சுவாதி என் காதலி – பாகம் 12 – தமிழ் காமக்கதைகள்

img-20161101-wa0238அதுல ஒன்னும் இல்ல நீ அந்த முக்கியமான விசயத்த சொல்றா என்றான் டேவிட் .விக்கியால் சொல்ல முடியவில்லை .சொல்றா என்றான் டேவிட் அது ஒன்னும் இல்லாடா நான் கல்யாணத்துக்கு வரதத பத்தி நீ எதுவும் தப்பா நினைக்கலலெ என்றான் விக்னேஷ் .

டேய் நான் அப்படி எதுவும் நினைக்க மாட்டேன்னு உனக்கே தெரியும் அப்புறம் என்னடா என்றான் டேவிட் .அவனால் சொல்ல முடியவில்லை சரி வாடா நம்ம கார்ல போயிட்டே பேசிக்கிருவோம் என்று அவனை கூப்ப்பிட்டு போயி உக்கார வைத்து டேவிட் காரை ஓட்டினான் , பின் அவனை ஒரு மைதானத்திற்கு அழைத்து சென்றான் .அவன் காரை விட்டு இறங்கியதும் சரி விக்கி நீ சொல்ல வந்தத இப்பயாச்சும் சொல்லு என்றான் டேவிட் .விக்கி ஒன்னும் இல்லாடா என்றான் சிறிது வினாடிகள் இருவரும் அமைதியாக இருந்தனர் ,சரி விக்கி நீ சொல்ல மாட்ட நானே சொல்றேன் என்று சொல்லி கொண்டு அவனை பார்த்து கொண்டு சொல்லட்டா விக்கி என்றான் .விக்கிக்கு ஒன்றும் புரியவில்லை . நீ சுவாதி கூட செக்ஸ் வச்சுகிட்ட அதானே நீ சொல்ல வந்தது என்றான் .விக்கிக்கு மிகவும் அதிர்ச்சியாக இருந்தது .

ஆமாடா என்று தலையை குனிந்து கொண்டே சொன்னான் பின் அவனை பார்க்கமால் தலையை குனிந்து கொண்டு யாரு வள்ளி சொன்னாளா இல்ல மணி சொன்னானா என்று கேட்டான் விக்கி . இல்ல ஸ்வாதியே சொன்ன என்று டேவிட் சொன்னதும் ஆச்சரியத்தில் தலையை நிமிர்ந்து பார்த்தான் .என்னது சுவாதியே சொன்னாளா எப்போ என்றான் .மதியம் அவள ரிசப்சென்க்கு கூப்பிட போனேன் .அப்பதான் சொன்னா அவ உன் கூட செக்ஸ் வச்சுகிட்டதாவும் உன்ன லவ் பண்றதாவும் சொன்னா என்று சொல்லி விட்டு அமைதி ஆனான் .

அந்த அமைதியை உடைத்து விட்டு டேய் என் மேல எதுவும் கோவம் இல்லல என்றான் விக்கி .கோவமா எதுக்கு நான் போயி உன் மேல படபோறேன் .அவளும் சிங்கிள் நீயும் சிங்கிள் ரெண்டு பேரும் சந்தோசமா இருங்க .அது மட்டும் இல்லாம அவ என் எக்ஸ் லவர்தனெ என்றான் . தேங்க்ஸ்டா என் மேல கோபப்படாததுக்கு இந்த ஒரு வாரமா எனக்கு தூக்கமெ இல்ல .இப்பதான் நிம்மதியா இருக்கு என்றான் விக்கி .அங்கு சிறிது அமைதியாக இருக்க விட்டு பின் டேய் விக்கி சொல்ல மறந்துட்டேன் அடுத்த வாரம் எங்க ஊர்ல இருந்து எங்க அம்மாவும் என் தங்கச்சியும் வராங்க அவங்களையும் போயி போடு அப்புறம் இப்ப வீட்ல என் புது பொண்டாட்டி தனியாதான் இருப்பா அவளையும் கூட போயி போடுறா வெண்ண என்று கோபமாக கத்தினான் டேவிட் .

டேய் என்னடா இப்படி பேசுற என்று மெல்ல வருத்தப்பட்டு கொண்டே சொன்னான் விக்கி ,பின்ன எப்படிடா பேச சொல்ற இந்த ஊர்லயும் நாட்லயும் கோடிகணக்கான பொண்ணுக இருக்கும் போது நீ என்னோட லவர் தான் போடுவியா என்றான் டேவிட் கோபம் குறையாமல் . உனக்குத்தான் கல்யாணம் ஆகிடுச்சே அவதான் இப்ப உன் லவர் கிடையாதே எக்ஸ் லவர் தானே என்றான் .ஆமாடா அவ எப்ப என் எக்ஸ் லவர் ஆவான்னு எதிர்பாத்து காத்து இருந்தியா என்றான் டேவிட் .

அவ என் எக்ஸ் லவர்தாண்டா அவ எவன் கூட வேணும்னாலும் படுத்து இருக்கலாம் ஆனா என் பெஸ்ட் பிரண்டு கூட என்னால அத தாண்டா ஜீரணிக்க முடியல .உனக்கு என்ன செல்வ ராகவன் பட ஹீரோன்னு நினைப்பா என்றான் டேவிட் . டேய் இத பெருசா ஆக்கத்தடா ஏதோ தெரியாம ஒரு தடவ நடந்து போச்சு இனி மேல இப்படி நடக்காது என்றான் விக்கி .உனக்கு தெரியாதுடா கல்யாணத்துக்கு முந்துன நாள் நான் சுவாதிய நினைச்சு எப்படிலாம் அழுதேன் தெரியுமா உனக்கு எங்க தெரிய போகுது லவ்வ பத்தி நீதான் பொட்ட நாய் கிடைச்சா கூட ஓக்குறவான் ஆச்சே என்றான் சலிப்போடு டேய் நான் womenisher தான் ஆனா என்னைக்குமே அடுத்தவன் ஆள தொட மாட்டின்னு உனக்கே தெரியும் இது ஏதோ தெரியாம போதைல நடந்து போச்சு இனி மேல் அவள எப்பயும் பாக்க கூட மாட்டேன் .

நல்லா பொய் சொல்ல கத்துகிட்ட விக்கி முந்தி எல்லாம் நீ பொண்ணுக கிட்டதான் பொய் சொல்லுவ இப்ப பசங்க கிட்டயும் சொல்ல ஆரம்பிச்சுட்ட ,என்றான் டேவிட் . என்னடா சொல்ற எனக்கு ஒன்னும் புரியல என்றான் விக்கி ,உனக்கு ஒண்ணுமே புரியாதுடா இது எதுவுமே தெரியாம நடந்து போச்சுன்னு நீ சொல்ற அவ என்னமோ உன்னையே லவ் பண்ணறதா சொல்றா இந்த ரகசிய காதல் இப்ப மட்டும்தானா இல்ல நான் அவள லவ் பண்ணும் போதே இருந்துச்சா என்றான் டேவிட் .

டேவிட் நான் யாரையும் லவ் பண்ணல நான் உன்கிட்ட நடந்துக்கு மன்னிப்பு மட்டும் கேட்டுகிறேன் என்னையே மன்னிப்பாயா மாட்டியா என்று கேட்டான் விக்கி .அட போடா என்று சொல்லி விட்டு அழுது கொண்டே தலையில் கை வைத்து உக்காந்தான் .அது பார்த்து விக்கிக்கு ரொம்ப வருத்தமாக போனது அவன் கிட்டே போயி அவனை சமதான படுத்துவது போல அவன் தோளில் கை வைத்தான் .உடனே அவன் கையை தட்டி விட்டான் .பின் எழுந்து நின்று கண்களை துடைத்து கொண்டு சொன்னான் .இனி மேல நம்ம ரெண்டு பேருக்கும் மத்தில எதுவும் கிடையாது என்றான் டேவிட் வெறுப்போடு . ஹே டேவ் அப்படி சொல்லாதடா வேற எந்த தண்டனை வேணும்னாலும் எனக்கு கொடு உன் கிட்ட பேச கூடாதுன்னு மட்டும் சொல்லாத என்றான் .

ஏதோ பழைய நட்புக்ககத்தான் நான் இவளவு தூரம் வந்தேன் மத்தபடி உன் பெராரி காருக்காக வரல ,நான் ஆட்டோ பிடிச்சு போறேன் இனிமேல் எனக்கு போன் கூட பண்ணிடாத என்று சொல்லி விட்டு கிளம்ப . விக்னேஷ் வருத்ததோடு மெல்ல அழுது கொண்டே அந்த பெராரி பெராரி காரில் உக்காந்தான்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sex stories incest""indian actress sex stories"tamil latest incest stories"tamil kamakathaikal.com"மனைவி"tamil sex.stories""akka kamakathaikal in tamil font"முலைப்பால் xosip கதைகள்அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10"nayanatara nude"நண்பர்கள் காமக்கதைஒ ஓழ்சித்தி storyஅம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10"tamil kamam com"/archives/tag/oil-massagexosspi amma vervi vasamநிருதி காமக்கதைakkakathaiதமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொtamilsexstoryசீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோ"regina cassandra sex""kamaveri kathai""amma magan sex stories in tamil"எந்த தேவிடியா xossip "sithi sex story""tamil sex story akka""hottest sex stories"கனகாவுடன் கசமுசா –"akka tamil sex story"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதை"tamil actress sex stories in english"புண்டையில்"tamil village sex stories""latest sex stories in tamil""அண்ணி புண்டை""www.tamil sex story.com""hot tamil"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."tamil sex stories in bus"விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "tamil sex stories websites""tamil sex stories in pdf""tamil love story video""anni otha kathai tamil""puthiya kamakathaikal""amma pundai stories"தமிழ்காமகதைகள்காமம் செக்ஸ் கதை"amma makan sex story"Uncle new kamakathai in 2020"tamil kaamaveri""tamil thangai kamakathaikal"மாமிபுன்டை"சித்தி புண்டை""nadigai kathai""tamil amma kamam"www.tamil+amma+group+kama+kadhaikal.com"actress tamil kamakathaikal""amma magan uravu kathaigal"டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்Mamanar marumagal natitha kamaஉறவுகள் – பாகம் 34– குடும்ப காமக்கதைகள்"sex storues""tamil heroine sex"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"tamil heroines hot""tamilsex kathai"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"tamil sex stories daily updates"கவிதாயினி sex storiesoolsugam/archives/tag/poovumtamilammamagansexstorynew"akka sex stories in tamil"