பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 207 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160624-WA0029-1”ஷ்ஷ்.. ஹ்ஹா.. ம்ம்ம்ம்.. ம்மா.. புஜ்ஜு.. அறுவ்வு.. !!”
அரைக் கண் சொருகியபடி.. சசியின் தோள்களை இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு அவனைக் கொஞ்சினாள் புவியாழினி.

” ஹ்ம்ம்ம்ம்.. என்னடி அழகு.. ??”
அடியில் இருந்து அவள் பெண் துளைக்குள் ஆழமாக விரலை விட்டு சுழற்றி எடுத்து சொருகிக் கொண்டிருந்த சசி.. இன்னொரு கையால்.. அவளது முலைரை பிசைந்து கொண்டே கேட்டான்.
” கட்டிலுக்கு போயிடலாம் அறுவ்வு.. பூ எல்லாம் தூவிட்டு.. ஏன் இப்படி நின்னுட்டு.. என்ஜாய் பண்ணனும்.. ??”” இன்னும் என்ஜாய் பண்ணலடி மயிலு.. !! சும்மா விளையாட்டுதான்.. !!”

” படுத்துக்கலாம் அறுவ்வு.. அப்றம் விளையாடிக்கோ.. !!”

” ம்ம்.. !!”

அவள் பெணமை துளைக்குள் குடைந்து கொண்டிருந்த அவன் கையை பிடித்து வெளியே தள்ளி விட்டாள். அவன் உதட்டில் ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டு.. இடுப்பில் இருந்த ஜட்டியை கழற்றி எடுத்தாள். அதை தூக்கி ஓரமாக வீசிவிட்டு.. நிர்வாணமாக நடந்து போய் கட்டிலில் உட்கார்ந்து.. அப்படியே பின்னால் சாய்ந்தாள்.
” வா அறுவ்வு… !!”

நீட்டிய ஆண்மை தண்டுடன்.. அவளைநோக்கி போனான் சசி. அவள் பார்வை அவன் தண்டில் மேல் நிலைக்க.. கையில் பிடித்து உருவிக் கொண்டு கேட்டான்.
” ஐஸ் ப்ரூட் சாப்பிடறியாடி மயிலு.. ??”

சிரித்தாள்
”மா.. நான் சொன்னா கோச்சுக்கப்படாது.. ??”
கால்களை ஒன்றன் மேல் ஒன்றாக போட்டு.. தொடைகளால் அவளது பெண்மை பீளவை லேசாக மறைத்துக் கொண்டிருந்தாள். அவளது இடது கையும் அதற்கு பக்கத்தில் மறைத்துக் கொண்டிருந்தது.” ம்ம்.. சொல்லு.. என்ன .. ??”

” நீ குளிச்சப்பறம்.. நான் ஐஸ் ப்ரூட் சாப்பிடறேன்.. !! ஓகே வா.. ??”
அவள் கேட்ட விதம் அவனுக்கு புரிந்து விட்டது. அவளை அதற்கு கட்டாயப் படுத்துவதும் முறையல்ல.. !!

” ம்ம்.. ஓகே.. !!” அவள் கால் பக்கத்தில் உட்கார்ந்தான். அவளது ஒரு கெண்டைக்காலை பிடித்து தடவினான். அப்படியே அந்த காலை மேலே தூக்கி.. அவள் காலில் இருந்த நூல் கொலுசை இழுத்து இழுத்து சுழற்றினான்.
மெல்ல அவன் உதட்டைக் குவித்து அவளது உள்ளங் காலுக்கு முத்தம் கொடுத்தான்.

சிலிர்த்துக் கொண்டாள் புவி.
” ம்மா.. என்ன பண்ற.. ??” சட்டென காலை இழுத்தாள்.

” அழகாருக்குடா உன் பாதம்.. !!”

” ம்ம்.. போம்மா.. !!” சினுங்கி காலை மாற்றி வைத்தாள்.

அவளது அழகான இளங்குறுத்து போண்ற வாழைத் தொடைகளை கீழிருந்து தடவிக் கொண்டே மேலே போனான்..!! அவள் காலில் இருந்தே அவனது உதடுகள் அவளை முத்தமிட்டுக் கொண்டு போனது..! அதை தடுக்க முடியாத பவி.. நெளிந்து கொண்டு.. அவன் தோளை பற்றிக் கொண்டாள்..!!அவள் தொடைகளுக்கு போன சசி.. அவளது இரண்டு சருக்கு மரத் தொடைகளுக்கும்.. நிறைய முத்தங்கள் கொடுத்தான். சில இடங்களில் மெண்மையாக கடித்து சூப்பினான்.. !! கட்டிலில் தடவி அவன் கைகளுக்கு கிடைத்த பூக்களை அள்ளி… அவளது தொடைகள் இணைப்பின் மேல் தூவினான். !! நழுவிய பூக்களை மீண்டும் எடுத்து.. அவளது பெண்மை மாதுளை மீது போட்டு.. பூக்களை தேய்த்தான்..!!

” ம்ம்ம்ம்.. ம்மா.. அறுவ்வு… என்ன பண்ற.. ??” கண்களை சொருகியபடி.. கசிந்து உருகும் காதல் மொழியாக கேட்டாள் புவி.

” பூக்களை தூவி அர்ச்சனை பண்றேன்டா மயிலு.. !!” அவளது பெண்மை பிளவிலும் பூக்களை தேய்த்தான்.

”ம்ம்ம்ம்.. மா.. போதும் அறுவ்வு.. எனக்கு தாங்கல.. !!”

” மணக்க மணக்க.. என் அழகு மயிலோட.. கல்கண்டு பணியாரத்த.. ருசிக்க வேண்டாமாடி அழகு.. !!”

” ம்ம்ம்ம்.. இப்படியுமா அறுவ்வு.. ”

சசியின் உதடுகள்.. அவளது தொடைகளின் இணைப்பின் மேல் பதிந்தது. வெடித்து பிளந்து கொண்டிருந்த புவியின் மாதுளையை ஆசை ஆசையாக முத்தமிட்டது..!! அவன் தேய்த்து விட்ட பூக்களின் நறுமணம்.. அவனை இன்னும் காம உச்சத்திற்கு அழைத்து போனது..!!

புவியின் விரல்கள் முதலில் பாய்ந்து பாய்ந்து.. அவன் உதடுகளை தடுத்தது.. அப்பறம்.. அவன் உதடுகளை தடவியும் வருடியும் விளையாடியது.. இறுதியில் அவன் உதடுகளை விட்டு.. அவன் கன்னங்களை வருடி விடத் தொடங்கியது.. !!சசியின் உதடுகள் புவியின்.. பெண்மை மாதுளையை ஆசையுடன் கொஞ்சின. அந்த பிளவை சுற்றின மெண்மை வீக்கம் முழுவதையும் முத்தத்தால் ஒத்தடம் கொடுத்தன. பின் அடியில் இருந்து.. அந்த பிளவின் வழியே..

மேலே வந்தன..!
அப்பறம்… அவன் உதடுகளை ஒதுக்கிக் கொண்டு வெளியே வந்த அவன் நாக்கு… அதன் பணியை சிறப்பாகச் செய்யத் தொடங்கியது..!!

நீர் வழிய.. மெல்லிய உதடுகள் விரிய.. பிளந்து கொண்டிருந்த அவளது மாதுளை வெடிப்பின்.. வெளிப்புற உதடுகளை அவன் நாக்கு தடவியது. அந்தப் பிளவின் சுற்றழவு முழுவதும் தடவிய நாக்கு..பிளவின் உட்புறத்தில் மெதுவாக இறங்கியது. மேலும் கீழும் கோடு கிழித்து விட்டு.. அவளது பிளவின் மேல் பக்கத்தில் புடைத்துக் கொண்டிருந்த மல்லிகை மொக்கை.. தடவித் தடவி.. சுவைக்கத் தொடங்கியது..!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka pundai kathai in tamil""hot actress memes"www.sextamil"mami sex story"sexsroriestamilலெஸ்பியன் காமக்கதை"amma magan tamil kamakathai""hot sex story in tamil"tamilkamaveri.com"tamil anni sex stories""tenoric 25"நாய் காதல் காம கதைகள்"tamil lesbian stories"joteka marbu hd photoes/archives/tag/tamil-aunty-sex-story"tamil akka kathai""மகள் புண்டை""tamil sex sites""sex storys telugu"karpalipu kamakathai"tamil latest hot stories""அண்ணி காமக்கதைகள்""மாமனார் மருமகள் கதைகள்"xosipAkkavin thozhi kamakathaiபுண்டைபடம்"tamil amma magan stories"செக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்"tamil actress tamil sex stories"www.tamilactresssex.comமருமகள் ஓல்கதை"tamil kamakathakikal"அக்கா குண்டி"ஓல் கதை""tamil amma magan pundai kathaigal""sai pallavi sexy""samantha sex story""amma appa kamakathaikal"நண்பன்"free sex tamil stories""tamil sex storys"Kaatukul group kamakathaikalxxosip"amma tamil sex stories""tamil kama sex kathaigal"நடிகளின் சுண்ணிபிராவோடு பிரியா"tamil nadigai sex story""amma magan tamil kamakathaikal""amma magan sex"tamilStorysextamiltamilkamaveri"tamil hot stories new"nay otha kathai"tamil actor sex""tamil sex story 2016""kamakathakikaltamil new"அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்முஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்முஸ்லிம் பர்தா காமகதை"tamil sex stories amma"Kamakathaigal"akka kamam""tamil akka thambi sex stories"விதவை செக்ஸ் கதைகள்"adult sex story"சித்தி மகள் அபிதா"akka thambi sex story""tamil gangbang""tamil sex kavithai"செக்ஸ்கதைகள்"tamil actress sex"niruthi kamakathaigal"tanil sex"Hottamilteachersexstory"rape kamakathaikal""tamil kamakathaikal.com""tamil incent sex stories""katrina pussy""hot stories in tamil""akka kamakathai""tamil acter sex story""hot tamil actress""தமிழ் செக்ஸ்"நடிகை பாத்து xossip "amma pundai kathai""kolunthan kamakathaikal""tamil amma magan kathaigal"Oolsugamsex"tamilsex story""anbe mansi xossip""தமிழ் செக்ஸ் கதை""மாமியார் புண்டை""அம்மாவின் முலை"சுரேஷின் பூளும்குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"அம்மா மகன் காம கதை"தமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்/archives/3012