பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 217 – தமிழ் காமக்கதைகள்

img-20161101-wa0319” ஹா.. ஸ்ஸ்.. ஜில்லுனு இருக்குமா.. !! இந்த தண்ணிக்குள்ள வந்து நின்னு பாரேன்.. எவ்ளோ நல்லாருக்குன்னு.. !! அப்படியே ஒடம்பெல்லாம் சிலித்துக்குது.. !!”

சலசலவென கீதமிசைத்தபடி ஓடிக் கொண்டிருந்த ஆற்று நீரில் நின்றவாறு சசியைப் பார்த்துக் கொண்டு சிலாகித்துச் சொன்னாள் புவியாழினி. அவள் முகத்தில் ஒரு குதூகலம் பொங்கி வழிந்து கொண்டிருந்தது..!!

நீரில் நனைந்த அவள் முகம்.. பனித்துளிகளை தாங்கிக் கொண்டிருக்கும் ரோஜா போல பிரகாசமாக இருந்தது..!!

” நான்லாம் டெய்லி இந்த ஆத்துல நின்னுட்டுதான் இருக்கேன்.. !! நீ வேணா உக்காந்து விளையாடு.. !!”எனச் சொன்ன சசி.. ஒரு பாறை மேல் தன் வலது காலை தூக்கி வைத்து நின்று கொண்டிருந்தான். அவனுக்குப் பின்னால்.. ஆற்றோரமாக.. அவனுது தோட்டத்து வேலி இருந்தது. அந்த வேலி வழியாக அவன் தோட்டத்து படிக்கட்டு இருக்க.. கொஞ்சம் தள்ளி ஆழப் பகுதியில் பம்ப் செட் மோட்டார் இருந்தது.. !!

” நீ குளிக்க வேண்டாம். சும்மா வா.. என் பக்கத்துல வந்து நின்னுக்கோ.. எனக்கு பாதுகாப்பா..!! நீ என் கைய புடிச்சிட்டேன்னா.. நான் இன்னும் கொஞ்சம் உள்ள போய் தைரியமா விளையாடுவேன் இல்ல.. !! வா அறுவு.. !!”

எனக் கொஞ்சலாக அவனை அழைத்தாள் புவி. அவள் கீழே குனிந்து இரண்டு கைகளையும் விரித்து தண்ணீர் அள்ள.. உள்ளே இருந்த அவளது குட்டி தாஜ்மகால் நீட்டிய காம்புகளுடன் தெரிந்தது.

” குளிக்கப் போறியா.. ??”

” ம்..ம்ம்..!! ஆசையா இருக்கு.. !!”

” உன் ட்ரஸ்லாம் நனைஞ்சு போயிரும்.. என்ன பண்ணுவ.. ??”

” என்ன பண்றது..? என் ட்ரஸ்ஸ கழட்டி வெச்சிரட்டுமா.. ? இங்கள்ளாம் யாரும் வர மாட்டாங்க இல்ல.. ??”

” கழட்டி வெச்சிட்டு அம்மணமா குளிக்கப் போறியா.. ??”

” ச்சீ.. அம்மணமா இல்ல.. !! இன்னர் வேரோட.. !!”

”இங்க யாரும் வர மாட்டாங்க சரி.. ! ஆனா.. மேல் பக்கம்.. கீழ் பக்கம்..ஆத்துக்கு அந்தப் பக்கம் எல்லாம் வருவாங்க.. !! அப்ப.. அங்கிருந்து உன்ன அவங்க பாக்கலாம்.. !!”

” அப்படி யாராச்சும் வந்தா நான் தண்ணிக்குள்ளயே உக்காந்துக்கறேன். கழுத்து வரை.. முங்கி.. !!”

” ஹேய்.. அதுலாம் கஷ்டம்..!!”

” சரி.. அப்ப இப்படியே ட்ரெஸ்ஸோட குளிச்சிக்கட்டுமா.. ??”

” ட்ரெஸ்ஸோட வேண்டாம்..!! காயாது..!! நீ இரு நான் போய் என்னோட ஷார்ட்சும் பனியனும் இருக்கும். அத எடுத்துட்டு வரேன்..!! அத போட்டுட்டு குளிப்பியாம்..!!”” ஷார்ட்சும்.. பனியனுமா.. ??”

” என்னோடதுதான.. ?? தண்ணிக்குள்ளதான இருக்க போற..?? இன்னர் வேர்க்கு இது பெட்டர்தான…??”

” ம்.. ம்ம்.. !! சரி.. !!” என்றாள் ”நானும் வரதா.. ??”

” வேண்டாம் இரு.. !!”

தோட்ட வீட்டுக்குப் போய் அவனுடைய ஷார்ட்சும்.. பனியனும் எடுத்து வந்தான் சசி. !!
” மேல வா.. !!”

முழங்கால்வரை சுடிதார் பேண்ட்டை சுருட்டி விட்டுக் கொண்டு தண்ணீருக்குள் நின்றிருந்த புவி கரைக்கு வந்து அவன் கையில் இருந்த அவனது உடைகளை வாங்கிப் பார்த்தாள்.
சுற்றிலும் பார்த்துவிட்டு.. அவளது சுடிதார் டாப்சைக் கழற்றினாள். உள்ளே சிம்மிஸ் போட்டிருந்தாள். அதற்கும் உள்ளே பிரா போட்டிருந்தாள். இப்போது அவள் காய்கள் கொஞ்சம் புடைத்து.. காம்புகள் இரண்டும் துருத்திக் கொண்டிருந்தது. பாய்ண்ட் மட்டும் விறைப்பாகத் தெரிந்தது. . !!

” என்னது.. பாய்ண்ட் இப்படி தூக்கிட்டு நிக்குது.. ??” எனக் கேட்டு விட்டு அவளது மார்புக் காம்பை பிடித்து மெதுவாக அழுத்தினான் சசி.

” ம்ம்.. ம்ம்.. ஷ்ஷ்ஷ்.. சும்மாருமா..!!” எனச் சிணுங்கிக் கொண்டு அவன் கையைத் தள்ளி விட்டாள்.

” ஹ்ஹா.. !! நல்லா மூடாகிட்ட போலருக்கு.. ??”

இந்தக் காம்பைப் பிடித்ததை தட்டிவிட்ட அதே கையால் இப்போது அடுத்த காம்பைப் பிடித்து அதேபோல அழுத்தினான்.

” ச்சீ.. இல்ல.. !! தண்ணில நின்னேன் இல்ல.. அது ஒரு மாதிரி ஈரமாகி.. ஒடம்பெல்லாம் ஜில்லனு ஆகி.. இப்படி இறுகிருச்சு.. !!”

” சரி.. ரெண்டையும் கழட்டு.. !!”

” ஐயோ.. ! ரெண்டையுமா.. ??”

” ஏன்.. ?? கழட்டிட்டு பனியன் போட்டுக்க.. ??”

” யாராவது பாத்துட்டா.. ??” என மீண்டும் சுற்றிலும் பார்வையைச் சுழல விட்டாள்.

” ஆமா.. நான் பாப்பேன்.. !!”
எனச் சிரித்தபடி அவள் மார்பை உள்ளங்கை நிறைய பிடித்து மெதுவாக அமுக்கினான்.

” நீ பாத்தா ஒண்ணும் இல்ல.. !!”அவள் முலைகள் விண்ணென இருக்க.. அதைக் கொஞ்சம் ஆசையாக பிசைந்தான். உள்ளாடைகளுக்கு மேலே பிசைந்துவிட்டு. . அவள் கழுத்து வழியாக உள்ளே கை விட்டும் பிசைந்தான்..! அவனது இரண்டு கைகளும்.. அவளின் இரண்டு காய்களையும் பிடித்து பிசைய.. அவன் பக்கத்தில் நெருங்கி நின்று கொண்டு லேசான சிணுங்கலுடன் சொன்னாள் புவி.

” மா.. என்ன இங்க நின்னுட்டு அமுக்கற.. ?? அந்த பெரியவரு ஏதாவது வந்துட போறாரு.. ??”

” அவருலாம் வர மாட்டாரு.. !!”

” சரி. விடு நான் கழட்டறேன்.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !!”
அவள் முகத்தை இழுத்து.. ஈரத்தில் மினுக்கிக் கொண்டிருந்த அவளது பவள இதழ்களைக் கவ்வி உறிஞ்சினான். அந்த இயற்கைச் சூழலில் அவளை இப்படி அரை குறை ஆடையில் நிற்க வைத்து முத்தம் கொடுப்பது.. அவன் மனதுக்கு பெரும் உவகையாக இருந்தது.
அவன் முத்தமிட்டு விலக.. லேசான தயக்கத்துடன் முதலாவதாக இருந்த அவளது உள்ளாடையைக் கழற்றினாள். உள்ளே போட்டிருந்த அவளது பிரா மிகவும் குட்டியாக இருக்க.. அவளின் பருவக் காய்கள் கொஞ்சம் திரண்டு எழுந்து.. பிராவின் இரண்டு பக்கத்திலும் பிதுங்கிக் கொண்டிருந்தது..!!

” இப்போ நல்லாவே பெருத்துருச்சு போலருக்குடா குட்டி.. !!”

பிதுங்கிக் கொண்டிருந்த அவளின் பருவக் கலசங்களை ரசித்தவாறு கையில் பிடித்தான். மெதுவாக பிசைந்தான். !!

” ம்.. ம்ம்.. !! நீதான் அப்பப்ப அதை புடிச்சு கசக்கிட்டே இருக்க இல்ல..? அப்பறம் பெருசாகாம என்ன பண்ணும்.. ?? பத்தாததுக்கு செக்ஸ்லாம் வெச்சிக்கறோம்.. !!”அவள் கையில் இருந்த பனியனை கொண்டு வந்து.. மார்பை மூடியவாறு சொன்னாள் புவி. வெட்ட வெளியில் அப்படிச் செய்வது அவளுக்கு கூச்சத்தைக் கொடுத்திருக்க வேண்டும்..!!
அவள் மார்பின் கீழ் உள்ளே சரிந்து அழகாக இருந்த அவளது வயிறையும்.. சுடிதார் பேண்ட்டையும் மீறி கொஞ்சமாகத் தெரியும் தொப்புளையும் மெதுவாக பிசைந்து கொடுத்த பின்.. அவளது குட்டி பிராவுக்குள் இருந்து.. அவள் காய்களை வெளியே எடுக்க முயற்சி செய்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"jothika sex stories in tamil""tamil dirty sex stories"/members/poorni/meen vilihal tamil sex story part 5"tamil acter sex story"exbii"sex novels in tamil"தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்"village sex stories""tamil kamakathai amma magan new""new hot tamil sex stories""tamil latest sex stories""அப்பா மகள்"மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"kama kathaigal in tamil""exbii regional""family sex stories in tamil""amma xossip"குண்டி குட்டிமதி அக்கா பாகம் 5காம செக்ஸ் கதைகள்"tamil love sex stories""அம்மா புணடை கதைகள்""amma tamil kathaigal""akka thambi tamil sex stories""xossip english stories""tamil latest sex story""அண்ணி காமகதை""tamil amma kamam""hot tamil actress"அண்ணன்எந்த தேவிடியா xossip "காம கதைகள்"அப்பாமகள்அம்மாவின் காம. வாழ்கைஷாலினி ஓழ்சுகம்"akka thambi otha kathai in tamil"/archives/tag/anchor-dd-sex"hot stories""tamil heroines hot""akka sex kathai""tamil sex stories pdf"tamildirtystory"tamil sex stories""tamil amma incest story"ஓழ்கதைகள்"tamil kama kadaikal"செக்ஸ்கதைகள்"புண்டை கதை""tamil amma magan sex kamakathaikal""amma magan kamakathai in tamil language"அஞ்சு பசங்க பாகம் 2கற்பழிப்பு கதை"dirty story in tamil""sex story incest"tamil xossip kathaikalநாய் காம கதைகள்"kamakathaiklaltamil tamil"tamilkamakathigal"gangbang sex stories""amma kamakathai""incest kathai""akka otha kathai tamil""tamil family sex stories""tamil actress hot videos"Tamil new hot sexy stories in tamil"tamil fucking stories"முஸ்லிம் பர்தா காமகதை"tamil sex stories with pictures"Anni xopp"tamil kamakathai""tamil kamakathaikal manaivi""amma magan otha kathai tamil"KADALKADAISEXSTORY"tamil adult stories"செக்ஸ் தமிழ்நாடு"tamilsex new"தமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொ"stories hot in tamil""tamil family sex"en purusan kamakathaiUma athai kama kathaiசமந்தா"tamil kamakathigal""tamil adult story"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5newtamilsexஅக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்tamil xossip kathaikalHema மாமி"athai kamakathai tamil""அண்ணி காமகதை""tamil sex stories videos""tamil.sex stories"tamilsexstorysஅத்தை காமக்கதைகள்"annan thangai sex stories"Uncle new kamakathai in 2020