கையடிப்பது சரியா..? தவறா…? – செக்ஸ் டிப்ஸ்

IMG-20160823-WA0000-1பொதுவாக பல ஆண்களுக்கு பெரும் சங்கடத்தையும், அச்சத்தையும் கொடுக்கும் விடயம் இந்த சுய இன்பம் காண்பதுதான். இவ்விடயம் தொடர்பில் பெரிதும் மனரீதியாக பதிப்பும் அடைந்துள்ளனர்.

அவ்வானவர்களுக்கு விளக்கும் முக மாக இப்பத்தி பிரசுரமாகின்றது. ஒரு உண்மைத் தெரியுமா உங்களு க்கு 100 ஆண்களை எடுத்துக் கொ ண்டால் அவர்களில் 99 பேர் திரும ணத்துக்கு முன்பு சுய இன்பப் பழக்கத்தினை மேற்கொண்டவர்க ளாகத்தான் இருப்பார்கள். மீதம் இருக்கிற ஒருவர் ‘தான் சுய இன்பப் பழக்கத்தினை மேற்கொண்டதில்லை’ என்று பொய் சொல்பவராக இரு ப்பார்.சில ஆண்களுக்கு திருமணத்துக்கு முன்பு சுய இன்பப்பழக்கம் இருந்திருக்கும். இத்தகைய பழக்கத்தினை கொண்டிருந்த பல ஆண்கள் திரும ணத்துக்கு பின்பு ஒரு குழப்பமான மனநிலையில் இருப்பார்கள்.

அதாவது தங்களிடம் பல நாட்கள் தொற்றிக் கொண்டு இருந்த சுயஇன்பப் பழக்கம் ஆனது, திருமணத்து க்கு பின்பு தங்கள் செக்ஸ் வாழ்க்கை யை பாதித்து இனிமையான சங்கீத மாக இருக்க வேண்டிய தாம்பத்திய உறவை குழி தோண்டிப் புதைத்துவி டுமோ என்று அஞ்சு வார்கள்.

இவர்களுக்கு ஒரு நம்பிக்கையான டானிக் அறிவுரை என்னவெனி ல் சுய இன்பப் பழக்கம் என்பது தவறா ன நடவடிக்கை அல்ல. அது மனித வாழ்க்கையில் இயல்பானது. கடந்த நூற்றாண்டுகளில் சுய இன்பப் பழக்கம் என்பது ஒரு பாவ காரியமாக கருதப்பட்டது. மனிதனை படைத்து, காத்து வருகிற கடவுளுக்கு செய்கிற துரோகமாகக் கருதப்பட்டது.அதற்கு பிந்தைய காலக் கட்டத் தில் அந்நாளைய மருத்துவர்க ளே சுய இன்பப் பழக்கம் என்பது ஒரு மன நோய் என்று தப்புப் பிரச்சாரம் செய்து வந்தனர். ஆனால், இன்றைய நாட்களில் சுய இன்பப் பழக்கம் என்பது ஒரு இய ல்பான செக்ஸ் நடவடிக்கை என்று ஆகிவிட்டது. இதனை மருத்துவஉலகமும் சரியானது என்று அங்கீ கரித்துவிட்டது.

சுய இன்பப் பழக்கமானது உடலை எந்த விதத்திலும் பாதிக்காது என் பதனை மருத்துவ உலகம் அறிவி யல் பூர்வமாக நிரூபித்து விட்டது, எனவே எந்த ஒரு கணவனும் தன து முந்தைய சுயஇன்பப் பழக்கத்தினை  தை எண்ணி கலக்கமடைய வே ண்டாம். சுய இன்பப் பழக்கம் என்பது ஒரு வரது உடம்பிலேயே ஆரம்பித்து அவரது மூளையை சென்றடைந்து இன்பக் கிளர்ச்சி அடைய வைத்து அவருக்குள்ளேயே முடிந்து விடும்.தாம்பத்திய சுகம் என்பது ஒருவர் இன்னொருவருக்குக் கொடுப்பது டன் ஒருவர் இன்னொருவரிடமிரு ந்து பெறுவது. எனவே… சுய இன்பப் பழக்கத்துக்கும் தாம்பத்திய சுக த்துக்கும் எந்த தொடர்பும் கிடையாது. ஆகவே எந்த ஒர் ஆணும்தா ன் எப்போதோ சுய இன்பம் அனுப வித்ததை நினைத்து நினைத்து மனத் தளர்ச்சி அடையத் தேவையில்லை.

யாராவது சுய இன்பப் பழக்கம் உள் ளவர்களால் செக்ஸ் வாழ்க்கை யில் மனைவியை திருப்திபடுத்த முடியாது என்று சொன்னால்… நல் லா பீதியைக் கிளப்புறாங்கப்பா என்று ஒரு சிரிப்பை சிந்திய படி அந்த இடத்தை விட்டு நடையைக் கட்டி விடுங்கள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"தமிழ் காம கதை" மகள் காமக்கதைள்"akka sex stories in tamil"tamil actress sex stories"tamil sex stoties"நாய் காதல் காம கதைகள்"tamil sex books""tamil x storys""akka thambi kamakathaikal"poovum pundaiyum archives"tamil kamakathaigal"ஜோதிகா"tamil akka thambi otha kathai"காம செக்ஸ் கதைகள்"tamil actress sneha kamakathaikal in tamil language with photos""tamil amma magan otha kathaigal""tamil amma mahan kamakathaikal""kolunthan kamakathaikal""exbii regional""mamiyar sex""செக்ஷ் வீடியோ""hot tamil""www.tamil sex stories"appamagalinceststories"muslim sex stories"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்சின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்மார்பகம்"மாமனார் மருமகள் கதைகள்"மஞ்சு சசி வியர்வை /archives/tag/anchor-dd-sex"kamaveri in tamil""tamil amma ool kathaigal""athulya ravi hd images"அவள்"tamil actress hot videos""tamil sex store"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்tamil kudumba sex kadaitamilStorysextamilஅம்மா பால் குழந்தை காம கதை"அண்ணியின் பாவாடை"நிருதி காமக்கதைகள்"tamil daily sex story"செக்ஸ்கதை"tamil kamakathaikal new""tamil police sex""மான்சி கதைகள்""amma magan tamil kathaigal""tamil aunty sex stories""akka kamam tamil""amma magan sex story""tamil rape sex stories"குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் Tamilsex vedio bedroom apartment in home"tamil actress hot sex stories"காம தீபாவளி கதைகள்"incest xossip"xxosip"actress namitha sex stories"Literotica ஓழ் சுகம்xxx tamil அத்த ஓத்த புன்டா"tamil actress sexy stories"மகன்"tamil kama veri"Tamil kudu back incest kamaKathaikal"hot tamil stories""amma magan tamil sex stories""tamil actress sex store""hot store tamil"செக்ஸ்கதைindiansexstory"tamil new kamakathaigal"velaikari karpam kamakathai