பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 208 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160618-WA0048-1-1புவி துடித்துக் கொண்டிருந்தாள். கிளிட்டோரிஸ் தீண்டப்படும் உத்வேகத்தில் உணர்ச்சி கொந்தளித்து வெடிக்க.. அவன் தலையை இரண்டு கைகளாலும் பற்றி.. லேசாக கீழே அழுத்திக் கொண்டு.. இடுப்பை மேலே தூக்கி.. அவன் முகத்தில் அந்த பெண்மை மாதுளையை இடித்து தேய்க்கத் தொடங்கியது…!!

சசி ஆவேசம் காட்டாமல் நிதானமான செயல் பாட்டில் இருந்தான். புவியின் மேல் இருந்த அவனது காதலும்.. ஆசையும் இப்போது தடை இல்லாமல் முழுமையாக வெளிப்பட்டது..!!
அவளது பெண்மைப் பிளவை.. சலிப்பே இல்லாமல் சாக்லெட் சாப்பிடும் குழந்தை போல.. சப்பிச் சுவைத்துக் கொண்டிருந்தான்.. !!புவி அவன் வாய் சுவைப்பிலேயே உச்சம் அடைந்து விட்டாள். அவளது பெண்மை பதநீரை.. பன்னீர் துளிகளாக அவன் முகத்தில் தெளித்து விட்டாள்..!!
அதற்கு மேலும் அந்த சுகத்தை தாங்க முடியாத புவி..
” ஹ்ம்ம்ம்ம்மா.. போதும்ம்மா.. விட்றும்மா.. அறுவ்வு.. என்னால முடியாது அறுவ்வு.. மேல வா அறுவ்வு.. !!” என கிறக்கத்தில் முனகிக் கொண்டு அவன் முகத்தை பிடித்து மேலே இழுத்தாள்.. !!

” ம்ம்ம்ம்.. இருடி மயிலு.. !!” இறுதியாக அவள் பெண்மைத் துளையை அவன் உதடுகளால் அடைத்து வைத்து சர்ரென ஒரு உறிஞ்சு உறிஞ்சினான்..!!

” ம்ம்ம்ம் ஹ்ஹா.. ஷ்ஷ்ஷ்.. அறுவ்வுவு… !!”துடித்துக் கொண்டு அவள் இடுப்பை தூக்கி நச்சென அவன் வாயில் இடித்தாள்.
” விட்றும்மா.. !!”

அங்கிருந்து அப்படியே அவள் மேல் ஊர்ந்தான் சசி. அவளது சரிவான வயிற்றில் முகம் புதைத்து.. அழகான நாபிச் சுழியை முத்தமிட்டான். அந்த தொப்புள் குழிக்குள் நுணி நாக்கை விட்டு.. வருடினான்..!!

மெல்ல அசைந்த புவி.. அப்படியே அடங்கிப் போனாள். அவன் மேல் நோக்கி ஊர்ந்து.. அவள் முலைகளை கவ்விச் சுவைத்த போதும்.. உணர்ச்சி அடங்கியவள் போல.. நெளியாமல் சாதுவாக அவனை தடவிக் கொடுத்துக் கொண்டிருந்தாள்..!!
அவளது கருப்பு வட்ட முலைக்கண்கள் குப்பென வீங்கி புடைத்துக் கொண்டிருக்க.. காம்புகள் இரண்டும் திடமாக விறைத்துக் கொண்டிருந்தன..!!முலைகள் இரண்டும் கனியக் காத்திருக்கும் மல்கோவா மாம்பழங்களை போல.. கிண்ணென வீங்கி இறுகிப் போயிருந்தன..! அவள் முலை வீக்கத்தின் மெல்லிர நரம்புகள் எல்லாம் கூட.. வரி வரியாக.. நெளிந்து கொண்டு தெரிந்தது..!!
அவள் முலையை அப்படியே வாய்க்குள் கவ்வித் திணித்து.. நாக்கைச் சுழற்றி சுழற்றி சுவைத்தான்..! அவளது இரண்டு முலைகளும் அவனது எச்சில் ஈரத்தில் பளபளப்பாக தோற்றமளிக்க… விறைத்து நின்ற… அவளது பால் காம்புகளை கவ்விச் சூப்பத் தோடங்கினான்.
சிறிது நேரம் அவள் முலைக் காம்புகளை வாயில் போட்டு.. சூப்பினான் சசி.. !!

தாடையில் லேசான வலியை உணரத் தொடங்கிய சசி.. அவள் முலைக் காம்புகளை சூப்புவதை விட்டு.. அவள் கழுத்தில் முத்தம் கொடுத்து.. அவளது உதட்டுக்கு போனான்.! சூடாக இருந்த புவியின் உதட்டில் அவன் உதட்டைப் பொருத்த.. புவி அவன் உதடுகளை கவ்விக் கொண்டாள். மெண்மையாக கடித்து விட்டு.. சப்பி உறிஞ்சினாள்.. !!

சசியின் ஆண்மை இப்போது புவியின் பெண்மை பிளவை அழுத்திக் கொண்டிருக்க.. தொடைகளை அசைத்து.. மெதுவாக அவன் இடுப்பை தூக்கச் செய்தாள். அவளது இடது கையை அடியில் விட்டு.. அவன் உறுப்பை பிடித்து… அவளது பெண்மைப் பிளவில் பொருத்தி.. இடுப்பை தூக்கி இடித்தாள்..! வேகமாக இல்லாமல் மெதுவாக இடித்து இடித்து.. அவன் உறுப்பு முழுவதையும் உள்ளே தள்ளும் முயற்சியை அவளே செய்தாள்..!!” ம்ம்ம்ம்.. ம்மா.. அறுவ்வு.. ஒடம்பெல்லாம் தகதகனு கொதிக்குதுமா.. காச்ச வந்த மாதிரி கண்ணெல்லாம் சொருகுது.. !! போதும் அறுவ்வு.. உன்னளவுக்கு நான் தாங்க மாட்டேன்.. ! சீக்கிரம் என்ஜாய் பண்ணிட்டு.. எனக்கு கொஞ்சம் ரெஸ்ட் குடு.. !!” என மெதுவாகச் சொன்னாள் புவி..!!

” என்னடி மயிலு.. பிழிய பிழிய.. தெகட்ட தெகட்ட அனுபவிக்கலாம்னு சொன்னனா இல்லையா ?? நீ கூட சரினு சொன்ன இல்ல. ??”

” ஹைய்யோ.. ஆமா அறுவ்வு.. ஆனா என்னால தாங்க முடியல அறுவ்வு.. என்ன இருந்தாலும் நான் இன்னும் சின்ன பொண்ணுதான.. ?? ரொம்ப நேரம் டைம் எடுக்காத.. !! அப்பப்போ.. நீ பண்ண நினைக்கற பண்ணிக்கோ… ஆனா ஒரே அடியா.. இப்படி மணிக்கணக்குல என்னை பிழியாத அறுவு.. ம்ம்ம்ம்.. ?? என் அறுவ்வுல்ல.. தங்கம் இல்ல.. புஜ்ஜு இல்ல.. ??” என
அவன் கன்னங்களை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்து தடவிக் கொண்டே கொஞ்சினாள். !!

” ம்ம்ம்ம்.. !!” சிரித்து அவள் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்து விட்டு.. அவளை புணரத் தொடங்கினான் சசி.. !!

அவனை இறுகப் பிண்ணிக் கொண்டு.. முத்தம் கொடுத்துக் கொண்டே.. தொடைகளை ‘ஆ’ வென பிளந்து போட்டுக் கொண்டு… அவனிடம் இடி வாங்கிக் கொண்டிருந்தாள் புவி.. !!திடுமென.. ”அறுவ்வு.. நீ காண்டம் போடல.. ” என்றாள்.

” தெரியும்.. !!”

”ம்ம்ம்ம்.. !!”

சசி உச்சம் எட்டும்போது.. அவன் உறுப்பை வெளியே எடுத்துக் கொண்டான். ”மறுபடி நீ குளிப்ப இல்ல.. ??” எனக் கேட்டு விட்டு.. அவள் வயிற்றில் பீய்ச்சி விட்டான்..!!

அவனது கெட்டி திரவத்தை அவளது ஜட்டியில் துடைத்து வழித்தாள் புவி. அவன் மல்லாந்து படுத்து ஓய்வெடுக்க.. அவள் எழுந்து போய்.. அவளது சுடிதார் பேண்ட்டை எடுத்து.. அவன் உறுப்பு.. தொடை இடுக்கெல்லாம் துடைத்து சுத்தம் செய்தாள்..!!
விறைப்பு குறைந்து கொண்டிருந்த அவன் உறுப்பைக் கையில் பிடித்துக் கொண்டு சொன்னாள். !!” காலைலயே.. என்னை நோண்டி நொங்கெடுத்துட்ட அறுவு.. !! என்னா போடு போடற.. ?? இதுக்கு அவ்ளோ சக்தி இருக்கா.. ??”

சசி சிரித்தான். ஆனால் பேசவில்லை.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதைஎன் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்."nadigaigalin ool kathaigal""amma magal kamakathai""tamil cuckold stories"குடும்ப ஓல் திருவிழாஆண்டி அண்ணி காமம்mamiyarsexstory"tamil sex stories cc"பிரியா பவானி காம கதைகள்"free sex stories in tamil"Tamilsexcomstory"tamil amma sex stories""samantha sex story tamil"tamil aunty karpam kama kathitamil sex stories"tamil kudumba kamakathaigal"அண்ணி செக்ஸ்"hot tamil actress""teacher sex story tamil""amma appa kamakathaikal""erotic tamil stories"நந்து செக்ஸ் வீடியோதமிழ்செக்ஸ்tamikamaveri"செக்க்ஷ் படம்""mamiyar kamakathai"கூதிஅரிப்புநிருதி காமக்கதைகள்"tamil nadigai sex story""tamil dirty story""tamil lesbian stories"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02/page/168"regina cassandra sex"தமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்"sithi kamakathai tamil""tamil stories""tamil actresses sex stories""tamil incest""actress sex stories tamil""தமிழ் செக்ஸ் கதை""amma magan olu tamil stories""குண்டி பிளவில்""amma magansex"சித்தியின் குண்டிTamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"xxx stories tamil"Tamilsex vedio bedroom apartment in homeஅண்ணி சுமதி xossip "sex xossip"முலைசித்தி காமக்கதைகள்"kamakathikal tamil"Vibachariyin ol kathai"sex stor""hot tamil sex story""tamil acter sex story""akka thambi sex stories in tamil"புண்டைஅக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்"tamil kamakathaigal""tamil amma magan otha kathaigal"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை"amma pundai stories"Gowri thangachi sex "tamil amma ool kathaigal""tamil kaama kadhaigal"செம டீல் டாடி"tamil kamakathaikal amma mahan"