பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 212 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160614-WA0006-1-2” ம்.. ம்ம்.. !! நானும் தூங்கறேன்.. !!”

கண்களை மூடிக்கொண்ட சசி உண்மையாகவே தூங்கிப் போனான். ஆனால் புவிக்கு தூக்கம் வரவில்லை. அவனை விட்டு விலகிப் போகாமல்.. அவனைக் கட்டிப்பிடித்துக் கொண்டு.. அமைதியாக படுத்துக் கிடந்தாள்..!!
அரை மணி நேரம் ஆகியும் சசி எழாமல் இருக்க.. புவி எழுந்து உடைகளை போட்டுக் கொண்டு.. கதவைச் சாத்திவிட்டு வெளியே போனாள்.. !!

நெற்றியில் ஈரமான உதடுகள் பட்டு.. தூக்கம் கலைந்தான் சசி.
அவன் பக்கத்தில் உட்கார்ந்து.. அவன் முகத்தின் முன் சிரித்துக் கொண்டிருந்தாள் புவி.. !!
” இப்ப ரொம்ப தூங்கினேன்னா.. அப்பறம் நைட்ல தூக்கம் வராது அறுவு.. !!”

அவள் இடுப்பில் கை போட்டு அவளை மேலே இழுத்துக் கொண்டான்.
” நீ தூங்கலயா. ??”” ம்கூம்.. !! உன்ன கட்டிப் புடிச்சு படுத்துட்டிருந்தேன். தூக்கமே வல்ல எனக்கு. அப்பறம் எந்திரிச்சு போய்.. பிரஷ்ஷாகி.. காபி வெச்சு.. எடுத்துட்டு வந்துருக்கேன்.. !!”

தடவலும்.. முத்தமும்.. கொஞ்சலுமாக கட்டிக் கொண்டிருந்த பின்.. விலகி எழுந்து பாத்ரூம் போய் வந்தான் சசி.. !!
புவி கொடுத்த பிஸ்கெட்.. காபியை குடித்த சசி… அன்றைய மாலை பொழுதை அவளுடனேயே கழித்தான்.. !!

இரவு..!! ஒன்பது மணி.. !!

”நேத்து நைட்.. நல்ல மழை.. இல்லடா.. ??” என்றான் ராமு.
அவன் கையில் சூடான டீ யும்.. விரலிடுக்கில் புகையும் சிகரெட்டும் இருந்தது.

” ஆமாடா.. !!” ஆமோதித்தான் சசி. ” செம்ம மழை.. தட்டு தட்டுனு தட்டி வீசிருச்சு.. !!”
சசியின் கையில் சிகரெட் இல்லை. டீ மட்டும் இருந்தது.

” ரொம்ப நேரம் பேஞ்சிதில்லடா.. ?? ரெண்டு.. ரெண்டரை மணி நேரம்.. விடாம பேஞ்சுது.. !! நானும் இங்க கடைக்கு வந்தவன்தான்.. வீட்டுக்கு போறப்ப பதினொரு மணி.. அப்பக்கூட லேசா மழை பேஞ்சிட்டுதான் இருந்துச்சு.. !!”
ராமுவைப் போலவே.. ‘காத்து’ வின் கைகளிலும் டீ யும் சிகரெட்டும் புகை விட்டுக் கொண்டிருந்தது.இடம் ராமுவின் தையல் கடை. குமுதா வீட்டுக்கு சாப்பிட வந்த சசி இன்னும் காம்பௌண்டுக்குள் போகவில்லை. வெளியில் நின்றிருந்த காத்துவை பார்த்ததும் அவனிடம் வந்து நின்று கொண்டு பேசியவனை உள்ளே அழைத்து உட்கார வைத்து.. டீ சொன்னான் ராமு.. !!
சசி ஒரு வகையில் ரொம்ப டயர்டாக இருந்தான். நேற்றிரவு.. மழை நேரத்தில் ராமுவின் மனைவி பவ்யாவுடன் இரண்டு முறை உடலுறவு.. ! அப்பறம் காலையிலும்.. மாலையிலுமாக புவியுடன் இரண்டு முறை உடலுறவு.. ! இதற்கிடையில் குன்னூர் வரை.. டேட்டிங் வேறு..!!
சசி இப்போது சரக்கடிக்கும் மன நிலையில் இருந்தான். காத்துவை பார்த்ததும் அதை உறுதி செய்து கொண்டான்.. !!

” நானும் நைட்டு வீட்டுக்கு போறப்ப லேசா மழை தூறிட்டதான்டா இருந்துச்சு. என் மிஸஸ் நான் போறவரை தூங்கவும் இல்ல…!! எடைல மழை வரதுக்கு முன்ன.. வெளில இருந்தவள சசிதான் ட்ராப் பண்ணிருக்கான் இல்ல சசி.. ?? சொன்னா.. அவ பிரெண்டு வீட்டுக்கு போய்ட்டு.. நல்ல வேளை மழைல மாட்டிக்க இருந்தவளை நீ ட்ராப் பண்ணிருக்க.. ? உனக்கு தேங்க்ஸ் சொல்லச் சொன்னா.. !!” என சசியைப் பார்த்துக் கொண்டு புகை இழுத்தான் ராமு.

” ஆமாடா.. உன் வொய்ப்ப.. நம்ம காத்துதான் என் வண்டில ஏத்தி விட்டான். உன் வீட்டுக்கு போறப்ப மழை புடிச்சாச்சு.. ! நல்ல பெரிய மழை வேற.. அப்பறம்..உனமிஸஸதான் குழந்தையோட இருக்க பயமாருக்குனு என்னை கூட இருக்க சொன்னாங்க.. !! ரொம்ப நேரம் உன் வீட்ல இருந்தேன்.. !!” சசி பாதி உண்மையைச் சொல்லி விடுவதில் தெளிவாக இருந்தான்.” ம்.. ம்ம். . !! சொன்னாடா.. !! ரொம்ப தேங்க்ஸ்.. அவ பாக்கத்தான் பெரிய பொம்பளை மாதிரி இருப்பா.. ஆனா தனியா விட்டா சின்ன கொழந்தை மாதிரி பயந்துக்குவா.. !! நேத்து நல்ல பெரிய மழை வேறயா.. நீயும் இல்லேன்னா பயந்து செத்துருப்பா.. இன்னிக்கு காச்ச குலுரே வந்துருக்கும்.. !!” ராமு சொல்ல..

காத்து குறுக்கிட்டுச் சொன்னான்.
” நேத்து ஒரு இடி எறங்குச்சு தெரியுமா.. ? அது தெண்ணை மரத்துல எறங்கியிருக்கு. அதுல பக்கத்துல இருந்த ட்ரான்ஸ்ஃபார்ம்ல ஏறங்கிருந்தா கஷ்டம் நைட் பூரா கரண்ட் இருந்துருக்காது..! இதுக்கே பீஸ் வேற போய்ருக்கு.. !! ஆனா பயங்கர இடி இல்ல.. ??”

” அப்ப நான் ராமு வீட்லதான்டா இருந்தேன். ஒரு செகண்ட் நடுங்கிட்டேன்.. ! ஹார்ட் பீட்டே நிக்கற மாதிரி.. என்ன ஒரு இடி.. !!”
என்றான் சசி.. !!ராமுவை பார்த்த போது சசியின் மனதில் ஒரு வக்கிர கர்வம் தோண்றவே செய்தது. அது ராமுவின் மனைவியை சுகித்துவிட்ட ஒரு வக்கிரத்தின் கர்வம்.. !! அவன் இதை திட்டம் போட்டுச் செய்யவில்லை என்றாலும்.. இயல்பாக அமைந்த அந்த சந்தர்ப்பமே.. அவனுக்கு மிகுந்த கர்வத்தைக் கொடுத்தது.. !!

சரக்கடிக்க கிளம்பியபோது.. ராமுவும் இணைந்து கொண்டான். கடையை பூட்டிய பின் மூன்று பேரும் பாருக்குப் போனார்கள்..!!
மூவருமே ஹாட் எடுத்துக் கொண்டார்கள்..!!

ஒரு மிதமான போதையில் இருந்த போது.. சசி எழுந்து பாத்ரூம் போக அவன் பின்னாலேயே வந்த காத்து.. சசியின் பக்கத்தில் நின்று கொண்டு சொன்னான்.

” நண்பா நீ சொன்னது கரெக்ட்தான்டா.. ”
” என்னடா.. கரெக்ட்டு.. ??” சசி கேட்டான்.

” ராமுவோட வொய்ப் பத்தி சொன்ன இல்ல.. ??”

” என்ன சொன்னேன்.. ??”

” உன்கிட்ட மட்டும் சொல்றேன்டா.. அவன்கிட்ட ஏதாவது மப்புல ஓளறிடாத.. !! அது இன்னிக்கு மத்யானம் எனக்கு போன் பண்ணி பேசுச்சுடா.. என்ன சொல்லுச்சு தெரியுமா.. ??”‘ பக் ‘கென்றானது சசிக்கு. ஒரு வேளை அவனுடன் உடலுறவு கொண்டதை சொல்லி விட்டாளோ.. ?
” என்னடா சொல்லுச்சு.. ??” மூத்திரம் பெய்வதை நிறுத்திவிட்டு ஆவலாக திரும்பி காத்துவை பார்த்தான் சசி.

” அத எப்படி சொல்றதுனு தெரியலடா.. ! மொத என்னை புடிக்குமானு கேட்டுச்சு. நான் ரொம்ப புடிக்கும்னு சொன்னேன்டா.. அதுக்கு அது சொல்லுது.. எனக்கும் உங்கள ரொம்ப புடிச்சிருக்கு.. நாம ரெண்டு பேரும் ஏன் தனியா சந்திச்சு மனசு விட்டு பேசிக்கக் கூடானு.. ? நான் ஒரு நிமிசம் அப்படியே ஷாக்காகிட்டேன்டா.. அது என்ன சொல்லுதுனு புரியுதா நண்பா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !! ரொம்ப நல்லாவே புரியுதுடா.. !! சரி.. அதுவே கூப்பிடறப்ப.. நீ ஏன் தனியா சந்திச்சு.. மனசு விட்டு. . பேச்க்கூடாது.. ??” என சிரித்துக் கொண்டே கேட்டான் சசி.

” டேய்.. என்னடா நண்பா…நீயே இப்படி குழப்பற.. ? நீதான சொன்ன.. இது நல்லதில்லனு.. ??

” ஆமா சொன்னேன்டா.. ஆனா கூடவே இன்னொன்னும் சொன்னேன் நாபகமிருக்கா.. ?? தப்பு பண்றதுனு முடிவு பண்ணிட்டா.. ப்ளான் பண்ணி பண்ணுனு சொன்னேனே.. ?? அத பண்ணு.. !! தப்ப தப்பா பண்ணாதான்டா தப்பு.. சரியா பண்ணா தப்பாருந்தாலும் அது தப்பே இல்ல.. !! நம்ம அரசியல் இப்படித்தான்.. !!” என சிரித்துக் கொண்டே சொன்னான் சசி.

” அப்ப.. தப்பில்லேங்கறியா.. ??”” மறுபடியும் பார்ரா.. !! நண்பா.. மாட்டிக்காம பிளான் போட்டு பண்ணு. அப்ப தப்பில்ல.. ! சப்போஸ் மாட்டிட்டாகூட எப்படி அத டைவர்ட் பண்றதுனு ஒரு பிளான் ரெடி பண்ணிட்டு.. நீ என்ன வேணா பண்ணு.. !!”

” எப்படிடா.. அதுக்கும் நீயே ஒரு ஐடியா குடேன்.. !!”

” நண்பா.. இதுல முதல் விதி என்ன தெரியுமா.. ?? அடுத்தவன் யோசணையை கடன் வாங்காத.. அவசியப் பட்டா திருடிக்கோ.. தப்பில்ல.. ! ஆனா.. கடன் வாங்கின.. நீ மாட்டிக்கறத யாராலும் தடுக்க முடியாது.. ! இதுக்கு தேவை சமயோஜித முடிவு.. !! ஓகேவா.. ?? டேக் கேர்.. !!”
ஜிப்பை போட்டுக் கொண்டு.. காத்துவின் தோளில் தட்டிக் கொடுத்தான் சசி. !!

” அப்போ.. பண்ணிரலாம் இல்லடா.. ??”

” குளிருக்கு போர்வை கிடைச்சா போத்திக்கறதுல தப்பில்லேன்னு நான் நினைக்கறேன்.. !! இதுக்கு மேல.. அது வேனுமா வேண்டாமானு நீதான் முடிவு பண்ணிக்கனும்.. !!”

” நீ எனக்கு அப்பப்ப ஐடியா குடுப்ப இல்லடா.. ??”

” ஸாரி நண்பா.. !! அது முடியாது..!! நாளைக்கு சூழல் எப்படி வேணா மாறும்.. !! நான் சொல்லி நீ செஞ்சதா கதை இருக்கக்கூடாது.. !! தேன எடுத்து நக்கறவன்தான்.. தேன் பூச்சிகிட்ட கடியும் வாங்கனும்.. !! நான் கடிய வாங்கி நீ நக்கக்கூடாது.. !!”” ச்ச.. உன்ன போய் நான் அப்படி மாட்டி விடுவேனாடா.. ?? நான் கேக்கறதே.. மாட்டிக்காம இருக்கற ஐடியாதான்.. !!”

” ஓகே.. !! அப்பப்போ.. சொல்றேன்.. !!”

இரண்டு பேரும் டேபிளுக்கு போய் உட்கார்ந்த போது.. ராமு அடுத்த ரவுண்டுக்கு ஆர்டர் செய்து கொண்டிருந்தான்..!!
பார் குளோசிங் டைம் ஆனபோது.. மூன்று பேருக்குமே நல்ல போதை ஏறியிருந்தது ….. !!!!

நன்றி:- முகிலன்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"anbe mansi xossip"தொடை வலிக்குது காம"tamil incest""akka kamakathai""anni ool kathai tamil""tamil sex stories amma"tamilkamakathikal"tamil kamakathaikal in new"tamilsexkathai"தமிழ் காம""amma appa kamakathaikal"முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டைவாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதைஇன்று aunty sex videos"அம்மா மகன் தகாதஉறவு""tsmil sex story""tamil new hot stories""tamil heroine kamakathaikal""tamil lesbian videos"tamilsexstorys"shruthi hassan sex stories""tamil kudumba kathai"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"dirty tamil sex stories"கால் பாய் காமக்கதைஅண்ணியின் தோழி ஓல்"tamil dirty sex story""tamil erotica""akka kamam"tamilkamakadigal.in"tamil amma maganai otha kathai""sithi sex story""tamil actress hot stories"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதைநடிகை"tamil karpalippu stories"காமக்கதை"sex stories english""tamil incest sex stories"என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்"tamil actrees sex""nayanthara nude""tamil sex stories amma""tamil amma magan kamakathaikal"கூதிக்குள்"tamil amma story""tamil heroines hot""shriya sex""tamil incest sex story""tamil sex kadaigal""kaama kathaigal"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."trisha xossip""akka kamam""நண்பனின் அக்கா""tamil sex stories websites""hot tamil sex story""tamil hot""tamil story in tamil""tamil sex stories 2018""mamiyar sex stories""tamil x stories"போலிஸ் காம கதைகள்sexsroriestamil"free sex story tamil""latest adult story""nayanthara sex stories in tamil"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்செக்ஸ் தமிழ்நாடுமுஸ்லிம் பர்தா காமகதைகாவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02முலை"anni kamakathaigal"/page/168"akka sex story""sex storys telugu""www tamil kamaveri kathaikal com"அப்பா மகள் காமக்கதை"actress sex stories in tamil""sithi tamil kamakathaikal"