம்ப் வெளிச்சத்தில் பளபளத்தது

அக்கா அத்தானுக்கு மட்டும் காட்டி*யிருப்பாள் அடுத்து எனக்கு இப்படி ஒரு தரிசனம் கிடைக்கும் என்று நான் கனவி*லும் நினைக்கவில்லை அக்காவின் உடம்பு வாகிற்கேற்ப்ப முடி அடர்ந்து இருக்கும் என்று நினைத்தேன்

ஆனால் அப்படி இல்லை கன்னி கழியாத புண்டை போலவே முடி கொஞ்சமாகவே இருந்தது அதன்மேல் கையை வைத்து தடவி கொடுத்தேன் சில பெண்களுக் புண்டையில் பக்கவாட்டில் தோல் கருப்பாக இருக்கும் ஆனால் அந்த இட*மும் அப்படி இல்லாமல் மென்மையாகவே இருந்தது
அத்தான் அக்காவை ஓத்தாரா இல்லையா என்று எனக்கு சந்தேகமாக இருந்தது அக்கா பெண்னுருப்பு அவ்வளவு சுத்தமாகவும் பளபளப்பாகவும் இருந்தது அக்காவி தொடை*யில் கைவைத்து சற்று விலக்கிவிட்டேன் அக்கா பெண்னுருப்பின் வாய் இப்போது சற்று திறந்தது அக்காவின் கிளியேடோரஸ் (பருப்பு) துருத்தி கொண்டு என் கண்களுக்கு தெரிந்தது
அதன் அருகில் என் நடுவிரலை கொண்டு சென்று விரலை லேசாக உள்ளே நுழைத்தேன் மேலும் கீழும் விரலை அசைத்தேன் அக்காவின் புண்டை அப்படி ஒரு சூடு பருப்பை கட்டை விரலால் தடவிகொண்டே நடுவிரலை உள்ளே நுழைத்து குத்தினேன் ஆஆஆஆ என்னால் தாங்கமுடியவில்லை நான் விரல் போட்டதில் அக்காவின் புண்டை சற்று ஈரமாகி இருந்தது

அக்கா தூக்கத்திலேயே என்வேலையை ரசிக்கிறாள் விரலை எடுத்து என் வாயை வைத்தேன் என் நாக்கை விட்டு சுழட்டி எடுத்தேன் வெறிகொண்டது போல் தொடைக்கு நடுவில் உட்கார்ந்து கொண்டேன் அக்காவின் தொடைகளை எடுத்து என் தோளின் மீது போட்டு கொண்டு நக்கு நக்கு என் அன்பு அக்காவின் புண்டையை நக்கி எடுத்தேன் அக்காவின் மதனநீரும் என் எச்சிலும் கலந்து அக்காவின் அடிவாறத்தில் ஆறாக ஓடியது அப்போது அக்காவிடம் லேசாக அசைவு தென்பட்டது

தூக்கத்திலேயே முனகினால் போறும் செல்வம் வேண்டாம் வலிக்குது என்று அத்தான் பெயரை சொல்லி முனகினால் எனக்கு சப்தநாடியும் ஒடுங்கி விட்டது ஐயோ அக்கா முழித்து விட்டால் நான் தொலைந்தேன் நக்குவதை நிறுத்தி விட்டு அவள் உடையை சரி செய்தேன் வேறு ஏதாவது அசைவு தெரிகிறதா என்று பார்த்தேன் அக்காவிடம் வேறு எதுவும் அசைவு தெரியவில்லை எனக்கு மீண்டும் தைரியம் வந்தது என் தம்பியை தடவி கொடுத்தேன் அவன் அக்கா புண்டை கிடைக்காத கோபத்தில் சற்று துவண்டு கிடந்தான் அக்கான் முகத்தருகே அவனை கொண்டு சென்றேன்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamilkamakathigal"tamil sex stories anni"வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதைஎன் பத்தினி மனைவி கதை"tamil heroine kamakathaikal""amma tamil story""akka thambi sex stories in tamil"tamil new hot sex storiesதமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"tamil anni sex kathai"மனைவியை கதைகள்"xossip sex""செக்க்ஷ் படம்"அக்க ஓக்கxossip அண்ணிதமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்மீன் விழிகள் – பாகம் 02exossip"tamil oll story""தமிழ் காம கதைகள்""மகள் புண்டை""akka kamakathai"tamilsexstroiesnew"tamil aunty stories""tamil amma kamakathai""tamil actress sneha kamakathaikal in tamil language with photos""nayanthara husband name""tamil sex story"/archives/tag/swathi-sex/page/2tamil searil actres cockold memes fb.comஅண்ணன் மனைவி மான்சி"tamil incest""tamil mami sex""sex storys in tamil"அத்தை காம கதைகள்"tamil akka thambi kamakathaikal""tamil mami sex stories""2016 sex stories"nayantharasex"trisha tamil sex story""அக்கா புண்டை""amma magan story""tamil amma sex stories com""tamil actress hot sex stories""new hot tamil sex stories""anni kamakathikal""trisha sex stories""tamil sex stories latest"tamilxossip"tamil aunty sex stories"கவிதாயினி sex stories"குடும்ப செக்ஸ்"அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"amma appa kamakathaikal""tamil actress kamakathaikal"முலைப்பால் xosip கதைகள்"tamil story in tamil"Tamilsexcomstory"new telugu sex stories com""family sex stories in tamil"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கைலெஸ்பியன் காமக்கதை"kamaveri kamakathaikal""tamil actress kamakathai new"அக்கா ஓழ்சமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2tamilkamakathikal"new sex stories in tamil""tamil hot aunty story"மாங்கனி செக்ஸ்வீடியோ"sex tamil kathaikal"sex.tamil"tamil rape kamakathaigal"செக்ஸ்கதைகள்"tamil anni kamakathaikal""actress sex stories xossip"heronie sex kathaikal in tamil"hot tamil sex stories"அண்ணிBoss காம கதைகள்"dirty story tamil""tamil police sex stories""sithi kamakathaikal""xossip tamil sex stories""tamil kamakathaikal in akka"