பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 218 – தமிழ் காமக்கதைகள்

Anni” இரு கழட்டிர்றேன்.. !!”
எனப் பின்னால் கைகளைக் கொண்டு போய் பிரா கொக்கிகளை நீக்கினாள். அவள் பிராவும் கழண்டு விழ.. விண்ணெண வீங்கிக் கொண்டிருந்த அவளது காய்களைக் கண்டதும்.. சசி அவைகளை சுவைக்க ஏங்கினான். அவளது முலை வட்டம் புடைப்பாக இருக்க.. காம்புகள் இரண்டும் விடைத்துக் கொண்டிருந்தது..!!

அந்தப் பருவக் காய்களை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்து நன்றாக மசாஜ் செய்து விட்டான் சசி. இடையிடையே.. அவள் உதட்டில் கிஸ்ஸடித்தான்.

” போதும் அறுவு.. !! விடு.. !! எனக்கு ஒரு மாதிரி ஆகுது…!!”” என்ன ஆகுது.. ??”

” ம்க்கும்.. மூடாகுது.. !!”

” என்ஜாய் பண்ணலாமா.. ??”

” இங்க எப்படி.. ??”

” நாம ரெண்டு பேருதான இருக்கோம்.. ! அப்படியே தண்ணிக்குள்ள ஜாலியா விளையாடிட்டு.. நல்லா மூடு ஏத்தி… ”

” ம்.. ம்ம்.. !!”

சுற்றிலும் பார்த்து ஆற்றங்கரை ஓரத்தில் யாரும் இல்லை என்பதை உறுதி செய்து கொண்டு.. புவியின் கையைப் பிடித்து பக்கத்தில் இருந்த ஒரு பாறை மறைவுக்கு அழைத்துப் போனான் சசி. பாறை ஓரத்தில் பாதங்களை நனைக்கும் அளவுக்குத்தான் தண்ணீர் இருந்தது. அதுவும் சலசலவென ஆடிக் கொண்டிருந்தது. புவியை அந்தப் பாறை மறைவில் நிறுத்திக் கொண்டு.. லேசாக் குனிந்து அவள் முலையைக் கவ்விக் கொண்டான். ஒன்றை முழுதாக வாய்க்குள் தள்ளி.. நாக்கைச் சுழற்றி.. குதப்பிச் சுவைத்தான். மற்றதைக் கையில் பிடித்து பிசைந்து கொடுத்தான்.. !!” ஹ்ம்ம்ம்ம்.. மா… அறுவ்வு.. !!”

எனச் சிணுங்கிக் கொண்டு அவன் தலையைப் பிடித்தாள் புவி. அவளும் நல்ல மூடில் இருக்க.. அவளது முலைகள் கடித்துச் சுவைக்கும் பதத்தில் வீங்கியிருந்தது.. !!

ஒரு முலையைக் குதப்பி.. மெல்லக் கடித்து.. திடமாக இருந்த காம்பை இழுத்து சூப்பியபின்.. அடுத்த முலைக்கு வாயைக் கொண்டு போனான். அவன் கவ்வும் முன்பே அவன் வாயில் முலையைத் திணிக்கத் தயாராக இருந்தாள் புவி. அடுத்த முலையையும் கவ்விச் சுவைத்துக் கொண்டே.. கையால் அவள் வயிறு.. இடுப்பு எல்லாம் தடவி விட்டான். அப்படியே அவளது சுடிதார் பேண்ட் நாடா முடிச்சை தேடி அவிழ்த்தான். அவள் பேண்ட் கீழே நழுவிக் கொண்டு போக.. அதை தண்ணீருக்குள் விழாமல் சட்டென இழுத்துப் பிடித்துக் கொண்டாள் புவி..!!

” இரு அறுவு.. பேண்ட்டயும் கழட்டிர்றேன். கீழ விட்டா நனஞ்சிரும்.. !!”

ஒரு நிமிடம் அவளை விட்டு விலகி நின்றான். சுற்றிலும் பார்த்துக் கொண்டான். அவள் பேண்ட்டையும் கழற்றி எடுத்து ஓரமாக வைத்தாள். புவி இப்போது வெறும் ஜட்டியுடன் நின்றிருந்தாள். அவள் இடுப்பில் இறுக்கமாக இருந்த ஜட்டி எலாஸ்டிக்கைப் பிடித்து கீழே இறக்கினான். !! அவள் கால்களை ஒவ்வொன்றாகத் தூக்கி உருவி எடுத்து விட்டு அவன் முன் பிறந்த மேனியுடன் நின்றாள்..!!தொடை நடுவில் கொஞ்சமாக முடி வைத்திருந்த அவளது பெண்ணுறுப்பைப் பார்த்ததும்.. சசிக்கும் ஜிவ்வென ஏறிவிட்டது. அவளது பருவ ரோமங்களின் மேல் கையை வைத்து மெதுவாக நிரடினான்.

” ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்.. !!”
என பாம்பு சீறலுடன் அவன் கையைப் பிடித்துக் கொண்டாள் புவி.

” முடி எடுக்கலியா மயிலு.. ??”

” ஏன் அறுவு… புடிக்கலையா.. ?? டேட் டைம் பக்கமாகிருச்சு.. !! பண்ணனும்.. !!”

” ஹ்ம்ம்ம்ம்.. நல்லாருக்கு.. !! ஒண்ணு பண்ணு.. இந்த மாசம் எடுக்காத விட்று.. எப்படி இருக்குன்னு பாக்கலாம்.. !!”மெதுவாகக் கையைக் கீழே கொண்டு போய் அவளது புழை மேட்டைத் தடவினான். புவி லேசாக நெளிந்து நின்றாள். அவன் கை மெது.. மெதுவாக அவளது புழையை வருடி.. புழை இதழ்களில் விளையாடத் தொடங்கியது. அவன் கை அவள் சொர்க்க புரியில் விளையாட.. அவன் வாய் மீண்டும் அவள் முலைகளை பதம் பார்க்கத் தொடங்கியது.. !!

சிறிது நேரச் சிற்றின்ப விளையாட்டுக்குப் பின்.. அவள் காலடியில் மடங்கி உட்கார்ந்தான் சசி. அவளது இளங்குறுத்து தொடைகளை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்துக் கொண்டு.. அவன் முகத்தை அவள் தொடை நடுவுக்கு கொண்டு போனான். அழகாக விரிந்து கொண்டிருந்த அவளது பெண் புழையில் அவன் உதடுகளைப் பொருத்தி.. ‘பச் ‘ சென அழுத்தமாக முத்தம் கொடுத்தான்..!!” ம்ம்ம்ம்.. ம்ம்ம்ம்… ஷ்ஷ்ஷ்… அறுவ்வு… !!!”
புவியின் இடுப்பு ஒருமுறை சட்டென வெட்டிக் கொள்ள.. தடக்கென இடுப்பை ஆட்டினாள். அவளது தொடைகள் மெல்ல நடுங்கியது ….. !!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அக்கா"kamakathaigal in tamil"xsossip"தமிழ் காம கதை""sex story tamil"Tamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டி"tamil kamakadhaigal""tamil amma kamam"சுவாதி ஓல் கதை"tamil sex rape stories"xosspitamilxossip"tamil latest sex story""tamil sex stories cc"பேய் காமக்கதைகள்"அண்ணி கதைகள்"அண்ணன் தங்கை காம கதை"tamil muslim sex story"மாமியாரை கூட்டி கொடுத்த கதை"tamik sex stories""latest sex stories""athai kamakathai tamil""amma xossip""tamil kamaveri latest""akka thambi sex stories in tamil"tamil kamakadhaihal"amma sex tamil story""tamil memes latest""tamil kudumba sex stories"தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"tamil sex story""tamil stories sex""tamil kamakathakikal""hot sex stories tamil"தாத்தா காமக்கதைகள்"தமிழ்காம கதைகள் புதியது"/archives/tag/swathi-sex/page/2tamil aunty karpam kama kathiடீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"tamil sex story daily""amma magan story"/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF"xossip story"அம்மா"tamil hot story com"Akkapurusansexstoryநயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ...Www.tamilsex.stories.comxosip"tamil kama veri"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"அண்ணி கதைகள்""மாமி கதை""tamil homosex stories""tamil nadigai sex story""tamilsex stori"தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்நான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமா"akka thambi kamam""tamil actress sex stories""muslim sex story"குடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை"hot stories tamil"kamakathi"சாய் பல்லவி""akka tamil sex story""tamil actress hot sex stories""tamil ool kathaikal"தமிழ் செக்ஸ் காதை அக்காxossip அன்னி"mamiyar marumagan otha kathai in tamil"