மான்சிக்காக – பாகம் 59 – மான்சி கதைகள்

img-20161111-wa0060சத்யனும் தனது கட்டுப்பாட்டை இழந்தான்… இரண்டு கையாலும் அவள் மார்பை பற்றிக்கொண்டு குழந்தையைப் போல் அவள் காம்புகளை சப்பினான்… மான்சி அவன் தலைமுடிகளுக்குள் விரலை நுழைத்து விளையாடினாள்.. பாதியில் அவன் தலையை இழுத்து அடுத்த காம்பை வாயில் தினித்தாள்..

அவள் மார்புகளை கவ்வி உறிஞ்ச உறிஞ்ச அதன் வீரியமெல்லாம் சத்யனின் ஆண்மைக்குப் போனது.. திமுதிமுவென விறைத்து நீண்ட உறுப்பு மான்சியின் தொடைகளில் குத்த… அவனுக்கு பாலூட்டியபடி கையை கீழே நகர்த்தி லுங்கியின் முடிச்சை அவிழ்த்து கையை உள்ளே விட்டு ஜட்டியை விலக்கி நரம்புகள் புடைத்து விறைத்து நீண்டிருந்த அவன் ஆண்மையை கையில் பிடித்த அடுத்த நொடி சத்யன் தன் வாயிலிருந்த காம்பை விட்டுவிட்டு எழுந்து அமர்ந்தான்..தன் உறுப்பைப் பற்றியிருந்த அவள் கையை விலக்கி “ மான்சி வேனாம்மா.. முதுகுல தையல் போட்டிருக்குடா.. இன்னும் கொஞ்சநாள் தான்… அப்புறம் நீ வேனாம் வேனாம்னு சொன்னாலும் மாமா உன்னை விடமாட்டேன்…. இப்போ போய் தூங்கடா ” என்றான் விரகத்தை அடக்கி அவளையும் உணர்ச்சிவசப்படுத்திவிட்ட வேதனையுடன்… அவன் கையை உதறிவிட்டு மீண்டும் அவன் ஆண்மையை தன் கையால் பிடித்த மான்சி

“ மாமா எனக்கு வேனும் மாமா.. உன்னைப் பார்த்தாலே இதே ஞாபகமாவே இருக்கு… அன்னிக்கு அவ்வளவு ஆசை காட்டிட்டு இப்போ வேனாம்னு சொல்றியே?” என்று சினுங்களால பேசியவளைப் பார்த்ததும் சத்யனுக்கு ஒருமாதிரி ஆகிவிட்டது.. மறுபடியும் அவளருகில்ப் படுத்து முகத்தை நெருங்கி “ மான்சி எனக்கு மட்டும் ஆசையில்லையா மான்சி.. அதான் நீயேப் பார்த்தேயில்ல உன்னைத் தொட்டதுமே உன் கையில இருக்குறது எப்படி விறைச்சு நிக்கிதுன்னு?

ஆனா என்ன மான்சி செய்யமுடியும்… காயம் முதுகுல இருக்கு… நேரா படுக்கவே முடியாது… இதுல இந்த சின்ன சுகத்துக்காக உனக்கு வலியை கொடுக்க என்னால முடியாது கண்ணம்மா” என்று அவளுக்குப் புரியும்படி எடுத்துச்சொன்னான் அவன் சொல்லும்போதே மான்சியின் விரல்கள் அவன் உறுப்பை வருடி இழுத்து உருவிவிட்டு அதன் முனையை விரலால் தடவியது… சத்யனின் உடல் தளர.. கண்கள் சொருகி வாய் பிளந்து கொள்ள“ வேனாம் மான்சி அப்புறம் என்னால கன்ட்ரோல் பண்ணிக்க முடியாது” என்று முடிந்த வரை மான்சியை தடுத்துப் பார்த்தான்.. ஆனால் மான்சியின் விரல்கள் அதன் வேகத்தை அதிகப்படுத்தியது…புடைத்திருந்த நரம்புகளை அழுத்தமாய் வருடியது… முனையில் கசிந்த நீரை தடவி தடவி உருவினாள்…. வேனாம் மான்சி வேனாம் மான்சி என்று புலம்பியவனின் வாயில் தன் மார்பை தினித்து அடைத்தாள் .. காம்பை கவ்வி சப்பியவனின் காதருகே

“ மாமா மல்லாந்து படுக்காம செய்யமுடியாதா?” என்று ரகசியமா கேட்டாள்…. சத்யன் தன் உணர்வுகளை அடக்க வழிதெரியாமல் தவித்து அவள் மார்பிலிருந்து வாயை எடுத்து… அவளுக்கு வார்த்தையால் பதில் சொல்லாமல் ஒருக்களித்தவாறு அவளை அணைத்தான் …. அவள் நைட்டியை தலைவழியாக கழட்டி எறிந்தான்… எழுந்திருக்காமலேயே தன் ஜட்டியை அவிழ்த்து கால்கள் வழியாக உதறினான்… இருவரின் இடுப்புக்கும் இடைவெளி விட்டான்…

அவளின் காலைத்தூக்கி தன் இடுப்பின் மீது போட்டுக்கொண்டான்.. அவள் கையிலிருந்த உறுப்பை பிடுங்கி அவள் பெண்மை வாசலில் வைத்தான் .. இருவருக்கும் உண்டான இடைவெளியில் உறுப்பை சரியாக பொருத்திக்கொண்டு… இடுப்பை அவள் இடுப்போடு அழுத்த சற்று சிரமமாக போனது சத்யனின் ஆண்மை…அவள் காலை இன்னும் அகலமாக விரித்து தன்மீது போட்டதும் சரக்கென்று உள்ளே புகுந்து மறைந்தது .மான்சி என்று இன்பமான அழைப்புடன் அவளை அணைத்துக்கொண்டான் சத்யன் …“ இது நல்லாருக்கே மாமா… ரெண்டு பேரும் ஒருத்தரையொருத்தர் பார்த்துக்கிட்டே… என்னொட வலது தோள்ப்பட்டை தரையில படாமல்… ம்ம் இதை ஏன் முன்னாடியே பண்ணலை” என்று அவன் மூக்கை வலிக்காமல் கடித்தாள் மான்சி …

“ ஏய் இதெல்லாம் அனியாயம்டி.. அமைதியிருக்கிறவன உசுப்பேத்தி விட்டுட்ட… இன்னும் குழந்தை பொறந்ததும் நாலஞ்சு மாசம் தொடாம இருக்கனுமே அப்போ என்னப் பண்ணுவியோ தெரியலை” என்று கவலை போல குறும்பாக சத்யன் சொல்ல.. “ நாலஞ்சு மாசமா? அய்யோடா அவ்வளவு நாள் நம்மளால முடியாது சாமி… எனக்கு பாப்பா பொறந்ததும் உனக்கு பத்துநாள் தான் டைம்.. அப்புறம் பாப்பா அந்தபக்கம் நீ இந்தபக்கம்..

ஒருநாள் தவறுனாலும் நீ அவ்வளவு தான் மாமா சரியா ” என்றாள் “ இது மேல அவ்வளவு ஆசையாடி?” என்ற சத்யன் தன் அணைப்பை இறுக்கி… இடுப்பின் அசைவை மெதுவாக ஆரம்பித்தான்… அவன் கழுத்தை வலது கையால் வளைத்து கட்டிக்கொண்ட மான்சி “ இதுமேல ஆசையில்லை மாமா… உன்மேல பயங்கர ஆசை… அன்னிக்கு நீ சொன்னப் பாரு ‘ என் உயிர் போனாலும் பரவாயில்லை நீ எனக்கு வேனும் மான்சின்னு’ அன்னிக்கு முடிவு பண்ணேன் மாமா..என் உயிர் போற நிலையிலும் உன்கூட படுத்து எழுந்த பிறகுதான் போகனும்னு.. அன்னிக்கு நீ என்கிட்ட கெஞ்சின… இன்னிக்கு உனக்கு இந்த உடம்பை மொத்தமா குடுத்துட்டேன் மாமா… உனக்கு இதை என்னனென்ன பண்ணிப்பார்க்கனும்னு நினைக்கிறயோ அதையெல்லாம் பண்ணிடு மாமா” மான்சியின் ஒவ்வொரு வார்த்தையும் இதுவரை அவள் சொல்லாத ஆழமான காதலை சொன்னது… சத்யனின் இயக்கம் நின்றுபோனது.. அவளை அணைத்தபடி அமைதிகாத்தான் …

அவன் மனமெல்லாம் உருகி மான்சியின் காலடியில் வழிந்தது.. வேறு யாராவது இவ்வளவு காதலோடு இருக்கமுடியுமா? என்ற கேள்வியுடன் அவள் கழுத்தடியில் முகத்தைப் பதித்துக்கொண்டான் .. தனது வார்த்தைகள் சத்யனை செயலிழக்க வைத்துவிட்டது என்பதை உணர்ந்து “ ஏய் குதிரை என்னா திடீர்னு நின்னுட்ட? ம்ம் ஓடு ஓடு… உன் எஜமானி சொல்றேன்ல சீக்கிரமா போ” என்று அவன் பின்புறம் தட்டினாள் மான்சி ..

அவள் முகத்தை நிமிர்ந்துப் பார்த்தான் சத்யன்… அவன் கண்களை நோக்கிய மான்சி “ செய் மாமா… எனக்கு ஒன்னுமேயில்ல… நீ என்கூட இருந்தா நான் எப்பவும் நல்லாருப்பேன்.” என்றவள் தன் இடுப்பை அவனோடு நெருக்கிப் பிடித்து “ ஓவர் பீலிங்க்ஸ்ல அது சுருங்கி வெளிய வந்துரப் போகுது… ம்ம் விட்ட இடத்திலிருந்து ஆரம்பி மாமா” என்று அவனை உற்சாகப்படுத்தினாள் அவள் பேச்சில் சத்யன் சிரித்தபடி மறுபடியும் தனது இடுப்பை அசைத்தபடி

“ உனக்குள்ள இருக்குறதுன்னா அவனுக்கு கொண்டாட்டம் தான்.. அவ்வளவு சீக்கிரம் சுருங்க மாட்டான்” என்றுவிட்டு அவள் மார்புகளை கையால்ப் பற்றிக்கொண்டு சற்று சரிந்து வளைந்தான்.. அவன் உறுப்பு சுத்தமாக அவள் பெண்மைக்குள் சென்று மறைய சத்யன் தன் இடுப்பில் கிடந்த அவள் தொடையைப் பற்றியபடி கொஞ்சம் வேகத்தை அதிகப்படுத்தினான் ..சரியாக அவனுக்கு தோதாக இல்லாமல் இருக்க சரக்கென்று தன் உறுப்பை உருவிக்கொண்டு தாவி மறுபுறம் போய் மான்சியின் முதுகு பக்கமாக படுத்து அவளின் வலதுகாலை உயர்த்திப்பிடித்து விரிந்து தெரிந்த அவள் பெண்மைக்குள் தனது ஆண்மையை நுழைத்தான் …

அவன் அவள்மீது படாமல் வளைந்த நிலையில் அவள் பெண்மைக்குள் புகுந்து விளையாடினான்… துள்ளி குதித்த உறுப்பை அவள் உடல்நிலையை கருத்தில் கொண்டு அளவான வேகத்தோடு இயக்கினான்..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10"தமிழ்காம கதைகள்""tamil story""tamil incent stories""jyothika sex""dirty story tamil""nayanthara nude""indian sex stories tamil""செக்ஸ் கதைகள்""tamil incent stories"மீன் விழிகள் – பாகம் 02ஒழ்கதைகள்"tamil actress sexy stories""meena kamakathai"காவேரி ஆச்சி காம கதை"nayanthara sex stories"Tamilsexcomstoryபுண்டைபடம்"tamil actress sex story"சித்தி கதை literotica"tamil anni sex story""tamil bus sex stories"பூலை சப்பி சுவைக்க ஆரம்பித்தாள் மச்சினி"tamil incent sex stories"அம்மாவின் ஓட்டையில்"mamanar marumagal kamakathai"மீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ruactresssex"tamil xossip"பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதைvathiyar tamil kathai sex"kudumba sex""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil sex stories in tamil font""tamil sex stories mobi""tamik sex stories""tamil sex story daily""tamil scandals""www.tamil sex story.com""anni sex story""tamil sex kathikal""amma kamakathaikal in tamil"அக்கா காமகதைகள்"tamil rape sex""sexstory tamil""akka sex story tamil""incest sex stories"அத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"amma kamakathai new""akka thambi sex kathai""tamil stories adult""tamil aunty stories""sithi kamakathai tamil"கார் ஓட்டலாமா காமக்கதைvanga padukalam tamil stroy"athulya hd images"Www sex tamil kama kathaigal all"tamil hot kathai""nayanthara sex stories in tamil""tamil sex stories blog""akka thambi kama kathai""tamil lesbian sex story""amma magan okkum kathai"xissip"tamil sex stories teacher""tamil dirtystories""www tamil sex story in""tamil amma sex"Xossip fundtamil actres cockold memes fb.com"free sex story"கவிதாயினி sex storiestamilnewsexstoriesLiterotica போடுsextipstamil"anni kamakathai"perundhu kamakathaikal"www.tamil sex stories.com"அக்கா புண்டையை"tamil kama sex kathaigal""tamil amma maganai otha kathai""akkavai otha kathai in tamil font"