சுவாதி என் காதலி – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்

FB_IMG_1466873031061அதன் பின் அவள் உடைகளை எடுத்து போட்டு கொண்டாள் .விக்னேஷ்ம் எழுந்து ஹாலில் உக்காந்து டிவி பார்த்து கொண்டு இருந்தான்
ஓகே விக்கி நைட் சொன்னத கூட மறந்து இருப்ப ,இப்ப சொல்றேன் இந்த விஷயம் நம்ம குரூப்ல யாருக்கும் தெரிய கூடாது சரியா என்றாள் .ம்ம் ஓகே என்றான்

அதன் பின் அவள் வெளியே சென்று விட்டு மீண்டும் உள்ளே வந்தாள் .வந்து என் பர்ஸ் இங்க இருக்கா என்று கேட்டாள் .இந்த இருக்கு என்று எடுத்து கொடுத்தான் ,அவள் ஓகே தேங்க்ஸ் நைட் என்னையே காப்பாத்துனதுக்கு அண்ட் சாரி உன்ன இவளவு தூரம் டார்ச்சர் பண்ணதுக்கு என்றாள் .இட்ஸ் ஒகே பரவல என்றான் .ஓகே தேங்க்ஸ் என்று அவள் கை கொடுத்தாள் .இவனும் கை கொடுத்தான் .அதன் பின் இருவரின் கை பட்டு கொண்டதும் இருவருக்கும் தெளிவான நிலையில் மீண்டும் காமம் எழ இரண்டு பேரும் ஒரே நேரத்தில் கட்டி பிடித்தனர் .
ரெண்டு பேரும் கட்டிபிடித்து லிப் கிஸ் அடித்தனர் .லிப் கிஸ் அடித்து கொண்டே கதவை சாத்தி விட்டு பெட்ரூம் சென்றனர் .இந்த முறை இருவரும் தெளிவான நிலையில் இருந்தனர் .ஆனால் என்ன காரணமோ இருவருக்குமே மறுப்பு சொல்ல மனம் வரவில்லை .ஏன் பேசக் கூடவில்லை .

ஒருவருக்கு ஒருவர் மறுப்பு எதுவும் சொல்லமாலும் கட்டிலில் விழுந்தார்கள் .

மாற்றி மாற்றி ஒருவருக்கு ஒருவர் முத்தம் கொடுத்து கொண்டனர் .இரண்டு முறையும் அவள் உடம்பில் எடுத்த உடனே சுன்னியை திணித்து ஒக்க மட்டும் செய்ததால் இந்த முறை நன்கு அவள் உடல் முழுவதையும் தடவினான் .அவள் உடல் முழுதும் நன்கு முத்தமிட்டான் .

அவள் புண்டையை இந்த முறைதான் முத்தமிட்டான் .சுவாதி புண்டையை கழுவாததால் அவள் புண்டையில் இவன் ஏற்கனவே ஒத்த விந்து துளிகள் இருந்தது .அதுவும் அவளின் புண்டை வாடையும் சேந்து மணக்க அவன் காம வெறியோடு முத்தமிட்டான் .வெளிச்சத்தில் அவள் புண்டை தெரியவும் அதை நன்கு நக்கினான் .

அதன் பின் சுவாதி அவனை வெறியோடு குப்புற தள்ளி அவன் மேல் படுத்து அவன் சுன்னியை கையில் எடுத்தாள் .இரண்டு முறை என்பதால் அவன் சுன்னி லைட் ஆக சும்பி போய் இருந்தது அதை எடுத்து உம்பி மீண்டும் வெடைக்க வைத்தாள் .

அதன் பின் அவன் அவளை தள்ளி அவள் மீது படுத்து இருவரும் முத்தமிட்டு கொண்டே இருந்தனர் .அதன் பின் அவள் புண்டையை இவன் கைகளால் தேய்த்து சுடு எத்தி விட்டு மீண்டும் ஓர் ஓழுக்கு தன் சுன்னியை தயார் படுத்தி கைகளால் குலக்கி கொண்டே உள்ளே விட்டான் .

அதன் பின் இந்த முறை ஒக்கும் போது இருவருமே முனகினார்கள் .அவர்கள் நன்கு உச்சம் அடைந்து ஒருவரை ஒருவர் அணைத்து கொண்டு ஒத்து முடித்தனர் .அவள் புண்டையில் மூன்றவாது முறையாக விக்கியின் விந்து நிரம்பியது .

இரவு 12 மணிக்கு ஆரம்பித்த அவர்களின் ஓல் ஆட்டம் இடைவெளி விட்டு இடைவெளி விட்டு பகல் 12 மணிக்கு முடிந்தது இருவரும் 3 முறை ஓல் போட்டு விட்டார்கள் .

எல்லாம் முடிந்த பின் விக்கி சொன்னான் சே நான் என் பிரண்டுக்கும் தொரகம் பண்ணிட்டேன் ஆண்கள் சமுதாயத்துக்கும் தொரகம் பண்ணிட்டேன் என்றான் .

சுவாதி எதுவும் பேசவில்லை .அவனை விட்டு விலகி கட்டிலை விட்டு இறங்கி சுவாதி அவளின் உடைகளை மாட்டி கொண்டு ஒகே விக்கி என்று அவள் பேச போனவளை தடுத்து எனக்கு எல்லாம் தெரியும் தாயே இத யார்கிட்டயும் சொல்ல கூடாதுஅதானே இத நீ நைட் இருந்து ஓயாம சொல்லிட்டே எனக்கு மனப்பாடமே ஆகிடுச்சு இனி நீயே சொன்ன கூட நான் யார்கிட்டயும் சொல்ல மாட்டேன் என்றான் .

இது அது இல்லாட நம்ம ரெண்டு பேருக்கும் நடந்தத வச்சுக்கிட்டு என் மேல லவ்வு கிவ்வுன்னு சொல்லிக்கிட்டு என்கிட்ட வந்துடாத நான் இனிமேல் எவனையும் லவ் பண்ணக்கூடாதுன்னு முடிவு பண்ணிருக்கேன் என்றாள்

.லவ்வா எனக்கா என்று சிரித்தான் .ஹலோ மேடம் நீங்க எங்கிட்டும் என்னையே லவ் பண்ணிடாதிங்க ஏன்னா நீங்கதான் முத தடவையா உங்க லவ்வர் தவிர வேற ஒரு ஆம்பிள கிட்ட செக்ஸ் வச்சுருகிங்கே நான் உங்கள மாதிரி வாரம் ஒருத்தி கூட செக்ஸ் வச்சுருக்கேன் .

அத்தன பேரையும் நான் என்ன லவ் பண்ணிகிட்டா இருக்கேன் .நான் செக்ஸ் பண்ணி முடிச்ச அடுத்த நிமிஷம் அந்த பொண்ண மறந்துடுவேன்

என்ன பொறுத்த வரைக்கும் செக்ஸ் மட்டும்தான் நிஜம் லவ் எல்லாம் நிஜம் கிடையாது .எனக்கு இது வரைக்கும் ஏவ மேலயும் லவ் வந்தது இல்ல அதனால உன்னையே எல்லாம் லவ் பண்ண மாட்டேன் .நீ எங்கிட்டும் என்னையே லவ் பண்ணிராத என்றான் .என்ன என் கொள்கையே தான் நான் நேத்து கொன்னுட்டேன் .அத நினச்சா தான் எனக்கு வருத்தமா இருக்கு என்று சொன்னான் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


/archives/tag/tamil-aunty-sex-storyTamil aunty kamakkathaikal in Tamil language"tamil sex stories online"tamilkamakadigal.in"tamil sex sites""tamil actress sex stories in english""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil sex story new""குடும்ப காமக்கதைகள்""nayanthara husband name""www.tamilsexstories. com""nayanthara nude sex""new amma magan tamil kamakathaikal""tamil anni sex""tamil sithi story"அஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6xissip"tamil kamakadhaigal"/archives/tag/oil-massagexsossip"tamil new sex stories""puthiya kamakathaikal""annan thangai sex stories""erotic stories tamil""tamil sex stroy""tamil kamaveri story"Hema மாமிநிருதி நண்பன் மனைவி sex stories"ஓல் கதை"புண்டையில்அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"tamil dirty sex stories"காமவெறிtamilkamaveryKaatukul group kamakathaikalநண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதை"tamil acter sex story""tamil amma magan kamam""tamil kamakadhaigal""nayanthara husband name"ஆம்பளயா நீ காம கதைtamil amma magal kamam"telugu sex stories xossip""செக்க்ஷ் படம்"tamilkamakaghaikal"tamil sex story akka""தகாத உறவு கதைகள்""tamil dirty story""tamil adult story"sexannitamilstorytamilxossiptamil vathiyar kamaveri kathaikal"nadigai kathai""jothika sex stories in tamil""tamil hot"குரூப் காமக்கதைகள்"அம்மா காமகதை""tamil kamakaghaikal"xosspi"literotica tamil""tamil sex story 2016"regionalxossipமாமியாருடன் சல்லாபம்அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கைAppavin aasai Tamil kamakathaikalPriya bhavani pussy story tamil"sexy tamil stories"ஓழ்சுகம்"sex story new""kaama kathai"tamilkamakadhaigal"tamil kaama veri""sex story new""new tamil actress sex stories"தம்பி sex 2019"free sex story tamil""teacher tamil kamakathaikal""amma maganai otha kathai""athulya ravi hd images""kama kadai"காமக்கதை"புண்டை கதை"அம்மாமனைவி அத்தை ஓல்"nayanthara sex stories"nay otha kathaiKamakathaigal"amma magan sex story tamil""anni kolunthan tamil kamakathaikal"tamilsexstorys"தமிழ் செக்ஸ்""amma kamakathaikal"ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12tamilscandals