பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 218 – தமிழ் காமக்கதைகள்

Anni” இரு கழட்டிர்றேன்.. !!”
எனப் பின்னால் கைகளைக் கொண்டு போய் பிரா கொக்கிகளை நீக்கினாள். அவள் பிராவும் கழண்டு விழ.. விண்ணெண வீங்கிக் கொண்டிருந்த அவளது காய்களைக் கண்டதும்.. சசி அவைகளை சுவைக்க ஏங்கினான். அவளது முலை வட்டம் புடைப்பாக இருக்க.. காம்புகள் இரண்டும் விடைத்துக் கொண்டிருந்தது..!!

அந்தப் பருவக் காய்களை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்து நன்றாக மசாஜ் செய்து விட்டான் சசி. இடையிடையே.. அவள் உதட்டில் கிஸ்ஸடித்தான்.

” போதும் அறுவு.. !! விடு.. !! எனக்கு ஒரு மாதிரி ஆகுது…!!”” என்ன ஆகுது.. ??”

” ம்க்கும்.. மூடாகுது.. !!”

” என்ஜாய் பண்ணலாமா.. ??”

” இங்க எப்படி.. ??”

” நாம ரெண்டு பேருதான இருக்கோம்.. ! அப்படியே தண்ணிக்குள்ள ஜாலியா விளையாடிட்டு.. நல்லா மூடு ஏத்தி… ”

” ம்.. ம்ம்.. !!”

சுற்றிலும் பார்த்து ஆற்றங்கரை ஓரத்தில் யாரும் இல்லை என்பதை உறுதி செய்து கொண்டு.. புவியின் கையைப் பிடித்து பக்கத்தில் இருந்த ஒரு பாறை மறைவுக்கு அழைத்துப் போனான் சசி. பாறை ஓரத்தில் பாதங்களை நனைக்கும் அளவுக்குத்தான் தண்ணீர் இருந்தது. அதுவும் சலசலவென ஆடிக் கொண்டிருந்தது. புவியை அந்தப் பாறை மறைவில் நிறுத்திக் கொண்டு.. லேசாக் குனிந்து அவள் முலையைக் கவ்விக் கொண்டான். ஒன்றை முழுதாக வாய்க்குள் தள்ளி.. நாக்கைச் சுழற்றி.. குதப்பிச் சுவைத்தான். மற்றதைக் கையில் பிடித்து பிசைந்து கொடுத்தான்.. !!” ஹ்ம்ம்ம்ம்.. மா… அறுவ்வு.. !!”

எனச் சிணுங்கிக் கொண்டு அவன் தலையைப் பிடித்தாள் புவி. அவளும் நல்ல மூடில் இருக்க.. அவளது முலைகள் கடித்துச் சுவைக்கும் பதத்தில் வீங்கியிருந்தது.. !!

ஒரு முலையைக் குதப்பி.. மெல்லக் கடித்து.. திடமாக இருந்த காம்பை இழுத்து சூப்பியபின்.. அடுத்த முலைக்கு வாயைக் கொண்டு போனான். அவன் கவ்வும் முன்பே அவன் வாயில் முலையைத் திணிக்கத் தயாராக இருந்தாள் புவி. அடுத்த முலையையும் கவ்விச் சுவைத்துக் கொண்டே.. கையால் அவள் வயிறு.. இடுப்பு எல்லாம் தடவி விட்டான். அப்படியே அவளது சுடிதார் பேண்ட் நாடா முடிச்சை தேடி அவிழ்த்தான். அவள் பேண்ட் கீழே நழுவிக் கொண்டு போக.. அதை தண்ணீருக்குள் விழாமல் சட்டென இழுத்துப் பிடித்துக் கொண்டாள் புவி..!!

” இரு அறுவு.. பேண்ட்டயும் கழட்டிர்றேன். கீழ விட்டா நனஞ்சிரும்.. !!”

ஒரு நிமிடம் அவளை விட்டு விலகி நின்றான். சுற்றிலும் பார்த்துக் கொண்டான். அவள் பேண்ட்டையும் கழற்றி எடுத்து ஓரமாக வைத்தாள். புவி இப்போது வெறும் ஜட்டியுடன் நின்றிருந்தாள். அவள் இடுப்பில் இறுக்கமாக இருந்த ஜட்டி எலாஸ்டிக்கைப் பிடித்து கீழே இறக்கினான். !! அவள் கால்களை ஒவ்வொன்றாகத் தூக்கி உருவி எடுத்து விட்டு அவன் முன் பிறந்த மேனியுடன் நின்றாள்..!!தொடை நடுவில் கொஞ்சமாக முடி வைத்திருந்த அவளது பெண்ணுறுப்பைப் பார்த்ததும்.. சசிக்கும் ஜிவ்வென ஏறிவிட்டது. அவளது பருவ ரோமங்களின் மேல் கையை வைத்து மெதுவாக நிரடினான்.

” ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்.. !!”
என பாம்பு சீறலுடன் அவன் கையைப் பிடித்துக் கொண்டாள் புவி.

” முடி எடுக்கலியா மயிலு.. ??”

” ஏன் அறுவு… புடிக்கலையா.. ?? டேட் டைம் பக்கமாகிருச்சு.. !! பண்ணனும்.. !!”

” ஹ்ம்ம்ம்ம்.. நல்லாருக்கு.. !! ஒண்ணு பண்ணு.. இந்த மாசம் எடுக்காத விட்று.. எப்படி இருக்குன்னு பாக்கலாம்.. !!”மெதுவாகக் கையைக் கீழே கொண்டு போய் அவளது புழை மேட்டைத் தடவினான். புவி லேசாக நெளிந்து நின்றாள். அவன் கை மெது.. மெதுவாக அவளது புழையை வருடி.. புழை இதழ்களில் விளையாடத் தொடங்கியது. அவன் கை அவள் சொர்க்க புரியில் விளையாட.. அவன் வாய் மீண்டும் அவள் முலைகளை பதம் பார்க்கத் தொடங்கியது.. !!

சிறிது நேரச் சிற்றின்ப விளையாட்டுக்குப் பின்.. அவள் காலடியில் மடங்கி உட்கார்ந்தான் சசி. அவளது இளங்குறுத்து தொடைகளை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்துக் கொண்டு.. அவன் முகத்தை அவள் தொடை நடுவுக்கு கொண்டு போனான். அழகாக விரிந்து கொண்டிருந்த அவளது பெண் புழையில் அவன் உதடுகளைப் பொருத்தி.. ‘பச் ‘ சென அழுத்தமாக முத்தம் கொடுத்தான்..!!” ம்ம்ம்ம்.. ம்ம்ம்ம்… ஷ்ஷ்ஷ்… அறுவ்வு… !!!”
புவியின் இடுப்பு ஒருமுறை சட்டென வெட்டிக் கொள்ள.. தடக்கென இடுப்பை ஆட்டினாள். அவளது தொடைகள் மெல்ல நடுங்கியது ….. !!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil erotic stories""sridivya sex""kaama kathai""fuck stories"storiestamil xossip"தமிழ் காம கதை""tamil group sex story"tamil regionalsex stories"nadigai kathai""tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal""tamil sithi story"அகிலா கூதிமஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."tamil sex storyes"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"sister sex story"சித்தி குண்டி"trisha hot sex"oolkathaitamil actars sex kamakadai"www. tamilkamaveri. com""chithi sex stories"சூத்து"kama kathaikal"www.tamilactresssex.comஅண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"sex story tamil amma"செக்ஸ் தமிழ்நாடுகட்டிலில் அம்மாவும் அக்காவும் என்னுடன் டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்"tamil new sex story com""sex stoeies""tamil chithi ool kathaigal"காதலியின் தங்கை காமக்கதை"tamil amma magan kathaigal""tamil lesbian stories"ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"indian sex stories tamil""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""tamil free sex stories"அக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"nayanthara real name""tamil actor kamakathai""manaivi ool kathaigal""அம்மா காமக்கதைகள்"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"incest tamil"கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil rape kathaigal""tamil amma magan uravu kathaigal""jothika sex stories""relation sex story""tamil aunty sex story com""xossip sex story""sex kathai tamil""www trisha sex""aunty kamakathaikal"உறவுகள்தமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020சத்யன் மான்சி"tamil village sex stories""tamildirty stories"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்"tamil police kamakathaikal""tamil stories adult""tamil kamakathaikal actress"கணவன்/archives/tag/kuduba-sex"sex story in tamil""amma magan pundai kathaigal"/archives/8323"tamil sex memes"தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதைvalaithoppu kamakathai"tamil family sex story"அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10nayantharasex"சித்தி காம கதைகள்"முஸ்லிம் ஓழ் கதைtamil sex anni kamakathaikal"tamil sexstories""ool kathai""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigal"tamil incest story"Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex story"kamaveri story""tamil. sex""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""exbii regional"tamilsexkathaitamil actress sex stories"tamil sex new story"சத்யன் மான்சிமாமியார்முஸ்லிம் ஓழ் கதை"akka kamakathaikal in tamil font"