சுவாதி என் காதலி – பாகம் 09 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160604-WA0050-1அவள இன்னும் லவ் பண்ணிக்கிட்டு இருந்தா கல்யாணத்த நிப்பாட்டிட்டு வந்து இவள கல்யாணம் முடிச்சு இருக்கலாம்ல .

இத்தனைக்கும் கிறிஸ்டின் மேரேஜ் இசியா சர்ச்ல வச்சு எல்லார் முன்னாடியும் இந்த கல்யாணம் பிடிக்கலன்னு சொன்னா அவன விட்ருப்பாங்க அத பண்ணல அவன் ,அப்புறம் என்ன இன்னும் லவ் பண்றனாம் என்றாள் கோபத்தோடு .

இருந்தாலும் என்று அவன் இழுக்கவும் என்ன இருந்தாலும் என்னையே பொருத்தவரைக்கும் நீ செஞ்சது தப்பு இல்ல .சொல்ல போனா டேவிட் விட நீதான் சுவாதிக்கு காரேக்ட்டா மேட்ச் ஆகுற உங்க ரெண்டு பேர் ஜோடி பொருத்தமும் நல்ல இருக்கு என்றாள் .

உடனே அவன் ஹலோ சிஸ் நாங்க லவ் எல்லாம் பண்ணல சும்மா ஏதோ நடந்து போச்சு அவளவுதான் என்றான் .

அதானே உனக்கு எங்க லவ் எல்லாம் வர போகுது .ஆனா சுவாதிதான் உனக்கு காரேக்ட் ஆன ஜோடி என்றாள் .சரி சரி அத விடு இப்ப எனக்கு இருக்க குற்ற உணர்ச்சிய போக்க வழி சொல்லு என்றான் .இதுல ஒரு குற்றமும் இல்ல ,இருந்தாலும் உனக்கு ஒரு வழி சொல்றேன் என்றாள் .ம்ம் சொல்லு சொல்லு என்றான் ஆர்வமாக ,

என்கிட்ட சொன்ன மாதிரி டேவிட்கிட்ட சொல்லிடு என்றாள் .என்ன சொல்ற நீ லூசா ஆகிட்டியா என்றான் .அது இல்லடா இது நம்ம யாருக்கு தப்பு பண்ணமோ அவங்க கிட்டேயே மன்னிப்பு கேட்டாதான் நல்லா இருக்கும் என்றாள் .

உடனே அவன் இன்னைக்கே நான் அவன்கிட்ட சொல்லிடுவா என்றான் .அவசரப் படாதடா ஒரு வாரம் கழிச்சு சொல்லு இன்னைக்குத்தான வந்து இருக்கான் .ரொம்ப தேங்க்ஸ் வள்ளி என்றான் .’

சரி வா இப்ப கிப்ட் வாங்க போவோம் என்று இருவரும் கிளம்பினார்கள்

அதன் பின் விக்கி வள்ளி கூட போயி டேவிட்டுக்கு கிப்ட் வாங்கிட்டு சாயங்கலாம் அவன் வீட்டுக்கு போனான் .அவனை நேருக்குநேர் பார்க்க அவனுக்கு கஷ்டமாக இருந்தது .ஆனால் அவன் இவனை பார்த்ததும் நட்போடு கட்டி பிடித்து அவனை வரேவேற்றான் .

ஏண்டா நீ கல்யாணத்துக்கு வரல ,வந்து இருந்தினா நீதான் என் பெஸ்ட் மென் மணி இல்ல என்றான் .உடனே மணி டேவிட்யை பார்த்து முறைத்தான் கோவிச்சுக்காத மணி என்னதான்
நீ என் சின்ன வயசுல இருந்து பிரண்டா இருந்தாலும் நீ பாட்டுக்கு சீக்கிரம் கல்யாணம் பண்ணிட்டு பொண்டாட்டியே கதின்னு என்னையே தனியா விட்டுட்டு போயிட்ட என் பேச்சலர் லைப் என்ஜாய் பண்ண விக்கிதான் ஹெல்ப் பண்ணான் அவன்தான் எனக்கு நிறைய பிரபலத்த சல்வ் பண்ணி கொடுத்து இருக்கான் .நானும் அவனும் நல்ல என்ஜாய் பண்ணிருக்கோம் லைப்ப என்றான் .மணி சிரித்து கொண்டே ஆனா இனிமேல் உன்னால என்ஜாய் பண்ண முடியாதே நீதான் என்னையே மாதிரியே கல்யாணம் பண்ணிட்டியே என்றான் .

அதனால என்ன இப்ப என்னால இப்பயும் என் பெஸ்ட் பிரண்ட் கூட என்ஜாய் பண்ணதான் செய்வேன் .என்ன விக்கி இந்த வாரம் பப்க்கு போவோமா இல்ல கிளபுக்கு போவோமா என்ஜாய் பண்ண என்று சொல்லி சிரித்தான் .விக்கி அவன் பேசியதற்கு ஒன்றும் சொல்லமால்ஏதோ சிரிக்க வேண்டும் என்பதற்காக சிரித்தான் .

டேய் டேவிட் பப்போ கிளப்போ எங்க போனாலும் போறதுக்கு முன்னாடி அங்க ஒரு ஆள் வருது அவங்க கிட்ட அனுமதி வாங்கிட்டு போ என்று சொல்லி சிரித்தான் மணி .அப்போது உள்ளே இருந்து அவன் மனைவி வந்தாள் .சரி சரி கம்முனு இருங்கடா என்றான் .

பாருடா என்னையே பொண்டாட்டி தாசன்னு சொல்லிட்டு இவன் கல்யாணம் ஆகி ஒரு வாரம் கூட ஆகல அதுக்குள்ளே பொண்டாட்டிக்கு பயந்து நடுங்குறான் என்று சொல்லி சிரித்தான் மணி .அதன் பின் டேவிட் மனைவி வந்ததும் என்ன எல்லாரும் சிரிக்கிறிங்க யாரு இவரு என்றாள் .

டேவிட் விக்கியின் தோள்களில் கை போட்டு கொண்டு இவன்தான் விக்னேஷ் அலைஸ் விக்கி மணிக்கு அப்புறம் என் பெஸ்ட் பிரண்ட்இவன்தான் ,மணி எனக்கு மச்சான் மாதிரினா இவன் எனக்கு ட்வின் பிரதர் மாதிரி என்று சொல்லி அவளுக்கு அறிமுகப்படுத்தி வைத்தான் .சொல்லிருகிங்க இவர பத்தி நிறைய என்கிட்ட என்றாள் .விக்கி அவளை பார்த்து வெறும் ஹலோ மட்டும் சொல்லிவிட்டு உள்ளே சென்றான் .

அதன் பின் விக்கி டேவிட்டை தவிர்த்து விட்டு வேண்டும் என்றே அங்கு வந்து இருந்த வேறு ஒரு பெண்ணிடம் சும்மா பேசி கொண்டு இருந்தான் .டேவிட்டும் சரி வந்ததும் வேலையா ஆரம்பிச்சுட்டான் என்று அவனை கண்டு கொள்ளவில்லை

ஆனால் விக்கி டேவிட் அந்த பக்கம் போனதும் அந்த பெண்ணிடிம் சாரி எனக்கு தலை வலிக்குது நான் போயி அங்குட்டு தனியா உக்காந்துகிறேன் என்று சொல்லி அவன் தனியாக சோபாவில் உக்காந்தான் .

சே இந்த டேவிட் பயலாயும் அந்த சுவாதி சிறுக்கியாளையும் எவ கூடயும் பேச கூட முடியல என்று வருத்தப்பட்டு கொண்டே லேசாக கண்ணை மூடினான்

திடிரென பலமான சிரிப்பு சத்தம் கேக்கவும் விக்கி திடிக்கிட்டு எழுந்தான் .சத்தம் வந்த பக்கம் பார்த்தான் அங்கு ஒரு சோபாவில் டேவிட் அவன் மனைவி மணி அவன் மனைவி எல்லாரும் விழுந்து விழுந்து சிரித்து கொண்டு இருந்தனர் .டேவிட் சிரித்து கொண்டே விக்கி இங்க வாடா உன்ன பத்தி பேசித்தான் சிரிச்சு கிட்டு இருக்கோம் என்றான் .

என்னையே பத்தி என்னடா பேசுறிங்க என்று மனதில் நினைத்து கொண்டு சென்றான் .என்ன டேவிட் என்றான் .டேய் உன்ன பத்திதான் பேசிகிட்டு இருக்கோம்.என்னையே பத்தி என்ன என்று புரியாமல் கேட்டான் விக்கி .நீ என்னோட பழைய பொருள் ஒன்ன போட்டத பத்தி பேசிக்கிட்டு இருக்கோம் என்று அவன் சொன்னவுடன் எல்லாரும் சிரித்தார்கள் .விக்கிக்கு பக் என்று இருந்தது என்னடா இவன் ஏதோ தெரிஞ்ச மாதிரி டபுள் மீனிங்கல பேசுறான் என்று நினைத்தான் .

அவன் முழிப்பதை பார்த்து டேவிட் சொன்னான் புரியலையா அதான் ஒரு தடவ நான் வேணாம்னு சொல்லி தூக்கி போட்டாத நீ போட்டு ரொம்ப கஷ்டப்ப்பட்டியே என்று சொல்லி மறுபடியும் சிரித்தான் .என்னடா சொல்ல வர மனசு திக் திக்ன்னு இருக்கு என்று எண்ணினான் விக்கி .

இன்னும் புரியலையா என்றான் டேவிட் .அவன் இல்லை எனபது போல் தலை அசைத்தான் .டேய் என்ன மாதிரி பிரண்டுடா நீ அதுக்குள்ளே நம்மகுள்ள நடந்தத எல்லாம் மறந்துட்டியேடா என்றான் .டேய் ஒரு தடவ நான் வேணாம்னு சொல்லி தூக்கி போட்ட என் ஜட்டிய நீ உன்னது நினைச்சு போட்டு லேட்டின் பத் வந்து கஷ்டப்பட்டியே அத தாண்டா சொல்லி சிரிச்சுகிட்டு இருக்கோம் என்று சொல்லி சிரித்தான் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


காமம் அம்மா அப்பா பெண்அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"hot actress memes""tamil akka sex""tamil kama kathikal"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil amma magan kathaigal""tamil. sex""அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamilsex stori""tamilsex kathai"xsossip"tamil nadikaikal kamakathaikal"அக்கா"tamil love sex""tamil story akka""nayantara nude"குளியல் ஓழ்"amma magan sex kathai tamil""sneha sex stories"sexannitamilstory"www tamil akka thambi kamakathai com"தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியை"www.tamil sex story"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்ஓல்"tamil actress sex"அப்பா சுன்னி"அம்மா முலை""akka pundai tamil stories""sex stoeies"xssiop"tamil pundai story"குடும்ப ஓல் திருவிழாஓழ்கதைகள்"tamil wife sex stories"நடிகை பாத்து xossip "tamil akka kamakathaikal""stories hot in tamil""அம்மா காமக்கதைகள்""தமிழ் காமக்கதைகள்""anni sex""manaivi ool kathaigal""hot sex tamil"tamilkamakadigal.in"nadigai kamakathaikal""tamil kama kathaigal new""tamil sex new story""tamil amma magan pundai kathaigal""tamil sex new story""tamil x storys"அண்ணி சுமதி xossip முதலாளி அம்மா காம வெறி கதை"kamakathaikal akka thambi"மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்"tamil amma kama kathai""tamil sex stroies""nayanthara bra"தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்tamil long sex stores 2020 "tamil sex kamakathaikal""fucking stories"tamil kamakadhaihalஅம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்புண்டை கீர்த்திtamil latest incest stories"tamil kama story""tamil amma pundai kathaigal"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"tamil mami pundai kathaigal"தாத்தா காமக்கதைகள்"amma magan sex kamakathaikal""tamil anni kamakathaikal""akka thambi ool kathaigal""hot actress tamil""அம்மா புணடை கதைகள்""tamil stories new""trisha sex story tamil""tamil kamakathaikal amma mahan""ashwagandha powder benefits in hindi""chithi sex stories"சித்தி. காமக் கதை கள்"sex on sofa""tamil sex novels"xxx tamil அத்த ஓத்த புன்டா"tamil kaama kathaikal""tamil anni sex story"என் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்."tamil adult stories""hot sex stories in tamil""nayanathara nude""tamil actress kamakathaikal"மீன் விழிகள் – பாகம் 02"akkavai otha kathai"