மான்சிக்காக – பாகம் 31 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160604-WA0067-1சத்யன் மான்சியின் சட்டைப் பொத்தன்களை ஒவ்வொன்றாக கழட்ட…. அவன் கையைப் பற்றிக்கொண்ட மான்சி “ அன்னிக்கு நீங்க என் டாப்ஸை கழட்டவே இல்லை” என்று அவன் காதில் குசுகுசுவென்று சொன்னாள்… கடைசி பொத்தனை விடுவித்த சத்யன்

“ ம்ம் அன்னிக்கு அவசரத்துல கழட்ட முடியலை, இன்னிக்கு இதுக்குள்ள என்ன இருக்குன்னு பார்க்கனும்” என்றவன் அவளை உயர்த்தி தன் நெஞ்சில் சாய்த்து சட்டையை பின் பக்கமாக அவிழ்த்து விட்டு அதற்கு உள்ளே இருந்த ஸ்மியையும் கழட்டினான்.. அவளின் வெற்று மார்புகள் சத்யன் நெஞ்சில் அழுந்தியது… கழுத்தைக் கட்டிககொண்டிருந்தவளை படுக்கையில் கிடத்தினான்,,மான்சி வெட்கத்துடன் இரண்டு கைகளாலும் தனது பெருத்த தனங்களை மறைக்க முயன்றாள், அவளால் அதில் கால் வாசியைக் கூட மறைக்க முடியவில்லை.. சத்யன் அவளின் தொடைகளில் அழுத்தமின்றி அமர்ந்து அவள் மார்புகளில் இருந்து பார்வையை நகர்த்தாமல், மறைத்திருந்த கைகளை விரித்துப் பிடித்தான்… அவற்றின் முழுப் பரிமாணத்தையும் பார்த்த விநாடியும் ஆவென்று வாய் பிளந்தான்…

இரண்டு வெண்ணைக் கட்டிகளை சம அளவில் உருட்டி ஒட்ட வைத்த மார்புகளில் இரண்டு ரூபாய் நாணயம் அளவிற்கு பெரிய கருஞ்சிவப்பு நிற வட்டம். அதன் நடுவே சிறு பொட்டாய் வைலட் நிற காம்புகள்… இரண்டும் சண்டைக்காரர்கள் போல் ஒன்றோடொன்று ஒட்டாமல் விலகியிருந்தன.. சத்யன் அவற்றின் அழகைப் பார்க்க பார்க்க மான்சி வெட்கத்தால் உருகினாள்…

சத்யன் அவள் மேல் கவிழ்ந்து முகத்தை அந்த வெண்ணைய் உருண்டைகளுக்கு மத்தியில் வைத்தான்… மனத உடல் சூடு பட்டால் வெண்ணைய் உருகித்தான் பார்த்திருக்கிறான்.. ஆனால் அதிசயமாய் இந்த உருண்டைகள் இரண்டு கடினப்பட்டது.. இரண்டு கையாலும் அவற்றை கெட்டியாகப் பற்றிக்கொண்டு தனது நாக்கால் அவற்றுக்கு நடவே தடவி ஈரமாக்கினான்… அந்த பிளவின் நடுவே உதட்டால் வருடி வருடி முத்தமிட்டான்.. மான்சிக்கு இது அறியாத புதிய அனுபவம்..

உணர்ச்சிகள் மேலிட. தன் மார்பை அவன் முகத்தோடு உயர்த்தினாள் சத்யன் அப்படியே முகத்தை வலதுபக்கம் திருப்பி நாக்கை நீட்டி அந்த செந்நிற வட்டத்தை நக்கியவாறு அந்த குட்டி காம்பை தீண்டினான்.. ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்க்க்….. மாமா.. என்ற மான்சியின் முனங்கல் சத்யனுக்கு மேலும் போதையேற்றியது.. அவனால் அந்த அழகு மார்புகளுக்கு மத்தியிலிருந்து முகத்தை எடுக்கவே முடியவில்லை…

அப்படியே படுத்தபடி கையால் அவளின் வலது மார்பை பற்றிக்கொண்டு தன் உதட்டருகில் இழுத்தான் அதன் காம்பை.. திடமான குழையாத அவள் தனம் அவன் உதடுவரை வரவில்லை.. அவற்றை குழைத்து கனியவைத்தால்தான் தனக்கு சாறு கிடைக்கும் என்று சத்யனுக்குப் புரிய, அவள் மீது இருந்து புரண்டு கட்டிலில் சரிந்து அவளை தன்பக்கம் திருப்பி, இவன் அவள் மார்புகள் வரை சரிந்து வந்து கையால் ஒன்றையும் வாயால் மற்றொன்றையும் கவ்வி ஒரே சமயத்தில் இரட்டை தாக்குதலை நடத்த ஆரம்பித்தான்,,இவன் பிசைவில் கல்லாய் இருந்த மான்சியின் மார்புகள் இறுக்கம் குறைந்தது.. இரண்டு காம்புகளையும் மாற்றி மாற்றி கவ்வி இழுத்து சத்யன் உறிஞ்ச உறிஞ்ச மான்சியின் துடிப்பு அதிகமானது.. சத்யன் ஒன்றைவிட்டு விட்டு மற்றொன்றை இரண்டு கையாலும்ப் பற்றி அழுத்தி பிதுக்கிக்கொண்டு காம்பை உதடுகளால் அழுத்தமாக கவ்வி உறியவும் மான்சியின் துடிப்பு அதிகமானது… மாமா மாமா மாமா என்று வாய் ஓயாமல் பிதற்றினாள்…

வெகுநேரமாகியும் அவளின் மார்புகள் மீதான சத்யனின் வெறி அடங்கவில்லை.. கன்னிச் சிவந்தன மான்சியின் வெண்ணைய் தனங்கள்.. இரண்டு கையால் பிதுக்கியபடி அடி நாக்கால் காம்பை நிரடுவதும் பிறகு உதடுகளை குவித்து சர்ரென்று உறிஞ்சுவதுமாக அவற்றுடன் போராடிக்கொண்டிருந்தான் சத்யன் அவன் வாய் வித்தையிலும் கை வித்தையிலும் மயங்கி கண்கள் சொருக வாய்ப் பிளந்து கிடந்த மான்சி மென்மையான காம்புகளில்சத்யன் பல் பட்டு சுறுக்கென்ற வலி ஏற்ப்படும் போதுதான் நினைவுக்கு வந்தாள் “ போதும் மாமா வலிக்குற மாதிரி இருக்கு” என்று முனங்கியதும் தான் தன் முகத்தை அங்கிருந்து எடுத்தான்… அவளை மல்லாந்து படுக்க வைத்துவிட்டு அவள் தொடையில் அமர்ந்து லைட் வெளிச்சத்தில் அவள் தனங்களை பார்த்தான்,, வெள்ளை வெளேரென்ற மார்பில் ஏராளாமான விரல் தடங்களும் பல் தடங்களும்..

அந்த வெள்ளை மார்பில் சிவந்த தடங்கள் மேலும் போதையை கூட்டியது சத்யனுக்கு,,… கையால் தடவி விட்டான்.. இரண்டு கையாலும் அவற்றை குவித்துப் பிடித்தான்… சண்டைக்கார்களாய் பிரிந்து கிடந்தவற்றை இரண்டு கையாலும் சேர்த்தணைத்து மோதவிட்டு விளையாடினான்… விரலிடுக்கில் மாட்டிய காம்புகளை மென்மையாக நசுக்கினான்..“ மா………….மோவ்” மான்சியிடமிருந்து ஒரு போதையான அலறல்.. மறுபடியும் குனிந்து ஒரு காம்பை பற்றி சப்பியபடி உறிஞ்சினான்.. அவன் வாய்க்குள் விரைத்து நீண்டது அவள் காம்புகள்.. இவன் எச்சில் பூசிய தனங்கள் நிமிடத்தில் உலர்ந்துவிட மறுபடியும் எச்சில் கொண்டு நனைத்தான் அவற்றை… மான்சி அவன் தலை முடியை வெறிகொண்டு பிய்த்து எறிந்தாள்…

ஒரு பூவை புயலாக மாற்றிக்கொண்டிருந்தான் சத்யன் சத்யனின் உறுப்பு ஜட்டியை முட்ட கட்டிலைவிட்டு இறங்கி முற்றிலும் தன் ஆடைகளை துறந்தான்… அவன் சந்தடி காணோம் என்று கண்விழித்த மான்சியின் பார்வையில் அவன் உறுப்பு தான் முதலில் பட்டது.. வியப்பில் விழிவிரித்தாள்.. பச்சை மரக்கிளையை மடக்கிவிட்டு மறுபடியும் விட்டால் அது விர்ரென்று விசையுடன் நிமிருமே அதுபோல் அவன் ஜட்டியை அவிழ்த்ததும் நிமிர்ந்தது ஆண்மை…

நரம்புகள் புடைத்துக்கொண்டு.. உச்சமாக தடித்துப்போய்… ரத்தச்சிவப்பான மொட்டை வெளியேத் தள்ளிக்கொண்டு.. தனது நுனியில் தேங்கிய முதல் நீருடன் இருந்த அந்த செங்கோலை மான்சி அதிசயத்தைப் பார்ப்பது போல் பார்த்தாள்… ‘’அன்னிக்கு இவ்வளவு பெரிசா எனக்குள்ள போய் பாப்பா குடுத்துச்சு?”குழந்தையாய் யோசித்தாள் அவனுக்கு முன்னால் அரையடிக்கு மேல் நீண்டிருந்த உறுப்புடன் சத்யன் அவளை நெருங்கி வந்து நிற்க்க.. வெகு அருகில் அதைப் பார்த்து “ மாமா நான் தொட்டுப் பார்க்கவா?” என்று அனுமதி கேட்க….

நன்றி:- சத்யன்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


ஓக்கபோலிஸ் காம கதைகள்வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 09"tamil incest sex story""லெஸ்பியன்ஸ் கதைகள்""tamil kudumba kathai"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிகுடும்ப ஓல் திருவிழாகொரில்லா செக்க்ஷ்என் பத்தினி மனைவி கதைakkakathai"hot story tamil"Tamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்தி"tamil sex stories mamiyar""tamil homosex stories"kamakathigal"teacher tamil kamakathaikal""tamil family sex"இளம் பென் செக்ஸ்மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதை/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil akka story""அம்மா mulai"kamakathigal"actress sex stories xossip"வாத்தியார் காம கதைகள்காம சித்தப்பாsexstorytamil"amma magan kathaigal in tamil""tamil kama kathaikal""latest tamil sex story"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88"புண்டை படங்கள்""samantha tamil sex story"Tamil sex stories 2018நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்காமவெறிதங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்"amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil""nayanthara sex stories""tamil kamakathikal"சுரேஷின் பூளும்உறவுகள் – பாகம் 34– குடும்ப காமக்கதைகள்"kamakathaiklaltamil new""kamakathaikal tamil amma"மச்சினி காமக்கதைகள் latestஅக்கா காமக்கதைகள் மாமி காதல் கதைகள்"tamil sex stories exbii""xossip sex""adult stories"newtamilmamisex"sex story english"Uncle new kamakathai in 2020tamilkamakadaigal"tamilsex stori""tamil koothi story""sister sex story tamil""trisha tamil sex story"செக்ஸ்?கதை"tamil free sex stories"desixossipசித்தி மகள்"tamil sister stories""tamil kama kathaikal""tamil amma kama kathai""tamil free sex stories""akka pundai kathai in tamil""exbii story""tamil sex stories in tamil font""mami sex story"அக்கா குண்டிநமிதா முலை"tamil actress tamil kamakathaikal""sex ki story""akka thambi kama kathai"பொங்கல் லீவு பஸ் காம கதைTamil mom lespin story"www.tamil sex stories.com""tamil amma magan sex kamakathaikal""desibees tamil""tamil serial actress sex stories""tamil actress sex story""kama kathai"Mamanar marumagal natitha kamaகதைகள்தமிழ்செக்ஸ்.கம்newhotsexstorytamil"tamil kamveri"samanthasex