மான்சிக்காக – பாகம் 32 – மான்சி கதைகள்

IMG-20160618-WA0007-1சத்யன் ஒருபடி மேலே போய் அவன் இதய ராணியின் கையைப் பிடித்து அதில் தனது செங்கோலை வைத்தான்… மான்சி கையால் இறுக்கிப்பிடித்தாள்… அவள் கையின் சுற்றளவு போதவில்லை.. இரண்டு கையும் சேர்த்துப் பிடித்துப் பார்த்தாள்… இப்போது சரியாக இருந்தது… அதுன் முனையில் இருந்த நீரைப் பார்த்து

“ இது ஏன் வருது மாமா?” என்று கேள்வி கேட்டாள்.. “ அது அப்படித்தான்.. மொதல்ல கொஞ்சமா வரும்.. அப்புறம் நிறைய வேலை கொடுத்தா நிறைய வரும்” என்று விளக்கம் கொடுத்த சத்யன் அப்படியே எட்டி அவள் இரவு பேன்ட்டின் நாடாவை விடுவித்து அதை கீழே இறக்க முயன்றான்..இவன் சரிந்து கவிழ்ந்ததும் மான்சியின் கையிலிருந்த அவன் உறுப்பு விடுபட்டு அவள் உதட்டுக்கு நேராக வர. ஆர்வமிகுதியில் மான்சி அதன் சிவந்த முனைக்கு முத்தமிட.. அந்த முதல் நீர் அவள் உதட்டில் ஒட்டியது. நாவால் உதட்டைத் தடவி ருசிப்பார்த்தவள்

அடுத்த நிமிடம் “ அய்ய த்த்தூ” என்று துப்பினாள்… அவள் பேன்ட்டை அவிழ்க்கும் முயற்சியில் இருந்தவனுக்கு தன் உறுப்பை மான்சியின் உதடுகள் தீண்டியதை உடனடியாக உணரமுடிந்தது.. இன்பமான உணர்வில் கண்மூடியவன்.. அவளின் த்தூ என்ற சத்தம் கேட்டு உடனே நிமிர்ந்து அவள் தலைபக்கம் வந்தான்… மான்சி முகத்தை சுளித்தபடி “ ஓரே உப்பு” என்று சொல்ல…

சத்யன் அவள் முகத்தை தன்னருகே இழுத்து “ உன்னை யாரு அதைப்போய் நக்கிப் பார்க்கச் சொன்னது… ஏற்க்கனவே வாந்தி இதுல இது வேறயா?” என்று அக்கறையோடு கவலைப்பட… மான்சி அவனைப் பார்த்து கண்சிமிட்டி சிரித்து.. இடுப்புக்கு கீழே கைவிட்டு மீண்டும் அவன் ஆயுதத்தைப் பற்றி லேசாக உருவியபடி “ அதெல்லாம் வாந்தி வராது…

எனக்கு இதை ரொம்ப பிடிச்சிருக்கு மாமா… கதகதன்னு சூடா விரைப்பா இருக்கு கையால தொட்டுக்கிட்டே இருக்கனும் போல இருக்கு மாமா” என்று மான்சி கொஞ்சிக் கொஞ்சி பேசியதும் இவளுக்குப் போய் என்மேல காதல் இல்லைன்னு நெனைச்சேனே என்று நினைத்தவன்“ இப்போ அவனுக்கு ரொம்ப அவசரம்.. அவன் ஜோடியை உடனே பார்க்கனுமாம்.. அதனால இப்ப அவனை விடு. அப்புறமா கையில வச்சுக்க” என்று காதலோடு காமத்தை சொன்னான் சத்யன்… “ இவரு ஜோடி யாராம்?” காதலில் கண்மூடி வெட்கத்துடன் ரகசிய குரலில் கேட்டாள் பேன்ட் நீக்கப்பட்டு கருப்பு நிற ஜட்டிக்குள் உப்பலாய் இருந்த அவளின் பெண்மை பெட்டகத்தை கையால் கொத்தாகப் பற்றி அழுத்தி கசக்கி

“ இதோ இந்த சின்னப் பொண்ணுதான் இவன் ஜோடி” என்றான் சத்யன் “ ஸ்ஸ்ஸ்க் சின்னப் பொண்ணுன்னுட்டு இப்புடி பிச்சு எடுக்குறீங்களே?” என்று மான்சி போதையாக முனங்க… “ பிடிச்சதே வலிக்குதா? இப்போ நான் அதை கடிச்சி தின்னப் போறேனே? அதை எப்புடி தாங்குவ?” என்ற சத்யன் அவள் கால் பக்கம் சென்று கொஞ்சம் கொஞ்சமாக ஜட்டியை உருவியெடுத்தான்,,

அன்ற ரோமங்களின்றி வழவழவென்று இருந்த மன்மத புதையல் இப்போது லேசான ரோமங்களுடன் உப்பியிருந்தது.. அன்று பார்த்ததைவிட இன்று அழகு அதிகமாயிருந்தது நிமிர்ந்து மான்சியைப் பார்த்தான்… அடுத்து என்ன செய்யப்போகிறான் என்ற ஆர்வம் அவள் கண்களில்… வியப்பில் விழிவிரிக்கும் மனைவியைப் பார்த்தபடியே கவிழ்ந்தான் அவன் ஆண்மை அரசாலும் பீடத்தில்….

பிருஷ்டங்களுக்கு கீழே கைவிட்டு தன் முகத்துக்கு நேரே உயர்த்திப் பிடித்தான்.. ரோமங்களின் மீது தனது கன்னத்தை வைத்து தேய்த்தான்… கன்னத்தை எடுத்துவிட்டு உதடுகளை வைத்து தேய்த்துக்கொடுத்தான்..மான்சி உடல் கூச தனது தொடைகளை இறுக்கி பெண்மையை உள்ளடக்கினாள்… சத்யன் ஏமாற்றத்துடன் மான்சியைப் பார்க்க… அவனின் ஏமாற்றப் பார்வை அவள் பெண்மையை மீண்டும் மலர வைத்தது…சத்யன் தனது நன்றியை மான்சிக்கு சொல்லாமல் அவள் பெண்மைக்கு சொல்லும் நோக்கோடு அதில் தலைகவிழ்ந்தான் அந்த அற்புதத்தை சுவைக்கும் ஆர்வம் சத்யனுக்கு அதிகமாக.. அந்த புதையலை அடைய செல்லும் வழியில் தனது நாக்கைச் செலுத்தினான்… புதையலுக்கு காவலாய் இருந்த மன்மத மொட்டை பற்க்களால் மென்மையாக கவ்விக் இழுத்தான்..

இவன் இழுத்த வேகத்தில் மன்மத மொட்டு முழுவதுமாக தன் தலையை மொத்தமாக வெளியே நீட்டியது. உதட்டால் அதை கவ்வி இரண்டு உதட்டுக்கும் நடுவே வைத்து அழுத்தமாக உருட்டினான்.. மான்சியின் உடல் பலமாக அதிர… படுக்கையின் பக்கவாட்டில் படபடவென கையால் தட்டி “ ஊஊஊஊவ் மாமா என்……. ன பண்………..ற “ என்று அலறினாள்…

தலைக்கடியில் இருந்த தலையணையை வளைத்து அதால் முகத்தை அழுத்தி மூடிக்கொண்டு துடிக்க ஆரம்பித்தாள் சத்யன் விடவில்லை,, மொட்டை கவ்வியபடி.. இரண்டு விரலை உள்ளே விட்டு அவள் பெண்மையை ஆழம் பார்த்தான். மான்யின் துடிப்பு ஆவேசமானது,, “ போதும் நிறுத்து நிறுத்து” என்று அலறியவள் சிலவிநாடிகளில் “ ஊப்ஸ் ம்ம்ம் நல்லாருக்கு மாமா.. …. ரொம்ப நல்லாருக்கு” என்று ஏகமாய் பிதற்றியபடி உடலை வளைத்து தனது உச்சத்தை நெருங்க…

சத்யன் சட்டென்று விரலின் வேகத்தை அதிகப்படுத்தி “ மாமாவ் மாமாவ்” என்று மான்சி அலறியதும் விரலை எடுத்துவிட்டு விரல் அந்த இடத்தில் உதட்டை குவித்து வைத்து சர்றென்று மூச்சை வாய் வழியாக வேகமாக இழுக்க.. மான்சியின் உச்ச நீர் முழுவதும் சிந்தாமல் சத்யன் தாகத்தைத் தணித்தது.. மான்சி ரொம்பவே துவண்டு போனாள்… அவள் பெண்மைக்குள் இத்தனை சுகங்களா? இவ்வளவு நேரமாக மாமாவின் வாய் வலிக்கலையா? படுத்த நிலையில் தன் பெண்மையில் முகம் பதித்து கிடந்தவனை நோக்கி கைகளை விரித்து“ வா மாமா” என்று காதலோடு அழைக்க சத்யன் குழந்தையாய் தவழ்ந்து அவள்மீது ஏறினான் முகத்தை வந்தடைந்தவனை தனது முத்தத்தால் வரவேற்றாள்… அவள் கால்கள் விரிந்துகொள்ள சத்யனின் ஆண்மை அவள் பெண்மை உதடுகளை வருடியது,, அவள் காது மடலை கவ்வி கடித்தவாறு “ ஆரம்பிக்கவா?” என்று சத்யன் கேட்டதும்…. மான்சி குறும்பாய் அவன் பின்புறம் தட்டி “ இவ்வளவு நேரம் என்கிட்ட கேட்டுட்டா எல்லாத்தையும் பண்ண… போடா போய் வேலையை பாருடா பொறுக்கி மாமா”

என்று அனுமதி வழங்கிய அடுத்த நிமிடம் சத்யன் அவள் பெண்மைக்குள நுழைந்தான்… “ பொறுக்கிப் பொண்ணோட மாமாவும் பொறுக்கி தான்டி” என்று அவளுக்குப் பதில் சொன்னபடி சத்யன் தனது இயக்கத்தை அழுத்தமாக ஆரம்பித்தான்… மான்சி அவனை நோக்கி காதலாய் கைவிரித்து அழைத்து அவன் முகத்தை தன் நெஞ்சோடு அழுத்திக்கொண்டாள்,, ஆசை ஆசையாய் முதுகை வருடினாள்… காமத்தில் உதடுகடித்து அவன் தலை கோதினாள்…

அவன் ஆவேசமாக அரற்றியபடி இயங்கும்போது தொடைகளை இறுக்கி அவன் வேகத்தை கட்டுப்படுத்தினாள்.. அதையும் மீறி அவன் உறுப்பு ஆவேசமாக உள்ளே நுழைந்து வெளியேறியதும் “ மாமா உள்ள பாப்பா இருக்கு” என்று அன்போடு எச்சரித்தாள்… அவன் ஆண்மை அவள் பெண்மை சுவர்களை உரசி உரசி உள்ளே வெளியே என்று ஆடியபோது,, மான்சிக்கு மீண்டும் ஒரு உச்சம் உச்சக்கட்டத்தில் வந்தது,,கால்களால் அவன் இடுப்பை வளைத்து இறுக்கிப் பிடித்தாள் எவ்வளவு முயன்றும் சத்யனால் நிதானத்துக்கு வரமுடியவில்லை… இந்த இன்பத்தின் எல்லை எதுவரை என்று இருவருமே தேடினார்கள்.. அவனின் ஆசை காதலியின் பெண்மையை குறிவைத்து நடந்த அவனது ஆண்மை தாக்குதல் முடிவுக்கு வந்தபோது..

சத்யனின் “ மானு மானு” என்ற பிதற்றல் மான்சிக்கு அவன் மனதை ஓரளவுக்கு வெளிச்சமிட்ட காட்டியது அவன் ஆண்மை வெடித்து தனது நீரை அவளுக்குள் துடித்து துடித்து கொட்டியபோது.. மான்சி அசைவின்றி அமைதியாக அவனை அணைத்துக்கொண்டு அது ஜீவநீரை ஏற்றாள்…

“ நிலவு மேகத்தை தழுவும் இரவில்…
“ அவள் மார்புச் சரிவுகளில் விழுந்து…
“ வெளியேற முடியாமல் வெந்த தருனங்கள்…

“ அவள் உதடுகள் எனும் தங்க கற்கண்டை..
“ கொஞ்சம் கொஞ்சமாக உடைத்து..
“ என் உதடுகளுக்குள் எடுத்துச்சென்ற தருனங்கள்…

“ ஒரு பழக்குவியலை பிசைந்து வைத்தது போன்ற…
“ பலதரப்பட்ட ருசியோடு இருந்த அவள் மேனியில்..
“ பலமுள்ள மட்டும் நான் பாய்ந்த தருனங்கள்…

“ ம்ம்ம் இதுபோல் எத்தனை தருனங்களை..
“ இனி ருசிக்கப் போகிறேன் என்ற நினைவுதான்..
“ என் சொர்க்கம்!

நன்றி :- சத்யன் 

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"தேவிடியாக்கள் கதைகள்""penegra tablet""tamil village sex stories""www tamil new kamakathaigal com""sex atories""tamil sec stories""akka pundai kathai"அப்பா மகள் காமக்கதை"indian actress sex stories"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சி"amma tamil sex stories""tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்"tamil sex story amma""tamil doctor sex stories""hot actress memes""செக்ஸ் கதை"heronie sex kathaikal in tamil"amma magan story"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"tamil sex stories videos""tamil teacher sex story"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"tamil hot story com"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்பெற்ற மகளை ஓத்த அப்பா"tamil akka sex kathai""tamil akka thambi uravu kathaigal""xxx tamil story""sexy stories in tamil"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"காம கதை"தமிழ்காமகதைகள்"mamiyar kathaigal"அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"amma maganai otha kathai"நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்tamil searil actres cockold memes fb.com"tamil actress sneha kamakathaikal in tamil language with photos"dirtytamil.com"tamil latest stories""தகாத உறவு கதைகள்""tamil sexstori""anni tamil kamakathaikal""akka mulai kathai"Tamil mom lespin story"karpalipu kamakathaikal"Tamil xossip sex stories"mami kathaigal"சித்தி storyகூதிஅரிப்பு"tamil sex novels""முலை பால்"tamil.sexபிச்சைக்காரன் sex stories kamakadaigalமான்சி ஓழ் கதை"tamil actress kamakathaikal with photos""xossip security error"சித்தி குண்டிபுன்டைஓழ்கதை"tamil sex story 2016""tamil hot kathai""xxx stories tamil""anni kamakathai"Appavin aasai Tamil kamakathaikalஅம்மாவின் ஓட்டையில்அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil heroine kamakathaikal""அம்மா மகன் திருமணம்"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8Dநண்பனின் காதலி sex கதை"tamil akka story"டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்/?p=10649uncle kamakathi in tammansi sex stories in tamil"அம்மா புணடை கதைகள்"சிறுவன் ஓழ்கதை"tamil amma sex stories com""xossip tamil sex stories""tamil akka thambi ool kathaigal""அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை"xssiopசித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்சித்திவிரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip கதைகள்"tamil new amma magan kamakathai""tamil kamakadaigal"அப்பாமகள்akkatamilsexkadhai"tamil actress sex store"tamil kama kadhai chiththi magal abitha