மான்சிக்காக – பாகம் 35 – மான்சி கதைகள்

FB_IMG_1466872677471சத்யனின் கைகள் அவள் கூந்தலை பற்றியது “ வேனாம் மான்சி… விடு?” உதடுகள் சொன்னாலும் அவன் இடுப்பு மெல்ல அசைந்து கால்கள் விரிந்து மான்சிக்கு வசதி செய்து கிடைத்தது…

மான்சி என்ன செய்வது என்று புரியாமல் வாய்க்குள்ளேயே ஊற வைக்க… சத்யன் மெல்லிய குரலில் எப்படி என்று அதன் நுனுக்கத்தை கற்றுக்கொடுத்தான்… உடனே தெளிவாக கற்றுக்கொண்டாள் மாமன் சந்தோஷமே தன் வாழ்க்கை என்று மாறினாள் மான்சி…மெதுவாக ஆரம்பித்து மான்சியின் வேகம் படிப்படியாக அதிகரித்து சத்யனுக்கு உட்சபட்ச சுகத்தை வாறி வழங்கினாள்.. இதுவரையில் சத்யன் கண்டிராத சுகம் இது… அவனின் மொத்த ரத்தமும் ஆண்மை தண்டுக்குள் பாய அது இதுவரையில் இல்லாத விறைப்பை அடைந்தது தனது கண்களை மூடிக்கொண்டு வாயை பிளந்துகொண்டு காற்றில் மிதந்தான்..

அடித்தொண்டையில் இருந்து வந்த முனங்கல் மட்டும் மான்சியை உற்ச்சாகப் படுத்தியது மான்சி அடிக்கடி மூச்சுவிட வாயை அகலமாக திறக்கவும் பிறகு அழுத்தமாய் கவ்வுவதுமாக இருக்க …

எங்கே தனது நீர் அவள் வாய்க்குள் பாய்ந்து விடுமோ என்று பயந்த சத்யன் சட்டென்று தன் உறுப்பை உருவிக்கொண்டு அவளை அள்ளியெடுத்து அணைத்துக்கொண்டு அவள் வெற்றுடலை தனது முத்தத்தால் குளிப்பாட்டினான்… மாமன் சந்தோஷமடைந்ததில் மான்சிக்கும் ஏகப்பட்ட சந்தோஷம்…சத்யன் முறுக்கிய ஆண்மையுடன் கட்டிலில் இருந்து இறங்கி தரையில் நின்றான்… அவளை கட்டிலின் ஓரம் கொண்டுவந்து கால்களை விரித்து கீழே தொங்கவிட்டான்… மான்சிக்கு அவன் என்ன செய்யப் போகிறான் என்று புரிந்து போனது… விரிந்து கிடந்த பெண்மையில் அழுத்தமாக முத்தமிட்டவன் சிறிதுநேரம் உதட்டால் அங்கிருந்த ரோமக் கூட்டத்தோடு உரசி உரசி விளையாடிவிட்டு அவள் கால்களை தூக்கி தன் தோளில் போட்டுக்கொண்டான்…

அவள் பெண்மை உதடுகளை வருடிய உறுப்பை ஒரு கையால் பற்றிக்கொண்டு… மறுகை விரலால் அந்த செவ்வரியோடிய இதழ்களை விரித்துப் பிடித்துக்கொண்டு உள்ளே அனுப்பினான்… தொடைகளை விரித்துப் பிடித்திருந்ததால் இலகுவாக உள்ளே போய் பொருந்திக் கொண்டது …

சத்யனின் பார்வையில் அவள் பெண்மை இவன் உறுப்பை முழுவதுமாக விழுங்கியிருந்தது.. சத்யனின் பலம் முழுவதும் அவன் ஆண்மைதான் என்பது போல் விறைத்திருந்ததுமான்சியை நிமிர்ந்துப் பார்த்தான்… அவள் முகம் முழுவதும் பூரித்து சிவந்திருந்தது.. அவனுக்காக எவ்வளவு ஏங்கி இருந்திருக்கிறாள் என்று அவள் உடல் மொழி சத்யனுக்கு உணர்த்தியது… கைகளைவிரித்து அவனை அருகே அழைத்தாள் மான்சி… அவள் வயிற்றில் அதிகமாக அழுத்தம் கொடுக்காமல் மெதுவாக சாய்ந்து முகத்தோடு முகம் இழைத்தான் சத்யன்…

முகத்தில் முத்தமிட்டபடி தனது அசைவை ஆரம்பித்தான்… இம்முறை முன்பு போல இருவரிடமும் ஆவேசம் இல்லை.. இந்த அழகான தாம்பத்யத்தை அனுபவிக்கும் மனநிலை தான் இருந்தது.. மான்சி கண்மூடி அவன் உறுப்பு தனக்குள் போடும் ஆட்டத்தை ரசித்தாள்… தன் காதல் மனைவியின் முகத்தைப் பார்க்க பார்க்க சத்யனுக்கு உடல் முழுவதும் உணர்ச்சிகள் கிளர்ந்தெழுந்தது…

அடிக்கடி மான்சியை முத்தமிட்டான்.. அவன் எவ்வளவு கசக்கி உறிஞ்சியும் இன்னும் கட்டுக் குழையாது நிமிர்ந்து நின்ற அவளது வெள்ளைச் சதை குன்றுகளை மறுபடியும் வெறிகொண்டு உறிஞ்சினான்.. தன் பெண்மையின் உள்ளே அதிவேகமாக அசையும் அவன் உறுப்பு… வெளியே மார்க் கனிகளை கவ்வும் அவனது முரட்டு உதடுகள்… மான்சி சொர்க்கத்தில் இருந்தாள்…குழந்தை வருவதற்கு முன்பே தன் மார்பில் பாலுண்ண முயலும் தன் கணவனின் தலைமுடியை விரல்களால் அலைந்தாள்… சத்யனின் நிதானமான ஆட்டம் சூடுபிடித்து இரண்டாவது முறையாக அவள் பெண்மையை நிறைத்து வழியவிட்டான்…

இருவரும் கட்டிலில் விழுந்தபோது அவர்களின் நெஞ்சம் முழுவதும் காதல் நிரம்பி வழிந்தது… ஒருவரையொருவர் ஆறுதலாக தழுவிக்கொண்டவர்களின் விழிகள் தூக்கத்தை தழுவும்போது தோட்டத்து கொட்டடியில் கட்டியிருந்த காராம் பசுவின் கனம் தீர்க்க பால்காரனை ம்ம்மா என்று தீனமான குரலில் அழைத்தது…

“ நான் அவள் பெண்மைக்குள் விழுந்து..

“ உடைந்து.. உணர்ந்து..

“ பிதுங்கி… வழிந்து…

“ பதுங்கி… பாய்ந்து…

“ நிறைந்து….. உறைந்து..

“ உருகி… தழும்பி….

“ பிறகு நான் எழுந்தபோது..

“ என்னுடன் சூரியனும் எழுந்தான்..

காலை ஏழு மணியாகியும் வெளியே வராது சத்யனிடம் விவசாயம் சம்மந்தமாக ஒரு யோசனை கேட்கவேண்டும் என்ற குழப்பத்துடன் வராண்டாவில் குறுக்கும் நெடுக்குமாக நடந்துகொண்டிருந்த ராமைய்யாவை அழைத்து பஞ்சவர்ணம்“ சின்னஞ்சிறுசுக தூங்கட்டும் ராமைய்யா” என்று அந்த யோசனையை அவர் கூறி அனுப்பினார்.. ஏழரைக்கு சத்யனின் மொபைல் அழைத்தப் பிறகுதான் சத்யனுக்கு விழிப்பு வந்தது… தன்மீது பாரமின்றி கிடந்த மனைவியை அணைத்தபடியே மொபைலை ஆன் செய்து…

“ யாரு?” என்றான் களைத்துப் போன குரலுடன்… “ என்னா மாப்ள நம்பரைக்கூட பார்க்கலையா” என்ற தர்மனின் குரல் கேட்டு திகைத்து… “ இல்ல மாமா தூக்க கலக்கத்துல கவனிக்கலை” என்றான் மன்னிப்பு கோரும் குரலில்.. ஆனால் நேற்று மதியம் போல இன்று மான்சியை உதறிவிட்டு எழவில்லை சத்யன்.. அவளை இறுக்கியணைத்தபடியே உரையாடினான்…

“ தூக்க கலக்கமா? மணி எட்டாகப் போகுது மாப்ள” என்ற தர்மனின் குரலில் இருந்த கேலி அந்த கம்பீரமான ஆண்மகனை வெட்கப்பட வைத்தது… அவன் நெஞ்சில் இருந்தபடி அவன் முகத்தை நிமிர்ந்துப் பார்த்த மான்சி… தன் கணவனின் வெட்கம் கலந்த அசட்டுச் சிரிப்பை ரசித்து அதற்கு பரிசாக அவன் கன்னத்தில் சத்தமின்றி முத்தமிட…

நன்றி :- சத்யன்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil dirty story""tamil kamakathaikal actress""tamil incest kamakathaikal""tamil sex story in tamil""sex story english""அம்மா மகன் திருமணம்"tamil kama sex stories for husband promotion"nayanthara sex stories"tamil long sex stores 2020 "tamil aunty sex stories""tamil actress sexy stories""hot tamil actress""tamil adult story"தங்கச்சி xossiptamilkamakaghaikal"amma sex tamil story""காமவெறி கதைகள்""sex storues""tamil insest stories""tamil aunty sex kamakathaikal"/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AE%BF%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%A4%E0%AE%B2%E0%AE%BF/page/4"kolunthan kathaigal"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil sex stories amma magan"மருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் storiestamil xossip"new tamil sex""sex kathaikal tamil""sithi kamakathai in tamil"/archives/tag/poovum"tamil kaamakathaigal""thrisha sex com""exbii adult"niruthi kamakathaigal"xossip regional""அம்மா மகன் திருமணம்"sexsroriestamil"akka thambi story"முலைப்பால் xosip கதைகள்sex stories tamiltamilkamakaghaikalபொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதைஓல்"new sex kathai""hot sex tamil"கான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்"tamil sex stories lesbian""nayanthara nude sex"அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்xossip அண்ணிநாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"amma magan ool"குடும்ப ஓல் திருவிழா"kamakathaikal tamil anni""kama kathai""tamil actress sex stories in english""tamil real sex stories"tamil tham pillai varam kamakathai"tamil amma sex stories com""anni story tamil"அம்மா பால் குழந்தை காம கதை"tamil amma magan sex stories""gangbang stories""kamaveri kathai"அண்ணன் மனைவி மான்சிtamil.kamakathaikal"tamil actress new sex stories"newtamilsex"kama kathai""tamil actress kamakathaikal"காம கதைகள் உரையாடல்அம்மா காமக்கதைகள்Ammapundaisexstory"tamil rape sex"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"amma magan kathaigal""tamil sex books"tamil actress sex storiesநடிகளின் சுண்ணி"tamil sex stories in pdf"Tamil sex stories 2018"சாய் பல்லவி""tamil sex amma story""relation sex story"exbiiஅஞ்சு பசங்க பாகம் 2"tamil new sexstory"சமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2tamilsrxtamilkamakadaigal"tamil incest sex story"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!புண்டைபடம்தமிழ்காமகதைகள்sexsroriestamil"அம்மா மகன் காதல் கதைகள்"