பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 219 – தமிழ் காமக்கதைகள்

ecret-model-candice” ம்ம்ம்ம்.. ம்ம்ம்ம்.. போதும்மா.. எனக்கு இங்க நின்னுட்டு இப்படி பண்ண கஷ்டமா இருக்கு.. !!”

தன் தொடை நடுவில் புதைந்து கொண்டிருந்த சசியின் முகத்தை மெதுவாக நகர்த்தி விட்டாள் புவியாழினி. அவனது மீசை முடிகளின் ‘சுள்.. சுள்.. !’ குத்தல் அவளுக்கு காமக் கிளர்ச்சியை அதிகம் கொடுத்திருக்க வேண்டும். அதன் விளைவாக.. அவள் பெண்மைப் பதநீர்.. நிறைய சுரந்து… சசியின் தாகம் தணித்திருந்தது..!!

அவள் தொடைகள் இரண்டையும் அழுத்திப் பிடித்து.. முத்தம் கொடுத்து விட்டு மெதுவாக எழுந்து நின்றான் சசி..!!

” ஓகே..!! ஆத்துக்குள்ள போய்க்கலாமா.. ??”

” நீயும் வரதானே.. ??”இடக் கையால் தொடை இடுக்கையும்.. வலக் கையால் நெஞ்சுக் காய்களையும் மறைத்தாவாறு கேட்டாள் புவி.

” ம்ம்.. !! தண்ணிக்குள்ளதான.. இனி மெயின் ஆட்டமே இருக்கு…!!” வலது கை நடு விரலை உயர்த்தி ஆட்டிக் காட்டினான்.

” ச்சீ.. !!” லேசான வெட்கத்தில சிரித்தாள் புவி ” விரலே.. ஏன் அப்படி பண்ணி காட்ற.. ??”

” ச்சும்மா… !!”

சுற்றிலும் பார்த்துக் கொண்டு அவன் உடைகளைக் களைந்தான். பேண்ட்டைக் கழற்றிய போது.. ஜட்டிக்குள் அவன் ஆண்மை ஒரு கூடாரம் போட்டிருந்தது. முனையில் ஈரமாக இருந்த அந்த காட்சியை குறுகுறுப்பாகப் பார்த்தாள் புவி.. !! சசி ஜட்டியை இழுத்து விட்டுக் கொண்டான்.. !!

அவளும் ஆற்றோரங்களைப் பார்த்து விட்டு மிக நிதானமாக நடந்து போய்.. தொப்பென ஆற்று நீரில் உட்கார்ந்தாள். அவள் உட்கார்ந்த இடத்தில் நீர் சலசலத்து.. விலகியது. அவள் உட்கார்ந்த வேகத்தில் பொங்கி வந்த நீரழை.. கரையோரத்தை வந்து ‘தப் ‘பென அடித்தது.. !!

‘தொப்’ பென உட்கார்ந்தவளின் மர்மப் பகுதியில் ஆற்றின் குளிர்ந்த நீர் சிலீரென தாக்க… உட்கார்ந்த அதே வேகத்தில்.. சிலிர்த்துக் கொண்டு குண்டிகளை வெளியே தூக்கினாள்.. !!

” உஷ்ஷ்ஷ்.. ஆஆஆ.. ஊஊஊஊ..!!” என சுற்றிலும் பார்த்துக் கொண்டாள்.

” ஹ்ஹா.. ஹா.. !! என்னாச்சு.. ??”
சத்தமாக சிரித்தபடி கேட்டான் சசி.

” அடில எல்லாம் ஜில்லுனு புடிக்குது..!! ஊஊஊப்ப்ப்ஸ்ஸ்ஸ்.. !!”

இந்த முறை அவசரப் படாமல் கொஞ்சம் மெதுவாக.. நீர் ஒழுக.. பளபளத்துக் கொண்டிருந்த அவள் குண்டிகளை தண்ணீருக்குள் அமிழ்த்தினாள்..!! மெதுவாக குண்டிகளை முக்கி.. இடுப்பை முங்கச் செய்தாள். உட்கார்ந்தபடியே தேவையான அளவு ஆழம் நகர்ந்து.. அவளது மார்புகளையும் தண்ணீருக்குள் மூழ்கச் செய்து சிலிர்த்துக் கொண்டு சிரித்தாள்..!! குளிர்ச்சியாலோ.. அல்லது உணர்ச்சியாலோ.. தன் மார்புகள் இரண்டையும் கப்பில் மூடி வைப்பதைப் போல கைகளால் மூடிக்கொண்டாள்.. !!தண்ணீருக்குள் இறங்கி அவளை நோக்கி நகர்ந்தபடி கேட்டான் சசி..!!

” என்னது.. ரெண்டையும் கைல புடிச்சு மூடிட்டு இருக்க.. ??”

” ஜில்லுனு இருக்குமா.. !!”

சிணுங்கிக் கொண்டு சொன்னாள். அவள் உடம்பு மார்பில் இருந்து ஒரு இஞ்ச் மேலேதான் நனைந்திருந்தது. மேலிருந்து பார்க்கும் போது.. நீருக்குள் அவளது பருவக் காய்கள் இரண்டும் சற்று பருமனாக புடைத்துக் கொண்டிருப்பது போல தெரிந்தது. அதில் காம்புகள் இரண்டு மடங்கு பெரியதாக தெரிந்தது..!! அவள் கழுத்தில் கிடந்த வெள்ளை நிற செயினின் கால் பாகம்.. தண்ணீருக்குள் வளைந்து தெரிந்தது..!!

” முதல்ல உடம்ப முழுசா ஒரு முங்கு முங்கி எந்திரிச்சிக்கோ. அப்ப பெருசா குளிர் தெரியாது…!!”

அவளைக் கடந்து போய்.. தயக்கம் இல்லாமல் தண்ணீருக்குள் உட்கார்ந்தான் சசி. அவனுக்கு குளிர் தெரியவில்லை. ஆனாலும் உடம்பு லேசாக சிலிர்த்துக் கொண்டது.. !!

” உப்ப்ஷ்ஷ்ஷ்… !!” தண்ணீரை கைகளில் அள்ளி முகத்தில் அடித்துக் கொண்டான். வாய் நிறைய தண்ணீர் நிரப்பி.. வாய் கொப்பளித்து.. கீழ் பக்கமாக நீர் பாய்ச்சினான்.

சசி இடுப்பளவு ஆழம் தாண்டி போய் இருக்க.. தண்ணீருக்குள் ஊர்ந்து அவன் பக்கத்தில் வந்தாள் புவி. அருகில் வந்ததும் அவன் கையைப் பிடித்துக் கொண்டாள்.”இங்கயே இவ்வளவு ஆழம் இருக்கா.. ?? தண்ணி ரொம்ப ஜில்லுனு இருக்கு இல்ல.. ?? ஆனா சூப்பரா இருக்கு.. !! நான் ஆத்துல வெளையாண்டு ரொம்ப வருசம் ஆகிப் போச்சு.. !! ஆறு இருக்கற ஊர்ல குடியிருக்கறோம்னுதான் பேரு.. ஆனா ஆத்த கண்டுக்கறதே இல்ல..!! எனக்கு அடில எல்லாம் ஜில்லுனு ஆகி.. சிலுசிலுனு இருக்குமா.. !! ஒண்ணுக்கு வர மாதிரி இருக்கு.. என்ன பண்றது.. ??”

” யேய்.. லூசு..!! ஒண்ணுக்கு வந்தா மேல போ. ! தண்ணிக்குள்ள இருக்காத.. !!”

” தண்ணிக்குள்ள இருந்தா.. தண்ணியோட தண்ணியா போய்ரும் இல்ல அறுவு.. ?? தனியா தெரியவா போகுது.. ??”

” ஏய் பக்கி.. இந்த தண்ணிய எத்தனை பேர் குடிக்கறாங்க தெரியுமா.. ?? குடிக்கற தண்ணில அசிங்கம் பண்ணாத.. !!”

” இல்ல.. இல்ல.. ஒண்ணுக்கு இருக்கல.. சும்மா கேட்டேன்.. !!”

” ஒண்ணுக்கு வந்தா மேல போய் ஒரு ஓரமா இருந்துட்டு வா..!! அது பில்டராகி போய்க்கும்.. !!”

” இல்ல.. நான் அப்பறம் இருந்துக்கறேன்.. !!”

அவன் கை பிடித்து ஆழம் பார்த்தாள். அவள் கழுத்து வரை மெதுவாக நடந்து பார்த்தாள். பாறைகள் வழுக்கியபோது அவன் கைகளை இறுக்கிப் பிடித்தாள்.ஒரு பத்து நிமிடம் கழித்து..
சசி.. புவியோடு காம விளையாட்டில் ஈடுபடத் தொடங்கினான். அவன் கைகள் அவளது பருவ வீக்கங்களை பிடித்து மெதுவாக பிசைந்தன. விரல்கள் நீட்டிக் கொண்டிருந்த அவள் முலைக் காம்புகளை பிடித்து இழுத்து இழுத்து விளையாடின. அவளது தொப்புளிலும்.. தொடை இடுக்கிலும் குடைந்து விளையாடின.

” ஹம்ம்.. ஆஆ.. உஊஊ.. !!” என முனகிக் கொண்டும்.. செல்லமாக சிணுங்கிக் கொண்டும்.. அவனோடு ஒட்டி உரசி.. இன்பம் கண்டு கொண்டிருந்தாள் புவி..!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்"mamiyar sex stories""hot story"xossioதமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil kudumba kathai"பால்"tamil stories hot""amma magan olu kathai""taml sex stories""tamil new sexstories""tamil xossip stories"/archives/tag/sex-story/page/25vanga padukalam tamil stroy"latest sex stories in tamil""அம்மா புண்டை""amma ool kathaigal""சாய் பல்லவி"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு"tamilsex story""tsmil sex story"மன்னிப்பு"tamil akka kamakathaikal""hot actress memes""actress xossip""tami sex story"பானு ஓழ் கதைகள்"magan amma kamakathaikal""tamil family sex""tamil nadigai kathaigal"மகனின் தொடையில் கை தடவ"oru tamil sex stories""akka thambi kamakathai""மாமி கதைகள்""mamanar marumagal kamakathaigal""tamil new sexstory""erotic stories in tamil"அம்மா மகள் லெஸ்பியன் காமாக்கதை"trisha kamakathaikal""xossip tamil""tamil love stories"கற்பழிப்பு காம கதைகள்"sex ki story""tamil scandals""tamil kamakathaikal in amma magan"mamiyartamilsexstory"tamil nadigai sex""tamil kamakthaikal""அம்மா மகன் தகாதஉறவு"சித்தியின் குண்டி"அக்கா தம்பி கதைகள்""incest tamil"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"tamil sex stiries""tamil sax story"kamakathakal"tamil kamakkathaikal""amma magan tamil sex stories""tamil xxx stories""amma magan sex stories in tamil""new sex kathai""tamil heroine sex"xissop"tamil muslim sex stories"கூதிக்குள்en manaiviyin kamaveri kamakathaikalAnni xoppவிபச்சாரி காம கதைகள்"tamil sex stories daily updates""tamil new kamakathaikal com""tamil anni sex kathai""xossip tamil story""tamil incest sex stories"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"குடும்ப காமக்கதைகள்"புதுசு புண்டைஅண்ணி"kamaveri story"அத்தை காமக்கதைகள்"tamil sex rape stories"Oolsugamsexxissop"அக்காவை படுக்க வை""www tamil pundai com""akka thambi sex story""தமிழ் செக்சு வீடியோ"