பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 209 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160624-WA0032-2அவளே மெல்லக் குனிந்து அவன் உறுப்பின் முனைக்கு ஒரு முத்தம் கொடுத்தாள். அப்பறம்.. அவன் மேல் சாய்ந்து.. அவன் மார்பில் முகம் வைத்துப் படுத்தாள். அவன் மார்பெங்கும் முத்தம் கொடுத்தாள்..!!
அவன் முகம் பார்த்து மெதுவாகக் கேட்டாள்.

” எங்க அறுவு போலாம்.. ??”

” பார்க் போலாமா.. ??”

” கோயமுத்தூரா.. ??”

” ம்கூம்.. குன்னூர்.. !! சிம்ஸ் பார்க்.. ??”

” ம்ம்.. ஓகே அறுவ்வு.. !! போலாம்.. !!” அவன் மேல் ஊர்ந்து போய்.. அவன் நெற்றி.. கன்னங்கள்.. உதடுகள் என முத்தம் கொடுத்தாள் புவியாழினி ….. !!!

ஊட்டி மலைப் பாதையில் மிதமான வேகத்தில் பைக்கை ஓட்டிக் கொண்டிருந்தான் சசி..!!அவன் பின்னால் உட்கார்ந்து கொண்டிருந்த புவியாழினி.. சுவற்றில் அப்பிய பல்லியைப் போல.. சசியின் முதுகில் ஒட்டிக் கொண்டிருந்தாள்.. !!அவள் முகம் அவன் வலது தோளில் உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தது. அவளது உதடுகள் அவ்வப்போது அவனது காது மடலை தீண்டிக் கொண்டிருந்தது. அவள் விட்ட மூச்சுக் காற்றை.. கன்னத்திலும் காதோரத்திலும் உணர்ந்து கொண்டிருந்தான் சசி..!!
அதிகம் போக்குவரத்து இல்லாத இடங்களில் எல்லாம்.. சட்டைக்கு மேல் சசியின் நெஞ்சை நீவி விட்டு.. அவன் காட்டும் கன்னத்தில் முத்தம் கொடுத்தாள்.!!

” அறுவு.. !!”

” ம்ம்.. ??”

” நான் ரொம்ப ரொம்ப சந்தோசமா இருக்கேன் அறுவு.. !! நீ.. ??”

” நீ சந்தோசமா இருந்தா போதும்.. !!”

” அப்படி சொல்லக்கூடாது அறுவு.. நீயும் சந்தோசமா இருக்கனும் இல்ல. ?? என்கூட வரதுல உனக்கு சந்தோசம் இல்லையா.. ??”

” சந்தோசம் தான்டி மயிலு.. ஆனா ரொம்ப எக்சைட்டிங்கா இல்ல.. !! நார்மலா… ஸோ ஹேப்பி.. !!”

” ஓகே .. !! நா என்ன பண்ணா நீ இன்னும் ஹேப்பி ஆவ.. ??”

” அப்படிலாம் ஒன்னும் கிடையாது.. !! நீ ஹேப்பியா இருந்தா.. எனக்கும் அதுதான் ஹேப்பி.. !!”

” ஆஆ.. தாங்கல… !! கொல்ற அறுவ்வு.. !!” அவனை இறுக்கமாக கட்டிப்பிடித்து .. அவன் காதோரத்தில் அழுத்தமாக ஒரு முத்தம் கொடுத்தாள்.

பர்லியில் போய்.. ஒரு மாசாவையும்.. அவள் கேட்ட சாக்லெட்களையும்… வாங்கி அவள் கையில் கொடுத்தான்.. !!காட்டேரி பூங்காவில் போய்.. கொஞ்ச நேரம் உட்கார்ந்து கொண்டு முத்தமிட்டுக் கொண்டார்கள். காட்டேரி பூங்கா.. அழகாக பராமரிக்கப் பட்டிருந்த போதும்.. அவர்கள் போன நேரத்தில் யாருமே இல்லாமல் அமைதியாக இருந்தது. !! தோட்ட பராமரிப்பு ஆட்கள் மட்டும்… அங்க்ங்கே ஏதாவது வேலை செய்து கொண்டிருந்தார்கள்.. !!

ஒரு அரை மணி நேரத்துக்கு மேல் உட்கார்ந்து கொண்டிருந்த பின்னர்.. ஊட்டி மலை ரயில்..
”ஊஊஊ.. ஊஊஊஊஊ.. !!” என ஊளையிட்டுக் கொண்டு வந்து காட்டேரி நிலையத்தில் ஓய்வெடுத்தது.. !!

” நெக்ஸ்ட் டைம்.. ட்ரெயின்ல ஊட்டி போலாமா ??” என மலை ரயிலை பார்த்துக் கொண்டு கேட்டாள் புவி.

” வேற வேலை இல்ல.. ??” என அழுத்துக் கொண்டான் சசி.

” ஏன் அறுவ்வு.. ஜாலியா இருக்கும் இல்ல.. ??”

” அது வேலை வெட்டி இல்லாம.. பொழுது போகாம எவனாவது ஊர் சுத்திட்டு இருப்பான் பாரு.. அவனுக்கானது.. !! பைக்க எடுத்தா ஒரு மணி நேரம்.. ஊட்டில இருக்கலாம்.. !! ஆனா இதுல போனம்னா ஒரு நாளே ஆகிரும்.. !! எனக்கு அந்த பொருமை சுத்தமா இல்ல.. !! நீ வேணா போய்க்க.. !!” என்றான்.

” என்ன அறுவு இப்படி சொல்லிட்ட.. ?? இதெல்லாம் ஒரு சின்ன சின்ன ஆசைகள்தான.. ?? அங்க பாரு.. எத்தனை பேர்.. வெள்ளக்காரங்க எல்லாம்.. இந்த ட்ரெயின்ல ட்ராவல் பண்றாங்க.. !!”” அவங்கள்ளாம் டூரிஸ்ட்டுடி அழகு. !! ஜாலியா ஊர சுத்தி பாக்கனும்னே அவங்க நாட்ல இருந்து காச செலவு பண்ணி வந்துருக்காங்க.. !! இதே நாமளும் அவங்க நாட்டுக்கு போனம்னா.. இப்படி ஜாலியானது என்னென்ன இருக்குனு கேட்டு கேட்டு என்ஜாய் பண்ணலாம்.. !!”

” போலாமா.. ?? எந்த நாட்டுக்கு போலாம்.. ?? ஸ்விட்சர்லாந்.. இல்ல… ” அவள் சிரிக்க..

அவளது குட்டி முலையை பிடித்து நறுக்கென கிள்ளினான்.
” உங்கபபன் எங்க இருக்கான்னு தேடி புடிச்சு.. உனக்காக கொஞ்சம் லட்சங்கள மட்டும் வாங்கிட்டு வா.. ?? நீ எந்த தேசத்துக்கு போகலாம்னு சொன்னாலும் நான் வரேன்.. போகலாம்.. !!”

” போ அறுவு.. !! எங்கப்பன பத்தி பேசி.. நம்ம ஜாலிய கெடுக்காத.. !! விடு அறுவு.. நாம மேரேஜ் பண்ணிட்டு.. அட்லீஸ்ட் கோவா.. சிம்லா.. காஷ்மீர்னு.. நம்ம கன்ட்ரிக்குள்ளயே.. ஹனிமூன் போலாம் ஓகே வா.. ??”

” உங்கக்காள நீ எங்க அனுப்பின.. ஹனிமூன்.. ??”

” அவள்ளாம் எங்கயும் போகல.. !!”

” அவ்வளவுதான் நம்ம ரேஞ்சு.. !! ஓகே வா.. ??”

” போறமோ இல்லையோ.. போற மாதிரி பேசிக்கறதே.. ஒரு சந்தோசம்தான அறுவு.. !! அதுக்கு என்ன காசா பணமா.. ??”

” அப்ப.. வெட்டி பேச்சு எவ்ளோ வேணாலும் பேசிக்கலாங்கற.. ??”

” ம்ம்ம்ம்.. !!”

” ம்ம்ம்ம்.. !!”ஜாலியாக சிரித்து முத்தமிட்டுக் கொண்டார்கள். சாக்லெட்களை காக்கா கடி கடித்துக் கொண்டார்கள். நிறைய முறை அவள் உதடுகளையும் கடித்து வைத்தான் சசி.. !!
அங்கங்கே நிறைய செல்பி எடுத்துக் கொண்டார்கள் ..!!

பார்க்குக்கு கொஞ்சம் மேல் பக்கத்தில் இருக்கும் அருவிக்கு போய்.. அங்கேயும் முத்தமும் செல்பியும் முடித்துக் கொண்டு குன்னூர் பயணித்தார்கள்.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தமிழ் அன்ட்டி"ஓப்பது எப்படி படம்""dirty stories in tamil"மான்சி ஓழ் கதை"manaivi kamakathaikal"kamakathaiOolsugamsex"நண்பனின் அம்மா"மனசுக்குள் மான்சி 1appamagalinceststories"tamil nadigai sex""amma kamakathaikal in tamil font"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்"tamil latest sex""akka sex story tamil"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதை"tamil amma magan kamakathaigal""adult sex story"காமக்கதை"குரூப் செக்ஸ்"அக்கா புண்டையைஎனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியை"amma magan thagatha uravu kathai tamil""indian sex stories tamil""amma appa kamakathaikal""mamiyar sex stories""tamil akka thambi kamakathaikal""www tamil kamaveri kathaikal com""tamil kamakathaikal family"டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"காதல் கதை""tamil akka thambi uravu kathaigal""kamakathaigal in tamil"/archives/tag/oil-massageவாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 09xosspi amma vervi vasam"tamil kamakathaikal akka thambi amma""sex novels in tamil"அக்கா குண்டி"tamil kama kadai""sridivya hot""tamil sex stori""tamil sex books""kamam tamil kathai"வேலைக்காரி காம கதைகள்storevillagesex"tamil sex kathaigal""akka ool kathai tamil"நிருதியின் Tamil kamakathikal"kamakathakikaltamil new"நமிதா செக்ஸ்/members/poorni/xoosip"nayanathara nude""sex kathikal"tamil koottu kamakathaikal"sex story sex story"அண்ணன்"dirty tamil.com"கற்பழிப்பு காம கதைகள்"tamil incest story""amma tamil story""muslim aunty pundai kathai""tamil sex stories actress"tamilkamavery"tamil mamiyar kathaigal"நீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்"akka thambi kamakathai"வயசு தங்கச்சி"sex stories english""tamil sex amma story""sex tips tamil""sridivya hot"நிருதியும் காமகதைகளும்தமிழ் முஸ்லிம் காம கதைoolsugamnewkamakadhai.in